| Um Sax | Auglżsingar
 

Sax

 

Skipaskrį

 

A

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Abba ÓF-5 Lķnu- og handfęrabįtur Įrni Helgason ehf 2000 Ólafsfjöršur 11
Abba SH-37 Neta- og handfęrabįtur Emilli ehf 1985 Stykkishólmur 5
Abba SH-98 Handfęrabįtur Emilli ehf 1981 Stykkishólmur 2
Abby GK-56 Abby Garšur b.t. Ingibergur Hafsteinsson Garšur 2
Ašalberg BA-236 Dragnótabįtur Žórsberg ehf 1972 Tįlknafjöršur 8
Ašalbjörg RE-5 Dragnóta- og netabįtur Ašalbjörg RE-5 ehf 1987 Reykjavķk 9
Ašalbjörg Žorkelsdóttir VE-0 Ólafur M Sigmundsson 1994 Vestmannaeyjar
Ašalheišur SH-319 Handfęrabįtur Róbert Óskarsson 2004 Ólafsvķk
Ašalsteinn Jónsson SU-11 Nóta- og togveišiskip Eskja hf 2001 Eskifjöršur 7
Adam ĶS-64 Lķnu- og handfęrabįtur Adam ehf. 1990 Sušureyri 2
Adda EA-34 Handfęrabįtur Sveinn H Steingrķmsson 1980 Akureyri 1
Adda NK-0 Handfęrabįtur Žrotabś Antons Hjaltasonar 1985 Neskaupstašur 1
Addi afi GK-97 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélag Ķslands ehf. 1990 Sandgerši 3
Aggi SI-8 Handfęrabįtur Įrni og Sverrir ehf 1985 Siglufjöršur 1
Agnes Gušrķšur ST-800 Salthamar sf 1985 Noršurfjöršur 3
Akamalik GR-6-6 OZWR GL-999 Sjótak ehf.
Akraberg ÓF-90 Lķnu- og handfęrabįtur Frķmann Ingólfsson 2007 Ólafsfjöršur 4
Albatros ĶS-111 Lķnu- og handfęrabįtur Mżrarholt ehf 2001 Bolungarvķk 1
Alda EA-42 Karl Egill Steingrķmsson 1999 Akureyri
Alda HU-112 Lķnu- og handfęrabįtur Vķk ehf. śtgerš 2003 Skagaströnd 3
Alda HU-312 Lķnu- og netabįtur Vķk ehf. śtgerš 2006 Skagaströnd 2
Alda KE-42 Handfęrabįtur Bragi Bjarnason 1979 Keflavķk 1
Alda KE-8 Lķnu- og handfęrabįtur Örn Ellertsson 1987 Keflavķk 2
Alda KÓ-5 Birgir Žórbjörnsson 1980 Kópavogur 2
Alda SH-0 Skemmtibįtur GB Alda ehf 1990 Kópasker 3
Alda ŽH-230 Handfęrabįtur Jóhann Žórarinsson 1984 Žórshöfn 2
Aldan ĶS-47 Dragnóta- og netabįtur Ķs 47 ehf 1987 Flateyri 7
Aldķs AK 1978
Alexandra RE 1999
Alexķa SH 2002
Alfa SI-65 Handfęrabįtur Żlda ehf 1986 Siglufjöršur 1
Alkinn ST-57 Handfęrabįtur Jón H Elķasson 1981 Drangsnes 1
Alla GK-51 Handfęrabįtur Smįskel ehf 1988 Garšur 3
Alli Gamli BA-88 Lķnu- og handfęrabįtur Alli Gamli ehf 1982 Brjįnslękur 3
Alli Sęm SU-180 Kjartan Lįrus Pétursson 1978 Eskifjöršur 1
Alpha HF-32 Nóta- og togveišiskip Bp Skip Afrķka ehf 1967 Hafnarfjöršur 3
Altair RU-101 Gįra ehf
Amķa RE 1987
Amma Dķa RE-0 Svavar Pįlsson 1990 Reykjavķk
Amma Lillż BA-55 Handfęra- og grįsleppubįtur Unnar Valby Gunnarsson 1985 Patreksfjöršur 3
Anders EA-510 Nóta- og togveišiskip Samherji hf 1979 Akureyri 1
Andey GK-66 Vinnubįtur Stakkavķk ehf 1983 Grindavķk 4
Andri BA-100 Handfęrabįtur Vestmar ehf 1988 Patreksfjöršur 2
Andri BA-101 Žjónustubįtur Andraśtgeršin ehf 1984 Bķldudalur 3
Andri SH-255 Handfęrabįtur Andrinn ehf 1982 Rif 1
Andri SH-450 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Rįn ehf 1987 Stykkishólmur 1
Anna -Liva SU-505 Anna-Liva ehf. 1980 Stöšvarfjöršur 2
Anna BA-20 Handfęrabįtur Dufan ehf 1981 Bķldudalur 1
Anna EA-121 Lķnu- og handfęrabįtur Heimskautssport ehf 1987 Grķmsey
Anna EA-305 Śtgeršarfélag Akureyringa ehf Akureyri
Anna ĶS-0 Konrįš Gušmundur Eggertsson 1986 Ķsafjöršur 1
Anna Karķn SH-316 Lķnubįtur Stykki hf 1998 Stykkishólmur 3
Anna Marķa ĮR-109 Grįsleppubįtur Želey ehf 1997 Stokkseyri 4
Anna ÓF-83 Handfęrabįtur Śtgeršarfélag E.Ól ehf 1986 Ólafsfjöršur 2
Anna SH-13 Fjölveišiskip Haršur ehf 1987 Stykkishólmur 4
Anna SH-310 Handfęrabįtur Kristjįn Jślķus Kristjįnsson 1988 Stykkishólmur 2
Anna SI-6 Handfęrabįtur Ašalsteinn Oddsson 1985 Siglufjöršur
Annż SU-71 Dragnótabįtur Annż Kastala ehf 1977 Mjóifjöršur
Aprķl BA-25 Handfęrabįtur Pįll Heišar Hauksson 1979 Patreksfjöršur 6
Aquarius RE 1999 1
Aquarius RE 1986 1
Arctic Viking FO-999 Žorvaldur Jónsson 1
Arķa RE 2004 2
Arnar ĮR-55 Dragnótabįtur Aušbjörg ehf 1967 Žorlįkshöfn 6
Arnar HU-1 Frystitogari FISK-Seafood ehf. 1986 Skagaströnd 3
Arnar ķ Hįkoti KÓ-37 Lķnu- og handfęrabįtur Icecan ehf. 1979 Kópavogur 1
Arnar II SH-557 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgerš Arnars ehf 1998 Stykkishólmur 3
Arnar ĶS-60 Davķš Kristjįnsson 1980 Žingeyri
Arnar KE-260 Festi ehf Keflavķk
Arnar RE-212 Lindarskip hf Reykjavķk
Arnar SH-157 Fjölveišiskip Śtgerš Arnars ehf 1973 Stykkishólmur 1
Arnar SH-157 Netabįtur Śtgerš Arnars ehf 2004 Stykkishólmur 2
Arnar SH-32 Lķnu- og handfęrabįtur Moshlķš ehf b.t. Ęgir K. Fransson 1992 Arnarstapi 1
Arnarborg BA-999 Handfęrabįtur F 98 ehf. 1971 Brjįnslękur 3
Arney HU-36 Lķnubįtur Skarfaklettur ehf 2005 Blönduós 4
Arney SH-162 Lķnu- og handfęrabįtur Magnśs Jónsson 1992 Grundarfjöršur 3
Arnór Siguršsson ĶS-200 Ķskleif ehf 1987 Ķsafjöršur 3
Arnžór GK-20 Dragnótabįtur Nesfiskur ehf 1998 Garšur 5
Aron ŽH-105 Lķnu- og handfęrabįtur Knarrareyri ehf 1992 Hśsavķk 3
Artic Wolf GL-999 Atlantor ehf
Askur GK-65 Dragnótabįtur Jens Valgeir ehf 1987 Grindavķk 3
Atlantic Star NO-163 Alfesca hf.
Atlas SH-660 Handfęrabįtur J og K ehf 1981 Grundarfjöršur 2
Atlavķk RE-159 Netabįtur Helgi Žór Jónsson 1972 Reykjavķk 3
Aušbjörg HU-28 Dragnótabįtur Blįland ehf 1971 Skagaströnd
Aušbjörg NS-200 Lķnu- og handfęrabįtur Pįll Įgśstsson 1996 Seyšisfjöršur 1
Aušunn KE Drįttarbįtur Reykjaneshöfn 1989 Keflavķk 1
Aušunn Lįrus GK-28 Marķn Eišsdóttir 1978 Sandgerši
Aušunn SF-48 Kiddi Jóns ehf 1988 Hornafjöršur 1
Aušur ĶS-42 Lķnubįtur A.Ó.A. śtgerš hf 2000 Ķsafjöršur 1
Aušur SH-611 Handfęrabįtur Aušur SH ehf. 1979 Grundarfjöršur
Aušur SH-94 Birkir Rśnar Jóhannsson 1996 Stykkishólmur 2
Aušur SU-188 Lķnu- og netabįtur Kleifar ehf. 2006 Stöšvarfjöršur 5
Aušur ŽH-1 Sigurbjörn Višar Jślķusson Hśsavķk 1
Aurora ĶS Faržegaskip 1996 Ķsafjöršur
Austri SH-0 Gissur Tryggvason 1981 Stykkishólmur 3
Austurborg SH-56 Fengsęll ehf 1969 Hellissandur
Axel NS-15 Lķnu- og handfęrabįtur Fiskverkun Kalla Sveins ehf 1982 Borgarfjöršur eystri 1
Axel Sveinsson RE 2004
Ažena ŽH-505 Lķnubįtur Sjóstangaveišifél Hśsavķkur ehf 2000 Hśsavķk 4
 

Į

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Įfram NS-169 Lķnu- og netabįtur Lómagnśpur ehf 1986 Bakkafjöršur 1
Įgśst GK-95 Lķnu- og netabįtur Žorbjörn hf 1974 Grindavķk 7
Įgśst ŽH-304 Bernharš Grķmsson Kópasker
Įgśsta EA-16 Grįsleppubįtur Įgśsta ehf. 1987 Įrskógssandur 2
Įlft ĶS-413 Handfęrabįtur Iceland Sea Angling hf 2007 Sśšavķk
Įlftafell ĮR-100 Dragnóta- og netabįtur Žorgils Žorgilsson 1971 Žorlįkshöfn 1
Įlfur SH-414 Śtgeršarfélagiš Įlfar ehf. Arnarstapi 9
Įlka ĶS-409 Handfęrabįtur Iceland Sea Angling hf 2006 Sśšavķk 2
Įlsey VE-2 Skuttogari Ķsfélag Vestmannaeyja hf 1987 Vestmannaeyjar 3
Įrbakur EA-5 Ķstogari Śtgeršarfélag Akureyringa ehf 1980 Akureyri 5
Įrdķs GK-27 Handfęrabįtur Žórhallur Frķmannsson 1989 Garšur 2
Įrmann ŽH-103 Óli Björn Einarsson Hśsavķk
Įrnes RE Faržegaskip Eysteinn Žórir Ingvarsson 1966 Reykjavķk 2
Įrni į Eyri ŽH-205 Dragnóta- og netabįtur Eyrarhóll ehf. 1987 Hśsavķk 4
Įrni EA-72 Vör ehf 1990 Akureyri 1
Įrni Frišriksson RE-200 Rannsóknaskip Rķkisfjįrhirsla 2000 Reykjavķk 7
Įrni Ķ Tungu GK Björgunarskip Grindavķk
Įrni Óla ĶS-81 Netabįtur Bįršur SH 81 ehf 1972 Sśšavķk
Įrni Valur Ii RE 1998 1
Įrni ŽH-127 Įrni ŽH 127 ehf 1961 Hśsavķk 5
Įrntżr VE-478 Ķslandsbanki hf 0582 Vestmannaeyjar
Įrsęll ĮR-66 Netabįtur Aušbjörg ehf 1966 Žorlįkshöfn 6
Įrsęll GK-33 Togbįtur Vorboši ehf 1975 Njaršvķk 2
Įrsęll RE-37 Įrsęll ehf. 1977 Reykjavķk 1
Įrsęll SH-88 Handfęrabįtur Kristjįn Lįrentsķnusson 1986 Stykkishólmur 2
Įrsęll Siguršsson HF-80 Lķnu- og handfęrabįtur Sęli ehf 2003 Hafnarfjöršur 7
Įrvķk ŽH-258 Lķnu- og handfęrabįtur Gunnar V Kristjįnsson 1985 Žórshöfn 1
Įs HF-146 Magnśs Ölversson 1978 Hafnarfjöršur
Įs NS-78 Netabįtur Jökulheimar ehf 1987 Vopnafjöršur
Įs SH-130 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Įs ehf 1989 Stykkishólmur 4
Įs SH-764 Handfęrabįtur Haušur ehf 1988 Ólafsvķk
Įsa ĶS-132 Handfęrabįtur Jón Siguršur Norškvist 1981 Sśšavķk
Įsa NS-157 Samtak ehf Bakkafjöršur
Įsbjörn RE-50 Ķstogari HB Grandi hf. 1978 Reykjavķk 7
Įsdķs HU-24 Handfęrabįtur GSA śtgerš ehf. 1989 Blönduós
Įsdķs ĶS-2 Dragnótabįtur Mżrarholt ehf 1999 Bolungarvķk 6
Įsdķs ÓF-250 Verk ehf 1987 Ólafsfjöršur 3
Įsdķs ÓF-9 Gunnar Gunnarsson ehf Ólafsfjöršur 1
Įsdķs SH-154 Sęvon ehf Ólafsvķk 2
Įsdķs SH-21 Bjarni Hilmir Siguršsson 1981 Grundarfjöršur 1
Įsdķs ŽH-136 Handfęrabįtur Barmur ehf. 2003 Hśsavķk 2
Įsgrķmur Halldórsson SF-250 Fjölveišiskip Skinney-Žinganes hf 2000 Hornafjöršur 10
Įsgrķmur S. Björnsson RE Björgunarskip Björgunarskipiš ķ Reykjavķk 1978 Reykjavķk 3
Įsi RE-52 Lķnu- og handfęrabįtur Ólafur Jón Georgsson 1977 Reykjavķk 1
Įsi ŽH-3 Fjölveišiskip Uggi fiskverkun ehf 1975 Hśsavķk 3
Įsinn BA- Vinnubįtur Žörungaverksmišjan H.F. 2002 Reykhólar
Įskell EA-749 Gjögur hf Grenivķk 14
Įslaug EA-0 Vignir Žór Antonsson 1974 Dalvķk
Įsmundur SK-123 Lķnu- og handfęrabįtur Grafarós ehf 1993 Hofsós 2
Įsrśn AK-72 Handfęrabįtur Heimaskagi ehf 1983 Akranes 1
Įsrśn EA-258 Vinnubįtur Noršurskel ehf 2007 Hrķsey
Įsta GK-262 Netabįtur Nesfiskur ehf 1972 Garšur 4
Įsta Sóllilja RE-36 Hallgrķmur H.Gunnarsson 1977 Reykjavķk
Įsta VE-2 Śtgeršarfélagiš Bįra ehf Vestmannaeyjar
Įsžór RE-395 Lķnu- og handfęrabįtur Valdi ehf 2007 Reykjavķk 2
 

B

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Baldur Įrna ŽH-222 Togbįtur A.Ó.A. śtgerš hf 1963 Hśsavķk
Baldur Karlsson ĮR-6 Togbįtur Lygnandi ehf 1984 Žorlįkshöfn
Baldur RE Sjómęlingabįtur Landhelgisgęsla Ķslands 1991 Reykjavķk 6
Baldvin Njįlsson GK-400 Frystitogari Nesfiskur ehf 1990 Garšur 10
Baldvin ŽH-20 Handfęrabįtur Vķti ehf. 2004 Hśsavķk 3
Bangsi HU-41 Björn Siguršsson Hvammstangi
Bįra BA-95 Handfęrabįtur Bredersen ehf 1981 Patreksfjöršur 3
Bįra EA-45 Kristķn Nikulįsdóttir 1969 Hrķsey
Bįra HF-78 Sveinžór Eirķksson 1981 Hafnarfjöršur 5
Bįra ĶS-48 Svalvogar ehf 1995 Žingeyri
Bįra KE-131 Handfęrabįtur Sęmundur Einarsson 1991 Keflavķk 1
Bįra SH-27 Lķnu- og handfęrabįtur Hjallasandur hf 1987 Hellissandur 4
Bįra ŽH-10 Handfęrabįtur Bįra ŽH 10 ehf 1984 Raufarhöfn 2
Barši NK-120 Frystitogari Sķldarvinnslan hf 1989 Neskaupstašur 2
Baršstrendingur BA-33 Handfęrabįtur FM1 ehf. 1979 Brjįnslękur 3
Bįršur SH-81 Netabįtur Bįršur SH 81 ehf 2001 Ólafsvķk 3
Bįtavķk KÓ 2007
Beggi Gķsla ĶS-54 Handfęrabįtur Hafrśn ll IS-365 ehf 1998 Bolungarvķk
Beggi ŽH-343 Lķnu- og handfęrabįtur Vaškot ehf 1973 Hśsavķk 2
Beitir NK-119 Nóta- og togveišiskip Sķldarvinnslan hf 1998 Neskaupstašur 4
Beitir NK-123 Sķldarvinnslan hf Neskaupstašur
Benni SF-166 Lķnu- og handfęrabįtur Grįbrók ehf 1999 Hornafjöršur 1
Benni SU-65 Lķnu- og netabįtur Grįbrók ehf 2007 Breišdalsvķk 4
Benni Sęm GK-26 Dragnótabįtur Nesfiskur ehf 2001 Garšur 11
Benni Vagn ĶS-220 Handfęrabįtur V.B.G. ehf. 1981 Bolungarvķk 1
Bensi Egils ST-113 Bjarnveig ehf Hólmavķk 2
Bensi ĶS-225 Lķnubįtur Bensi EA-125 ehf 2000 Bolungarvķk
Bera SU-5 Rķkharšur Örn Jónsson 1979 Djśpivogur 3
Bergey VE-544 Skuttogari Bergur-Huginn ehf 2006 Vestmannaeyjar 7
Bergkvist SU-409 Lķnubįtur Bergkvist ehf 1972 Fįskrśšsfjöršur
Berglķn GK-300 Ķstogari Nesfiskur ehf 1988 Garšur 7
Berglķn SH-0 Fjóla Rśn Žorleifsdóttir 1995 Stykkishólmur
Bergur Sterki HU-17 Lķnubįtur Arabella ehf 2000 Skagaströnd 1
Bergur VE-44 Skuttogari Bergur ehf 1998 Vestmannaeyjar 6
Bergur Vigfśs GK-43 Nesfiskur ehf 2007 Garšur 6
Berti G ĶS-727 Lķnu- og handfęrabįtur Berti G ehf 2002 Sušureyri 4
Bessa SH-175 Jóhannes Stefįnsson 1988 Rif 1
Besta RE 1998
Beta SU-161 Vogur ehf 1988 Djśpivogur 3
Beta VE-136 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Mįr ehf 1999 Vestmannaeyjar
Beta VE-36 Lķnu- og netabįtur Śtgeršarfélagiš Mįr ehf 2008 Vestmannaeyjar 1
Bettina KG 620 OW 2175 FO-999 Erlendur ašili
Betty Skemmtibįtur Hafnarfjöršur
Bibbi Jónsson ĶS-65 Lķnu- og handfęrabįtur Pįll Björnsson 1999 Žingeyri 4
Bķldsey SH-65 Lķnu- og netabįtur Sęfell hf 2006 Stykkishólmur 3
Binna ĶS-303 Handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Hjallur ehf 1982 Sušureyri 1
Binni EA-108 Elvar Freyr Snorrason 1982 Dalvķk 1
Birgir ŽH-323 Lķnubįtur BĮV śtgerš ehf. 1989 Raufarhöfn 2
Birkir AK-21 Siguršur Ingi Grétarsson 1977 Akranes 1
Birna RE-32 Helgi Ólafsson 1981 Reykjavķk 3
Birna SU-147 Žrįinn Siguršsson ehf 1988 Djśpivogur 5
Birta BA-72 Lķnu- og handfęrabįtur Gef ehf 2006 Patreksfjöršur 2
Birta Dķs GK-135 Lķnu- og handfęrabįtur Haukur Einarsson 2000 Garšur 4
Birta SH-203 Lķnu- og handfęrabįtur Hróatildur ehf 1995 Grundarfjöršur 2
Birta SH-707 Netabįtur Valma ehf 1988 Ólafsvķk 5
Birta VE-39 Handfęra- og grįsleppubįtur Ólafur Haršarson 1988 Vestmannaeyjar 1
Birta VE-8 Dragnóta- og togbįtur Rafax ehf b.t. Žorsteinn Žorsteinsson 1975 Vestmannaeyjar 3
Birtingur NK-119 Nóta- og togveišiskip Sķldarvinnslan hf 1987 Neskaupstašur 1
Birtingur NK-124 Nóta- og togveišiskip Sķldarvinnslan hf 1968 Neskaupstašur 6
Bjargey ĶS-41 Dragnóta- og togbįtur Sjįvareldi ehf 1990 Ķsafjöršur 3
Bjargey SH-155 Handfęrabįtur Kaldnasi ehf 1987 Grundarfjöršur 3
Bjargey ŽH-278 GPG Seafood ehf. Raufarhöfn 3
Bjargfugl RE-55 Bjargfugl ehf bt/Kjartan Kjartansson 1982 Reykjavķk 3
Bjargfuglinn GK 1974 1
Bjarmi EA-354 Reynir Gunnarsson Dalvķk
Bjarmi HU-33 Lķnu- og handfęrabįtur Sjįvarmįl ehf. 2000 Skagaströnd 3
Bjarmi SU-38 Netabįtur Sigfśs Vilhjįlmsson 1987 Mjóifjöršur 1
Bjarmi SU-52 Handfęrabįtur Skvķsa ehf 1980 Stöšvarfjöršur 1
Bjarnarey VE-21 Nóta- og togveišiskip Ķsfélag Vestmannaeyja hf 1957 Vestmannaeyjar
Bjarnarnes ĶS-75 2008 2
Bjarni BA-83 Sigurjón Bjarni Gušmundsson 1979 Patreksfjöršur 1
Bjarni Einars SH-545 Lķnu- og handfęrabįtur Bjarni Einars SH-545 ehf 1995 Stykkishólmur 2
Bjarni G BA-66 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Įlfar ehf. 2000 Brjįnslękur 3
Bjarni G BA-8 Handfęra- og grįsleppubįtur Heimir Ingvason 1988 Brjįnslękur
Bjarni Jó SH-802 JBS Śtgerš ehf bt Skśli E Bjarnason 1985 Hellissandur 1
Bjarni Ólafsson AK-70 Frystitogari og nótaskip Runólfur Hallfrešsson ehf 1978 Akranes 4
Bjarni Sęmundsson RE-30 Rannsóknaskip Hafrannsóknastofnunin 1970 Reykjavķk 4
Bjartey RE-210 Handfęrabįtur Magnśs Ķvar Gušbergsson 1981 Reykjavķk
Bjartmar ĶS-499 Įral sf 1980 Hnķfsdalur 1
Bjartmar ĶS-499 Gunnlaugur Valdimarsson 1966 Ķsafjöršur 1
Bjartur ķ Vķk HU-11 Handfęrabįtur G. Magnśsson ehf 2000 Skagaströnd 3
Bjartur NK-121 Ķstogari Sķldarvinnslan hf 1973 Neskaupstašur 5
Bjór NK-0 Hreišar Sigurjónsson 1988 Neskaupstašur 3
Björg B. SH-105 Handfęrabįtur Brimlį ehf 1987 Grundarfjöršur 4
Björg Hallvaršsdóttir AK-15 Hafsęll ehf Akranes 2
Björg Hauks ĶS-127 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Öngull ehf 1999 Ķsafjöršur 1
Björg Hauks ĶS-33 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Otur ehf 2000 Ķsafjöršur 4
Björg I NS-11 Lķnu- og handfęrabįtur Stefanķa Stefįnsdóttir 1985 Seyšisfjöršur 2
Björg Jóns ĶS-129 Mįnasól ehf. 1988 Sušureyri 3
Björg KÓ 1989
Björg ll NS-51 Handfęrabįtur Stefanķa Stefįnsdóttir 1978 Seyšisfjöršur
Björg SH Björgunarskip Björgunarbįtasjóšur SVFĶ, Snęfel 1977 Rif 4
Björgmundur ĶS-149 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélag Bolungarvķkur ehf 2001 Bolungarvķk
Björgślfur EA-312 Ķstogari Samherji Ķsland ehf. 1977 Dalvķk 2
Björgślfur Pįlsson SH-225 Lķnu- og handfęrabįtur Stefįn Pétursson 1987 Ólafsvķk
Björgvin EA-311 Frysti- og ķstogari Samherji Ķsland ehf. 1988 Dalvķk 6
Björgvin ĶS-468 Hvalaskošunarskip Svartibakki ehf 1976 Žingeyri 2
Björgvin SH-500 Vargurinn ehf. Ólafsvķk 3
Björk BA-167 Vķborg ehf Patreksfjöršur
Björk SU-162 Handfęrabįtur Björn Einar Gķslason 1982 Mjóifjöršur 1
Björn EA-220 Lķnubįtur Borgarhöfši ehf 2005 Grķmsey
Björn Hólmsteinsson ŽH-164 Lķnu- og handfęrabįtur Hólmsteinn Helgason ehf 2005 Raufarhöfn 7
Björn Jónsson BJ-999 Fiskistofa Seltjarnarnes 2
Björn Jónsson ŽH-345 Lķnu- og handfęrabįtur Doddi Įsgeirs ehf 1997 Raufarhöfn 8
Björn Kristjónsson SH-164 Jóhann Steinsson Ólafsvķk 2
Björn Lóšs SF Drįttarbįtur Sveitarfélagiš Hornafjöršur 1991 Hornafjöršur 2
Björt SH-202 Handfęrabįtur Andri Ottó Kristinsson 1985 Grundarfjöršur 4
Bjössi AK-19 Lķnu- og handfęrabįtur Keilir ehf 2002 Akranes 2
Bjössi Ingólfs SH-0 Kjöggur ehf Stöšvarhreppi 1984 Stykkishólmur 1
Bjössi Sör ŽH-0 Hvalaskošunarskip Noršursigling ehf 1975 Hśsavķk 3
Blįklukka RE 2005
Blįskel RE-145 Vinnubįtur Vinnubįtur sf 1981 Reykjavķk 5
Blįskjįr HF-69 Handfęrabįtur Produce ehf. 1999 Hafnarfjöršur 2
Blķša SH-277 Fjölveišiskip Royal Iceland hf. 1971 Stykkishólmur 5
Blķša VE-26 Lķnubįtur Blķša ehf 1990 Vestmannaeyjar 4
Blķša VE-263 Lķnu- og handfęrabįtur Góa ehf 1994 Vestmannaeyjar 3
Blķšfari AK-88 Lķnu- og handfęrabįtur AK 88 ehf. 1981 Akranes 1
Blķšfari BA-65 Lķnu- og handfęrabįtur Gušmundur Stefįnsson 1994 Flatey į Breišafirši 5
Blķšfari EA-61 Handfęrabįtur Tryggvi Sveinsson 1980 Akureyri
Blķšfari ĶS-5 Solla ehf. Bolungarvķk
Blķšfari KÓ-25 Handfęrabįtur Rķkarš Rķkaršsson 2002 Kópavogur 1
Blikanes ĶS-51 Handfęrabįtur Lķsarós ehf 1990 Sušureyri 1
Bliki BA-17 Handfęrabįtur Magnśs Arnar Jónsson 1995 Stykkishólmur 2
Bliki ĶS Ferja Sjóferšir Hafsteins og Kiddżar ehf 2004 Ķsafjöršur 2
Bliki ĶS-203 Lķnu- og handfęrabįtur Jakob Valgeir ehf 2005 Sušureyri 5
Bliki ĶS-414 Handfęrabįtur Iceland Sea Angling hf 2007 Sśšavķk 1
Bliki RE Ferja Sjóferšir Hafsteins og Kiddżar ehf 2001 Ķsafjöršur
Bliki RE 1980
Bliki SH-113 Handfęrabįtur Kjartan G Magnśsson 1978 Stykkishólmur
Bliki SH-34 Lķnu- og handfęrabįtur Runólfur Jóhann Kristjįnsson 1982 Grundarfjöršur
Bliki SK-15 Handfęrabįtur Rakiš dęmi ehf. 1982 Saušįrkrókur
Bliki ST-4 Handfęrabįtur HFH śtgerš ehf 1979 Drangsnes 1
Bliki SU-10 Lķnu- og handfęrabįtur Bliki SU-10 ehf 1990 Stöšvarfjöršur 2
Bliki ŽH-43 Lķnu- og handfęrabįtur Blikaberg ehf 1999 Žórshöfn
Bliki ŽH-53 Handfęrabįtur Ester ehf. 1985 Kópasker 1
Blómfrķšur SH-422 Dragnótabįtur Sķli ehf b.t Magnśs Snorrason 1972 Ólafsvķk 2
Blossi ĶS-225 Hlunnar ehf Flateyri
Blęr HU-77 Handfęrabįtur Blęr HU ehf 1989 Blönduós 1
Blęr ST-16 Handfęrabįtur Ślfar Eyjólfsson 1976 Noršurfjöršur
Blęr ST-16 Handfęrabįtur Ślfar Eyjólfsson 1991 Noršurfjöršur 1
Boada no 5 PA-4 Buršarįs hf
Bobby 1 ĶS-361 Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Bobby 10 ĶS-370 Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri 1
Bobby 11 ĶS-371 Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Bobby 12 ĶS-372 Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri 1
Bobby 13 ĶS-373 Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 14 ĶS-374 Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 16 ĶS-376 Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 17 ĶS-377 Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 18 ĶS-378 Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 19 ĶS-379 Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 2 ĶS-362 Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Bobby 20 ĶS-380 Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 21 ĶS-381 Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 22 ĶS-382 Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 3 ĶS-363 Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Bobby 4 ĶS-364 Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Bobby 5 ĶS-365 Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Bobby 6 ĶS-366 Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Bobby 7 ĶS-367 Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Bobby 8 ĶS-368 Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Boši SH-184 Lķnu- og handfęrabįtur Kristjįn Jóhannes Karlsson 1980 Rif 2
Bogga ķ Vķk HU-6 Lķnu- og handfęrabįtur Gušbjartur ķ Vķk ehf 1980 Skagaströnd 1
Bogga ST-55 Gušmundur R Jóhannsson 1991 Hólmavķk 2
Bolislavl Baldin RU-999 Erlendur ašili
Bolli KE-400 Žjónustubįtur Jašarkaup ehf 1987 Keflavķk 2
Borgar Sig AK-66 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Upphaf ehf. 2002 Akranes 4
Borgin KL-717 Frystitogari Reyktal žjónusta ehf 3
Brį ĶS-106 Lķnubįtur Bjarnareyri ehf 1989 Sśšavķk 3
Brįk HU-8 Handfęrabįtur Ašaltak slf. 1990 Hvammstangi 1
Brana RE-28 Handfęrabįtur Jóhann Įsgeirsson 1984 Reykjavķk
Brandur ŽH-21 Snįsur ehf 1979 Hśsavķk 5
Brasi SH-345 T.E.S. slf b.t. Elvar Ž. Alfrešsson Grundarfjöršur 2
Brattegg NO-999 Žorvaldur Jónsson skipamišlarar ehf
Bravo VE-160 3H ehf 1981 Vestmannaeyjar 2
Breišfiršingur BA-22 Véley slf 1982 Brjįnslękur 3
Brekkunes ĶS-110 Brekkunes ehf Sśšavķk
Brettingur RE-508 Brim hf Reykjavķk 8
Brimfaxi EA-10 Handfęrabįtur Brimfaxi ehf 1985 Akureyri 2
Brimill HU-18 Togbįtur Selasigling ehf 1973 Hvammstangi 1
Brimill KÓ-11 Bragi Gušmundsson 1985 Kópavogur 2
Brimnes BA-800 Dragnóta- og lķnubįtur Oddi hf 1979 Patreksfjöršur 7
Brimnes RE-27 Frystitogari Brim hf 2002 Reykjavķk 6
Brimrśn GK-235 Lķnu- og handfęrabįtur Njįll ehf 1988 Sandgerši 1
Brimrśn SH Faržegaskip Sęferšir ehf. 1976 Ólafsvķk 1
Brimrśn SH-0 Faržegaskip Sęferšir ehf. 1978 Stykkishólmur 4
Brimrśn ŽH-15 Netabįtur Hólmsteinn Helgason ehf 1986 Raufarhöfn 3
Brimsvala SH-262 Handfęrabįtur Brimsvala ehf 2003 Stykkishólmur 3
Brokey BA-336 Netabįtur S. Jónasson ehf 1955 Patreksfjöršur
Brokey SH-0 Alexander Helgason 1984 Hafnarfjöršur 1
Bryndķs BA-165 Eirķkur Óšinn Hauksson 1985 Bķldudalur 1
Bryndķs ĶS-133 Handfęrabįtur Stökkull ehf 1983 Bolungarvķk 1
Bryndķs ĶS-69 A.Ó.A. śtgerš hf 1939 Bolungarvķk
Bryndķs SH-128 Handfęrabįtur K Siguršsson ehf. 2003 Arnarstapi 3
Bryndķs SI-14 Gissur Kristjįnsson
Bryndķs SU-288 Lķnubįtur Sparisjóšur Noršfjaršar 1992 Stöšvarfjöršur
Bryndķs ŽH-165 Lķnu- og handfęrabįtur Hólmsteinn Helgason ehf 2000 Raufarhöfn 2
Brynja BA-200 Gķsli Žór Žorgeirsson 1985 Patreksfjöršur
Brynja RE 2001
Brynja SH-237 Lķnu- og handfęrabįtur Bjartsżnn ehf 1995 Ólafsvķk 3
Brynja ŽH-295 Tryggvi Žór Gušmundsson Hśsavķk
Brynjar BA-128 Togbįtur Mardöll ehf 1988 Bķldudalur 1
Brynjar BA-338 Handfęrabįtur BA 337 ehf 2002 Tįlknafjöršur 1
Brynjar KE-127 Brynjar KE-127 ehf 1990 Keflavķk 1
Brynjólfur VE-3 Frystitogari Vinnslustöšin hf 1987 Vestmannaeyjar 4
Bubba EA-222 Handfęrabįtur Borgarhöfši ehf 1979 Grķmsey
Bśi BA-230 Gušmundur L Sverrisson 1986 Patreksfjöršur 2
Bśi BA-230 Kristinn J Jónsson Patreksfjöršur 1
Bśi EA-100 Stefįn Stefįnsson Dalvķk
Burevestnik RU-44 Grendal ehf
Bśssi ĶS-0 Reynir Egilsson 1977 Ķsafjöršur
Bylgja SU-49 Skeljaberg ehf 1977 Eskifjöršur 1
Bylgja VE-75 Ķstogari Bylgja VE 75 ehf 1992 Vestmannaeyjar 3
Bylgjan SK-115 Handfęrabįtur Ari Mįr Žorkelsson 1992 Haganesvķk 1
Byr AK-120 A.Haraldsson ehf 1988 Akranes
Byr GK-127 Handfęrabįtur Jón Haukur Ašalsteinsson 1983 Vogar
Byr GK-59 Lķnu- og netabįtur Gunnar Berg Ólafsson 1988 Grindavķk 6
Byr SH-0 Jón Bjarni Andrésson 1985 Rif 1
Byr SH-9 Hersir ehf Grundarfjöršur
Byr VE-150 Handfęrabįtur Vigfśs Gušlaugsson 1979 Vestmannaeyjar 1
Bęjarfell RE-65 Bęjarfell ehf 1982 Reykjavķk 2
Böddi HF-0 Sveinn Sigurkarlsson 1982 Hafnarfjöršur 2
Böšvar Gušjónsson BA-35 Sjómįl ehf 1980 Brjįnslękur 1
Börkur NK-122 Sķldarvinnslan hf Neskaupstašur 5
Börkur fręndi NS-58 Lķnu- og handfęrabįtur Börkur fręndi ehf 1999 Vopnafjöršur 1
Börkur NK-125 Sķldarvinnslan hf Neskaupstašur 6
 

C

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Christina AK-0 Ferja Kistill ehf 1956 Akranes 6
Christina GB-14 SR-mjöl hf Gįmur/Sigling
Clinton GK-46 Lķnu- og handfęrabįtur Hveravķk ehf 1990 Sandgerši
Croma KÓ 1996
 

D

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Dadda HF-43 Skemmtibįtur Gullsker slf 1983 Hafnarfjöršur 3
Daddi GK-55 Sjįvarblik ehf 1985 Grindavķk 5
Dašey GK-177 Marver ehf 1980 Grindavķk 1
Dašey GK-777 Lķnubįtur Marver ehf 2004 Grindavķk 6
Dagbjört Inga EA-235 Halldór H Žorvaldsson 1980 Akureyri
Dagbjört RE-10 Handfęrabįtur Arthur Örn Bogason 1991 Reykjavķk 2
Dagga DA-11 Skaršsstöš H.F. Bśšardalur
Dagga DA-11 Unnsteinn B Eggertsson 1984 Bśšardalur
Dagnż GK-92 Žóršur K Gušmundsson 1987 Vogar 1
Dagnż SI-99 Lķnu- og handfęrabįtur Siglufjaršar Seigur 2000 Siglufjöršur
Dagnż ST-13 Netabįtur Noršan 4 ehf. 1971 Hólmavķk 3
Dagnż SU-129 Netabįtur Dagnż ehf 1979 Reyšarfjöršur 4
Dagrśn HU-121 Netabįtur Śtgeršarfélagiš Djśpavķk ehf 1971 Skagaströnd 7
Dagrśn ĶS-9 Lķnu- og handfęrabįtur Noršureyri ehf 1991 Sśšavķk 1
Dagur SI-100 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Dagur ehf. 2001 Siglufjöršur 3
Dala-Rafn VE-508 Skuttogari Dala-Rafn ehf 2007 Vestmannaeyjar 3
Dalakollur SU-6 Handfęrabįtur Dalakollur ehf 1983 Breišdalsvķk 5
Dalborg EA-317 Lķnubįtur Bręšravegur ehf 1987 Dalvķk 6
Daney EA-240 GH śtgerš ehf 1987 Grenivķk 1
Darri BA-76 Handfęrabįtur žóršur Jónsson 1986 Reykhólar 1
Darri EA-75 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Hvammur hf 2006 Hrķsey 2
Darri ĶS-422 Handfęrabįtur Śtgerš Darra ehf 1988 Ķsafjöršur 1
Darri SH-79 Agnar Baldur Steinarsson 1982 Rif 1
Davķš NS-17 Netabįtur Vigfśs Davķšsson 1987 Vopnafjöršur
Dedda SU-130 Handfęrabįtur Stefįn Gušmundsson 1985 Djśpivogur 1
Dengsi ĶS-17 Ormur ehf Ķsafjöršur 1
Denni SH-40 Jónatan Sigtryggsson 1982 Stykkishólmur
Dessi RE 1989
Dettifoss RU-999 Buršarįs hf
Dķa HF-14 Jón Helgi Jónsson 1990 Hafnarfjöršur 5
Dķana NS-131 Grįsleppubįtur Oddur Stefnir Oddsson 1987 Seyšisfjöršur 9
Dķana SU-131 Oddur Stefnir Oddsson Stöšvarfjöršur 1
Didda ŽH 1989 1
Diddi Helga SH-179 Lķnu- og handfęrabįtur Sunnan 2 ehf 2000 Ólafsvķk 2
Diddi KE-56 Lķnubįtur Tśi ehf 1995 Keflavķk 3
Diddi SH-42 Handfęrabįtur Sandbrśn ehf 1985 Rif
Diddó AK-232 Óttar Gušlaugsson Akranes
Diddó BA-3 Dragnóta- og lķnubįtur Įlfsfell ehf 1976 Patreksfjöršur
Digranes NS-124 Lķnu- og handfęrabįtur Marinó Jónsson ehf 2003 Bakkafjöršur 1
Dķlaskarfur ĶS-418 Handfęrabįtur Iceland Sea Angling hf 2007 Sśšavķk 1
Dimmalimm RE 1982
Dķmon ĶS-70 Pétur Runólfsson 1978 Bolungarvķk
Dķmon ĶS-87 Handfęra- og grįsleppubįtur Traustir vinir ehf. 1979 Ķsafjöršur 2
Dķmon RE-712 Žrįndur Thoroddsen 1988 Reykjavķk
Dķs NS-0 Hermann Ęgir Ašalsteinsson 1978 Bakkafjöršur
Dķs RE 2004 Reykjavķk
Dķs SH 1982 2
Dķsa GK-136 Lķnu- og handfęrabįtur K.Jśl ehf 1990 Garšur 6
Dķsa GK-19 Netabįtur Töfralind ehf 1988 Garšur 2
Dķsa GK-93 Disa designs slf. 1978 Sandgerši 2
Dķsa NK-51 Lķnubįtur Siguršur Žorkelsson 1983 Neskaupstašur
Dķsa SH-91 Handfęrabįtur Birkir Rśnar Jóhannsson 1987 Stykkishólmur 4
Dķsanna HF-63 DĶSANNA ehf bt. Davķš Ž. Ólafsson 1979 Hafnarfjöršur 1
Dķva ST-18 Sandoddi ehf 1985 Djśpavķk 1
Djśpey BA-151 Lķnu- og handfęrabįtur Djśpey ehf. 1990 Flatey į Breišafirši 1
Doddi SH-311 Handfęrabįtur Lilla SH 116 ehf 1990 Grundarfjöršur 3
Dofri EA-199 Skemmtibįtur Ašalsteinn Jónsson 1979 Akureyri
Dofri SU-500 Lķnu- og handfęrabįtur Dofri SU-500 ehf 1991 Stöšvarfjöršur 2
Dolli ķ Sjónarhól VE-317 Sęvarbrśn ehf 1980 Vestmannaeyjar 2
Donna KE-215 Sigfśs Tómasson 1987 Keflavķk 1
Donna SU-55 Fjölveišiskip Noršurlind ehf 1971 Breišdalsvķk 3
Dóri GK-42 Netabįtur Nesfiskur ehf 2003 Garšur 5
Dóri ķ Vörum GK-358 Handfęrabįtur H.Pétursson ehf 1992 Garšur 1
Dósi NS-9 Handfęrabįtur Dósi sf 1981 Borgarfjöršur eystri 1
Drangavķk ST-160 Handfęrabįtur Skegghamar ehf 1987 Noršurfjöršur
Drangavķk VE-80 Ķstogari Vinnslustöšin hf 1991 Vestmannaeyjar 9
Draupnir RE 1988
Draupnir SH-74 Śtgeršarfélagiš Draupnir ehf. 1981 Arnarstapi 1
Dreki SF-0 Jökulsįrlón ehf 1964 Hornafjöršur 3
Drķfa GK-100 Fjölveišiskip VENĶS ehf. 1956 Sandgerši 4
Drķfa SH 1982 1
Dritvķk RE-8 Jökulįs ehf 1988 Reykjavķk 1
Dröfn RE-35 Rannsóknaskip Sigurbjörg Jónsdóttir ehf 1981 Reykjavķk 10
Dśan HF-157 Lķnu- og handfęrabįtur Dśan 6868 ehf 1987 Hafnarfjöršur 6
Dśan SI-130 Dśan sf 1987 Siglufjöršur 2
Dśddi Gķsla GK-48 BESA ehf 2008 Grindavķk 7
Dufan BA-122 Žiljur ehf Bķldudalur
Duus RE 1987
Dvergur EA-28 Handfęrabįtur Gušmundur Örn Gušmundsson 1982 Grķmsey
Dynjandi ĶS-70 Handfęrabįtur Tröllafell ehf 2002 Ķsafjöršur 5
Dżrfiršingur ĶS-58 Lķnu- og handfęrabįtur Žóršur J. Siguršsson 1986 Žingeyri
Dżrfiskur ĶS-96 Dragnótabįtur Dżrfiskur ehf 1987 Ķsafjöršur 2
Dżri BA-98 Handfęrabįtur Fuglberg ehf 1986 Brjįnslękur 3
Dżri RE-238 Įrni H Bjarnason 1989 Reykjavķk 1
Dögg EA-236 Dögg EA-236 ehf 1988 Akureyri 1
Dögg SU-118 Ölduós ehf 2007 Stöšvarfjöršur 5
Dögg SU-229 Lķnu- og netabįtur Dögg SU-229 ehf 1979 Stöšvarfjöršur 2
Dögun RE 1987
 

E

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
E.X Alda SH-320 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Stykkishólmur
E.X. Maggi BA-20 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Brjįnslękur
Ebba KE-28 Lķnu- og handfęrabįtur Fasteignafélagiš Ebba ehf 1995 Keflavķk 1
Ebba SH-29 Lķnu- og handfęrabįtur Gušbjartur ehf 1999 Hellissandur 1
Ebbi AK-37 Lķnu- og netabįtur Ebbi-śtgerš ehf 2006 Akranes 1
Edda EA-65 Handfęrabįtur Altor ehf 1988 Akureyri 2
Edda KÓ 2005
Edda NS-113 Hreinn Björgvinsson 1986 Vopnafjöršur 1
Edda SI-200 Stafey ehf. 1987 Siglufjöršur
Edda SU-253 Handfęrabįtur Hektor ehf 1987 Stöšvarfjöršur 2
Edda SU-91 Thompson ehf. 1978 Reyšarfjöršur 1
Eggja Grķmur ĶS-72 1970
Egill ĶS-77 Dragnótabįtur SE ehf. 1990 Žingeyri 3
Egill SH-195 Dragnóta- og netabįtur Litlalón ehf 1972 Ólafsvķk 5
Eišsvķk RE Vinnubįtur Sęžór ehf 1970 Reykjavķk
Eišsvķk RE-60 Eišsvķk ehf Reykjavķk 1
Eišur ĶS-126 Dragnótabįtur Valžjófur ehf. 1982 Sśšavķk 4
Eišur ÓF-13 Manni ehf 1987 Ólafsfjöršur 2
Eiki Matta ŽH-301 Lķnu- og netabįtur Trilla ehf 2000 Hśsavķk
Eiki Matta ŽH-301 Lķnu- og handfęrabįtur Trilla ehf 1988 Hśsavķk 2
Einar EA-209 Smolli ehf. 1984 Akureyri 4
Einar Hįlfdįns ĶS-11 Lķnubįtur Rekavķk ehf 1967 Bolungarvķk
Einar Hįlfdįns ĶS-11 Blakknes ehf Bolungarvķk 3
Einar Jóhannesson ĶS-616 Kristjįn Hilmar Lyngmó 1980 Flateyri
Einar Sigurjónsson HF Björgunarskip Björgunarsveit Hafnarfjaršar 1982 Hafnarfjöršur 4
Einfari GK-108 Handfęrabįtur Einfari ehf 1981 Sandgerši
Einfari ĶS-190 Gręnhöfši ehf Flateyri 1
Einir SU-7 Lķnu- og handfęrabįtur Gummi Gylfa ehf 1985 Stöšvarfjöršur 2
Eirķkur Rauši ĶS-157 Netabįtur Sjósigling ehf. 1959 Sśšavķk 2
Eitill SH-115 Daši Jóhannesson 1979 Stykkishólmur 3
Eldborg SH-207 Handfęrabįtur Stigagil ehf. 1987 Rif
Eldey BA-96 Grįsleppubįtur Hafgola ehf. 1992 Brjįnslękur 2
Eldey GK-74 Sandgeršishöfn 1956 Grindavķk 1
Elding HF-0 Hvalaskošunarskip Grétar Sveinsson 1967 Hafnarfjöršur 8
Elding II ĶS-90 Gķsli Breišfjörš Įrnason 1981 Ķsafjöršur
Elķn Anna RE 2005 2
Elin GK-311 Gķsli O. Ólafsson Sandgerši
Elķn GK-76 Öldurót ehf 1990 Garšur
Elķn HF 1976
Elķn ĶS-16 Fjalla Eyvindur ehf 1990 Bolungarvķk
Elķn Kristķn GK-83 Lķnu- og handfęrabįtur HAMPĮS ehf 1995 Garšur 4
Elķn RE-320 Sigžór Ólafsson Reykjavķk
Elķn SH-170 Beiti ehf 1987 Stykkishólmur 2
Elķn ŽH-7 Višar Siguršsson Hśsavķk 4
Elķn ŽH-82 Lķnu- og handfęrabįtur Elķn ŽH-82 ehf 2000 Grenivķk 1
Elķs Bjarnason SH-48 Gušmundur E Magnśsson Ólafsvķk
Eljan ĶS-590 Stefįn K Sķmonarson 1942 Ķsafjöršur 1
Ella EA-188 Handfęrabįtur Sigurbjörn ehf 1982 Grķmsey 2
Ella ĶS-119 Handfęrabįtur Birgisįs ehf 2003 Sśšavķk 1
Ella Kata SH-96 Handfęrabįtur Helgi Mįr Bjarnason 1983 Rif 3
Ella SH-28 Hildibrandur Bjarnason Stykkishólmur 2
Ellen RE-36 Elmar Örn Siguršsson Reykjavķk
Elli BA-433 Handfęrabįtur Skipadalur ehf. 1990 Bķldudalur 1
Elli P SU-506 Lķnubįtur Gullrśn ehf. 1989 Breišdalsvķk 6
Elsa KE-117 Halldór Ingi Dagsson 1981 Keflavķk 1
Elva Björg SI-84 Lķnubįtur Elva Björg ehf. Geršahreppi 1992 Siglufjöršur 2
Elva Björg SU-0 Geršur Helgadóttir 1978 Breišdalsvķk
Elva Björg SU-140 Handfęrabįtur Njįll SU-8 ehf 1980 Fįskrśšsfjöršur 2
Elva Björk KE-33 Handfęrabįtur Lundgaršur ehf 1978 Keflavķk 4
Elva Dröfn EA-103 Stefįn Baldvinsson 1987 Akureyri 1
Embla EA-78 Handfęrabįtur Skutur ehf 1986 Dalvķk
Emil NS-5 Lķnu- og netabįtur Fiskverkun Kalla Sveins ehf 1988 Borgarfjöršur eystri 1
Emilķa AK-57 Lķnu- og handfęrabįtur Emilķa Ak-57 śtgerš ehf 1999 Akranes
Emilia ĶS-315 Krekjan ehf. Sušureyri
Emilż SU-157 Žrįinn Siguršsson 1995 Djśpivogur 3
Emma II SI-164 Lķnu- og netabįtur Stefįn Einarsson ehf 1982 Siglufjöršur
Engilrįš ĶS-60 Handfęrabįtur Nónhögg ehf. 1997 Ķsafjöršur 9
Ergo RE Skemmtibįtur 2006 Reykjavķk
Erik BA-204 Frystitogari Eri ehf 1972 Bķldudalur
Erla AK-49 Ingólfur F. Geirdal 1979 Akranes 1
Erla AK-52 Ingólfur F. Geirdal 1979 Akranes 3
Erla RE 1996 1
Erla SH-51 Grįsleppubįtur Gunnar Ęgir Gunnarsson 1985 Stykkishólmur 4
Erling KE-140 Netabįtur Saltver ehf 1964 Keflavķk 1
Erlingur SF-65 Fjölveišiskip Skinney-Žinganes hf 1974 Hornafjöršur 2
Erna ĶS-59 Handfęrabįtur MI-1 slf 1986 Ķsafjöršur 1
Erna ŽH 1983
Esjar SH-75 Dragnótabįtur Esjar ehf 1999 Rif 3
Eskey SF-54 Handfęrabįtur Akraberg ehf 1998 Hornafjöršur
Esther SU-40 Handfęrabįtur Esther SU-40 ehf 1990 Stöšvarfjöršur 2
Europa DE-11 FISK-Seafood ehf.
Eva BA-197 Handfęrabįtur Gulldrangur ehf. 1980 Patreksfjöršur 1
Eva ĶS-111 Jóhann Bogi Gušmundsson Ķsafjöršur
Eva KE 1985
Eva Lóa KÓ 1982
Eva NK-11 Handfęrabįtur Žóršur Gušmundsson 1982 Neskaupstašur 1
Eva Sóley ĶS-242 Handfęrabįtur Pjakkur ehf 2003 Flateyri 1
EX Laufey Jörgensdóttir VE-23 Jörgen Naaby Vestmannaeyjar
EX Anķka RE-180 Trefjar ehf Reykjavķk
EX Baldur EA-29 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Hjalteyri
Ex Blįtindur stašf.ónżtur 5/8 92 SK-88 Skemmtibįtur Sęberg hf Ólafsfjöršur
Ex Dagbjört śrelding var ķ fl.99 HF-25 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Hafnarfjöršur
EX Elķn veršur 7372 HF-158 Erlingur Gušmundsson Hafnarfjöršur
EX Fįni SH-42 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Stykkishólmur 1
Ex Heimir seldur til Noregs SF-23 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
Ex Hildur ST-33 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Noršurfjöršur
EX Hólmdķs ŽH-28 Agnar Haršarson Hśsavķk
Ex Hringur śrelding GK-201 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Sandgerši
Ex Hrönn śrelding GK-122 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
EX INGÓLFUR FARGAŠ 14/5 1991 HU-125 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Skagaströnd
EX Jökull dęmdur ónżtur 13/1 92 SI-118 Haukur Jónsson Siglufjöršur
EX Roši ĮR-69 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Žorlįkshöfn
Ex Sigrķšur fargaš 1990 ÓF-54 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
Ex Skįlanes śrelding NS-44 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Borgarfjöršur eystri
Ex Skarfur śrelding HU-66 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
EX Stella KÓ-5 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Kópavogur
Ex Sunna fargaš 12/5 92 HU-2 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Skagaströnd
Ex Sunna fórst 1/10 91 ĶS-215 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Bolungarvķk
EX Sędķs kDekk. og l. 2192 GK-104 Sveinn Vķšir Frišgeirsson Garšur
EX SĘFUGL FÓRST 5/6 90 BA-52 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
Ex Ullur śrelding inn kemur 7315 KE-119 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
Ex Valsteinn śrelding var ķ fl.99 NS-91 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
EX Vilborg SK-24 Kristinn Jónsson Hofsós
EX VÖGGUR FÓRST 1990 GK-204 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
Ex Žytur žiljašur 22/6 92 EA-96 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Hauganes
Eyborg ST-59 Frystitogari Borg eignarhaldsfélag ehf 1993 Hólmavķk 3
Eydķs EA-44 Lķnubįtur Eyfang ehf 2001 Hrķsey 2
Eydķs NS-320 Lķnu- og handfęrabįtur Flęšarmįl ehf 1999 Borgarfjöršur eystri 1
Eyfell RE-0 Žróunarsjóšur sjįvarśtvegsins Reykjavķk
Eyfjörš ŽH-203 Grįsleppubįtur Brattįs ehf. 1985 Grenivķk 3
Eygló KÓ-2 Stampar ehf 1977 Kópavogur 1
Eyja GK-305 Žorgeir Gušmundsson 1985 Garšur 1
Eyja SU-30 Brś-śtgeršarfélag sf 1981 Stöšvarfjöršur 3
Eyjalķn SH-199 Bergur J Hjaltalķn 1979 Stykkishólmur 2
Eyjasómi HF 1997 2
Eyji NK-4 Netabįtur Emel ehf 1987 Neskaupstašur 3
Eyjólfur Ólafsson HU-100 Lķnu- og handfęrabįtur Įróra ehf 1992 Skagaströnd 4
Eyrarberg GK-60 Lķnubįtur Hafsęll ehf 2000 Grindavķk
Eyrarröst KE-25 Vinur GK 96 ehf 1987 Keflavķk
Eyrśn AK Ferja Noršurskel ehf 1979 Hrķsey 3
Eyrśn AK-153 Hreggi ehf 1980 Akranes 2
Eyrśn EA-122 Gunnlaugur Valgeirsson 1968 Akureyri
Eyrśn EA-155 Rif ehf Hrķsey
Eyrśn II EA-43 Gunnlaugur Valgeirsson 1955 Akureyri
Eyrśn SU-12 Hjalti Jónsson 1987 Djśpivogur 2
Eyrśn ŽH-2 Handfęrabįtur Gunnar Gunnarsson 1996 Hśsavķk 2
Eyrśn ŽH-83 Höršur I. Žorgeirsson Raufarhöfn 1
Eysturoyingur FD 280 OW 2003 FO-999 Erlendur ašili
Eyvindur KE-37 Eyvindur Bergmann ehf Keflavķk
 

F

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Fįfnir SF-14 Eirķkur Žorleifsson Hornafjöršur
Fagranes ĶS-8 Sveinbjarnargerši ehf 1982 Bolungarvķk 2
Fagravķk GK-161 Halldór Einarsson 1989 Vogar 1
Fagriklettur HF-123 Netabįtur Fjölsmišjan sjįvarśtvegsdeild 1960 Hafnarfjöršur 2
Fagurey BA-250 Handfęrabįtur Eskiberg ehf 1988 Patreksfjöršur 2
Fįkur SH-8 Björgvin Ragnarsson 1987 Stykkishólmur 3
Faldur ŽH-153 Hvalaskošunarskip Gentle Giants-Hvalaferšir ehf 1972 Hśsavķk 3
Fįlkatindur NS-99 Gletta litla ehf. Borgarfjöršur eystri
Fįlki ŽH-35 Ester ehf. 1987 Kópasker 1
Fannar EA-29 Lķnu- og handfęrabįtur Elvar Žór Antonsson 1988 Dalvķk 3
Fannar SK-11 Lķnu- og handfęrabįtur ŽorI hf 2001 Saušįrkrókur 1
Fanney EA-82 Handfęrabįtur Dalborg śtgerš ehf 1991 Dalvķk 3
Fanney RE-31 Neta- og handfęrabįtur Byggšastofnun 1967 Reykjavķk
Fanney SI-28 Handfęrabįtur Strįkar ehf 1979 Siglufjöršur 2
Fanney ŽH-130 Sölkusiglingar ehf. 1975 Hśsavķk 3
Fanney ŽH-132 Hólmsteinn Helgason ehf Raufarhöfn
Farsęll GK-162 Dragnótabįtur Farsęll ehf 1977 Grindavķk 6
Farsęll NK-0 Handfęrabįtur Hjörvar O. Jensson 1982 Neskaupstašur 1
Farsęll SH-30 Togbįtur FISK-Seafood ehf. 1983 Grundarfjöršur 6
Faxaborg SH-207 Lķnubįtur Hjįlmar Kristjįnsson 1967 Rif
Faxi GK-84 Lķnu- og handfęrabįtur Magnśs Helgi Gušmundsson 1995 Garšur 2
Faxi RE-24 Faržegaskip Fjallaferšir ehf. 1981 Reykjavķk 6
Faxi RE-9 Nóta- og togveišiskip HB Grandi hf. 1987 Reykjavķk 8
Félaginn KÓ-25 Handfęrabįtur Flesjar ehf. 1985 Kópavogur 2
Fengsęll ĶS-83 Togbįtur Ögurnes ehf 1931 Sśšavķk 1
Fengsęll VS-3 Mżrdęlingur ehf
Fengur HF-89 1988
Fengur SU-33 Ragnar Siguršur Jónsson 1978 Djśpivogur 1
Fengur ŽH-207 Lķnu- og netabįtur Brattįs ehf. 1988 Grenivķk 2
Fķfa GK-19 Jóhann G. Óskarsson 1979 Garšur 1
Fķi į Völlum GK-49 Nauta ehf. 1980 Vogar 2
Fimman BA- Vinnubįtur Žörungaverksmišjan H.F. 1999 Reykhólar
Finnbjörn ĶS-68 Lķnu- og handfęrabįtur Lķfsbjörg ehf 1987 Sśšavķk 2
Finni NS-21 Dragnóta- og netabįtur Hróšgeir hvķti ehf 1989 Bakkafjöršur 1
Finnur EA-245 Lķnu- og netabįtur Skķši EA-666 ehf 1979 Akureyri 1
Finnur Frķši FD 86 XPXP FO-999 Erlendur ašili 2
Finnur Frķši FO-75 Lón hf Fiskimjölsverksmišja
Finnur HF-12 Įrni Sigtryggsson 1980 Hafnarfjöršur 4
Fisherman VC-2 Hannes Siguršsson
Fiskaklettur HF Björgunarskip Björgunarsveit Hafnarfjaršar 2001 Hafnarfjöršur 3
Fiske EA-33 Bjarni Magnśsson 1980 Grķmsey
Fiskebas SF0208F LHWW NO-76 SR-mjöl hf
Fiskines KE-24 SV 1 ehf 1989 Keflavķk 1
Fjalar MB 1988
Fjarki EA-0 Ólafur Jón Héšinsson 1979 Akureyri
Fjarki ĶS-444 Fjarki ehf Bolungarvķk
Fjarkinn BA- Vinnubįtur Žörungaverksmišjan H.F. 1998 Reykhólar
Fjóla BA-150 Dragnótabįtur Styrja ehf b.t. Jóhannes S. Haraldsson 1971 Brjįnslękur 1
Fjóla GK-121 Lķnubįtur Arctic ehf bt Davķš F Jónsson 1978 Sandgerši 6
Fjóla SH-7 Lķnu- og netabįtur Žórishólmi ehf 1990 Stykkishólmur 3
Fjöšur GK-90 Lķnu- og handfęrabįtur Emma Sigfrķšur Gķsladóttir 1980 Sandgerši 2
Fjölnir SU-57 Lķnubįtur Vķsir hf 1964 Djśpivogur 12
Fjölvi KÓ Vinnubįtur Köfunaržjónusta Įrna Kópssonar ehf 1993 Ķsafjöršur
Flatey BA Drįttarbįtur Žörungaverksmišjan H.F. 1975 Reykhólar
Fleki EA-46 Neta- og handfęrabįtur Fleki ehf 1982 Akureyri
Fleygur NS-65 Handfęrabįtur Ķvar Andrésson 1981 Seyšisfjöršur 1
Fleygur RE-0 Ari Bergžór Fransson 1979 Reykjavķk 4
Fleygur SI-25 Lķnu- og handfęrabįtur Brattur ehf. 1983 Siglufjöršur 1
Flink EA-0 Žjónustubįtur Pétur G. Broddason 1980 Akureyri
Flugalda ÓF-15 Lķnubįtur Alda Seafood ehf 1998 Ólafsfjöršur 3
Flugaldan ST-54 Lķnu- og handfęrabįtur Gummi El ehf 2001 Djśpavķk 6
Fossį KE-63 Elķn Halldórsdóttir 1955 Keflavķk 1
Fossį ŽH-362 Togskip, kśskel Žörungaverksmišjan H.F. 2000 Žórshöfn
Frakkur HF-60 Lķnubįtur 3 Frakkir ehf 1980 Hafnarfjöršur 6
Fram GK-616 Handfęrabįtur Vilhjįlmur P. Björgvinsson 1979 Garšur 1
Fram ĶS-25 Lķnubįtur AAH ehf. 1965 Ķsafjöršur 7
Fram ŽH-62 Dragnóta- og netabįtur Braddi ehf Hśsavķk 5
Frandsen NO-62 Bślandstindur hf
Frįr VE-78 Togbįtur Frįr ehf 1977 Vestmannaeyjar 11
Frįr ŽH-0 Hermann Ragnarsson 1984 Hśsavķk 1
Freri RE-73 Frystitogari Ögurvķk hf 1973 Reykjavķk 6
Freydķs ĶS-0 Kristjįn Hilmar Lyngmó 1995 Ķsafjöršur 5
Freydķs ĶS-80 Gušjón Ingi Hilmarsson 1988 Sušureyri 3
Freydķs NS-42 Netabįtur Hraungerši ehf 1988 Bakkafjöršur
Freydķs SK-24 Handfęrabįtur Linda Rut Magnśsdóttir 1981 Hofsós
Freyfaxi RE-175 Lög og lįš slf 1987 Reykjavķk 1
Freygeršur ÓF-18 Handfęrabįtur Doddi skó ehf 1984 Ólafsfjöršur 1
Freyja II RE-69 Handfęrabįtur Brynjar Rafn Ingvarson 1981 Reykjavķk 1
Freyja RE-38 Śtgeršarfélagiš Frigg ehf Reykjavķk
Freymundur ÓF-6 Marsibil ehf 1954 Ólafsfjöršur 1
Freymundur ÓF-6 Lķnubįtur Įrni Helgason ehf 2001 Ólafsfjöršur 3
Freyr AK-81 Akranes Adventure Tours ehf. Akranes
Freyr ST-111 Handfęrabįtur ÓBH Śtgerš ehf 1997 Hólmavķk 5
Frķša Dagmar ĶS-103 Salting ehf Bolungarvķk 3
Frķša SH-565 Grįsleppubįtur Stykki hf 1983 Stykkishólmur 2
Frķša ŽH-175 Handfęrabįtur Agnar Vķšir Indrišason 1982 Raufarhöfn 3
Frišborg SH-161 Frišborg ehf 1999 Stykkishólmur 2
Frišrik Bergmann SH-240 Handfęrabįtur Ellatśn ehf 2000 Ólafsvķk 1
Frišrik Jesson VE-177 Hafrannsóknastofnunin 1989 Vestmannaeyjar 2
Frišrik Siguršsson ĮR-17 Dragnótabįtur Hafnarnes VER hf 1969 Žorlįkshöfn 6
Frigg ST-69 Lķnu- og handfęrabįtur Frigg ST-69 ehf. 1992 Hólmavķk 2
Frio Poseidom (3FRE3) PA-999 Erlendur ašili
Frķstund RE 1983
Fróši BA-81 Birgir Ingólfsson Patreksfjöršur
Fróši GK-81 Handfęrabįtur Gunnar Ingiberg Gušmundsson 1980 Sandgerši 4
Fróši HF-47 Handfęrabįtur Hannes Ólafsson Nyman 1988 Hafnarfjöršur 3
Fróši II ĮR-38 Rammi hf Stokkseyri 6
Fróši ŽH-81 Lķnubįtur Garšar Birgisson 2000 Kópasker 5
Frosti EA-86 Hreinn Sverrisson 1980 Akureyri
Frosti HF-320 Netabįtur Hugarró ehf 1981 Hafnarfjöršur 3
Frosti ŽH-229 Ķstogari Frosti ehf 2000 Grenivķk 10
Frś Emilķa SH-60 Stķna sf 1990 Arnarstapi 1
Frś Magnhildur GK-222 Fjölveišiskip Blįmann ehf 1979 Sandgerši 2
Fruholmen NO-999 Erlendur ašili
Fuglanes NS-72 Ašalsteinn Siguršsson Vopnafjöršur 1
Fżll ĶS-412 Lķnu- og netabįtur Iceland Sea Angling hf 2006 Sśšavķk 3
Fönix BA-123 Krossi-śtgeršarfélag ehf Patreksfjöršur 1
Fönix NS-33 Handfęrabįtur Stefanķa Stefįnsdóttir 1988 Seyšisfjöršur 2
Fönix SH-3 Handfęrabįtur G. Kristjįnsson ehf 1997 Stykkishólmur 6
Fönix ST-177 Togbįtur Ragnar ehf. 1960 Hólmavķk 2
Fönix ŽH-24 Lķnu- og netabįtur Grjóti ehf. 1988 Raufarhöfn 5
Förste Vare FO-15 Gunnarstindur hf.
 

G

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Gaffallinn EA-0 Ekkert nafn Reykjavķk
Gagginn SU-306 Björn Hermannsson Breišdalsvķk 4
Gaia RE 1987
Gammur II SK-120 Lķnu- og handfęrabįtur Garšar Haukur Steingrķmsson 1999 Saušįrkrókur 1
Gammur SU-20 Handfęrabįtur Meta ehf 1985 Stöšvarfjöršur 2
Gandķ VE-171 Skuttogari Vinnslustöšin hf 1986 Vestmannaeyjar 3
Gįra RE-62 Lķnu- og handfęrabįtur Sigrķšur Jónsdóttir 1985 Reykjavķk
Gardar EA-310 Śtgeršarfélagiš Kistufell Akureyri
Garšar GK-53 Dragnótabįtur Kópur ke 8 ehf 1973 Garšur 2
Garšar ĶS-22 Lķnubįtur Sjįvargęši ehf 2000 Flateyri 2
Garšar ĶS-22 Lķnu- og handfęrabįtur Sjįvargęši ehf 1989 Flateyri
Garšar ĶS-22 Lķnubįtur Sjįvargęši ehf 1994 Flateyri
Garšar SH-154 Snorri Böšvarsson Ólafsvķk
Garšar Svavarsson ŽH Vinnubįtur Sjóferšir Arnars ehf 1966 Reykjavķk
Garšar ŽH-122 Lķnu- og handfęrabįtur Garšar ŽH-122 ehf bt Jóhann A Jónsson 1999 Žórshöfn 5
Gįri AK-5 Handfęrabįtur Rögnvaldur Einarsson ehf 1978 Akranes 1
Garpur HU-58 Handfęrabįtur Toppnet ehf 1980 Skagaströnd 3
Garpur RE Skemmtibįtur 2006 Seltjarnarnes
Garpur RE-148 Neta- og gildrubįtur Góa ehf 1989 Reykjavķk 4
Garpur ST-44 Kung ehf. 1984 Hólmavķk 4
Garri BA-90 Handfęrabįtur Garraśtgeršin ehf. 1984 Tįlknafjöršur 3
Garri GK-60 Lķnubįtur Śtgeršarfélagiš Gjafar ehf 2004 Grindavķk
Gauja Sęm BA-49 Leif Halldórsson 1980 Patreksfjöršur 4
Gauti SH-252 Śtgeršarfélagiš Kjarkur ehf 1983 Stykkishólmur 3
Geir goši RE-245 Netabįtur Eignarhaldsfélagiš Jöfur hf 1970 Reykjavķk 2
Geir ŽH-150 Dragnóta- og netabįtur Geir ehf 2000 Žórshöfn 2
Geiri Bjartar ĶS-46 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Vķkin ehf. 1998 Sśšavķk 1
Geiri HU-69 Snębjörn Sigurgeirsson Blönduós 1
Geiri RE-121 Jóhann Geirharšsson ehf Reykjavķk 1
Geirmundur DA-14 Grįsleppubįtur Flathólmi ehf 1981 Bśšardalur
Geirseyri BA-28 Śtgeršarfélagiš SÓ slf 1980 Patreksfjöršur 3
Geisli BA-87 Jens Valbjörn Hansson 1982 Reykhólar 2
Geisli EA-39 Gušmundur S. Bergsson 1979 Akureyri
Geisli KÓ 1994 1
Geisli SK-66 Handfęrabįtur Geislaśtgeršin ehf 1996 Hofsós 2
Gestur Frį Vigur ĶS 2004 2
Gestur Kristinsson ĶS-333 Lķnubįtur Fiskvinnslan Ķslandssaga hf 2004 Sušureyri 3
Gestur RE Hvalaskošunarskip Hafsślan hvalaskošun ehf 1981 Reykjavķk 5
Gestur SU-159 Handfęrabįtur Djśp ehf 1987 Djśpivogur 3
Geysir ĶS-0 Bęring Gunnar Jónsson 1981 Ķsafjöršur 1
Geysir SH-39 Lķnu- og netabįtur Śtgeršarfélagiš Geysir ehf 1989 Ólafsvķk 2
Gimburey BA-52 Handfęrabįtur KN vélsmišja ehf 1984 Flatey į Breišafirši 2
Gimli ŽH-5 Handfęrabįtur Oddur Örvar Magnśsson 1985 Hśsavķk 2
Gķsli Į Grund ĶS Skemmtibįtur Halldór Gķslason 2005
Gķsli BA-245 Sęhóll ehf Patreksfjöršur 3
Gķsli bįtur EA-208 Handfęrabįtur Borgarhöfši ehf 1991 Grķmsey
Gķsli Gunnarsson SH-5 Gķsli Gunnarsson ehf 1987 Stykkishólmur 1
Gķsli Hjalta ĶS 1987 1
Gķsli Ķ Papey SF Ferja Papeyjarferšir ehf 1980 Djśpivogur 1
Gķsli KÓ-10 Lķnu- og handfęrabįtur Sęlind ehf 1987 Kópavogur 2
Gķsli Mó SH-727 Handfęrabįtur Hanni ehf 1989 Arnarstapi 2
Gķsli SH-721 Handfęrabįtur Bogey ehf 1988 Ólafsvķk
Gķsli Sśrsson GK-8 Lķnu- og handfęrabįtur Einhamar Seafood ehf 2003 Grindavķk 4
Gissur Hvķti ĶS-114 Žari ehf 1981 Ķsafjöršur 3
Gisund NO-3 Žorvaldur Jónsson
Gjafar SU-90 Vinnubįtur Žorskeldi ehf 1990 Stöšvarfjöršur 3
Gjafi HF-17 Bįtahöllin ehf 1981 Hafnarfjöršur
Glašur HU-50 Handfęrabįtur Danķel B Pétursson 1985 Hvammstangi
Glašur ĶS-421 Lķnu- og handfęrabįtur Glašur ehf 2001 Bolungarvķk 1
Glašur NS-115 Knśtur Björgvinsson 1982 Seyšisfjöršur 1
Glašur SH-226 Lķnu- og handfęrabįtur Sverrisśtgeršin ehf 1999 Ólafsvķk
Glašur SH-267 Handfęrabįtur Ólafur Helgi Ólafsson 1980 Ólafsvķk 3
Glašur SH-46 Lķnubįtur Arnarstapi ehf 1999 Stykkishólmur 1
Glašur SK-170 Fjólmundur ehf 1982 Hofsós
Glašur ST-10 Handfęrabįtur ST10 slf. 1988 Hólmavķk 2
Glašur SU-97 Lķnu- og netabįtur Siguršur Jónsson 1988 Djśpivogur 4
Glašur VE-270 Śtgeršarfélagiš Hellisey ehf 1982 Vestmannaeyjar 3
Glaumur NS-101 Handfęrabįtur Kįri Borgar ehf 1988 Borgarfjöršur eystri 1
Glaumur SH-260 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Glaumur ehf 1983 Rif 3
Gletta NS-199 Gletta litla ehf. Borgarfjöršur eystri 2
Glettingur NS-100 Lķnubįtur Kįri Borgar ehf 2005 Borgarfjöršur eystri 2
Glķmir GK-0 Meinert Jóhannes Nilssen 1981 Njaršvķk
Glitskż SH Skemmtibįtur Marteinn Elķasson 2007 Stykkishólmur 1
Glitskż SU-125 Stórišjan ehf 1981 Reyšarfjöršur
Glóš SU-96 Lķnu- og handfęrabįtur Snęljós ehf 1988 Stöšvarfjöršur 1
Glódķs AK-99 Handfęrabįtur Glódķs ehf. 1987 Akranes 1
Glófaxi ll VE-301 Lķnu- og netabįtur Śtgeršarfélagiš Glófaxi ehf 1969 Vestmannaeyjar 3
Glófaxi VE-300 Nótaskip Śtgeršarfélagiš Glófaxi ehf 1964 Vestmannaeyjar 8
Glói KE-92 Handfęrabįtur Jens Danķel Holm 1970 Keflavķk
Glęr KÓ-9 Handfęrabįtur Sęlind ehf 1995 Kópavogur 1
Glęsir NK-64 Tómas Reynir Jónasson 1978 Neskaupstašur
Gnį SU-28 Netabįtur Gušjón H. Hjaltason 1988 Stöšvarfjöršur 1
Gnśpur GK-11 Frystitogari Žorbjörn hf 1981 Grindavķk 9
Gnżr HF-515 Sigvaldi H Pétursson 1980 Seltjarnarnes 1
Gnżr ĶS-90 Handfęrabįtur Sęfang ehf 1976 Sušureyri 2
Góa BA-10 Handfęrabįtur Unnvör ehf 1987 Bķldudalur 1
Góa NK-78 Gķsli hf Neskaupstašur
Góa NS-0 Emil Sęvar Gunnarsson 1993 Bakkafjöršur 1
Gošaborg NK-1 Eysteinn Gunnarsson 1986 Neskaupstašur 1
Gošafoss (V2PM7) AG-999 A1988 hf.
Goši SU-62 Lķnu- og handfęrabįtur Gušni Žórir Jóhannsson 1992 Djśpivogur 4
Gógó EA 1996
Golan ĮR-21 Handfęrabįtur Litlaey ehf. 1995 Eyrarbakki 1
Golli HF-88 Halla Hjörleifsdóttir 1980 Hafnarfjöršur
Gosi KE-102 Dragnóta- og netabįtur Hafskip slf 1985 Keflavķk 4
Gottlieb GK-39 Lķnubįtur Nesfiskur ehf 2004 Garšur 7
Grani ŽH-208 Ašalsteinn Helgason 1978 Hśsavķk
Green Frost RU-999 Strżta hf matvęlaišja
Green Snow MT-999 Gįra ehf
Greifinn SK-19 Handfęrabįtur Stórišjan ehf 1992 Saušįrkrókur 3
Greifinn SU-58 Krķa 2 ehf 1987 Djśpivogur 3
Grétar BA-23 Handfęrabįtur KÓ Fiskur ehf. 1972 Patreksfjöršur 7
Grétar EA-879 Handfęrabįtur Pįlmi Siguršur Pétursson 2002 Grķmsey 2
Grettir RE Prammi 2001 1
Grķmsey ST-2 Dragnótabįtur ST 2 ehf 1955 Drangsnes 2
Grķmsnes GK-555 Netabįtur Maron ehf 1963 Njaršvķk 7
Grķmur AK-1 Handfęrabįtur Mķna sf 2003 Akranes 1
Grķmur Óskr. ZZ-0 Gušbjartur V.Žormóšsson Hafnarfjöršur 1
Grindjįni GK-169 Grindjįni ehf 1991 Grindavķk 3
Gróa Pétursdóttir RE- Björgunarskip Björgunarsveitin Įrsęll Seltjarnarnes 3
Groddi BA-2 Lķnu- og handfęrabįtur Afladagur śtgeršarfélag ehf. 1987 Brjįnslękur 3
Grótta AK-9 Netabįtur Gķsli Žór Gķslason 1988 Akranes 1
Grundfiršingur SH-24 Lķnu- og netabįtur Soffanķas Cecilsson hf 1972 Grundarfjöršur 6
Grunnvķkingur HF-163 Handfęra- og grįsleppubįtur Grunnvķkingur ehf 2004 Hafnarfjöršur 4
Gręšir BA-29 Lķnu- og handfęrabįtur Hlemmavideo ehf. 1991 Patreksfjöršur
Gśa RE 1982 2
Gušbjartur SH-45 Lķnubįtur Gušbjartur ehf 2003 Hellissandur 3
Gušbjörg GK-666 Netabįtur Stakkavķk ehf 2004 Grindavķk 3
Gušbjörg Kristķn KÓ-6 Dragnótabįtur Ingibergur G. Žorvaldsson 1988 Kópavogur 4
Gušbjörg Marķa SH-242 Handfęrabįtur Kapteinn Morgan ehf 2001 Stykkishólmur 5
Gušbjörg RE-2 Lķnu- og handfęrabįtur Rakkanes ehf 1998 Reykjavķk 4
Gušborg NS-136 Lķnu- og handfęrabįtur Arctic ehf bt Davķš F Jónsson 1991 Vopnafjöršur 1
Gušborg NS-336 Lķnu- og handfęrabįtur Börkur fręndi ehf 1999 Vopnafjöršur 2
Gušjón SU-61 Lķnu- og handfęrabįtur Stefįn Ingvar Gušjónsson 1992 Stöšvarfjöršur 4
Gušmundur į Hópi GK-203 Lķnu- og handfęrabįtur Örninn GK 203 ehf 2005 Grindavķk 4
Gušmundur Einarsson ĶS-155 Lķnu- og netabįtur Jakob Valgeir ehf 2003 Bolungarvķk 2
Gušmundur ķ Nesi RE-13 Frystitogari Brim hf 2000 Reykjavķk 4
Gušmundur Jensson SH-717 Dragnótabįtur GSA śtgerš ehf. 1968 Ólafsvķk 12
Gušmundur Jónsson ST-17 Sęfar ehf 2003 Hólmavķk 2
Gušmundur Ólafur ll ÓF-40 Fiskflutningaskip Garšar Gušmundsson hf 1966 Ólafsfjöršur 2
Gušmundur Sig SU-650 Lķnubįtur Śtgeršarfélagiš Vigur ehf. 2004 Breišdalsvķk 2
Gušmundur VE-29 Nóta- og togveišiskip Ķsfélag Vestmannaeyja hf 1987 Vestmannaeyjar 10
Gušmundur Žór SU-121 Dragnótabįtur Gręnnķpa ehf. 1989 Breišdalsvķk 8
Gušni ĶS-52 Handfęrabįtur Ólafur Gušmundsson 1986 Ķsafjöršur 3
Gušni Sturlaugsson ĮR-1 Lķnubįtur Sandvirki ehf. bt.Gušlaugur Gķslason 1987 Žorlįkshöfn 1
Gušnż II SU-1 Vašhorn ehf Stöšvarfjöršur 1
Gušnż ĶS-170 Lķnu- og netabįtur Ķslandsbręšur ehf 2005 Bolungarvķk 2
Gušnż MB-9 Pįll Gušbjartsson 1984 Borgarnes
Gušnż NS-7 Lķnu- og netabįtur Ašalbjörn Haraldsson 1999 Seyšisfjöršur 1
Gušnż SU-31 Handfęra- og grįsleppubįtur Gušnż SU-31 ehf. 1988 Stöšvarfjöršur 1
Gušnż SU-45 Handfęrabįtur Jón Kristinn Antonķusson 1999 Djśpivogur 3
Gušnż ŽH-85 Netabįtur Ašalsteinn Sigvaldason 1984 Raufarhöfn 2
Gušrķšur RE-12 Th. Adolfsson ehf. 1986 Reykjavķk 8
Gušrśn BA-127 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Dagnż ehf 1990 Tįlknafjöršur 7
Gušrśn Björg EA-341 Gķsli Žór Agnarsson 1977 Akureyri 1
Gušrśn Jónsdóttir HF- Skemmtibįtur 2007 Garšabęr
Gušrśn KE-20 Lķnu- og handfęrabįtur Baltic śtgerš ehf. 1982 Keflavķk 1
Gušrśn Kristjįns ĶS Ferja Sjóferšir Hafsteins og Kiddżar ehf 2000 Ķsafjöršur 3
Gušrśn NS-111 Lķnu- og handfęrabįtur Fles ehf 1990 Bakkafjöršur 1
Gušrśn Petrķna GK-107 Lķnubįtur Žensla ehf 1995 Sandgerši 5
Gušrśn Ragna BA-162 Sveinungi ehf Tįlknafjöršur 1
Gušrśn SH-156 Hįigaršur ehf 2008 Grundarfjöršur 2
Gušrśn SH-190 Handfęrabįtur Śtgeršafélagiš Amilķn ehf. 1987 Stykkishólmur 4
Gušrśn SH-235 Śtgeršarfélagiš Vķglundur ehf Ólafsvķk
Gušrśn VE-122 Pétursey ehf 1964 Vestmannaeyjar
Gugga ĮR-3 Handfęrabįtur KRÖGG ehf. 1987 Žorlįkshöfn 3
Gugga ĶS-63 Handfęrabįtur Hamla ehf 1979 Sśšavķk 1
Guja EA-118 Handfęrabįtur Borgarhöfši ehf 1982 Grķmsey
Gullberg VE-292 Skuttogari Vinnslustöšin hf 2000 Vestmannaeyjar 4
Gullborg II SH-338 Netabįtur Malarrif ehf 1946 Ólafsvķk 6
Gullbrandur NS-31 Netabįtur Žollur ehf 1989 Bakkafjöršur 2
Gulley KE-31 Fjölveišiskip Móna ehf 1974 Keflavķk 5
Gullfari HF-290 Netabįtur Gullfari ehf 1990 Hafnarfjöršur 8
Gullfiskur GK-321 Sęmundur Žóršarson Vogar
Gullhólmi SH-201 Lķnuskip Agustson ehf 1964 Stykkishólmur 12
Gulli afi SH-211 Neta- og handfęrabįtur Amma Gugga ehf. 1980 Grundarfjöršur 3
Gulli Magg BA-62 Lķnu- og handfęrabįtur Blįland ehf 1986 Patreksfjöršur
Gullmoli NS-37 Lķnu- og handfęrabįtur Jökulheimar ehf 1974 Vopnafjöršur 2
Gulltindur ST-74 Gulltindur ehf 1989 Noršurfjöršur 1
Gulltoppur GK-24 Dragnóta- og netabįtur Stakkavķk ehf 1976 Grindavķk 8
Gulltoppur II EA-229 Gullfesti ehf 1989 Akureyri
Gulltoppur ĶS-178 Valur Haršarson 1985 Ķsafjöršur 2
Gullver NS-12 Ķstogari Gullberg ehf 1983 Seyšisfjöršur 13
Gulur óskr. ZZ-0 Jón M. Finnsson Akranes
Gumbur GK-882 Gunnar Gušmundsson 1949 Vogar 1
Gummi ST-31 Handfęrabįtur Jón Magnśsson 1992 Drangsnes 1
Gummi Valli ĶS-425 Lķnu- og handfęrabįtur Gušjón Gušmundsson 1973 Flateyri
Gunna Beta ĶS-17 Įsgeir Jónas Salómonsson Ķsafjöršur 1
Gunna Beta ĶS-94 Lķnu- og handfęrabįtur Geirfugl ehf 2001 Ķsafjöršur 7
Gunna Beta RE-14 Geirfugl ehf Reykjavķk 1
Gunna ĶS-419 Handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Berg ehf 2003 Sśšavķk
Gunnar Anton EA-91 Hrafnhildur Žorsteinsdóttir 1959 Akureyri
Gunnar Bjarnason SH-122 Dragnótabįtur Śtgeršarfélagiš Haukur hf 2001 Ólafsvķk 4
Gunnar Frišriksson ĶS 1988 4
Gunnar Halldórs ĶS-45 Dragnótabįtur M.J. śtgerš ehf 1977 Bolungarvķk 1
Gunnar Hįmundarson GK-357 Netabįtur Gunnar Hįmundarson ehf 1954 Garšur 4
Gunnar KG ŽH-34 Netabįtur Gunnar KG ehf 1990 Žórshöfn 4
Gunnar Leós ĶS-112 Netabįtur Fiskihóll ehf 2001 Bolungarvķk 1
Gunnar Nķelsson EA-555 Netabįtur Įrni Eyfjörš Halldórsson 1988 Hauganes
Gunnar Nķelsson EA-555 Handfęrabįtur Gunnar Helgi Kristjįnsson 1984 Hauganes
Gunnar Siguršsson ĶS-13 Lķnu- og handfęrabįtur Skśtusiglingar ehf. 1974 Ķsafjöršur 1
Gunnar SU-139 Ljósavķk hf 1979 Reyšarfjöršur 1
Gunnbjörg ŽH Björgunarskip Björgunarbįtasjóšur SVFĶ, NAland 1986 Raufarhöfn 3
Gunnbjörn ĶS-302 Ķstogari Birnir ehf 1973 Bolungarvķk 4
Gunnhildur RE-129 Handfęrabįtur Jóhann Gunnar Halldórsson 1979 Reykjavķk 1
Gunni Vald RE-48 Siguršur Óli Gunnarsson 1982 Reykjavķk 1
Gunnvör ĶS-53 Togbįtur A.Ó.A. śtgerš hf 1979 Ķsafjöršur 3
Gunnžór GK-24 Ljósfiskur ehf Njaršvķk
Gunnžór ŽH-75 Netabįtur Uggi śtgeršarfélag ehf 1987 Raufarhöfn 2
Gunnžór ŽH-75 Lķnu- og netabįtur Uggi śtgeršarfélag ehf 2000 Raufarhöfn 1
Gussi SH-116 Grįsleppubįtur Bulla ehf 1975 Ólafsvķk
Gśsti P SH-35 Handfęrabįtur Eyžór Įgśstsson 1968 Stykkishólmur
Gustur HF 1980 4
Gustur RE-136 Bolli Sigurhansson 1982 Reykjavķk 2
Gustur SH-11 Netabįtur Jón Žór Magnśsson 1976 Grundarfjöršur 2
Gvendur į Eyrinni EA-79 Gušmundur Siguršsson 1980 Dalvķk 1
Gyša BA-277 Djurhuus ehf 1992 Tįlknafjöršur 2
Gyša Jónsdóttir EA-20 Lķnu- og netabįtur Borgarhöfši ehf 2005 Grķmsey
Gyša NK-0 Elķn Ólafsdóttir 1981 Neskaupstašur
Gylfi NK-40 Oddur Žór Sveinsson Neskaupstašur
Gylfi SU-101 Lįrungar ehf. 1993 Reyšarfjöršur 5
Gyllir NK-49 Hjörtur Įrnason Neskaupstašur
Gęfa RE-0 Sęvar Óskarsson 1982 Reykjavķk 1
Gęfan ĶS-403 Žrķr slf 1985 Sušureyri 2
Gęfan RE-350 Vignir D. Valgeirsson 1989 Reykjavķk 3
Gęskan SH-160 Pétur Vilbergur Georgsson 1972 Grundarfjöršur 3
 

H

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Hįberg EA-299 Hjalteyrin śtgeršarfélag Akureyri 1
Haddi Möggu BA-153 Handfęrabįtur Yxnhamar ehf. 1978 Patreksfjöršur 3
Hįey II ŽH-275 Lķnu- og netabįtur GPG Seafood ehf. 2007 Hśsavķk 4
Hafalda ÓF-25 Lķnu- og handfęrabįtur Alda Seafood ehf 1996 Ólafsfjöršur 4
Hafaldan EA-190 Lķnu- og handfęrabįtur Sigurbjörn ehf 1998 Grķmsey 2
Hafbįran BA-53 Lķnubįtur Hafbįran ehf 2000 Patreksfjöršur 2
Hafbjörg EA-189 Bergsteinn Garšarsson 1980 Akureyri
Hafbjörg HF-3 Pįlmar Žorsteinsson 1982 Hafnarfjöršur 1
Hafbjörg NK Björgunarskip Björgunarbįtasjóšur SVFĶ, Nesk 1985 Neskaupstašur 2
Hafbjörg NS-1 Handfęrabįtur Egunn ehf. 1988 Borgarfjöršur eystri 3
Hafbjörg SK-58 Björgunarskip Jón Gķsli Jóhannesson 1979 Hofsós 1
Hafbjörg ST-77 Lķnu- og handfęrabįtur Hafvķk ehf 2000 Hólmavķk 2
Hafborg EA-152 Dragnóta- og netabįtur Hafborg ehf 1998 Grķmsey 1
Hafborg SI-4 Lķnu- og netabįtur Björn Siguršur Ólafsson 2000 Siglufjöršur 3
Hafborg SK-54 Lķnu- og netabįtur Lundhöfši ehf 1987 Saušįrkrókur 2
Hafdķs EA-0 Gśstaf Lķnberg Kristjįnsson Dalvķk
Hafdķs GK-202 Hafdķs GK 202 ehf 1989 Garšur 2
Hafdķs Helga EA-51 Handfęrabįtur Gušjón Atli Steingrķmsson 1988 Akureyri 2
Hafdķs HF 1981
Hafdķs ĶS-62 Lķnu- og handfęrabįtur Duggan slf 1992 Sušureyri
Hafdķs KE-150 Svavar Ingibersson Keflavķk
Hafdķs NK-50 Togbįtur Aldan NK-28 1987 Neskaupstašur 1
Hafdķs NS-68 Lķnu- og handfęrabįtur Emil Žór Erlingsson 1998 Vopnafjöršur 3
Hafdķs SH-309 Helgi Sigurmonsson ehf 1987 Arnarstapi 1
Hafdķs SI-131 Lķnu- og handfęrabįtur Dśan sf 1995 Siglufjöršur 1
Hafdķs SU-220 Dragnótabįtur Eskja hf 1999 Eskifjöršur 6
Hafey AK-55 Lķnu- og handfęrabįtur Keilir ehf 1982 Akranes 1
Hafey SK-10 Neta- og handfęrabįtur Steindór Įrnason 1990 Saušįrkrókur
Haffari EA-133 Dragnóta- og netabįtur Haffari ehf 1976 Akureyri 5
Haffi RE-92 Žór Ingólfsson 1979 Reykjavķk 2
Hafgeir ĶS-117 GJĮ śtgerš ehf 1986 Ķsafjöršur 5
Hafliši NK-24 Žórarinn Ölversson 1989 Neskaupstašur 2
Hafmey SF-0 Danķel Siguršsson 1986 Hornafjöršur 2
Hafnarey SU-206 Iceyachting ehf 1971 Breišdalsvķk 9
Hafnartindur SH-99 Netabįtur Sigurgeir Ingólfur Siguršsson 1988 Hellissandur 2
Hafnfiršingur HF-111 Sjófrost ehf (Sea Freeze) Hafnarfjöršur
Hafró SH-29 Dagdķs ehf. 1980 Grundarfjöršur 4
Hafrós KE-2 Lķnu- og netabįtur Frišrik Grétarsson 1973 Keflavķk
Hafrós RE 1998 1
Hafrśn 11 ST-4 Bjarni Elķasson 1982 Drangsnes 1
Hafrśn BA-15 Sverrir Eyjólfsson 1978 Patreksfjöršur 1
Hafrśn HU-12 Dragnóta- og netabįtur Vķk ehf. śtgerš 1956 Skagaströnd 6
Hafrśn KE-80 SŽG śtgerš ehf Keflavķk
Hafrśn SH-125 Bjargmundur Grķmsson 1978 Ólafsvķk 1
Hafsól KÓ-11 Haukafell ehf Kópavogur 3
Hafsól ST-42 Hafsól sf Noršurfjöršur
Hafsóley ŽH-119 Örn Trausti Hjaltason 1995 Raufarhöfn 2
Hafsteinn SK-3 Togbįtur Hraunfossar Sęr ehf. 1988 Saušįrkrókur 7
Hafsśla RE-0 Ferja Hvalaskošun Reykjavķk ehf. 1980 Reykjavķk 5
Hafsvala HF-107 Netabįtur Hafsvala ehf 1988 Hafnarfjöršur 2
Hafsvalan EA 1985
Hafsęll ÓF-11 Handfęrabįtur Hafblik śtgerš ehf 1982 Ólafsfjöršur
Haftindur HF-123 Skemmtibįtur Dóri ehf 1946 Hafnarfjöršur
Haftindur HF-123 Hvalaskošunarskip Ker hf 1965 Hafnarfjöršur
Haftyršill ĶS-408 Handfęrabįtur Iceland Sea Angling hf 2006 Sśšavķk
Hafursey VE-122 Žjónustubįtur Vķsir hf 1975 Vestmannaeyjar 2
Haförn HF-132 Jón B. Höskuldsson 1985 Hafnarfjöršur
Haförn I RE 1985 1
Haförn I SU-42 Netabįtur Haförn SU 42 ehf 1987 Mjóifjöršur
Haförn ŽH-26 Dragnóta- og netabįtur Uggi fiskverkun ehf 1989 Hśsavķk 2
Hafžór SU-144 Hafžór SU-144 ehf 1982 Stöšvarfjöršur 2
Hįhyrningur RE-0 Jakob Vignir Kristjįnsson 1979 Reykjavķk
Haki FO-999 Erlendur ašili
Hįkon EA-148 Frystitogari og nótaskip Gjögur hf 2001 Grenivķk 9
Hįkon ĶS-135 Handfęrabįtur Mżdalur ehf. 1979 Bolungarvķk 3
Hįlfdįn Einarsson ĶS-128 Völusteinn ehf Bolungarvķk 2
Halla HF 2005 1
Halla Sęm SF-23 Handfęrabįtur Brimsker ehf 2003 Hornafjöršur 2
Halldór NS-302 Netabįtur Halldór fiskvinnsla ehf 1988 Bakkafjöršur 4
Halldóra GK-40 Lķnu- og netabįtur Žurrkašar fiskafuršir ehf 1987 Grindavķk 5
Hallgrķmur SI-77 Ķstogari Śtgeršarfélagiš Įsvellir ehf 1974 Siglufjöršur 3
Halli Eggerts ĶS-197 Lķnubįtur Halli ĶS 197 ehf 1966 Flateyri
Hallsteinn EA-0 Įrni Ólafsson Akureyri
Hamar BA-251 Olga Sigvaldadóttir 1985 Reykhólar
Hamar GK-176 Handfęrabįtur Einar Haraldsson 1987 Grindavķk 5
Hamar HF Drįttarbįtur Hafnarfjaršarhöfn 2001 Hafnarfjöršur 3
Hamar SH-18 Pétur Sigurjónsson 1955 Grundarfjöršur
Hamar SH-224 Fjölveišiskip Kristinn J. Frišžjófsson ehf 1964 Rif 5
Hamingjan GK-52 Handfęrabįtur Ólafur Žór Žóršarson 1982 Garšur 4
Hamóna ĶS-36 Handfęra- og grįsleppubįtur Haršfiskverkun Antons Proppé ehf 1985 Žingeyri
Hamravķk ST-79 Žorvaldur Garšar Helgason 1985 Hólmavķk 1
Hanna BA-16 Eskiberg ehf 1986 Patreksfjöršur 1
Hanna ekki į skipaskrį RE-58 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
Hanna Ellerts SH-4 Lķnu- og handfęrabįtur Tindur ehf 2003 Stykkishólmur 7
Hanna RE-0 Fiskverslun Hafliša Baldvins hf 1973 Reykjavķk
Hanna SH-28 Lķnubįtur Śtgeršarfélagiš Grund ehf 1999 Stykkishólmur 1
Hannes Andrésson SH-737 Fjölveišiskip FISK-Seafood ehf. 1974 Grundarfjöršur 3
Hannes Andrésson SH-747 Togbįtur Reykofninn Grundarfirši ehf 1955 Grundarfjöršur 1
Hannes Lóšs VE-200 Handfęrabįtur Stefįn Helgason 1980 Vestmannaeyjar
Hannes Ž. Hafstein GK Björgunarskip Björgunarbįtasjóšur SVFĶ, Grindv 1975 Sandgerši 1
Hannover DE-999 Samherji hf
Hansborg RE-44 Siguršur B Pétursson 1985 Reykjavķk 1
Hansi MB-1 Ikan ehf 1978 Borgarnes 2
Happasęll KE-94 Netabįtur Happi hf 1961 Keflavķk 9
Haršbakur EA-3 Ķstogari Neptune ehf 1974 Akureyri 1
Harmoni NO-43 SR-mjöl hf
Harpa HU-4 Dragnóta- og netabįtur BBH śtgerš ehf 1970 Hvammstangi 7
Harri ĶS 1985 1
Hartmann KÓ-20 Sigfśs Atli Unnarsson 1980 Kópavogur 1
Hįsteinn ĮR-8 Dragnóta- og togbįtur Hįsteinn ehf b.t. Sigrśn A. Jónasdóttir 1984 Stokkseyri 5
Haukaberg SH-20 Fjölveišiskip Hjįlmar ehf 1974 Grundarfjöršur 6
Haukafell SF-111 Haukafell ehf Hornafjöršur 3
Haukur BA-136 Kolsvķk ehf Patreksfjöršur
Haukur EA-287 Bratti ehf Grķmsey
Haukur HF-68 Handfęrabįtur Haukur HF-68 ehf. 1982 Hafnarfjöršur 1
Haukur ĶS-154 Akravķk ehf Sśšavķk
Haukur ŽH-0 Hvalaskošunarskip Höfšaver ehf 1973 Hśsavķk 1
Havbris NO-95 SR-mjöl hf
Hįvella ĶS-426 Handfęrabįtur Iceland Sea Angling hf 2007 Sśšavķk 4
Havglans H 0001ÖN LHRE NO-999 Gnį ehf
Heddi fręndi EA-244 Lķnu- og netabįtur K. Steingrķmsson ehf 1959 Hrķsey 1
Héšinn BA-80 Lķnu- og handfęrabįtur JFH ehf 2002 Patreksfjöršur 3
Héšinn HF-28 Dragnóta- og togbįtur Kross ehf 1974 Hafnarfjöršur 3
Hegranes SK-2 Ķstogari FISK-Seafood ehf. 1975 Saušįrkrókur
Heišrśn AK-171 Kastró ehf 1978 Akranes 1
Heišrśn SH-198 Neta- og handfęrabįtur Heišrśn SH 198 ehf 1988 Grundarfjöršur 1
Heišrśn SU-15 Lķnu- og handfęrabįtur Agat ehf 1992 Stöšvarfjöršur
Heimaey VE-1 Ķsfélag Vestmannaeyja hf Vestmannaeyjar 5
Helga RE-49 Ingimundur hf Reykjavķk
Helga Björg HU-7 Skagstrendingur hf 1976 Skagaströnd
Helga Gušmundsdóttir SK-23 Handfęrabįtur Hjįlmar Steinar Skarphéšinsson 2003 Saušįrkrókur 1
Helga ķ Garši EA-0 Gunnar Anton Jóhannsson 1961 Hauganes
Helga Jóns HF-10 Jón Žorbergsson 1985 Hafnarfjöršur 6
Helga Margrét RE-21 Lauftré ehf 1989 Reykjavķk 1
Helga Marķa AK-16 Frystitogari HB Grandi hf. 1988 Akranes 5
Helga Sigmars NS-6 Lķnu- og handfęrabįtur HAS ehf 1995 Seyšisfjöršur 2
Helga Sigtryggs HF 1989
Helga Sęm ŽH-78 Netabįtur Helga ŽH ehf 1987 Kópasker 1
Helgi Hrafn ÓF-67 Handfęrabįtur Hafblik śtgerš ehf 1992 Ólafsfjöršur 1
Helgi SH-135 Togbįtur Gušmundur Runólfsson hf 1989 Grundarfjöršur 2
Henni KÓ-1 Handfęrabįtur Gunnžór ehf 1980 Kópavogur 3
Henrietta DA 1981
Heppinn BA-0 Oddi hf 1981 Patreksfjöršur
Heppinn ĶS-74 Handfęrabįtur Heppinn ehf 1999 Ķsafjöršur 1
Heppinn SH-47 Einar Karlsson 1983 Stykkishólmur 1
Hera AK 1972
Hera RE 2007
Hera ŽH-60 Fjölveišiskip Flóki ehf 1962 Hśsavķk 5
Herborg SF-69 Gķsli Geir ehf 1987 Hornafjöršur 1
Herdķs SH-145 Handfęrabįtur Nesver ehf 1989 Rif
Herdķs SH-173 Netabįtur Siguršur Kristjįn Garšarsson 1987 Rif 1
Herja ST-166 Hlökk ehf Hólmavķk 3
Herjólfur VE Ferja Eimskipafélag Ķslands ehf 1992 Vestmannaeyjar 2
Herkśles RE Drįttarbįtur 1960 Reykjavķk
Herkśles SH-147 Handfęrabįtur Žóršur Almar Björnsson 1973 Rif 1
Hermann ŽH-0 Handfęrabįtur Halldór Žorvaldsson 1981 Hśsavķk 1
Hermóšur ĶS-482 Gķsli Jón Hermannsson 1928 Ögurvķk 1
Hersir HF-369 Handfęrabįtur Vķborg ehf 1988 Garšabęr
Hersir SH-0 Simon Mįr Sturluson 1983 Stykkishólmur
Hildur ST-33 Hildur ST 33 ehf Noršurfjöršur 4
Hilmir SH-197 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Mįvur ehf 1999 Ólafsvķk 1
Hilmir ST-1 Netabįtur Ęšur ehf Vķšidalstungu 2000 Hólmavķk 1
Himbrimi BA-415 Handfęrabįtur Iceland Sea Angling hf 2007 Tįlknafjöršur 1
Hinni ŽH-70 Dragnóta- og togbįtur Rannveig Gušnadóttir 1979 Hśsavķk 4
Hķtarį SH-100 Lķnu- og handfęrabįtur Hķtarį ehf 1987 Arnarstapi 2
Hjalteyrin EA-310 Frystitogari Samherji hf 1969 Akureyri
Hjalti SI-12 Georg Ragnarsson Siglufjöršur
Hjördķs HU-16 Netabįtur Klakinn fishing ehf 1987 Blönduós 7
Hjörtur Stapi ĶS-124 Bjarnarnes ehf Bolungarvķk 2
Hlżri HF-34 Lķnu- og handfęrabįtur Bergžór Ingibergsson 1985 Hafnarfjöršur
Hlöddi VE-98 Lķnu- og handfęrabįtur Bśhamar ehf bt. Siguršur Hlöšversson 1999 Vestmannaeyjar 1
Hlökk ST-66 Lķnu- og netabįtur Hlökk ehf 2006 Hólmavķk 4
Hnoss KE-0 Ólafur Björnsson 1985 Keflavķk 2
Hoffell SU-80 Nóta- og togveišiskip Lošnuvinnslan hf 1981 Fįskrśšsfjöršur 8
Hoffell SU 80
Hólmar SH-355 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Hólmar ehf 1990 Ólafsvķk 1
Hólmarinn SH-114 Lķnu- og handfęrabįtur Żsuheiši ehf 2004 Stykkishólmur 4
Hólmi ŽH-0 Henry Mįr Įsgrķmsson 1979 Žórshöfn
Hólmi ŽH-56 Lķnu- og handfęrabįtur Dalį ehf 1992 Žórshöfn 2
Hólmsteinn GK-20 Netabįtur Nesfiskur ehf 1946 Garšur 3
Hólsvķk ŽH-111 Biltingur ehf 1982 Raufarhöfn 1
Hópsnes GK-77 Stakkavķk ehf 2006 Grindavķk 7
Houken-Maru No. 8 JP-0 Hafrannsóknastofnunin
Hoyvikingur TG 900 XPZH FO-51 Skinney-Žinganes hf
Hrafn GK-111 Frystitogari Žorbjörn hf 1983 Grindavķk 4
Hrafn Sveinbjarnarson GK-255 Frystitogari Žorbjörn hf 1988 Grindavķk 5
Hrafnborg SH-182 Handfęrabįtur Hrafnborg ehf 1995 Ólafsvķk
Hrafnhildur EA-56 Žórhallur Matthķasson 1975 Akureyri 1
Hrafnreyšur KÓ-100 Fjölveišiskip IP Śtgerš ehf. 1973 Kópavogur 6
Hrafntinna ĶS-150 Ķsbrį ehf Ķsafjöršur
Hrappur GK-6 Jóhann Gušfinnsson Grindavķk 2
Hrappur RE Dżpkunarskip Sušurverk hf 1992 Reykjavķk 1
Hrappur SK-121 Lķnu- og handfęrabįtur Garšar Haukur Steingrķmsson 1980 Saušįrkrókur 1
Hrauney VE-41 Fjölveišiskip Ólgusjór hf 1955 Vestmannaeyjar
Hraunsvķk GK-75 Togbįtur Vķkurhraun ehf 1984 Grindavķk 6
Hrefna EA-0 Einar Gylfason 1988 Akureyri
Hrefna ĶS-267 Lķnu- og netabįtur Flugalda ehf 2006 Sušureyri 5
Hrefna ĶS-268 Lķnu- og handfęrabįtur Salómon Įgśst Įgśstsson 1999 Sušureyri
Hrefna RE-122 1982
Hrefna SU-0 Egill Gušlaugsson 1994 Egilsstašir
Hreggi AK-85 Dragnóta- og netabįtur Hreggi ehf 1987 Akranes 5
Hreifi ŽH-77 Handfęrabįtur Héšinn Helgason 1973 Hśsavķk 1
Hreyfi EA-83 Jóhannes Kristjįnsson 1980 Akureyri
Hringur GK-18 Lķnu- og netabįtur Einar ķ Bjarnabę ehf 2006 Grindavķk 6
Hringur II ĶS-503 Pjakkur ehf 1956 Flateyri 1
Hringur ĶS-305 Pjakkur ehf Flateyri 2
Hringur SH-153 Nóta- og togveišiskip Gušmundur Runólfsson hf 1997 Grundarfjöršur 10
Hrķsey SH-148 Afladagur śtgeršarfélag ehf. 1976 Stykkishólmur 1
Hróšgeir hvķti NS-89 Netabįtur Hróšgeir hvķti ehf 1988 Bakkafjöršur 1
Hrói ST-58 Ingimar Gušmundsson 1978 Drangsnes 1
Hrólfur Einarsson ĶS-255 Lķnubįtur Jakob Valgeir ehf 2003 Bolungarvķk
Hrólfur Einarsson ĶS-255 Lķnubįtur Valžjófur ehf. 2004 Flateyri 3
Hrund BA-87 Lķnubįtur S. Jónasson ehf 1995 Patreksfjöršur
Hrönn EA-258 Hvalaskošunarskip Heišar Rafn Baldvinsson 1963 Dalvķk 2
Hrönn ekki į skipaskrį ŽH-82 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
Hrönn II SI-144 Kristinn Konrįšsson 1983 Siglufjöršur 3
Hrönn ĶS-0 Mįni Freysteinsson 1985 Ķsafjöršur
Hrönn ĶS-0 Steinar Gušmundsson 1984 Flateyri 1
Hrönn ĶS-74 Nökkvi sf 1963 Ķsafjöršur 5
Hrönn RE-124 Żmir hf 1938 Reykjavķk
Hrönn ŽH-249 Stefįn Magnśsson Raufarhöfn
Hugborg SH-87 Netabįtur Eggert Arnar Bjarnason 1988 Rif 2
Hugi ĶS-26 Skemmtibįtur Arnór Stķgsson 1981 Ķsafjöršur
Huginn VE-55 Nóta- og togveišiskip Huginn ehf 2001 Vestmannaeyjar 1
Hugrśn GK-70 Śtrétt hjįlparhönd ehf 1987 Grindavķk 1
Hugrśn RE 1990
Huld KE-292 Handfęrabįtur Jóhannes Siguršsson 1996 Keflavķk
Huld SH-76 Handfęrabįtur Arnarklif ehf 2003 Arnarstapi 2
Hulda BA-41 Handfęrabįtur Gķsli Į Gķslason 1987 Brjįnslękur 2
Hulda EA-621 Kussungur ehf 1982 Hauganes
Hulda EA-628 Lķnu- og handfęrabįtur Kussungur ehf 1991 Hauganes 1
Hulda ĶS-40 Handfęrabįtur Žórhallur Arason ehf 1981 Žingeyri
Hulda SF-197 Lķnu- og handfęrabįtur Ósdalur ehf. 1999 Hornafjöršur 3
Hśnabjörg HU Björgunarskip Björgunarbįtasjóšur Hśnaflóa 1987 Skagaströnd
Hśni BA-707 Lķnubįtur Įratog ehf 2000 Brjįnslękur 1
Hśni HU-62 Įsver ehf 1987 Blönduós 4
Hśni II EA-0 Hvalaskošunarskip Hollvinafélga Hśna II 1963 Akureyri
Hśni SF-17 Handfęrabįtur Austurtangi ehf 2003 Hornafjöršur 2
Hvalbakur HF-19 Žjónustubįtur Hafnartangi ehf 1988 Hafnarfjöršur 3
Hvalsį SH-127 Handfęrabįtur Innri sandur ehf 1993 Ólafsvķk 2
Hvalsey RE-34 Handfęrabįtur Gušmundur Helgason 1983 Reykjavķk
Hvalur 6 RE-376 1946
Hvalur 7 RE-377 1945 1
Hvalur 8 RE-388 Hvalskip Hvalur hf 1948 Reykjavķk 4
Hvalur 9 RE-399 Hvalskip Hvalur hf 1952 Reykjavķk 1
Hvanney SF-51 Dragnóta- og netabįtur Skinney-Žinganes hf 2001 Hornafjöršur 1
Hvati RE 1975
Hvķtį MB-2 Handfęrabįtur Brįkarey ehf. 1989 Borgarnes
Hvķtį MB-2 Akstur og löndun ehf Borgarnes
Hęngur VE-87 Svanur Žór Eyžórsson Vestmannaeyjar
Höfrungur BA-60 Dragnóta- og togbįtur Róšur ehf 1988 Bķldudalur 1
Höfrungur III AK-250 Frystitogari HB Grandi hf. 1988 Akranes 8
Höfrungur SU-66 Handfęrabįtur Hilmar Jónsson 1987 Djśpivogur 2
Högaberg FD 110 XPSA FO-999 Erlendur ašili
Högni NS-10 Lķnu- og netabįtur Fiskverkun Kalla Sveins ehf 1979 Borgarfjöršur eystri 2
Höststjerna LEBS NO-999 Erlendur ašili
 

I

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Ice Louise LAXS5 NO-999 Erlendur ašili
Išunn BA-0 Steindór I Andersen 1988 Tįlknafjöršur 1
Išunn BA-0 Steindór I Andersen 1981 Tįlknafjöršur
Išunn II BA-9 Handfęrabįtur Krossi-śtgeršarfélag ehf 1981 Patreksfjöršur
Indriši Kristins BA-751 Lķnubeitningavélarbįtur Iceland Sea Angling hf 2008 Tįlknafjöršur 3
Inga Dķs HF 2001
Inga EA-325 Sigmar Ęgir Björgvinsson 1991 Hrķsey 1
Inga Hrönn ĶS-100 Žóršur Gušjón Hilmarsson Ķsafjöršur
Inga NK-4 Dragnóta- og lķnubįtur Emel ehf 1999 Neskaupstašur 2
Inga NS-29 Lķnu- og handfęrabįtur Glettingur ehf bt. Bergžór Ólafsson 1990 Bakkafjöršur 1
Ingey SH-323 Ingey slf. 1979 Stykkishólmur 1
Ingi Dóri RE-64 Gušbjörn Sölvi Ingason 1983 Reykjavķk 2
Ingibjörg EA-0 Nķels Kruger 1972 Akureyri
Ingibjörg SF Björgunarskip Björgunarbįtasjóšur Hornafjaršar 1985 Hornafjöršur 1
Ingibjörg SH-174 Lķnubįtur Ingibjörg ehf 2004 Rif 2
Ingimar ĶS-650 Handfęrabįtur Gušmundur A Ingimarsson 1990 Sušureyri 3
Ingólfur ĶS Faržegaskip Sjóferšir Hafsteins og Kiddżar ehf 2007 Ķsafjöršur 5
Ingunn AK-150 Nóta- og togveišiskip HB Grandi hf. 2000 Akranes 12
Ingunn SH-312 Lķnu- og handfęrabįtur Dóri ehf 1985 Rif 2
Ingunn Sveinsdóttir AK-91 Haraldur Böšvarsson & Co ehf Akranes 3
Ingvar ĶS-770 Jón Reynir Siguršsson 1974 Žingeyri
Ingžór Helgi BA-0 Žórhallur Helgi Óskarsson 1990 Tįlknafjöršur
Inna Gusenkova RU-118 Gįra ehf
 

Ķ

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Ķris Ósk SH-280 Lķnubįtur Śtgeršarfélagiš Ķris ehf 2000 Stykkishólmur 3
Ķris SH-180 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Ķris ehf 1980 Stykkishólmur 3
Ķsak AK-67 Netabįtur Eišur Ólafsson ehf 1988 Akranes 4
Ķsbjörg RE-11 Handfęrabįtur Gunnar Kr. Įsgeirsson 1984 Reykjavķk 3
Ķsbjörn GK-87 Lķnu- og handfęrabįtur Hvķtingur ehf 1988 Sandgerši 3
Ķsbjörn ĶS-304 Birnir ehf Ķsafjöršur 4
Ķsborg EA-153 Handfęrabįtur Sęskeggur ehf. 1985 Dalvķk
Ķsborg ĶS-250 Sólberg ehf 1959 Ķsafjöršur 10
Ķsdögg SH-72 Gušmundur A Matthķasson 1982 Rif 3
Ķsey SH-554 Lķnu- og handfęrabįtur Hreinn Snęvarr Jónsson 1974 Rif 3
Ķsey ŽH-375 Handfęrabįtur Uggi śtgeršarfélag ehf 1997 Raufarhöfn 1
Ķsland RE 2000
Ķslandsbersi HU-113 Netabįtur Ķslandsbersi ehf. 1990 Skagaströnd 5
Ķslandssól RE 2006
Ķsleifur VE-63 Nóta- og togveišiskip Vinnslustöšin hf 1976 Vestmannaeyjar 8
Ķslendingur RE 1996
Ķsöld BA-888 Lķnu- og handfęrabįtur Ķsöld ehf 1998 Brjįnslękur 3
Ķvar GK-50 Handfęrabįtur Žórkatla ehf 2004 Grindavķk 2
 

J

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
J. Von Coelln NC 308 DHMC DE-999 Erlendur ašili
Jaki EA-15 Handfęrabįtur Bjarmi sf 2004 Dalvķk 1
Jaki SF 1964 1
Jakob Leó RE-174 Bjarni Žór Jakobsson 1986 Reykjavķk 5
Jarlinn HU-2 Gistiheimili Kiljan ehf 1981 Blönduós
Jasmine ĶS-431 HAV2 ehf. Bolungarvķk 1
Jenna EA-272 Handfęrabįtur Jenna ehf 1987 Grenivķk 1
Jenni RE-789 Įrni Heimir Jónsson 1985 Reykjavķk 1
Jennż KE-32 Gunnar Jónsson 1983 Keflavķk 1
Jóa II SH-275 Stefįn Įrni Arngrķmsson Rif 1
Jóhanna ĮR-206 Dragnóta- og netabįtur Hafnarnes VER hf 1967 Žorlįkshöfn 7
Jóhanna ĮR-206 Hannes Siguršsson Žorlįkshöfn 2
Jóhanna EA-31 Neta- og handfęrabįtur Jóhanna ehf 1987 Akureyri 1
Jóhanna G ĶS-56 Lķnubįtur Vestfiršingur ehf 2003 Flateyri 5
Jóhanna Gķsladóttir ĶS-7 Nóta- og togveišiskip Vķsir hf 1969 Žingeyri 8
Jóhanna ĶS 1988
Jóhanna Margrét SI-11 Marberg ehf 1960 Siglufjöršur
Jóhanna NK-0 Steinžór Fr.Michelsen Neskaupstašur
Jóhanna ŽH-280 Handfęrabįtur GB Alda ehf 1981 Kópasker
Jóhannes į Ökrum AK-180 Bjarni Jóhannesson ehf 1999 Akranes 2
Jói į Nesi SH-159 Pétursskip śtgeršarfélag Ólafsvķk
Jói BA-4 Handfęrabįtur Jašarkaup ehf 1983 Tįlknafjöršur 3
Jói Brands GK-517 Lķnu- og handfęrabįtur Langhóll ehf 1987 Grindavķk 3
Jói Fręndi BA-3 Lķnu- og handfęrabįtur Hrafnskagi ehf. 1989 Bķldudalur 4
Jói ķ Seli GK-359 Handfęrabįtur Gunnar Hįmundarson ehf 1995 Garšur 2
Jói ĶS-10 Lķnu- og handfęrabįtur Peš ehf 1995 Ķsafjöršur 4
Jói ĶS-444 Skemmtibįtur Žorsteinn Jóakimsson 1978 Ķsafjöršur 1
Jón į Hofi ĮR-42 Skuttogari Rammi hf 1983 Žorlįkshöfn 7
Jón Į Hofi ĮR-62 Dragnótabįtur Rammi hf 1969 Žorlįkshöfn
Jón Įsbjörnsson RE-777 Lķnu- og netabįtur Fiskkaup hf 2008 Reykjavķk 6
Jón Beck SH-289 Handfęra- og grįsleppubįtur Gśsti Jóns ehf. 1982 Grundarfjöršur
Jón Björgvin RE-0 Siguršur Helgi Jónsson 1983 Reykjavķk
Jón Bóndi BA-7 Handfęrabįtur Svartfugl ehf. 1983 Brjįnslękur 2
Jón Elķas GK-91 Gunnlaugur Jónsson 1985 Sandgerši
Jón forseti ĶS-85 Dragnóta- og netabįtur Ólafur Theodórs Ólafsson 1965 Ķsafjöršur 1
Jón Gušfinnsson ĶS-123 Hildimar ehf. 1982 Bolungarvķk 2
Jón Gušmundsson ĶS-75 Lķnu- og netabįtur Sęörn ehf 1974 Sušureyri 2
Jón Gunnlaugs ST-444 Icecard ehf. 1972 Hólmavķk 6
Jón Hildiberg RE-60 Heišar Fjalar Jónsson 1987 Reykjavķk 1
Jón ķ Įrtśni SH-395 Handfęrabįtur Jens Brynjólfsson 1986 Ólafsvķk
Jón Jak ŽH-8 Gušmundur Annas Jónsson 1987 Hśsavķk 2
Jón Jślķ BA-157 Dragnótabįtur Žórsberg ehf 1955 Tįlknafjöršur 1
Jón Kjartansson SU-111 Nóta- og togveišiskip Eskja hf 1978 Eskifjöršur 2
Jón Kjartansson ŽH
Jón Kristinn SI-52 Jóhann Jónsson 1981 Siglufjöršur 4
Jón Magnśs RE 2006 2
Jón Oddgeir RE Björgunarskip Björgunarbįtasjóšur SVFĶ, Vestfj 1978 Ķsafjöršur 2
Jón Óskar EA-0 Magnśs Sęvar Bjarnason 1983 Dalvķk
Jón Pįll BA-133 Lķnubįtur Krossi-śtgeršarfélag ehf 1990 Patreksfjöršur 3
Jón Pétur RE-411 Netabįtur Ólafur Pétursson 1987 Reykjavķk 5
Jón Siguršsson GK-110 Samherji hf Grindavķk
Jón ST-92 Ašaldalur ehf 1987 Noršurfjöršur
Jón Vķdalķn VE-82 Ķstogari Vinnslustöšin hf 1972 Vestmannaeyjar 8
Jóna B SH-188 Handfęrabįtur Félagsbśiš Mišhrauni 2 sf 1994 Arnarstapi 2
Jóna Ešvalds ll SF-208 Nóta- og togveišiskip Skinney-Žinganes hf 1987 Hornafjöršur 1
Jóna Ešvalds SF-20 Skinney-Žinganes hf Hornafjöršur
Jóna Ešvalds SF-200 Nóta- og togveišiskip Skinney-Žinganes hf 1975 Hornafjöršur 8
Jónas ĶS-160 Fitjar ehf Ķsafjöršur 5
Jónķna Brynja ĶS-55 Jakob Valgeir ehf Bolungarvķk 3
Jónķna Brynja ĶS-555 Jakob Valgeir ehf Bolungarvķk 1
Jónķna EA-185 Lķnubįtur Sębjörg ehf 2000 Grķmsey
Jonna SF-12 BT.Sólveigar Eddu Bjarnadóttir Hornafjöršur
Jonni ÓF-86 Lķnubįtur Siglunes ehf 2003 Ólafsfjöršur 5
Jślķa SI-0 Handfęrabįtur Reynir Karlsson 1981 Siglufjöršur
Jślķa SI-173 Lķnu- og handfęrabįtur Reynir Karlsson 1991 Siglufjöršur 2
Jślķana BA-49 Handfęrabįtur Hergeršur ehf. 1984 Tįlknafjöršur 1
Jślķus Geirmundsson ĶS-270 Frystitogari Hrašfrystihśsiš - Gunnvör hf 1989 Ķsafjöršur 12
Jślli NS-400 Jóhann Brynjar Jślķusson 1981 Seyšisfjöršur
Jślli NS-500 Jóhann Brynjar Jślķusson 1984 Seyšisfjöršur
Jślli SH-86 Kristjįn Viktor Aušunsson 1979 Stykkishólmur 3
Jökla ST-200 Grįšuvķk sf 1990 Hólmavķk 3
Jökull KÓ 1989 1
Jökull NS-73 Handfęrabįtur Garšar Smįri Björgvinsson 1982 Vopnafjöršur 2
Jökull SF 1968 Hornafjöršur
Jökull SF-75 Lķnu- og handfęrabįtur Hafsteinn Esjar Stefįnsson 1985 Hornafjöršur 2
Jökull SH-339 Lķnubįtur HH og synir ehf 1981 Ólafsvķk 3
Jökull SK-16 Fjölveišiskip Gamli og synir ehf. 1959 Saušįrkrókur 6
Jökull SK-33 Gogg ehf Saušįrkrókur
Jökull ŽH-259 Dragnótabįtur GPG Seafood ehf. 1964 Raufarhöfn 5
Jötunn AK 2008 5
 

K

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Kaassassuk DK-5 Žorvaldur Jónsson
Kaldbakur EA-1 Ķstogari Śtgeršarfélag Akureyringa ehf 1974 Akureyri 2
Kaldi SI-23 Bylur śtgeršarfélag ehf. Siglufjöršur 5
Kalli Karls HU-84 Handfęrabįtur Sjóbiz ehf 1981 Skagaströnd 1
Kalli SF-144 Siguršur Ólafsson ehf 2001 Hornafjöršur 1
Kambaröst RE-120 Fjölveišiskip C export ehf 1957 Reykjavķk
Kan BA-101 Frystitogari Kan ehf 1978 Bķldudalur
Kap II VE-7 Nóta- og netabįtur Vinnslustöšin hf 1967 Vestmannaeyjar 3
Kap VE-4 Nóta- og togveišiskip Vinnslustöšin hf 1988 Vestmannaeyjar 8
Kapteinn Reykjalķn EA-50 Ektafiskur ehf 1988 Hauganes
Kįraborg HU 1980
Karen Dķs SU-87 AHA Flutningar ehf 1985 Stöšvarfjöršur 3
Kįri AK-24 Lķnu- og handfęrabįtur Gķsli Geirsson ehf 1997 Akranes 1
Kįri AK-33 Netabįtur Fjaršarskel ehf. 1987 Akranes
Kįri BA-132 Handfęrabįtur Hlynur Vigfśs Björnsson 1992 Bķldudalur 2
Kįri Borgar AK-14 Sómasveinar ehf. 1983 Akranes
Kįri II SH-219 Rifshólmi ehf 1994 Rif 3
Kįri ÓF-47 Sęberg hf Ólafsfjöršur
Kįri SH-78 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Kįri ehf 2003 Stykkishólmur 5
Karl Magnśs SH-302 Lķnubįtur Kristjįn Helgason ehf 1988 Ólafsvķk 2
Karl Žór SH-110 Karl Žór ehf 1990 Stykkishólmur 2
Karlsey BA Vinnubįtur Žörungaverksmišjan H.F. 1967 Reykhólar 1
Karnic RE 2007
Karólķna ŽH-100 Lķnu- og netabįtur Dodda ehf. 2007 Hśsavķk 2
Kaspa RE 1992
Katla IS-999 Vélsmišja Orms/Vķglundar sf Hafnarfjöršur
Katrķn BA-109 Gušlaugur Hįkon Žóršarson Bķldudalur 1
Katrķn GK-266 Dragnóta- og lķnubįtur Stakkavķk ehf 1988 Grindavķk 3
Katrķn KÓ 1974
Katrķn RE 1981
Katrķn SH-575 Netabįtur Rafn ehf 2000 Ólafsvķk 2
Kazan (UHEL) RU-999 Erlendur ašili
Keilir Olķuflutningaskip Olķudreifing ehf. 2002 Reykjavķk
Keilir SI-145 Dragnótabįtur Siglfiršingur hf 1975 Siglufjöršur 5
Kiddi Įrna HU-19 Handfęrabįtur Kiddi Įrna ehf. 1979 Blönduós 1
Kiddi RE-89 Lķnu- og handfęrabįtur IMJ ehf 2000 Reykjavķk 5
Kjói ĶS-427 Handfęrabįtur Iceland Sea Angling hf 2007 Sśšavķk
Klaki SF-0 Jökulsįrlón ehf 1964 Hornafjöršur 2
Klaki GK-126 Austurlyng ehf 1985 Garšur 4
Klakkur SK-5 Ķstogari FISK-Seafood ehf. 1977 Saušįrkrókur 7
Klara BA-51 Klara 51 ehf. 1981 Brjįnslękur 2
Kleifaberg RE-70 Frystitogari Brim hf 1974 Reykjavķk 6
Kleppsvķk RE Drįttarbįtur Sęžór ehf 1965 Reykjavķk
Kló MB-15 Lķnu- og handfęrabįtur Kló sf. 1991 Borgarnes 2
Knolli BA-8 Lķnu- og netabįtur Jón Ingiberg Bergsveinsson 1988 Reykhólar
Knśtur EA-116 Lķnu- og handfęrabįtur Knśtur ehf 1999 Akureyri
Kolbeinsey BA-123 Mišvogur ehf 1981 Patreksfjöršur 2
Kolbeinsey EA-252 Lķnu- og netabįtur Hafborg ehf 2006 Grķmsey 4
Kólumbus FO-999 Kaupfélag Fįskrśšsfiršinga svf. (KFFB)
Kóni II SH-52 Lķnu- og netabįtur Fossdalur ehf. 2005 Ólafsvķk 3
Konni EA-21 Lurgur ehf Dalvķk
Konrįš EA-90 Handfęrabįtur Sigurbjörn ehf 2003 Grķmsey 1
Kópanes ĶS-196 Žjónustubįtur Dżrfiskur ehf 1989 Flateyri 1
Kópur BA-152 Lķnubįtur Steinn A Baldvinsson 1992 Flatey į Breišafirši 2
Kópur BA-175 Lķnubįtur Žórsberg ehf 1968 Tįlknafjöršur 8
Kópur EA-140 Handfęrabįtur Valur Hauksson 1978 Dalvķk 3
Kópur GK-158 Handfęrabįtur Ögn GK-158 1985 Sandgerši 2
Kópur HF-0 Sigurgķsli Kristinsson 1978 Hafnarfjöršur 2
Kópur HF-111 Feršaskrifstofan ehf. Hafnarfjöršur 5
Kópur HF-29 Lķnu- og handfęrabįtur Gušmundur Daši Pétursson 1982 Hafnarfjöršur 2
Kópur ÓF-54 Lķnu- og handfęrabįtur Marsibil ehf 1987 Ólafsfjöršur 1
Kópur RE 2007 1
Korri AK-44 Handfęrabįtur Kristjįn og Magnśs ehf 1991 Akranes 2
Kósż EA-27 Drafnarvķk ehf. 1991 Grķmsey
Kotey RE-0 Žróunarsjóšur sjįvarśtvegsins 1988 Reykjavķk 1
Krabbi DA-0 Steinólfur Lįrusson 1990 Bśšardalur
Kraka EA-59 Birgir Rafn Sigurjónsson 1985 Hrķsey
Krķa BA-75 Hafbyggi ehf śtgeršarfélag 1983 Brjįnslękur 1
Krķa EA-0 Gušlaugur Gunnžórsson 1960 Akureyri
Krķa ĶS-411 Lķnu- og netabįtur Iceland Sea Angling hf 2006 Sśšavķk 1
Krķa SH-232 Jón Gestur Sveinbjörnsson 1978 Arnarstapi 2
Krķa SU-110 SU18 ehf. Breišdalsvķk 1
Krķan ĶS-105 Netabįtur Vaggarhóll ehf 1987 Bolungarvķk 1
Kristalnyy RU-130 Gįra ehf
Kristbjörg HF-82 Fjölveišiskip Skaršsklif ehf 1971 Hafnarfjöršur 1
Kristbjörg II HF-75 Žjónustubįtur Skeljahöllin ehf 1964 Hafnarfjöršur
Kristbjörg RE-95 Kristbjörg 6795 ehf 1987 Reykjavķk 2
Kristbjörg SH-112 Netabįtur Blikaberg ehf 2001 Ólafsvķk 2
Kristbjörg SH-84 Heillaspor ehf 1986 Stykkishólmur 3
Kristbjörg ST-39 Lķnu- og handfęrabįtur GRG śtgerš ehf 1993 Drangsnes 1
Kristbjörg VE-71 Dragnóta- og netabįtur Vinnslustöšin hf 1961 Vestmannaeyjar 9
Kristborg SH-108 Handfęrabįtur Brellinn ehf. 2000 Stykkishólmur 2
Kristķn AK-30 Lķnu- og handfęrabįtur Kristķn sf. 1978 Akranes 1
Kristķn Aušur ĶS-0 Žórhallur Eirķksson 1987 Sušureyri
Kristķn EA-8 Helga Jónsdóttir 1989 Akureyri
Kristķn Hįlfdįnar ĶS-492 Grįsleppubįtur Eggert Arnar Bjarnason 1982 Sśšavķk 2
Kristķn ĶS-141 Netabįtur Hįbrśn ehf. 1989 Hnķfsdalur 1
Kristķn NS-35 Stjįni Žór ehf. 1991 Bakkafjöršur 1
Kristķn SK-77 Śtgeršarfélag Skagfiršinga sf Saušįrkrókur 1
Kristķn ŽH-0 Jón Kristjįn Kristjįnsson 1979 Žórshöfn
Kristķn ŽH-157 Lķnu- og netabįtur Vķsir hf 1965 Hśsavķk 9
Kristina EA-410 Skuttogari Samherji Ķsland ehf. 1994 Akureyri 4
Kristinn Lįrusson GK-500 Oddi hf 1963 Sandgerši 1
Kristinn SH-812 Breišavķk ehf Ólafsvķk 6
Kristinn ŽH-163 Lķnu- og handfęrabįtur Hólmsteinn Helgason ehf 2006 Raufarhöfn 1
Kristjįn BA-176 Handfęrabįtur Kristjįn Rśnar Kristjįnsson 1982 Bķldudalur 2
Kristjįn HF-100 Grunnur ehf Hafnarfjöršur 7
Kristjįn ĶS-432 HAV2 ehf. Bolungarvķk 1
Kristjįn ĶS-816 Lķnubįtur Noršureyri ehf 2004 Sušureyri 5
Kristjįn S SH-0 Kristjįn L Runólfsson Grundarfjöršur
Kristjįn SH-176 Lķnu- og handfęrabįtur Hraunhöfn-Lavaport ehf 2000 Arnarstapi 5
Kristjįn SU-106 Svavar Kristinsson 1979 Eskifjöršur 1
Kristjana SK-175 Handfęrabįtur Gušbrandur Ž. Gušbrandsson 1980 Saušįrkrókur 1
Kristleifur ST-82 Netabįtur Bjarnarból ehf 1988 Drangsnes
Kristrśn ll RE-477 Lķnubįtur Fiskkaup hf 1964 Reykjavķk 9
Kristrśn RE-177 Fiskkaup hf 1988 Reykjavķk 8
Krókur AĮ-999 Fiskistofa Reykjavķk 1
Krókur SH-97 Lķnu- og handfęrabįtur Kristjįn Helgason 1980 Ólafsvķk 1
Krummi BA-94 Handfęrabįtur Patrekur ehf. 1985 Patreksfjöršur 2
Krummi KÓ-38 Aušunn ehf. 1980 Kópavogur
Krummi NK-15 Handfęrabįtur Njįll Ingvasson 1982 Neskaupstašur 1
Krummi ST-56 Handfęrabįtur Kristjįn Gušmundsson 1983 Hólmavķk 1
Kśši NK-5 Handfęrabįtur Einar Žorvaldsson 1982 Neskaupstašur 1
Kuggur SH-144 Handfęrabįtur Lį ehf. 1984 Grundarfjöršur
Kvika KE-4 Kópuvķk ehf 1971 Keflavķk 5
Kvika SH-23 Lķnu- og handfęrabįtur Kvika hf śtgerš 1991 Arnarstapi
Kvika SH-292 Lįrus Hallfrešsson 1981 Stykkishólmur 2
Kötluvķk ŽH-31 Handfęrabįtur Hraungaršar sf 1979 Kópasker 1
 

L

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Lagarfljótsormurinn NS Ferja Eskfiršingur ehf 1992 1
Lįgey ŽH-265 Lķnu- og handfęrabįtur GPG Seafood ehf. 2005 Hśsavķk 3
Langvķa ĶS-416 Handfęrabįtur Iceland Sea Angling hf 2006 Sśšavķk 2
Lįra Magg ĶS-86 Dragnótabįtur Lķfsbjörg ehf 1959 Sśšavķk 2
Lįra SH-73 Gušmundur Elķasson 1978 Stykkishólmur 1
Lįra SH-91 Handfęrabįtur Gušmundur Alfrešsson Arnarstapi
Lįrberg KÓ Skemmtibįtur Lįrus Lįrberg Gušmundsson 2006 Kópavogur
Lįrberg SH-275 Drįttarbįtur Stöš h/f 1975 Grundarfjöršur
Lįrus SH-9 Stakkavķk ehf 1988 Stykkishólmur 1
Lįsi er nś Sólrśn 2129 BA-126 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
Laufey KÓ-253 Lķnubįtur HSB śtgerš ehf 1988 Kópavogur 4
Laufey RE-85 Handfęrabįtur Jón Frišgeir Magnśsson 1986 Reykjavķk
Laugarnes RE Olķuflutningaskip Olķudreifing ehf. 1978 Reykjavķk 7
Laugi afi SH-56 Laugi afi slf 1978 Rif 1
Laugi ŽH-29 Handfęrabįtur Svalbarši ehf 1986 Hśsavķk 1
Laxi RE-66 Einar Kristjónsson Reykjavķk 2
Laxinn ĶS-109 Handfęrabįtur Fiskvinnslan Kambur ehf 1978 Flateyri
Laxinn NK-71 Lķnu- og netabįtur Keppingur ehf 1987 Neskaupstašur 1
Lea RE-171 Lķnu- og handfęrabįtur Lea RE 171 slf 1987 Reykjavķk 1
Leifi AK-2 Eyleifur ehf 1987 Akranes 2
Leiftur SK-136 Neta- og handfęrabįtur Hvati ehf. śtgerš 1986 Saušįrkrókur 1
Leifur RE-220 Handfęrabįtur Leifur RE-220 ehf 1989 Reykjavķk 2
Leinebjörn LIRA NO-0 Erlendur ašili
Lennon AK-18 Grįsleppubįtur Magnśs Birkir Magnśsson 1985 Akranes 1
Leó MB-8 Óskar Žór Óskarsson 1977 Borgarnes
Léttir SH-216 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR 1982 Stykkishólmur 2
Léttir VE Drįttarbįtur Vestmannaeyjahöfn 1934 Vestmannaeyjar 1
Leynir AK Drįttarbįtur Faxaflóahafnir sf. 2000 Akranes 9
Lķf GK-67 Lķnubįtur Lķf GK-67 ehf 1998 Sandgerši 2
Lilja BA-107 Lķnu- og netabįtur Śtgeršarfélagiš Lilja ehf 1987 Bķldudalur 4
Lilja Ben RE 1989
Lilja EA-264 Kristjįn Jóhannesson 1987 Akureyri
Lilja SH-16 Lķnubįtur Gušbjartur ehf 2002 Hellissandur 2
Liljan EA 1986
Liljan SH-35 Vķglundur Jóhannsson 1982 Stykkishólmur 3
Lillinebbi SU-29 Lķnu- og netabįtur Stęltir kroppar ehf 1984 Djśpivogur 3
Lillż HF 2006
Lķsa RE-14 Handfęrabįtur Lķsa ehf. 1979 Reykjavķk 3
Litlafell RE 1
Litlafell RE- Skemmtibįtur Reykjavķk
Litli Hamar SH-222 Lķnu- og handfęrabįtur Kristinn J. Frišžjófsson ehf 1987 Rif 4
Litli Jón KE-201 Gęi Garšars ehf Keflavķk 1
Litli Tindur SU-508 Handfęrabįtur Litli Tindur ehf 1985 Fįskrśšsfjöršur 3
Litli Vin SH-6 Handfęrabįtur Sigrśn Įrsęlsdóttir 1982 Stykkishólmur 2
Ljósafell SU-70 Ķstogari Lošnuvinnslan hf 1973 Fįskrśšsfjöršur 3
Ljósvķkingur SH-117 Handfęrabįtur Sęglópi ehf. 1984 Stykkishólmur 5
Ljśfur EA-66 Magnśs Magnśsson 1983 Hjalteyri
Lóa BA-177 Lķnu- og handfęrabįtur Vinur ehf. 1990 Patreksfjöršur 2
Lóšsinn VE Drįttarbįtur Vestmannaeyjahöfn 1998 Vestmannaeyjar 1
Logi ĶS-32 Žóršur Jślķusson 1987 Ķsafjöršur
Logi ĶS-79 Hrolleifsborg ehf. 1989 Bolungarvķk
Logi RE 2006
Loki ŽH-52 Óli Žorsteinsson 1992 Žórshöfn 1
Lómur BA- Skemmtibįtur Heimir Siguršsson 2007 Flatey į Breišafirši 2
Lómur ĶS-410 Lķnu- og netabįtur Iceland Sea Angling hf 2006 Sśšavķk
Lómur l EA-0 Eysteinn Reynisson 1977 Akureyri
Lómur SH-146 Gušmundur Hjartarson 1980 Stykkishólmur 4
Lómur SU-109 Skśli Heišar Benediktsson Djśpivogur
Lubba VE-27 Ufsaberg ehf Vestmannaeyjar
Lśša ĶS-266 Lśša ehf 1978 Ķsafjöršur 1
Lukka EA-777 Handfęrabįtur Nikolai Vakunov 1983 Akureyri 1
Lukka RE- Skemmtibįtur Jón R Sveinsson Reykjavķk
Lukka SI-57 Lķnubįtur Siggi Odds ehf 2001 Siglufjöršur 1
Lundey BA-12 Magnśs Sigurgeirsson ehf 1977 Brjįnslękur
Lundey ll ŽH-351 Kristbjörn Įrnason Hśsavķk
Lundey NS-14 Nóta- og togveišiskip HB Grandi hf. 1960 Vopnafjöršur 10
Lundey ŽH-350 Lįgey ehf 1987 Hśsavķk 2
Lundi HF-94 Lķnu- og handfęrabįtur Marver ehf 1999 Hafnarfjöršur
Lundi ĶS-406 Handfęrabįtur Iceland Sea Angling hf 2006 Sśšavķk 1
Lundi NS-22 Björn Ašalsteinsson Borgarfjöršur eystri
Lundi NS-53 Eirķkur Ólafsson Vopnafjöršur
Lundi RE-20 Hvalaskošunarskip Lundey ehf-nįttśruferšir 1964 Reykjavķk 7
Lundi SF-12 Handfęrabįtur Lundi sf 1984 Hornafjöršur 1
Lundi ST-11 Trékyllir ehf b.t. Kristmundur 1979 Noršurfjöršur
Lęvirki SF 1964
 

M

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Magga SU-107 Ķvar Björgvinsson 1978 Djśpivogur 1
Magga SU-26 Magga SU 26 ehf 1988 Djśpivogur 4
Maggi į Ósi NS-28 JRM ehf. 1979 Borgarfjöršur eystri 2
Maggi Jóns ĶS-38 Maggi Jóns ehf 1988 Ķsafjöršur 1
Maggi Jóns KE-77 Vatnsnes ehf 2007 Keflavķk 7
Maggż VE-108 Fjölveišiskip Narfi ehf 1988 Vestmannaeyjar 4
Magni RE Drįttarbįtur Faxaflóahafnir sf. 2006 Reykjavķk 5
Magnśs GK-64 Netabįtur Śtgeršarfélagiš Grķmur ehf 1995 Garšur 1
Magnśs HU-23 G.B.Magnśsson ehf Blönduós 1
Magnśs Ingimarsson SH-301 Lķnu- og handfęrabįtur Maggi Ingimars ehf 1986 Ólafsvķk
Magnśs Jón ÓF-14 Handfęra- og grįsleppubįtur Marsibil ehf 1987 Ólafsfjöršur 1
Magnśs KE-46 Erling Brim Ingimundarson 1980 Keflavķk
Magnśs SH-205 Fjölveišiskip Skaršsvķk ehf. 1974 Hellissandur 4
Maķ SH-67 Handfęrabįtur Hrannar Pétursson 1983 Stykkishólmur 3
Maja ĶS-91 Sveinn Įrni Gušbjartsson 1981 Hnķfsdalur
Makeyefka RU-108 Gįra ehf
Mįlmey SK-1 Frystitogari FISK-Seafood ehf. 1987 Saušįrkrókur 8
Mįnaberg ÓF-42 Frystitogari Rammi hf 1972 Ólafsfjöršur 7
Mįney ĶS-97 Mįney śtgeršarfélag ehf 1987 Flateyri 2
Mįney NS-0 Jónbjörn Óttarsson 1978 Bakkafjöršur 2
Mangi į Bśšum SH-85 Lķnubįtur Śtgeršarfélagiš okkar ehf 1990 Ólafsvķk 2
Mangi ķ Koti GK-3 Vorboši ehf Keflavķk 1
Mangi SH-616 Lķnu- og handfęrabįtur Alexander Helgason 1983 Stykkishólmur 3
Mangi SU-189 Krossbót ehf Mjóifjöršur
Mįni AK-73 Höršur Jónsson 1987 Akranes
Mįni EA-35 Haraldur Įrni Haraldsson 1977 Grķmsey
Mįni GK-36 Lķnubįtur Vör ehf 1959 Grindavķk
Mįni HF-249 Lķnubįtur Śtgeršarfélag Bolungarvķkur ehf 1999 Hafnarfjöršur
Mįni II ĮR-7 Netabįtur Mįni ĮR 70 ehf 1987 Eyrarbakki 2
Mįni RE-0 Hannes Gušbj. Siguršsson 1986 Reykjavķk 3
Mįni SF-8 Gušmundur Eirķksson Hornafjöršur
Mįni SU-55 Ólafur Logi Įrnason 1975 Breišdalsvķk 3
Mįni ŽH-98 Lķnu- og handfęrabįtur Doddi Įsgeirs ehf 1988 Hśsavķk 4
Manni ŽH-88 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgerš Manna ehf 1999 Žórshöfn 1
Mar AK-74 Emilķa Ak-57 śtgerš ehf 1979 Akranes 1
Mar BA-38 Magnśs Jónsson Patreksfjöršur 5
Mįr BA-406 Handfęrabįtur Iceland Sea Angling hf 2006 Tįlknafjöršur 2
Mar er nś 2133 ķ fl.99 NS-83 Stefįn Scheving Įrnason
Mar GK-21 Handfęrabįtur JH Smķši ehf 1988 Grindavķk 1
Mįr GK-98 Lķnu- og handfęrabįtur Stakkavķk ehf 1990 Grindavķk 2
Mįr HF-70 Sigurgeir Kristjįnsson Garšabęr
Mįr ĶS-125 Lķnuskip Hlunnar ehf 1999 Flateyri 2
Mįr ÓF-50 Lķnu- og handfęrabįtur Björn Halldórsson 1994 Ólafsfjöršur 2
Mįr RE 1996
Mįr RE-87 Handfęrabįtur Tómas H Hauksson 1987 Reykjavķk 2
Mįr SK-90 Krókfiskur ehf 1986 Saušįrkrókur 1
Mįr SU-145 Mįr SU 145 ehf 1988 Djśpivogur 5
Mar SU-159 Djśp ehf Djśpivogur
Mįr ŽH-313 Fles ehf Žórshöfn 1
Marįs KÓ Skemmtibįtur Eigendaskipti 2006 Kópavogur 3
Mardķs AK-48 Fiskidrangur ehf. 1987 Akranes
Mardķs ĶS-400 Handfęrabįtur Žeydal ehf 1987 Sśšavķk
Mardķs RE 1993
Mardķs SU-64 Lķnu- og handfęrabįtur Hrafnakambur ehf 1987 Stöšvarfjöršur 1
Mardķs VE-236 Malli ehf 1997 Vestmannaeyjar
Mardöll BA-37 Handfęrabįtur Björn Magnśs Magnśsson 1982 Bķldudalur 1
Marey ŽH-99 Eyžór Atli Jónsson 1981 Žórshöfn
Margarethe J. Ii RE 1993
Margit FD 271 XPSI FO-999 Erlendur ašili
Margrét HF-148 Śtgeršarfélag Keflavķkur 1973 Hafnarfjöršur
Margrét HU-22 Įgśst F Siguršsson 1974 Hvammstangi 1
Margrét ĶS-202 Handfęrabįtur Harry ehf 1995 Sušureyri 3
Margrét NK-80 Višar Gušmundsson 1988 Neskaupstašur 2
Margrét ÓF-49 Andri Višar Vķglundsson Ólafsfjöršur
Margrét SH-169 Margrét Stefįnsdóttir Rif
Margrét SH-330 Lķnu- og handfęrabįtur Taugar ehf 1999 Grundarfjöršur 2
Margrét SU-196 Handfęrabįtur Pįll Vilhjįlmsson 1986 Mjóifjöršur 2
Margrét SU-4 Lķnu- og netabįtur Hįeyri ehf 1971 Stöšvarfjöršur 5
Margrét ŽH-55 Lķnu- og handfęrabįtur Ęšarsker ehf. 1992 Kópasker 3
Mari RE-0 Handfęrabįtur Skjöldur Žorgrķmsson 1987 Reykjavķk 1
Marķa ĮR-2 Manus ehf 1984 Žorlįkshöfn
Marķa HU-46 Handfęrabįtur Hafskip slf 1982 Skagaströnd 1
Marķa ĶS-777 Handfęrabįtur Śtgeršarfélag Vestfjarša slf. 1985 Flateyri 3
Marķa Jślķa BA-36 Žórsberg ehf 1950 Tįlknafjöršur 3
Marķa SH-14 Lķnu- og handfęrabįtur Kśldarinn ehf 1987 Stykkishólmur 1
Marķa ŽH-41 Agnar Jónsson 1985 Kópasker 1
Marin EA-0 Lķnu- og handfęrabįtur Ašalsteinn Jóhannsson 1982 Akureyri
Marķna RE-0 Marinó Davķšsson 1979 Reykjavķk 2
Marita ll FO-62 Fiskmarkašur Vestmannaeyja hf.
Marjón SU-229 Dögg SU-229 ehf 1989 Reyšarfjöršur 3
Markśs SH-271 Togbįtur Śtgeršarfélagiš Gušmundur ehf 1975 Ólafsvķk 5
Maró SK-33 Maró slf. Saušįrkrókur
Maron GK-522 Netabįtur Birnir ehf 1955 Njaršvķk 6
Mars BA-74 Lķnu- og handfęrabįtur Skak ehf. 1991 Patreksfjöršur 2
Mars HU-41 Lķnubįtur ŽB 47 ehf. 1992 Hvammstangi 4
Marvin ĮR-24 Skemmtibįtur Hallgrķmur Steinarsson Žorlįkshöfn
Marvin ÓF-28 Lķnu- og handfęrabįtur Frišrik Eggertsson 1990 Ólafsfjöršur 1
Marvin VE 1984 3
Marz AK-80 Avona ehf 1972 Akranes
Matthķas SH-21 Dragnótabįtur Nónvarša ehf 2001 Rif 5
Mįvanes RE 1989
Mįvur BA-311 Handfęrabįtur Bergdķs ehf 1993 Patreksfjöršur 1
Mįvur SI-96 Siglunes ehf Siglufjöršur 2
Max ŽH-121 Bjarni Hermannsson 1979 Raufarhöfn 1
Melavķk ĮR-32 Lķnu- og handfęrabįtur Veišar ehf 1986 Žorlįkshöfn 1
Meloyfisk NO-999 Erlendur ašili
Meta SU-236 Sęvar Nķelsson Fįskrśšsfjöršur
Metta NS-333 Lķnu- og handfęrabįtur Įrni Jón Siguršsson 1990 Seyšisfjöršur
Mišvķk KE-3 2002
Mišvingur FO-56 Fiskmarkašur Vestmannaeyja hf.
Mikael I RE 1974
Mķla RE 1983
Milla SI-727 Lķnu- og handfęrabįtur Nżbarši ehf. 1999 Siglufjöršur 6
Mķmir NK-70 Grétar Örn Sigfinnsson 1982 Neskaupstašur 1
Mķnerva EA-100 Handfęrabįtur Magnśs Valur Benediktsson 1979 Hjalteyri 2
Mjallhvķt KE-6 Handfęrabįtur Mjallhvķt ehf. 1972 Keflavķk 4
Mjóni ĶS-113 Kįlfavķk sf 1976 Bolungarvķk 1
Mjölnir EA Drįttarbįtur Hafnasamlag Noršurlands 1986 Akureyri 1
Mollż HF 1974
Monsun SE-999 Sķldarvinnslan hf
Morgunstjarnan EA-0 Pétur Geir Helgason 1973 Akureyri
Muggur GK-70 Lķnu- og handfęrabįtur Jói Blakk ehf 2001 Sandgerši
Muggur KE-57 Handfęrabįtur Jói Blakk ehf 2008 Keflavķk 5
Muggur KE-57 Handfęrabįtur Jói Blakk ehf 1978 Keflavķk
Muggur SH-505 Vķšir Haraldsson 1987 Ólafsvķk
Mślaberg SI-22 Ķstogari Rammi hf 1973 Siglufjöršur 9
Mśli RE-75 Jślķus M Baldvinsson 1987 Reykjavķk 1
Mummi ĶS-535 Lķnu- og handfęrabįtur Sęstįl ehf 2000 Sušureyri
Mummi NK-2 Bendill ehf Neskaupstaš Neskaupstašur
Mummi RE-111 Selvogsgrunn ehf 1980 Reykjavķk 4
Mummi ST-8 Lķnu- og handfęrabįtur Nesfell ehf 1991 Drangsnes 3
Mundi AK-34 Žorvaldur Gušmundsson 1980 Akranes 2
Mundi EA-0 Skemmtibįtur Hannes Sveinbergsson 1979 Akureyri 1
Męja Magg ĶS-145 Lķnubįtur Auškśla ehf 1997 Flateyri 4
 

N

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Nafni HU-3 Jón Óskar Įgśstsson Hvammstangi 1
Nafni SH-151 Handfęra- og grįsleppubįtur Nafni ehf. 1982 Grundarfjöršur 2
Nakki RE 1967
Nanna BA-26 Noršurhólmi ehf 1992 Brjįnslękur
Nanna ĶS-321 Lķnu- og handfęrabįtur Nanna ĶS ehf 1985 Bolungarvķk 4
Nanna Ósk II ŽH-133 Śtgeršarfélagiš Stekkjavķk Raufarhöfn 2
Nanna Ósk ŽH-333 Netabįtur Śtgeršarfélagiš Stekkjavķk 1999 Raufarhöfn 2
Nanna ST-28 M.Bragason ehf 1984 Hólmavķk
Narfi SU-68 Lķnubįtur Lukka ehf. 2004 Stöšvarfjöršur 1
Naustavķk SU-59 Ólafur Įrni Mikaelsson 1983 Stöšvarfjöršur 1
Naustvķk ST-80 Lķnu- og handfęrabįtur Glifsa ehf 2003 Hólmavķk 1
Neisti HU-5 Fjölveišiskip Siggi afi ehf 1987 Hvammstangi 1
Neisti KÓ 1999 3
Neisti SU-48 Śtgeršarfélagiš Einbśi ehf 1978 Stöšvarfjöršur 1
Neptśnus ŽH-361 Hrašfrystistöš Žórshafnar hf Žórshöfn
Neyna SH Žjónustubįtur Žóršur Žóršarson 1970 Stykkishólmur 1
Nķels Jónsson EA-106 Netabįtur Nķels Jónsson ehf 1974 Hauganes 2
Nķna Ii EA 1988 1
Nķpa NK-19 Neta- og handfęrabįtur Jón Sveinbjörnsson 1987 Neskaupstašur 1
Njįll RE-275 Dragnótabįtur Sjóli ehf 1980 Reykjavķk 6
Njįll SU-8 Handfęrabįtur Njįll SU-8 ehf 1985 Fįskrśšsfjöršur 1
Njöršur BA-114 Lķnubįtur Njöršur ehf 2000 Tįlknafjöršur 4
Njöršur EA-151 Dragnóta- og netabįtur Skutull ehf 1962 Įrskógssandur
Njöršur Garšarsson KE 2
Njöršur I ŽH-246 Handfęrabįtur Sjóborg ehf 2004 Raufarhöfn 2
Njöršur NS-0 Handfęrabįtur Danķel Gunnarsson 1981 Neskaupstašur
No 21 Chokyu-maru ME1-812 JHPS JP-999 Erlendur ašili
No 8 Chiyo-maru MG1-1713 JKDS JP-999 Erlendur ašili 1
Nói ĶS-186 Andvaraśtgeršin sf 1977 Ķsafjöršur
Nói ÓF-19 Handfęrabįtur Gunnar Gunnarsson ehf 1983 Ólafsfjöršur 2
Nona SK-141 Handfęrabįtur Nona ehf. 1990 Saušįrkrókur 2
Nóney BA-11 Lķnu- og handfęrabįtur Magnśs Sigurgeirsson ehf 1988 Reykhólar 2
Nonni EA-0 Įgśst E. S. Vilhelmsson 1986 Akureyri 2
Nonni GK-129 Handfęrabįtur BGH ehf 1985 Sandgerši 1
Nonni HU-9 Handfęrabįtur Nonni HU-9 ehf 1987 Blönduós 1
Nonni ķ Vķk SH-89 Handfęrabįtur Dudda ehf 1995 Ólafsvķk 1
Nonni NK-9 Grįsleppubįtur ICY ehf. 1985 Neskaupstašur 1
Nonni ŽH-312 Lķnu- og handfęrabįtur Fles ehf 1987 Žórshöfn
Noršur Sól EA 1977
Noršurljós BA-196 Handfęrabįtur Hafgola ehf. 1991 Brjįnslękur 1
Noršurljós HF-73 Lķnu- og handfęrabįtur Eirķkur Ormur Vķglundsson 1999 Hafnarfjöršur 1
Noršurljós ĶS-3 Lķnu- og handfęrabįtur Krosshamar ehf 1999 Ķsafjöršur 3
Nótt RE-61 Netabįtur Elmar Örn Siguršsson 1972 Reykjavķk 4
Nśmi RE-44 Fjölveišiskip Hafgull ehf 1977 Reykjavķk 4
Nunni EA-87 Netabįtur Sigurbjörn ehf 1987 Grķmsey
NśNś ĶS-99 Lķnu- og handfęrabįtur Magnśs Mįr ehf 1988 Bolungarvķk 1
Nśpur BA-69 Lķnubįtur Oddi hf 1976 Patreksfjöršur 6
Nśpur HF-56 Handfęrabįtur Smįherji ehf 1979 Hafnarfjöršur 2
Nybö NO-24 SR-mjöl hf
Nżi Vķkingur SK-95 Viggó Jónsson 1988 Saušįrkrókur 1
Nökkvi ĮR-101 Netabįtur Sęfjöšur ehf 1989 Žorlįkshöfn
Nökkvi ĶS 1973 2
Nökkvi SF 1974
Nökkvi ŽH-27 Togbįtur Nóntangi ehf. 1982 Grenivķk 6
 

O

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
O.k. KÓ 2008
Obolon RU-47 Gįra ehf
Ocean Breeze GK-157 Lķnubįtur Vķsir hf 1968 Grindavķk 2
Ocean Trawler NO-18 Skipaafgr.Gunnars Jónssonar
Ocher RU-82 Ķstog hf
Oddeyrin EA-210 Skuttogari Samherji Ķsland ehf. 2000 Akureyri 4
Oddmundur RE-0 Kristrśn Anna Tómasdóttir 1941 Reykjavķk
Oddur į Nesi SI-76 Śtgerš ehf Siglufjöršur 4
Oddur Gušjónsson SU-100 Lķnu- og netabįtur Śtgeršarfélagiš Einbśi ehf 1987 Breišdalsvķk 4
Oddur SK-100 Snęgrķmur ehf. 1985 Saušįrkrókur 1
Oddur V. Gķslason GK 1985 4
Oddverji ÓF-76 Netabįtur Śtgeršarfélagiš Nesiš ehf 1996 Ólafsfjöršur 2
Oliver SH-248 Handfęrabįtur Oliver ehf 1982 Arnarstapi 3
Ordinat H 0250AV LMGZ NO-999 Sķldarvinnslan hf
Orion SK-38 Björgvin M. Gušmundsson 1981 Saušįrkrókur 1
Ormur ĶS-104 Nįtttśrustofa Vestfjarša Bolungarvķk
Orri HF-180 Netabįtur Bįsafell - śtgerš ehf. 1957 Hafnarfjöršur 8
Orri RE-270 Frystitogari Brim hf 1984 Reykjavķk
Orri SU-260 Ešvald Smįri Ragnarsson 1985 Djśpivogur 4
Ostroye KN8364 RU-138 Įrni Siemsen ehf
Ottó N Žorlįksson RE-203 Ķstogari HB Grandi hf. 1981 Reykjavķk 7
Otur EA 1965
Otur RE 2002
 

Ó

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Óšinn RE 2000
Óšinshani BA-407 Handfęrabįtur Iceland Sea Angling hf 2007 Tįlknafjöršur 1
Ógnarbrandur ĶS-92 Handfęrabįtur Björn Bergsson 1978 Ķsafjöršur
Ólafur Bjarnason SH-137 Dragnóta- og netabįtur Valafell ehf 1973 Ólafsvķk 3
Ólafur HF-120 Lķnu- og handfęrabįtur Rjśpnafell ehf 2003 Hafnarfjöršur
Ólafur HF-200 Lķnu- og handfęrabįtur Rjśpnafell ehf 2001 Hafnarfjöršur 3
Ólafur Jóhannsson ST-45 Lķnubįtur ÓBH Śtgerš ehf 1988 Hólmavķk 4
Ólafur Jónsson GK-404 Haraldur Böšvarsson hf Sandgerši
Ólafur Magnśsson HU-54 Lķnu- og handfęrabįtur SJ śtgerš ehf 1992 Skagaströnd 1
Ólafur ST-52 Handfęrabįtur Jón Ólafsson 1982 Hólmavķk 3
Óli į Staš GK-99 Lķnu- og netabįtur Stakkavķk ehf 2005 Grindavķk 3
Óli Gķsla HU-212 Lķnu- og netabįtur Sjįvarmįl ehf. 2006 Skagaströnd 6
Óli ķ Sandgerši AK-14 Haraldur Böšvarsson hf Akranes
Óli ĶS-81 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Bolungarvķk
Óli Magg BA-30 Handfęrabįtur Bįra Margrét Pįlsdóttir 2003 Patreksfjöršur 4
Óli mįlari ĶS-98 Handfęrabįtur Ólafur Gušjón Eyjólfsson 1979 Ķsafjöršur 3
Óli SU-0 Skemmtibįtur Starfsmannafélag Vegageršar 1986 Reyšarfjöršur
Ólsen NK-77 Kristinn Žór Ingvarsson 1978 Neskaupstašur 1
Ólöf Eva KÓ-58 Ólöf Eva ehf 1990 Kópavogur 2
Ólöf NS-69 Netabįtur Gušni Kristjįn Įsgrķmsson 1998 Vopnafjöršur 1
Ólöf RE-52 Örn Arnarson 1987 Reykjavķk 1
Ólöf Rķka DA-3 Handfęrabįtur Kristinn B Jónsson 1985 Skaršsstöš 1
Ósk EA-17 Handfęrabįtur Selasteinn ehf 1988 Dalvķk 2
Ósk ĶS-0 Snorri Hildimar Jónsson 1979 Ķsafjöršur
Ósk ĶS-430 Handfęrabįtur Snerla ehf 1987 Sušureyri 1
Ósk RE 1989
Ósk RE 1999
Óskar AK-130 Bįršur SH 81 ehf 1987 Akranes 2
Óskar HF-145 Bjarni Björnsson 1977 Hafnarfjöršur
Óskar HF-9 Handfęrabįtur Einar Ólafsson 2003 Hafnarfjöršur
Óskar III ST-40 Gunnsteinn Gķslason 1985 Noršurfjöršur 1
Óskar KE-161 Gušmundur Óskarsson 1982 Keflavķk 1
Óskar SK-13 Lķnubįtur Krókaleišir ehf 1988 Saušįrkrókur 1
Óskrįš Eigendaskipti
Óskrįšur ZZ-0 Kristmundur Įrnason Akranes
Óskrįšur ZZ-0 Įskell Jónsson Akranes
 

P

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Pįlķna Įgśstsdóttir GK-1 Lķnu- og handfęrabįtur K & G ehf 2004 Sandgerši 7
Pįll į Bakka ĶS-505 Arnar Kristjįnsson 1971 Bolungarvķk
Pįll Helgi ĶS-142 Dragnóta- og togbįtur Pįll Helgi ehf 1977 Bolungarvķk 1
Pįll Jónsson GK-7 Lķnu- og netabįtur Vķsir hf 1967 Grindavķk 8
Pįll Pįlsson ĶS-102 Ķstogari Hrašfrystihśsiš - Gunnvör hf 1972 Hnķfsdalur 11
Palli KÓ-57 Hafdjśp ehf. 1979 Kópavogur 2
Pįlmi ĶS-24 Handfęra- og grįsleppubįtur Hólmgeir Pįlmason 1987 Žingeyri 2
Pammiut GL-19 Žorvaldur Jónsson
Pandóra GK 1999
Patton ĶS-0 Frišžór Haršarson 1984 Ķsafjöršur 2
Pavel Kaikov UAMZ RU-999 Erlendur ašili
Perla RE Dżpkunarskip Björgun ehf. 1964 Reykjavķk 7
Perlan ÓF-75 Handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Perlan ehf 1976 Ólafsfjöršur 1
Perlan RE 2001 5
Petra ÓF-88 Lķnu- og handfęrabįtur Manni ehf 2005 Ólafsfjöršur 2
Petra ST-20 Snślli ehf Hólmavķk 1
Petrea EA-105 Gunnar Anton Jóhannsson Hauganes 2
Petrea EA-24 Gunnar Anton Jóhannsson 1985 Hauganes 1
Pétur afi SH-374 Dragnóta- og netabįtur Siggi afi ehf 1976 Ólafsvķk 2
Pétur afi SH-374 Dragnótabįtur Frķša amma ehf 1975 Ólafsvķk 1
Pétur AK-92 Valdimar Žorvaldsson 1976 Akranes
Pétur EA-380 Birgir Rafn Sigurjónsson 1980 Hrķsey
Pétur Jóhannsson SH-177 Pétur J Haraldsson Ólafsvķk
Pétur Konn GK-236 Emma Sigfrķšur Gķsladóttir 1989 Sandgerši 1
Pétur Mikli RE Dżpkunarskip Sęžór ehf 1982 Reykjavķk 2
Pétur Skślason ŽH 1986
Pétur Žór BA-44 Togbįtur Rękjuver ehf 1977 Bķldudalur 1
Pilot BA-6 Togbįtur Andraśtgeršin ehf 1967 Bķldudalur 2
Pjakkur ŽH-65 Handfęrabįtur Gušjón Gamalķelsson 2003 Žórshöfn
Polar Nanoq II GR-15-203 (OYCA) GL-999 Erlendur ašili 1
Polar Princess (OYVZ) GL-999 Erlendur ašili
Polarlaks FO-70 Erlendur ašili
Pollux SH-40 Mįvur ehf 1981 Hellissandur 5
Pólstjarnan ST Björgunarskip 1988 Drangsnes 1
Portland VE-97 Dragnótabįtur Śtgeršarfélagiš Glófaxi ehf 1960 Vestmannaeyjar 3
Poseidon HF-0 Albert Tómasson 1987 Hafnarfjöršur 1
Prófasturinn SU-606 Togbįtur Sjóstöng ehf. 1979 Breišdalsvķk 3
Pysjan KE 1983 1
 

Q

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Que Sera Sera HF-26 Sęblóm ehf 1980 Hafnarfjöršur
Quintett EA 1977
 

R

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
RA HF-33 Steinžór V Sigurbjörnsson 1983 Hafnarfjöršur 2
Rafn KE-41 Hafgśan ehf. 1990 Keflavķk 4
Ragga Gķsla AK 2005
Raggi BA-86 Įsgeir Sveinsson 1979 Brjįnslękur 2
Raggi Gķsla SI-73 Lķnubįtur Ragnar Ragnarsson 2003 Siglufjöršur 6
Ragnar Alfrešs GK-183 Netabįtur H.Pétursson ehf 1978 Garšur 5
Ragney HF-42 Eggert Žóršarson 1978 Hafnarfjöršur 2
Rakel ĶS-4 Lķnu- og handfęrabįtur Siguršur Jónsson 1990 Žingeyri 2
Rakel SH-700 Handfęrabįtur Rakel ehf. 1987 Ólafsvķk 1
Rakel SH-700 Elinbergur Sveinsson Ólafsvķk
Rakkanes HF-0 Garšar H. Björgvinsson 1990 Hafnarfjöršur 1
Ramóna ĶS-840 Neta- og handfęrabįtur Byggšastofnun 1971 Ķsafjöršur 5
Ran (XPKY) FO-999 Erlendur ašili
Rįn Ak-69 Handfęrabįtur Sunnan 7 ehf. 1989 Akranes 31
Rįn BA-108 Lķnu- og netabįtur Bergsveinn G. Reynisson 1986 Reykhólar 1
Ran FO-5 Žorvaldur Jónsson
Rįn GK-91 Netabįtur Stakkavķk ehf 1988 Grindavķk 4
Rįn HU-19 Stefįn Žórhallsson Hvammstangi
Rįn ĶS-261 Valgeirsson ehf 1990 Flateyri 1
Rįn ĶS-34 Lķnu- og netabįtur 2000 Ķsafjöršur
Rįn KÓ-0 Gušmundur Pįlsson Kópavogur
Rįn KÓ-9 Grįsleppubįtur Hermann Gunnarsson Kópavogur
Rįn NS-44 Handfęra- og grįsleppubįtur Kjartan Heišberg Björgvinsson 1988 Seyšisfjöršur 2
Rįn NS-71 Męja ehf 1957 Seyšisfjöršur 3
Rįn RE-90 Lķnu- og handfęrabįtur Gylfi Bjarnason 1985 Reykjavķk 1
Rįn SH-66 Handfęrabįtur Abba ehf 1981 Grundarfjöršur
Rįn SU-99 Leigusali ehf. 1991 Stöšvarfjöršur 4
Rannsż RE-18 Handfęrabįtur Halldór Pįll Halldórsson 1973 Reykjavķk 1
Raušur SF 1975
Regina SU-115 Björgvin Pétur Erlendsson 1980 Eskifjöršur 2
Reginn ĮR-228 Netabįtur Manus ehf 1970 Žorlįkshöfn 5
Reginn HF-228 Manus ehf 1990 Hafnarfjöršur
Rembingur SH-111 Unnsteinn Pétursson Grundarfjöršur 1
Rex NS-3 Lķnu- og handfęrabįtur Įrni Jón Siguršsson 1978 Seyšisfjöršur 2
Reyšar SU-604 Handfęrabįtur Reyšar ehf 1979 Eskifjöršur 1
Reykjafoss RU-999 Buršarįs hf 1
Reynir GK-355 Lķnu- og netabįtur Grķmsnes ehf 1957 Grindavķk
Reynir Žór SH-140 Handfęrabįtur Hjallasandur hf 1987 Arnarstapi 2
Reynir Žór SH-169 Netabįtur Reynir Žór ehf 1988 Arnarstapi
Rifsari SH-70 Dragnótabįtur Sandbrśn ehf 1987 Rif 2
Rifsnes SH-44 Hrašfrystihśs Hellissands hf Rif 1
Rķkey MB-20 Ragnar G. Gušmundsson 2000 Borgarnes
Rķkey SK-111 Kįri Steindórsson Saušįrkrókur
Rikki Magg SH-200 Handfęrabįtur Rķkarš Rķkaršsson 1982 Ólafsvķk 2
Rio Orxas ES-999 Nasco ehf
Rita NS-13 Gušmundur Ragnarsson 1987 Vopnafjöršur
Ritan SH-268 SV1 og synir ehf 1988 Grundarfjöršur
Ritur ĶS-22 Žóršur Gušjón Hilmarsson Ķsafjöršur
Roaldsen R 0080ES LJYA NO-999 Erlendur ašili 1
Romb RU-50 Skipaafgr.Gunnars Jónssonar
Ronja SH-53 Lķnubįtur Ķslensk blįskel og sjįvargróšur 1978 Stykkishólmur 2
Ros RU-54 Skipaafgr.Gunnars Jónssonar
Rósa ķ Brśn ŽH-50 Lķnu- og handfęrabįtur Tryggvi Ašal ehf 1982 Kópasker 2
Rósborg ĶS-29 Rósborg ehf 1984 Sušureyri 1
Rosi ŽH-39 Lķnu- og handfęrabįtur Agnar Ólason 1988 Kópasker 3
Rostungur ĶS-0 Kristinn Pétur Njįlsson Ķsafjöršur
Rostungur ĶS-21 Lķnu- og handfęrabįtur Blakkibįs ehf 1999 Ķsafjöršur 4
Royal Mariner BE-999 Erlendur ašili
Rśn AK-125 Lķnu- og handfęrabįtur Jakob Hendriksson ehf 1991 Akranes 3
Rśn EA-351 Handfęra- og grįsleppubįtur Sólrśn ehf 1992 Įrskógssandur 2
Rśn KÓ-7 Jóhannes Lange Kópavogur
Rśn NK-100 Śtgeršarfélagiš Žór ehf. 1980 Neskaupstašur 1
Rśn SH-142 Gušjón P. Hjaltalķn 1987 Stykkishólmur 2
Rśna GK-40 Rķkharšur J Įsgeirsson 1978 Hafnir
Rśna ÓF-23 Jón Siguršsson 1987 Ólafsfjöršur 1
Rśna SH-33 Handfęrabįtur Įgśst K. Bjartmars 1956 Stykkishólmur 1
Rśna SU-2 Elķn Kristķn Hjaltadóttir 1982 Eskifjöršur 1
Rśnar AK-77 HH mįlun ehf 1990 Akranes 2
Rśnar Óli BA-42 Rśnar Įrnason 1979 Patreksfjöršur 4
Rśnin ĶS-100 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélag Bolungarvķkur ehf 1999 Bolungarvķk
Rut ST-50 Skemmtibįtur Gunnlaugur Bjarnason 1979 Hólmavķk 3
Rżta ĶS-118 Ingólfur Žorleifsson 1953 Bolungarvķk
Röšull ĶS-115 Handfęrabįtur Starnes ehf 2003 Bolungarvķk 2
Rökkvi KÓ 1990
Röst DA-134 Elķn Helga Gušmundsdóttir Bśšardalur 3
Röst RE 1987
Röst SH-134 Śgf Röst ehf Grundarfjöršur
Röst SK-17 Togbįtur Dögun ehf 1966 Saušįrkrókur 5
Röst ŽH-212 Ķsrśn ehf 1982 Kópasker 2
Röttingöy Sr NO-0 SR-mjöl hf 1
 

S

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Saga KÓ 1983
Saksaberg FD 125 OW 2317 FO-999 Erlendur ašili 1
Salka GK-79 Netabįtur Śtgeršarfélagiš Salka ehf 1975 Sandgerši 2
Salka Valka Ii RE 2005
Salóme ĶS-68 Lķnu- og handfęrabįtur Markeyri ehf 1987 Sśšavķk
Sandra GK-86 Lķnu- og handfęrabįtur Skarfaklettur ehf 2000 Grindavķk 2
Sandvķk EA-200 Dragnóta- og netabįtur Nķels Jónsson ehf 1996 Įrskógssandur 2
Sandvķk GK-325 Nökkvi sf 1956 Grindavķk 1
Sandvķk GK-707 Handfęrabįtur Dorg ehf. 1987 Grindavķk 1
Sandvķkingur ĮR-14 Netabįtur Völ ehf 1972 Žorlįkshöfn 4
Sandvķkingur NK-41 Įrni Sveinbjörnsson 1991 Neskaupstašur 4
Saxhamar II SH-500 Žjónustubįtur A.G. Valberg ehf 1969 Rif 2
Saxhamar SH-50 Fjölveišiskip Śtnes ehf 1967 Rif 4
Sea Safari 1 RE 2006 4
Sea Safari 2 RE 2006 5
Seigur EA-69 Žrķforkur ehf. Akureyri
Seigur HF Drįttarbįtur Žorlįkshafnarhöfn 1972 Žorlįkshöfn 1
Seila SU-81 Freyr Steingrķmsson 1987 Djśpivogur 1
Sekme LT-999 Reiknistofa fiskmarkaša hf
Seley SU-76 Handfęrabįtur Grįr ehf 1989 Eskifjöršur 2
Selfell SH-36 Handfęrabįtur Frśarstķgur 1 ehf 1986 Stykkishólmur 1
Seljabliki RE-0 Einar G Einarsson 1988 Reykjavķk 3
Sella GK-225 Śtgeršarfélagiš Leifur Heppni ehf Njaršvķk
Selma Dröfn BA-21 Lķnuskip Perlufiskur ehf. 2006 Patreksfjöršur 1
Selma EA-212 Lķnu- og handfęrabįtur Borgarhöfši ehf 1999 Grķmsey
Selur I HF Vinnubįtur Bensi hf 1977 Hafnarfjöršur
Selvaag Senior N 0024ME LJXW NO-0 Erlendur ašili
Sendlingur ĶS-415 Handfęrabįtur Iceland Sea Angling hf 2007 Sśšavķk
Senior N 0500B LLXH NO-999 Erlendur ašili
Senior N1L LLDT NO-52 SR-mjöl hf
Séra Įrni SK-101 Steindór Įrnason Saušįrkrókur 2
Sexan BA- Vinnubįtur Žörungaverksmišjan H.F. 2004 Reykhólar
Shaulyay LT-3 Grendal ehf
Sif HU-39 Lķnu- og netabįtur Haraldur Frišrik ehf 1956 Hvammstangi 1
Sif SH-132 Grįsleppubįtur Mįvaklettur ehf 1987 Grundarfjöršur 3
Sigfśs Baldvin EA-145 Jóhannes Magnśsson Grķmsey
Sigga fręnka ĶS-171 Lķnu- og handfęrabįtur Sęstjarnan ehf 1979 Flateyri 2
Sigga KÓ-27 Siguršur Gušmundsson 1986 Kópavogur 1
Siggi afi HU-122 Lķnu- og handfęrabįtur Siggi afi ehf 2002 Skagaströnd 3
Siggi Įrna ÓF-10 Vķborg ehf 1964 Ólafsfjöršur
Siggi Bessa SF-197 Lķnu- og handfęrabįtur Erpur ehf 2000 Hornafjöršur 1
Siggi Bessa SF-97 Lķnu- og handfęrabįtur Erpur ehf 2007 Hornafjöršur 1
Siggi Bjarna GK-5 Dragnóta- og netabįtur Nesfiskur ehf 2001 Garšur 7
Siggi Bjartar ĶS-50 Siggi Bjartar ehf 2008 Bolungarvķk 4
Siggi EA-0 Ragnar Jónsson Dalvķk
Siggi Gķsla EA-255 Lķnu- og netabįtur Śtgeršarfélagiš Hvammur hf 2007 Hrķsey 1
Siggi ĶS-55 Handfęrabįtur Siggi Bjartar ehf 1997 Bolungarvķk
Siggi Raggi GK-76 Handfęrabįtur Śtgeršafélagiš Bśri ehf. 1980 Vogar 3
Siggi Valli ŽH-44 Lķnu- og handfęrabįtur Tjörnes ehf 1999 Hśsavķk
Siggi Villi ŽH-110 Lķnu- og handfęrabįtur Biltingur ehf 1979 Raufarhöfn 2
Sighvatur Bjarnason VE-81 Nóta- og togveišiskip Vinnslustöšin hf 1975 Vestmannaeyjar 7
Sighvatur GK-57 Lķnubįtur Vķsir hf 1965 Grindavķk 8
Siglunes SH-22 Marey śtgerš ehf 1978 Grundarfjöršur 3
Siglunes SI-70 Togbįtur Rammi hf 1971 Siglufjöršur 4
Sigmundur SU-56 Ylmir ehf 1995 Stöšvarfjöršur
Signż HU-13 Lķnubįtur G.B.Magnśsson ehf 2004 Blönduós 6
Signż ŽH-123 Lķnu- og handfęrabįtur Rįn ehf 2000 Raufarhöfn 3
Sigrķšur BA-57 Hnothamar ehf. 1981 Patreksfjöršur 1
Sigrķšur SH-150 Handfęrabįtur Hįigaršur ehf 1980 Grundarfjöršur 2
Sigrśn AK-71 Lķnu- og netabįtur Heimaskagi ehf 2001 Akranes 3
Sigrśn EA-52 Stekkjarvķk ehf 1987 Grķmsey 2
Sigrśn ekki meš haffsk.1/5 91 ST-124 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
Sigrśn GK-168 Handfęrabįtur Rśnar Freyr Hólm 1988 Garšur 3
Sigrśn Hrönn ŽH-36 Lķnu- og netabįtur Gręnur ehf. 2007 Hśsavķk 4
Sigrśn ĶS-37 Lķnu- og handfęrabįtur Klśka ehf 1988 Bolungarvķk 2
Sigrśn KE-21 Baltic śtgerš ehf. 1988 Keflavķk 1
Sigrśn RE-303 Netabįtur Óskar Karl Gušmundsson 1983 Reykjavķk 4
Sigrśn SI-0 Hermann Jónsson 1979 Siglufjöršur 1
Sigrśn SU-166 Neta- og handfęrabįtur Bergkvist ehf 1987 Fįskrśšsfjöršur 4
Sigrśn ŽH-39 Žorgeir Brimir Hjaltason Raufarhöfn
Sigurbjörg II BA-89 Grįsleppubįtur Įrmann Kįri Unnarsson 1981 Flatey į Breišafirši 2
Sigurbjörg ÓF-1 Frystitogari Rammi hf 1979 Ólafsfjöršur 7
Sigurbjörg Žorsteins BA-165 Blįtoppur ehf 1948 Bķldudalur
Sigurbjörn VE-329 Kristjįn Ó Hilmasson 1990 Vestmannaeyjar
Sigurborg II HF-116 Handfęrabįtur Sęhólmi ehf 1988 Garšabęr 4
Sigurborg SH-12 Togbįtur Soffanķas Cecilsson hf 1966 Grundarfjöršur 8
Siguršur Hrólfsson ŽH-0 Hallgrķmur Sigmundsson 1978 Hśsavķk
Siguršur Ólafsson SF-44 Fjölveišiskip Siguršur Ólafsson ehf 1960 Hornafjöršur 3
Siguršur Pįlsson ÓF-8 Netabįtur Siguršur Pįlsson ehf 1990 Ólafsfjöršur 2
Siguršur VE 15
Siguršur VE-15 Nótaskip Ķsfélag Vestmannaeyja hf 1960 Vestmannaeyjar 10
Siguršur Žorkelsson ĶS 1972
Siguršur Žorkelsson ĶS-0 Helgi Geirmundsson 1971 Ķsafjöršur
Sigurey ST-22 Netabįtur ST 2 ehf 1987 Drangsnes 3
Sigurfari EA-126 Hallgrķmur Gķslason 1980 Akureyri
Sigurfari GK-138 Togbįtur Nesfiskur ehf 1984 Garšur 7
Sigurjón BA-23 Handfęra- og grįsleppubįtur Andvaraśtgeršin sf 1971 Brjįnslękur
Sigurjón Jónasson EA-53 Handfęrabįtur Sveinn Rafnkelsson 1977 Dalvķk
Sigurjón Jónasson EA-531 Handfęrabįtur Felix V. Antonsson 1953 Dalvķk
Sigurpįll ŽH-68 Handfęrabįtur Žorgeir Žorvaldsson 1985 Hśsavķk 2
Sigurpįll ŽH-95 Jónas Pįlsson Raufarhöfn
Sigurrós SU Salar Islandica ehf 2004 Djśpivogur 2
Sigursęll ĶS-87 Kristjįn Jślķus Kristjįnsson Ķsafjöršur
Sigurvin Björgunarskip Slysavarnafélagiš Landsbjörg 1969 Siglufjöršur 1
Sigurvin GK-119 Maron ehf 1972 Grindavķk
Sigurvin GK-51 Sigurvin ehf. Garšur 2
Sigurvin SI Björgunarskip Björgunarbįtasjóšur SVFĶ, NAland 1988 Siglufjöršur 3
Sigurvin SU-380 Lķnu- og netabįtur Stefįn Arnórsson 1988 Djśpivogur 2
Sigurvon BA-367 Handfęrabįtur Bergdķs ehf 2002 Tįlknafjöršur 1
Sigurvon ĶS-26 Lķnu- og handfęrabįtur Litlimśli ehf 1992 Sśšavķk 1
Sigžór Pétursson SH-0 Bįtasmišjan sf Hafnarfirši 1979 Ólafsvķk
Silfurnes SF-99 Handfęrabįtur Silfurnes ehf 2004 Hornafjöršur 1
Silja EA-55 Lķnu- og handfęrabįtur Jóhannes Sigfśsson 1979 Akureyri 1
Silja ĶS 1983
Silla HF-0 Sęvar Hannesson 1980 Hafnarfjöršur 1
Silver River (V2PI) AG-999 Erlendur ašili
Simma ST-7 Lķnu- og netabįtur Śtgeršarfélagiš Borg ehf. 1988 Drangsnes 2
Sindri VE-60 Melur hf Vestmannaeyjar
Sindri BA-24 Handfęrabįtur Bśi Bjarnason 1995 Patreksfjöršur 1
Sindri EA-160 Handfęrabįtur Hólafélagiš ehf 1981 Įrskógssandur
Sindri EA-160 Žorvaldur Ž. Baldvinsson Dalvķk
Sindri RE-46 Lķnu- og netabįtur Sindri RE-46 ehf 1977 Reykjavķk 9
Sindri SH-121 Skemmtibįtur Siguršur P Pétursson 1961 Grundarfjöršur
Sindri ŽH-400 Dragnótabįtur Įsafell ehf 1960 Kópasker
Sindri ŽH-72 Vilhjįlmur A Ingvarsson 1982 Grenivķk 2
Sjįvarperlan ĶS-313 Stśtungur ehf Flateyri 1
Sjóli HF-1 Ķstogari Sjólaskip hf 1974 Hafnarfjöršur
Sjóli HF-1 Lķnu- og handfęrabįtur Eyvör ehf 2004 Hafnarfjöršur 1
Sjöfn EA-142 Dragnóta- og netabįtur Gunnar śtgerš ehf 1987 Grenivķk 2
Skafti HF-48 Ķstogari Hamrafell ehf. 1972 Hafnarfjöršur
Skįlaberg RE-7 Brim hf Reykjavķk 3
Skįlafell ĮR-50 Togbįtur Aušbjörg ehf 1959 Žorlįkshöfn 4
Skįley SH-300 Tangi hf 1979 Rif 1
Skįley SK-32 Lķnubįtur Skįley ehf 1989 Hofsós 2
Skalli VE 1996
Skarfur GK-666 Žorbjörn hf Grindavķk
Skįtinn GK-82 Netabįtur Skįtinn ehf 1974 Grindavķk 5
Skeišfaxi AK Skemmtibįtur Sementsverksmišjan ehf 1977 Akranes 1
Skel SH-413 Lķnu- og netabįtur Kjartan G Magnśsson 1979 Stykkishólmur
Skķši BA-666 Netabįtur AK47 Śtgerš ehf 1986 Patreksfjöršur 1
Skinney SF-20 Skinney-Žinganes hf Hornafjöršur 4
Skinney SF-30 Dragnóta- og netabįtur TC Offshore ehf 1964 Hornafjöršur 2
Skķrnir AK-12 Oddur Gķslason 1983 Akranes 2
Skjįlfandi ŽH-6 Lķnu- og handfęrabįtur Dodda ehf. 1987 Hśsavķk 2
Skotta BA-93 Smįri Bent Jóhannsson 1986 Patreksfjöršur 1
Skotta NS-95 Handfęrabįtur Siguršur Filippusson 1989 Seyšisfjöršur 3
Skotti VE-172 Handfęrabįtur Kristbergur Einarsson 1990 Vestmannaeyjar 2
Skrśšur NK Ferja Eyjaskip ehf 1979 Skagaströnd 4
Skuggi RE Skemmtibįtur 2007 Reykjavķk
Skuld ĶS 1984
Skśli Hjartarson BA-250 Seafood Union ehf Patreksfjöršur 1
Skśli ST-75 Lķnu- og netabįtur Śtgeršarfélagiš Skśli ehf 2007 Drangsnes 4
Skśmur HF-177 GS-śtgerš ehf Hafnarfjöršur
Skśmur RE-90 Skinney-Žinganes hf 1971 Reykjavķk
Skśmur VE-34 Ufsaberg ehf Vestmannaeyjar
Skutla SI-49 Handfęrabįtur Rammi hf 1982 Siglufjöršur 2
Skvetta SK-7 Netabįtur Žorgrķmur Ómar Tavsen 1975 Hofsós 2
Skvķsa KÓ-234 Handfęrabįtur Įrakló slf. 1982 Kópavogur 3
Skżjaborgin ŽH-118 Handfęrabįtur Jślli Bessa ehf 1996 Hśsavķk 2
Sleipnir ĮR-19 Lķnu- og handfęrabįtur Sęnż ehf 2005 Žorlįkshöfn 3
Sleipnir EA Drįttarbįtur Hafnasamlag Noršurlands 1995 Akureyri 1
Sleipnir KE-112 Lķnu- og netabįtur Hellunef ehf. 1962 Keflavķk 1
Slyngur EA-74 Slyngur ehf.b.t. Jón Kr. Kristjįnsson 2001 Akureyri
Smįaur BA-3 Lķnu- og handfęrabįtur Magnśs Kristjįn Björnsson 1980 Bķldudalur
Smįey VE-12 Žór Engilbertsson Vestmannaeyjar
Smįri HU-7 SS kerrur ehf 1982 Blönduós 4
Smįri ĶS-144 Djśpžśfa ehf 1987 Bolungarvķk 1
Smįri ÓF-20 Handfęrabįtur Smįri ehf b.t Ari S. Ešvaldsson 1987 Ólafsfjöršur 1
Smįri SU-74 Frišrik Stefįnsson Fįskrśšsfjöršur
Smįri ŽH-59 Dragnóta- og netabįtur Magnśs Kristjįn Björnsson 1979 Raufarhöfn 2
Smyrill SH-703 Ingvi Hrafn Ašalsteinsson 1983 Hellissandur 2
Smyrill SU-60 Handfęrabįtur H Skaftason ehf 1983 Stöšvarfjöršur 1
Snarfari AK-17 Handfęra- og grįsleppubįtur ŽR Śtgerš ehf 1980 Akranes 2
Snari BA-144 Lķnu- og handfęrabįtur Njöršur ehf 1982 Tįlknafjöršur 1
Snjólfur ĶS-23 Lķnu- og handfęrabįtur Seleyri ehf 1999 Bolungarvķk 2
Snjótindur SU-73 Lķnu- og handfęrabįtur Snjótindur ehf 1988 Djśpivogur 3
Snorri SH-123 Handfęrabįtur Snorri Böšvarsson 1998 Ólafsvķk 1
Snorri ST-24 Lķnu- og handfęrabįtur Létthöfši ehf 1990 Noršurfjöršur
Snorri SU-209 Gušfinna Kristjįnsdóttir 1979 Fįskrśšsfjöršur 1
Snotra RE-165 Njįll Helgason Reykjavķk
Snęfell EA-310 Frystitogari Samherji Ķsland ehf. 1968 Akureyri 6
Snęlda RE 1976
Snöggur SH-276 Lavaland ehf. 1979 Grundarfjöršur 1
Sól KÓ-0 Žorsteinn Jóakimsson 1984 Kópavogur 1
Sól BA-14 Lķnu- og handfęrabįtur Flóra ehf 1975 Patreksfjöršur 3
Sól Dögg ĶS-39 Lķnu- og handfęrabįtur Hafsteinn Ašalsteinsson 1992 Žingeyri
Sól NS-30 Handfęrabįtur Halldór fiskvinnsla ehf 1985 Bakkafjöršur 1
Sóla HF-57 Handfęrabįtur Reynir Gunnarsson 2003 Hafnarfjöršur
Sólbjört HF-40 Įgśst Žór Skarphéšinsson 1981 Hafnarfjöršur 1
Sólborg I GK-61 Netabįtur Sólplast ehf 1988 Njaršvķk
Sólborg RE-22 Netabįtur Eyramśli ehf 1961 Reykjavķk
Sólborg RE-270 Dragnótabįtur Fiskines ehf 2001 Reykjavķk 10
Sóley RE Dżpkunarskip Björgun ehf. 1979 Reykjavķk 2
Sóley SH-124 Togbįtur Soffanķas Cecilsson hf 1985 Grundarfjöršur 2
Sóley Sigurjóns GK-200 Skuttogari Nesfiskur ehf 1987 Garšur 8
Sóley Sigurjóns GK-208 Ķstogari Fiskverkun Įsbergs ehf 1971 Garšur 1
Sóley ŽH-28 Handfęrabįtur Jóhann Gunnarsson 1993 Hśsavķk 4
Sólfari SU-16 Dragnótabįtur Ķsžorskur ehf 1971 Fįskrśšsfjöršur
Sólfaxi SU-178 Rafmįni ehf. 1999 Stöšvarfjöršur 1
Sólfell EA-640 Njöršur h.f. Hrķsey
Sóllilja RE 2006 1
Sóló AK-0 Gunnar Žór Gunnarsson 1983 Akranes
Sólrśn EA-151 Lķnu- og handfęrabįtur Sólrśn ehf 2002 Įrskógssandur
Sólveig ÓF-12 Hafblik śtgerš ehf Ólafsfjöršur 1
Sólveig SH-552 Steindyr ehf 1988 Ólafsvķk
Sólveig ŽH-226 Žorsteinn Rśnar Eirķksson 1984 Hśsavķk 3
Sómi SH-163 Handfęrabįtur Višar Björnsson 1983 Stykkishólmur 1
Sonja GK-0 Sigurgeir Jónsson Sandgerši 2
Southella LR-240 Fiskvangur hf
Spaši SU-406 Elķs Pétur Elķsson 1980 Breišdalsvķk 5
Sporšur VE-9 Handfęrabįtur Nżhśs ehf 1987 Vestmannaeyjar 1
Spörri SH 1982
Stašarey SF-15 Handfęrabįtur Benedikt Sigurbergsson 1997 Hornafjöršur 1
Stašarvķk GK-44 Netabįtur Stakkavķk ehf 1977 Grindavķk 4
Stafnes KE-130 Fjölveišiskip Helga ehf 1964 Keflavķk 3
Stafnes KE-130 Žorbjörn hf Keflavķk
Stakasteinn GK-132 Lķnubįtur HVJ ehf. 1988 Sandgerši 2
Stakkavķk GK-85 Lķnu- og netabįtur Stašarberg ehf. 1982 Grindavķk 6
Stakkhamar SH-220 Lķnubįtur Kristinn J. Frišžjófsson ehf 2002 Rif 5
Stakkur GK-180 Handfęrabįtur Siggi Viggi ehf. 1988 Garšur 4
Stakkur SU-200 Handfęrabįtur Slöttur ehf 1981 Stöšvarfjöršur 1
Stįl Heppinn ĶS 1982 3
Stapaey SU-120 Žjónustubįtur Salar Islandica ehf 1975 Djśpivogur 2
Stapavķk AK-8 Handfęrabįtur Stapavķk ehf 1989 Akranes 3
Starri SH-246 Handfęrabįtur Promil ehf 1989 Arnarstapi 1
Stefįn EA-0 Handfęrabįtur Stefįn Björnsson 1959 Hrķsey
Stefįn ĶS-140 Bróšir ehf Bolungarvķk
Stefanķa SH-82 Balatį ehf. 1980 Ólafsvķk 3
Stefnir ĶS-28 Ķstogari Hrašfrystihśsiš - Gunnvör hf 1976 Ķsafjöršur 7
Stefnir KÓ Björgunarskip 2007 Kópavogur 1
Steini afi HU-10 Gnżr HU-14 śtgerš ehf. 1989 Blönduós 5
Steini G SK-14 Króksarinn ehf. 1988 Saušįrkrókur 1
Steini GK-34 Lķnu- og netabįtur Śtgeršarfélagiš Vķkingur ehf 1987 Garšur 1
Steini HF-18 1988
Steini HU-45 Lķnu- og handfęrabįtur Nesfiskur ehf 2000 Hvammstangi 3
Steini ķ Höfša EA-37 Lķnu- og handfęrabįtur Guri ehf 2000 Grķmsey 1
Steini NS-61 Einar Sęvarsson 1976 Seyšisfjöršur
Steini Óla Björns ŽH-14 Lķnu- og handfęrabįtur Kristinn J. Frišžjófsson ehf 1998 Kópasker
Steini Vigg SI-110 Dragnótabįtur Selvķk ehf 1976 Siglufjöršur 7
Steinunn AK-36 Togbįtur Aušlind śtgeršarfélag ehf. 1972 Akranes 1
Steinunn Finnbogadóttir RE-325 Fjölveišiskip Skip ehf 1964 Reykjavķk 2
Steinunn HF-108 Grunnur ehf Hafnarfjöršur 7
Steinunn RE-945 Jón Vķglundsson 1988 Reykjavķk
Steinunn SF-10 Ķstogari Skinney-Žinganes hf 2001 Hornafjöršur 6
Steinunn SH-167 Dragnótabįtur Steinunn hf 1971 Ólafsvķk 4
Steinunn ST-26 Handfęrabįtur Įgśst Einar Eysteinsson 1984 Hólmavķk 2
Stella EA-28 Netabįtur Stefįn Žóroddsson 1987 Dalvķk
Stella GK-23 Lķnu- og handfęrabįtur Žensla ehf 2004 Sandgerši 7
Stella HU-7 Ruslatunna Skagaströnd
Stella Polaris RE 2002
Stella SU-44 Reynir Gunnarsson 1978 Reyšarfjöršur
Stķgandi SF-72 Fossnes ehf. 1990 Hornafjöršur 2
Stķgandi VE-77 Togbįtur Stķgandi ehf 1988 Vestmannaeyjar 7
Stķna HF-91 Handfęrabįtur Hafnartangi ehf 1991 Hafnarfjöršur 1
Stķna SU-9 Lķnu- og handfęrabįtur EBS ehf 1999 Stöšvarfjöršur 2
Stjįni Ben ŽH-12 Stefįn Valdimarsson 1981 Hśsavķk 1
Stjįni NS-378 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
Stjarnan HF 1988
Stjarnan RE 2001
Stjarnan ST-32 Handfęrabįtur Pįll Įskelsson 1986 Hólmavķk
Stormsund DK-13 SR-mjöl hf
Stormur BA-198 Žjónustubįtur Žórsberg ehf 1985 Tįlknafjöršur 1
Stormur BA-500 Handfęrabįtur Noršankaldi slf 1982 Brjįnslękur 2
Stormur EA-48 Skallanes ehf. 1979 Dalvķk 2
Stormur HF-31 Svavar Žorsteinsson 1990 Hafnarfjöršur 2
Stormur SH-333 Vinnubįtur Blķša ehf. 1959 Hellissandur 1
Straumnes ĶS-240 Lķnu- og handfęrabįtur Flugalda ehf 2001 Sušureyri
Straumur II SH-61 Śtgeršarfélagiš Straumur ehf 1980 Arnarstapi 2
Straumur EA-18 Lķnu- og handfęrabįtur Siguršur R Tryggvason 1999 Dalvķk 1
Straumur SH-26 Handfęrabįtur Lending ehf 1976 Arnarstapi
Straumur SH-90 Handfęrabįtur Beitir sf 1993 Stykkishólmur 3
Straumur ST-65 Lķnu- og handfęrabįtur Lovķsa ehf 1998 Hólmavķk 6
Straumur SU-14 Handfęrabįtur Eyri Eskifirši ehf 1988 Stöšvarfjöršur 5
Strekkingur HF-30 Lķnu- og netabįtur Stormur seafood ehf. 2004 Hafnarfjöršur 4
Stubbur NK-10 Handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Žór ehf. 1982 Neskaupstašur 1
Sturla GK-12 Nótaskip Žorbjörn hf 1967 Grindavķk 10
Sturla Halldórsson ĶS Drįttarbįtur Ķsafjaršarhöfn 2005 Ķsafjöršur 5
Sturla Sķmonarson SH-1 S.Sturluson ehf 1987 Stykkishólmur 2
Sturlaugur H Böšvarsson AK-10 Ķstogari HB Grandi hf. 1981 Akranes 8
Stuttnefja BA-408 Handfęrabįtur Iceland Sea Angling hf 2006 Tįlknafjöršur 1
Sśddi NS-2 Lķnu- og handfęrabįtur Kaspar ehf 1990 Seyšisfjöršur 1
Sušri gamli SH-364 Ólķna Gunnlaugsdóttir 1955 Hellnar
Sušri ST-99 Skemmtibįtur Śtgeršarfélagiš Sušri ehf. 1983 Hólmavķk 6
Sušurey ŽH-9 Togbįtur Ķsfélag Vestmannaeyja hf 1991 Žórshöfn 8
Sśgfiršingur ĶS-0 Percy ehf 1987 Žingeyri
Sśla ĮR 1988
Sślan EA-300 Nótaskip Sķldarvinnslan hf 1967 Akureyri 2
Sślutindur HF-75 Bjarni Björgvinsson Hafnarfjöršur
Sumrungur SH-209 Jakob Jónsson 1985 Stykkishólmur
Sundhani ST-3 Lķnubįtur ĮVM śtgerš ehf 1987 Drangsnes 1
Sunna ekki į skipaskrį EA-51 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
Sunna ekki meš haffsk.1/5 91 SH-333 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
Sunna ĶS-62 Senson ehf 1986 Sśšavķk
Sunna Lķf KE-7 Netabįtur Hįbjörg ehf 1978 Keflavķk 3
Sunna SI-67 Sunna ehf 1989 Siglufjöršur 2
Sunna SK-59 Gušjón Sveinn Magnśsson 1972 Saušįrkrókur
Sunnufell HF Skemmtibįtur 2007 Garšabęr
Surprise HF-8 Netabįtur Surprise Hvammstangi ehf 1960 Hafnarfjöršur 7
Svala BA-87 Žórsberg ehf Patreksfjöršur
Svala Dķs KE-29 Netabįtur Siguršur Haraldsson ehf 1983 Keflavķk 2
Svala EA-143 Valdimar Bragason 1979 Dalvķk
Svala ĶS-35 Sęmundur Fróši ehf. 1987 Sušureyri 4
Svala SH-143 Handfęrabįtur Hulda Hildibrands ehf. 1978 Stykkishólmur 4
Svala Sif SH-212 Frišgeir V Hjaltalķn 1988 Grundarfjöršur 3
Svalan BA-27 Netabįtur Noršurhólmi ehf 1987 Brjįnslękur 4
Svalan RE 1988
Svalan SH-121 Svalan ehf. 1981 Grundarfjöršur 2
Svalan SH-92 Erla Dagmar Lįrusdóttir 1949 Stykkishólmur
Svalur BA-120 Lķnubįtur Hafsbrśn ehf 2006 Brjįnslękur 3
Svalur BA-2 Lķnubįtur Hafsbrśn ehf 1998 Bķldudalur
Svalur EA-124 Gušlaugur Jóhannesson 1986 Hrķsey 2
Svana NK-0 Halldór Gunnlaugsson 1993 Neskaupstašur
Svana SH-234 Handfęrabįtur ÓPH ehf 2002 Ólafsvķk 1
Svanborg VE-52 Žrķdrangar ehf 1973 Vestmannaeyjar
Svanni ĶS-107 Lķnu- og handfęrabįtur Įrtunga ehf 1990 Ķsafjöršur 4
Svanur BA-54 Lķnu- og handfęrabįtur Skįlaberg ehf 1995 Patreksfjöršur 4
Svanur EA-777 Einar Pétursson Dalvķk
Svanur GK-620 Nausthóll ehf 1978 Vogar 1
Svanur KE-90 Ljósfiskur ehf Keflavķk
Svanur ST-9 Handfęrabįtur Arngrķmur Kristinsson 1979 Noršurfjöršur
Svanur Žór EA-318 Skemmtibįtur Ómar Valgaršsson 1985 Akureyri
Svava Gķsladóttir BA-220 Handfęra- og grįsleppubįtur Skarfaklettur ehf 1982 Patreksfjöršur 2
Svea Marķa KÓ 1986
Sveinbjörg HU-49 Sigurbįra ehf Skagaströnd 1
Sveinbjörn Jakobsson SH-10 Fjölveišiskip Śtgeršarfélagiš Dvergur hf 1967 Ólafsvķk 2
Sveinbjörn Jakobsson SH-104 Dragnótabįtur Noršursigling ehf 1964 Hśsavķk 4
Sveinbjörn Sveinsson NS Björgunarskip Björgunarbįtasjóšur Vopnafjaršar 1987 Vopnafjöršur 1
Sveini EA-173 Handfęrabįtur Gunnžór E Sveinbjörnsson 1997 Dalvķk
Sveinn EA-204 Bįrufell ehf 1985 Akureyri
Sveinn SU-225 Handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Eišur ehf 1978 Reyšarfjöršur 1
Sverrir SH-126 Lķnubįtur Sverrisśtgeršin ehf 2000 Ólafsvķk 1
Swanella H1065 (MSBU5) GB-999 Erlendur ašili Gįmur/Sigling
Sylvia ZDFO9 GI-999 Erlendur ašili
Sęberg AK-220 Sęvar Siguršsson Akranes
Sęberg HF-224 Dragnótabįtur Ocean Direct ehf. 1966 Hafnarfjöršur 4
Sęberg SU-112 Lķnu- og handfęrabįtur SU-112 slf 1979 Stöšvarfjöršur 3
Sębjörg BA-59 Lķnu- og netabįtur Lįtraröst ehf 1971 Patreksfjöršur 1
Sębjörg EA-184 Dragnóta- og netabįtur Sębjörg ehf 1990 Grķmsey 1
Sębjörg Ii SH Björgunarskip Björgunarbįtasjóšur SVFĶ, Snęfel 1993 Snęfellsbęr
Sębjörg SU-170 Kristmann Jónsson Stöšvarfjöršur
Sębjörn ĶS-121 Dragnótabįtur Glašur ehf 1987 Bolungarvķk 3
Sębjörn ST-68 Sębjörn ST-68 ehf 1981 Drangsnes 1
Sęborg EA-280 Safngripur Sveinn Hjįlmarsson 1973 Akureyri
Sęborg HU-80 Eik sf 1987 Skagaströnd 1
Sęborg NS-40 Netabįtur Grönvold ehf 1988 Vopnafjöršur 2
Sęborg SU-400 Lķnu- og handfęrabįtur Sóli ehf 1990 Breišdalsvķk 3
Sębyr ST-25 Skemmtibįtur Sęvķk ehf. 1985 Hólmavķk 1
Sędķs Bįra GK-88 H.Pétursson ehf Garšur 3
Sędķs ĶS-467 Vilmundur Reimarsson Bolungarvķk
Sędķs ĶS-67 Lķnu- og netabįtur Freydķs sf 2006 Bolungarvķk 4
Sędķs NK-25 Handfęrabįtur Maryian Marinov Petrov 2004 Neskaupstašur 4
Sędķs NS-29 Handfęrabįtur Pétur B Įrnason Bakkafjöršur
Sędķs SF-4 Lķnu- og handfęrabįtur Austurey ehf 1993 Hornafjöršur
Sędķs SH-138 Handfęrabįtur Kiddó ehf 2003 Ólafsvķk 1
Sędķs ST 1970
Sędķs ST-6 Handfęrabįtur Jakob Jens Thorarensen 1981 Noršurfjöršur 1
Sędķs SU-78 Sverrir Gestsson ehf Stöšvarfjöršur 7
Sędķs ŽH-305 Handfęrabįtur Knarrareyri ehf 1981 Hśsavķk 3
Sęfari ĮR-170 Fjölveišiskip Völ ehf 1988 Žorlįkshöfn 5
Sęfari BA-110 Handfęrabįtur Sęfari BA-110 ehf 1987 Brjįnslękur 1
Sęfari EA Rķkisfjįrhirsla 1991 Grķmsey 2
Sęfari EA 1978
Sęfari GK-89 Bogi Ingvar Traustason Grindavķk
Sęfari HU-200 Handfęra- og grįsleppubįtur Śtgeršarfélagiš Sęfari ehf 2001 Skagaströnd 2
Sęfari II SH-43 Handfęrabįtur Sęvar SH 243 ehf Grundarfjöršur 1
Sęfari II SH-43 Handfęrabįtur Sęvar SH 243 ehf 2004 Grundarfjöršur
Sęfari SH-0 Faržegaskip Sęferšir ehf. 1983 Stykkishólmur 2
Sęfari SH-339 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Geysir ehf 1987 Ólafsvķk 2
Sęfari SU-75 Frišrik Rósmundsson Eskifjöršur
Sęfari SU-85 Hrappur sf 1994 Fįskrśšsfjöršur 3
Sęfaxi NS-145 Lķnu- og handfęrabįtur Faxavķk ehf bt. Elvars Ž.Tryggvasonar 2001 Borgarfjöršur eystri 2
Sęfugl HF 1985
Sęfugl ĶS-879 Katrķn S Alexķusdóttir Ķsafjöršur 1
Sęfugl ST-81 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Gummi ehf 1998 Drangsnes 2
Sęgreifi EA-444 Lķnu- og handfęrabįtur Steingrķmur Svavarsson 1985 Akureyri 1
Sęgrķmur GK-552 Netabįtur Maron ehf 1990 Grindavķk 2
Sęhamar SH-223 Lķnu- og netabįtur Kristinn J. Frišžjófsson ehf 2005 Rif 2
Sęlaug MB-12 Magnśs Ž.Ólafsson 1978 Borgarnes
Sęli AK-173 Lķnu- og handfęrabįtur HMHM ehf bt. Hilmar Björnsson 1987 Akranes
Sęli BA-333 Lķnu- og netabįtur Stegla ehf 2006 Tįlknafjöršur 3
Sęli SU-47 Lukka sf Stöšvarfjöršur
Sęljómi BA-59 Lķnu- og netabįtur Lįtraröst ehf 1989 Patreksfjöršur 1
Sęljón NS-19 Handfęrabįtur Selnibba ehf 1989 Vopnafjöršur 1
Sęljón SU-104 Frišžjófur hf Eskifirši Eskifjöršur 1
Sęljós ĮR-11 Fjölveišiskip Nesbrś ehf 1956 Žorlįkshöfn
Sęljós GK-2 Fjölveišiskip Nesbrś ehf 1973 Sandgerši 8
Sęmi AK-13 Sęmi-śtgerš ehf 1985 Akranes 3
Sęmundur Fróši RE-0 Žjónustubįtur Hįskóli Ķslands 1988 Reykjavķk 2
Sęnes SU-44 Fjölveišiskip Ósnes ehf 1968 Djśpivogur 4
Sęperla RE 2006 Reykjavķk
Sępjakkur SH-15 Frišžjófur Orri Jóhannsson 1987 Rif 1
Sęr GK-100 Handfęrabįtur Pįll Finnbogi Ašalsteinsson 1958 Grindavķk
Sęr HF-138 Lķnu- og handfęrabįtur Sate ehf. 1999 Hafnarfjöršur 2
Sęrif SH-25 Lķnu- og netabįtur Melnes ehf 2005 Rif 6
Sęrśn EA-15 Björn Elķasson 1977 Dalvķk 1
Sęrśn EA-251 Lķnu- og handfęrabįtur Sólrśn ehf 1998 Įrskógssandur 1
Sęrśn SH Faržegaskip Sęferšir ehf. 1978 Stykkishólmur 4
Sęrśn ST-27 Björn Halldór Pįlsson 1980 Drangsnes 1
Sęstjarnan BA-40 Unnvör ehf 1992 Bķldudalur 2
Sęstjarnan RE 1981
Sęślfur AK-26 Grįsleppubįtur Varślfur ehf 1987 Akranes 3
Sęślfur GK-137 Handfęrabįtur Pétur Einarsson 1986 Vogar 1
Sęunn EA-9 Skemmtibįtur Sigurgeir Jślķusson 1982 Hrķsey
Sęunn Eir NS-47 Lķnu- og handfęrabįtur Vķšir Davķšsson 1992 Vopnafjöršur 1
Sęunn HU-30 Lķnu- og handfęrabįtur H 1550 ehf. b.t Gušbjörg Siguršardóttir 1987 Blönduós 2
Sęunn ÓF-7 Handfęrabįtur Norlandia ehf 1980 Ólafsfjöršur 2
Sęunn SF-155 Handfęrabįtur Gunnar Žór Gušmundsson 1989 Hornafjöršur 2
Sęunn Sęmundsdóttir ĮR-60 Lķnu- og netabįtur Hrķmgrund ehf 2007 Žorlįkshöfn 2
Sęunn ŽH-22 Hóllinn ehf 1989 Hśsavķk 2
Sęvaldur ŽH-216 Handfęrabįtur Einar Ó. Magnśsson 1986 Hśsavķk 5
Sęvar EA Ferja Eyfar ehf. 1999 Hrķsey
Sęvar KE-1 Dragnóta- og netabįtur Ósk ehf 1981 Keflavķk 1
Sęvar NK-18 Einar Vilhjįlmur Hįlfdįnarson Neskaupstašur
Sęvar SF-272 Lķnu- og handfęrabįtur Sólsker ehf 1999 Hornafjöršur
Sęvi GK-44 Plastverk-trefjaplastframl hf Garšur
Sęžór EA-101 Lķnu- og netabįtur G.Ben śtgeršarfélag ehf 2006 Įrskógssandur 4
Sölvi BA-19 Siguršur H Brynjólfsson 1983 Bķldudalur
Sörli ST-67 Lķnu- og handfęrabįtur GŽ Gķslason ehf 1986 Noršurfjöršur
 

T

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Talbor H 0074AV LLQM NO-37 SR-mjöl hf
Tįlkni BA-64 Lķnu- og netabįtur Oddberg ehf 1972 Tįlknafjöršur 2
Taniwha RE 1995
Tanja SH Faržegaskip Kristjįn Gunnlaugsson 2005 Hellnar
Taurus EE-999 Erlendur ašili
Taurus EK-9914 Reyktal žjónusta ehf 2
Teista BA-290 Hafžór Gylfi Jónsson 1977 Patreksfjöršur 1
Teista HF-24 Sigurgeir Gušmundsson Hafnarfjöršur 1
Teista ĶS-407 Handfęrabįtur Iceland Sea Angling hf 2006 Sśšavķk 1
Teista NS-24 Erlingur Emilsson 1982 Vopnafjöršur
Teista SH-49 Handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Örnólfur ehf 1998 Arnarstapi 2
Teistan RE-33 Stķgur Reynisson 1990 Reykjavķk 3
Teistey DA-15 Grįsleppubįtur Teistey slf b.t.Gušjón Kristjįnsson 1986 Skaršsstöš 1
Tenor LALU NO-999 Erlendur ašili
Tensho Maru JP-999 Gunnar Gušjónsson sf
Thor RE 1951 1
Timmiarmivt GL-17 Žorvaldur Jónsson
Tjaldanes GK-525 Fjölveišiskip Grķmsnes ehf 1962 Grindavķk
Tjaldanes GK-525 Lķnubįtur GSA śtgerš ehf. 1964 Njaršvķk 8
Tjaldur BA-68 Grunnslóš ehf 1955 Brjįnslękur 2
Tjaldur Ii ĶS 2006 1
Tjaldur ll BA-294 Handfęra- og grįsleppubįtur Litli- Tjaldur ehf 1979 Patreksfjöršur 3
Tjaldur ll ŽH-294 Neta- og handfęrabįtur Islandsk Handels & Fiskeri Co e 1970 Hśsavķk 3
Tjaldur NK-10 Lķnu- og handfęrabįtur Steingrķmur Kolbeinsson 1988 Neskaupstašur
Tjaldur ÓF-3 Lķnu- og handfęrabįtur Tjaldur ehf 1987 Ólafsfjöršur 1
Tjaldur SH-270 Lķnuskip K G fiskverkun ehf 1992 Rif 7
Tjaldur SU-179 Jens Kristjįnsson 1972 Fįskrśšsfjöršur 1
Tjįlfi SU-63 Dragnótabįtur Hilmar Jónsson 1988 Djśpivogur 4
Tjślla KE-18 Lķnubįtur Gotti ehf. 1999 Keflavķk 3
Tobba Trunta RE 2006
Tómas Harši NK-23 Kślulįn ehf. 1989 Neskaupstašur 3
Tómas Žorvaldsson GK-10 Lķnu- og netabįtur Žorbjörn hf 1966 Grindavķk 8
Tommi RE 1974
Toni EA 1984
Toni EA-62 Lķnu- og handfęrabįtur Njįll ehf 2005 Įrskógssandur 1
Toppskarfur ĶS-417 Handfęrabįtur Iceland Sea Angling hf 2007 Sśšavķk
Torfi Jóns BA-138 Lķnu- og netabįtur Krossi-śtgeršarfélag ehf 1987 Patreksfjöršur 3
Torfi SH-139 Handfęrabįtur Tyrfill ehf. 1982 Stykkishólmur 3
Tóti EA-200 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
Tóti ĶS-30 Śtgeršarfélagiš Fossar ehf 1978 Bolungarvķk 1
Tóti KE-64 Haraldur Hinriksson 1983 Keflavķk 1
Tóti NS-36 Grįsleppubįtur Grönvold ehf 1992 Vopnafjöršur 1
Trausti ĶS-111 Fjölveišiskip Śtgeršarfélagiš Berg ehf 1961 Sśšavķk
Trķton ST-100 Sęafl ehf. Hólmavķk 2
Tróndur ķ Götu FD 175 OW 2416 (gamalt) FO-999 SR-mjöl hf 1
Tryggvi Ešvaršs SH-2 Nesver ehf Rif 11
Tryllir GK-600 Lķnu- og netabįtur Hafsteinn Sęmundsson 1988 Grindavķk 2
Tumįskollur RE-612 Tumįskollur ehf. Stykkishólmur
Tumi EA-84 Lķnu- og handfęrabįtur Duggulįg ehf. 1999 Įrskógssandur 2
Tumi litli HF-99 Handfęrabįtur Heišar Helguson 2001 Hafnarfjöršur 3
Tungufell BA-326 Togbįtur Sęröst ehf 1978 Tįlknafjöršur 7
Tvisturinn BA- Vinnubįtur Žörungaverksmišjan H.F. 2001 Reykhólar
Tżbrį EA-0 Handfęrabįtur Noršurströnd ehf/Dalvķk 1984 Dalvķk 1
Tżr RE Varšskip Landhelgisgęsla Ķslands 1975 Reykjavķk 4
 

U

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Uggi HF 2007
Uggi HF-111 Handfęrabįtur Blįber ehf 1981 Hafnarfjöršur 2
Uggi KE 1991
Uggi SF-47 SF - 47 ehf 1987 Hornafjöršur 1
Uggi VE-272 Handfęrabįtur TB Uggi ehf 1981 Vestmannaeyjar 1
Uggi ŽH-253 Ingólfur Įrnason 1980 Hśsavķk 1
Ugla EA 1984
Una BA-78 Handfęrabįtur Bergkvist ehf 1986 Bķldudalur 1
Una SU-89 Dragnóta- og togbįtur Mardķs ehf 1972 Eskifjöršur 1
Undķna HF-55 Handfęrabįtur Žrįinn og Heišar ehf 1978 Hafnarfjöršur 3
Undri ĶS-0 Gķsli Kristinn Ķsleifsson 1977 Sśšavķk 1
Unna ĶS-72 Hraukhólmur ehf 1986 Sśšavķk 2
Unnar ĶS-300 Dragnótabįtur Kśvķkur ehf. 1987 Ķsafjöršur 2
Unnur ĮR-10 Lķnu- og netabįtur Skerflóš ehf. 1987 Stokkseyri 1
Unnur BA-1 Handfęrabįtur Sęfiskur ehf. 1982 Patreksfjöršur 1
Unnur ŽH-95 Gušjón Gamalķelsson 1983 Žórshöfn
Urta RE 1987
 

Ś

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Śši RE-284 Pétur Jóhannsson Reykjavķk
Ślfur RE-17 Handfęrabįtur Jóhannes Bergžór Jónsson 1979 Reykjavķk 1
Ślla SH-279 Netabįtur Ferskur ehf 1990 Ólafsvķk
Śtlaginn RE-0 Djśpmynd hf Reykjavķk Garšur
 

V

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
V.A Dalaröst SH-555 Skemmtibįtur Įki Įskelsson 1970 Stykkishólmur 1
Vaka SU-25 Handfęrabįtur Snęljós ehf 1987 Stöšvarfjöršur 6
Vala HF-5 Vala HF-5 ehf 1987 Hafnarfjöršur 4
Vala SU-23 Fiskiörn ehf 1979 Djśpivogur 3
Valberg VE-10 Handfęrabįtur Anna Grétarsdóttir 1982 Vestmannaeyjar 1
Valbjörn ĶS-307 Togbįtur Birnir ehf 1984 Bolungarvķk 9
Valdimar AK-15 Netabįtur Blįland ehf 1983 Akranes
Valdimar GK-195 Lķnuskip Žorbjörn hf 1982 Vogar 11
Valdimar SF-0 Einar Björn Einarsson 1988 Hornafjöršur
Valdimar SH-250 Lķnu- og handfęrabįtur Sęvaršur slf 1992 Grundarfjöršur 4
Valdķs HF-0 Valdimar Elķasson 1995 Hafnarfjöršur
Valgeršur ĶS-92 Magnśs Jakobsson Bolungarvķk
Valli GK-34 Reinhard Svavarsson 1972 Sandgerši
Valur GK-6 Stakkar ehf 1963 Sandgerši
Valur ĶS-20 Togbįtur Hrašfrystihśsiš - Gunnvör hf 1975 Sśšavķk 2
Valur SH-238 Ö. Jónsson ehf. 1985 Grundarfjöršur 1
Valur ST-30 Handfęrabįtur Siguršur Skagfjörš Ingimarsson 1990 Drangsnes 1
Valur ŽH-16 Sigurjón Kristjįnsson 1978 Hśsavķk
Valur ŽH-221 Sigurjón Kristjįnsson Hśsavķk
Valžór EA-313 Hartmann Kristjįnsson 1979 Dalvķk
Valžór GK-123 Togbįtur Valžór ehf. 1969 Grindavķk 9
Valžór SU-27 Unnsteinn Rśnar Kįrason Fįskrśšsfjöršur 1
Varzuga RU-85 Grendal ehf
Vasiliv Ponomaryou RU-80 Grendal ehf
Vébjörn ĶS-301 Bjarnarhķši ehf 1986 Kópavogur
Veišibjalla NK-63 Einar Sigurbrandsson 1974 Neskaupstašur
Veiga ĶS-76 Kolbeinseyri ehf 1982 Sśšavķk 1
Veiga SH-107 Handfęrabįtur Baldur Ragnarsson 1998 Stykkishólmur 4
Venni GK-606 Hęšarendi ehf Grindavķk 2
Venus I VA-451 (XPZN) FO-35 Erlendur ašili
Venus VA 51 (XPZE) FO-999 Erlendur ašili
Ver AK-27 Netabįtur Sęvar K ehf 1987 Akranes 6
Ver RE-112 Netabįtur Rįšgjöf og višhald ehf 1955 Reykjavķk 1
Ver SH-38 Vala SH-38 ehf 1985 Stykkishólmur 1
Verdi NO-999 Erlendur ašili
Vestfiršingur BA-97 Handfęrabįtur Erlendur Kristjįnsson 1990 Patreksfjöršur 1
Vestmannaey VE-444 Skuttogari Bergur-Huginn ehf 2007 Vestmannaeyjar 7
Vestri BA-63 Dragnóta- og togbįtur Vestri ehf 1963 Patreksfjöršur 6
Višar ĶS-500 Handfęrabįtur Hrólli ehf. bt. Įgśst S Hrólfsson 2001 Bolungarvķk 2
Višarnes Su-16 Gunnsteinn Žrastarson Breišdalsvķk 1
Vķšir EA-910 Frystitogari Samherji hf 1974 Akureyri
Vķšir ŽH-210 Lķnu- og handfęrabįtur Vķšir śtgerš ehf. 1992 Grenivķk 1
Viggi NS-22 Lķnu- og handfęrabįtur Hólmi NS 56 ehf 2003 Vopnafjöršur 1
Viggó SH-101 SH 101 ehf. 1981 Stykkishólmur 4
Viggó SI-32 Neta- og handfęrabįtur Sverrir Björnsson 1979 Siglufjöršur 5
Vigri RE-71 Frystitogari Ögurvķk hf 1992 Reykjavķk 8
Vķkingur AK-100 Nótaskip HB Grandi hf. 1960 Akranes 7
Vķkingur NK-3 Handfęrabįtur Klakksvķk ehf 1990 Neskaupstašur 6
Vķkingur SK-78 Handfęrabįtur Gunnar Steingrķmsson 1995 Haganesvķk
Vķkingur ŽH-264 Lķnu- og handfęrabįtur Hólmsteinn Helgason ehf 1996 Raufarhöfn 1
Vķkingur ŽH-40 Lķnu- og handfęrabįtur Vķkurhöfši ehf 1981 Hśsavķk 3
Vķkurröst VE-70 Handfęrabįtur HH śtgerš ehf 1999 Vestmannaeyjar 3
Vilborg ST-100 Netabįtur Geir Žórarinn Zoega ehf 1972 Djśpavķk
Vilborg ŽH-11 Hreišar Jósteinsson 1982 Hśsavķk 3
Vilhelm Žorsteinsson EA-11 Frystitogari og nótaskip Samherji Ķsland ehf. 2000 Akureyri 5
Villi GK Drįttarbįtur Grindavķkurhöfn 1947 Grindavķk 1
Villi-Björn SH-148 Hvalaskošunarskip VPH fasteignir ehf 1983 Rif 2
Vima NO-93 SR-mjöl hf
Vinur SH-34 Lķnu- og handfęrabįtur Hįigaršur ehf 2000 Grundarfjöršur 1
Vinur SK-22 Lķnu- og handfęrabįtur Įsnef ehf 1984 Saušįrkrókur
Vinur ŽH-73 Netabįtur Kumblavķk ehf 1986 Hśsavķk 3
Vķsir EA-64 Grįsleppubįtur Įslaugur Haddson 1977 Hjalteyri 3
Vķsir ĶS-424 Handfęrabįtur GSA śtgerš ehf. 1994 Bolungarvķk 1
Vķsir SH-77 Lķnu- og handfęrabįtur Hempill ehf 1988 Ólafsvķk 4
Vķxill II SH-158 Netabįtur Skęlingur ehf. 1987 Stykkishólmur 1
Volstad Viking NO-1 Skipaafgr.Gunnars Jónssonar
Von EA-38 Lķnu- og handfęrabįtur Grétar Óttar Gķslason 1977 Akureyri 1
Von GK-113 Lķnu- og netabįtur Śtgeršarfélag Sandgeršis 2007 Sandgerši 7
Von GK-22 H.Pétursson ehf Sandgerši
Von SF-2 Netabįtur Mišós hf 1986 Hornafjöršur 2
Von SH-192 Žórkell Geir Högnason 1978 Arnarstapi
Von ŽH-46 Haraldur Siguršsson 1979 Kópasker 1
Von ŽH-54 Lķnu- og netabįtur Siguršur Kristjįnsson 1975 Hśsavķk 5
Vonin EA-0 Grétar Berg Hallsson 1978 Akureyri 3
Vöggur NK-40 Handfęrabįtur Hunting Specialists ehf 1984 Neskaupstašur 2
Vöggur NS-75 Freyr Andrésson 1988 Seyšisfjöršur 1
Völusteinn ST-37 Handfęrabįtur Valaborg ehf 1985 Hólmavķk 1
Vöršur EA-748 Gjögur hf 2006 Grenivķk 6
Vöršur Ii BA Björgunarskip Björgunarbįtasjóšur Baršastr. 1987 Patreksfjöršur 2
Vöttur SU-250 Togbįtur Njįll Torfason 1986 Breišdalsvķk 11
 

Y

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Yasnogorsk RU-999 Gįra ehf
Yrsa HF 1983
Ystiklettur VE-117 Handfęrabįtur Blįmann ehf 1983 Vestmannaeyjar 1
 

Ż

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Żmir BA-32 Dragnóta- og netabįtur Żmir hf 1977 Bķldudalur 1
 

Ž

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Žerna AK-11 Handfęrabįtur HMR ehf 1982 Akranes 3
Žerna SH-350 Lķnubįtur Óskar Skślason 1998 Rif 1
Žerna SU-18 Śtgeršarfélagiš Sjór ehf. 1988 Breišdalsvķk 1
Žerney RE-1 Frystitogari HB Grandi hf. 1992 Reykjavķk 6
Žeyr SU-17 Hringur Arason 1982 Djśpivogur 3
Žinganes SF-25 Togbįtur Skinney-Žinganes hf 1991 Hornafjöršur 5
Žingey ŽH-51 Fjölveišiskip Aušrśn ehf 1983 Hśsavķk 7
Žjarkurinn SU-999 Nykur ehf 1982 Djśpivogur 1
Žjótur AK Drįttarbįtur Faxaflóahafnir sf. 1990 Akranes 2
Žór HF-4 Frystitogari Stįlskip ehf 1998 Hafnarfjöršur 8
Žór VE Björgunarskip Björgunarfélag Vestmannaeyja 1993 Vestmannaeyjar 3
Žóra NS-0 Gunnar S.Kristjįnsson 1969 Seyšisfjöršur
Žorbjörg ŽH-0 Einar E Siguršsson 1992 Raufarhöfn
Žorbjörg ŽH-25 Handfęrabįtur Ęšarsker ehf. 2003 Kópasker
Žórdķs GK-198 Höršur Steinžórsson 1980 Garšur 1
Žórdķs GK-82 Handfęrabįtur Guggan ehf 1988 Grindavķk 1
Žórdķs HU 1987
Žórdķs SH-59 Handfęrabįtur Gjįlfur ehf 2000 Ólafsvķk
Žorfinnur EA-47 Žorfinnur EA-120 ehf 1982 Hrķsey
Žorgrķmur SK-26 Inguhlein ehf 1984 Hofsós
Žorgrķmur SK-27 Lķnu- og handfęrabįtur Jónas Žór Einarsson 1990 Hofsós 2
Žórir SF-177 Fjölveišiskip Skinney-Žinganes hf 1956 Hornafjöršur 2
Žórir SF-77 Skinney-Žinganes hf Hornafjöršur 6
Žórkatla GK-9 Lķnu- og handfęrabįtur Stakkavķk ehf 2005 Grindavķk 4
Žorlįkur ĶS-15 Lķnubįtur Jakob Valgeir ehf 2000 Bolungarvķk 7
Žorleifur EA-88 Fjölveišiskip Sigurbjörn ehf 1975 Grķmsey 3
Žórólfur ĶS-578 Percy ehf Sušureyri
Žorri RE 2005 2
Žorri VE-50 Skemmtibįtur Jaspķs ehf 1960 Vestmannaeyjar
Žórshani BA-411 Handfęrabįtur Iceland Sea Angling hf 2007 Tįlknafjöršur
Žórsnes II SH-209 Fjölveišiskip Björg Seafood ehf. 1975 Stykkishólmur 4
Žórsnes SH-109 Netabįtur Žórsnes ehf 1964 Stykkishólmur 9
Žorsteinn GK 2008 2
Žorsteinn ĶS-74 Nökkvi sf Ķsafjöršur
Žorsteinn SH-145 Fossdalur ehf. Rif
Žorsteinn ŽH-115 Fjölveišiskip Önundur ehf 1946 Raufarhöfn 4
Žorsteinn ŽH-360 Frystitogari og nótaskip Ķsfélag Vestmannaeyja hf 1988 Žórshöfn 2
Žórunn SH-0 Siguršur P Pétursson 1978 Hellissandur
Žórunn Sveinsdóttir VE-401 Ós ehf Vestmannaeyjar 9
Žorvaldur SH-71 Handfęrabįtur Dagmar ehf. 1984 Hellnar 2
Žrasi SH-375 Rafn ehf Ólafsvķk
Žrasi VE-20 Grįsleppubįtur Śtgeršarfélagiš Hellisey ehf 1986 Vestmannaeyjar 2
Žristur BA-5 Žristur BA-5 ehf 1989 Brjįnslękur 1
Žristurinn BA- Vinnubįtur Žörungaverksmišjan H.F. 1997 Reykhólar 1
Žróttur HF Drįttarbįtur Hafnarfjaršarhöfn 1963 Hafnarfjöršur 7
Žrymur BA-606 Handfęrabįtur Alli Gamli ehf 1995 Brjįnslękur 2
Žröstur BA-48 Handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Burst ehf. 2000 Bķldudalur 5
Žröstur ĶS-433 HAV2 ehf. Bolungarvķk 2
Žröstur ÓF-24 Frķmann Ingólfsson 1980 Ólafsfjöršur 1
Žröstur SH-0 Kristjįn H Gušmundsson 1969 Grundarfjöršur
Žröstur SH-19 Stjįni ehf 1995 Grundarfjöršur 3
Žura AK-79 Lķnubįtur Steindór Kristinn Oliversson 1984 Akranes 1
Žytur ekki meš haffsk.1/5 91 RE-104 ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
Žytur MB-10 Merki ehf 1985 Borgarnes 2
Žytur RE-0 Įsgeir Jamil Allansson 1986 Reykjavķk
Žytur SK-18 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Žytur ehf 1993 Saušįrkrókur 4
Žytur SK-28 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Žytur ehf 1993 Saušįrkrókur
Žytur ST-14 Lķnu- og handfęrabįtur Sį Guli ehf 1978 Noršurfjöršur
Žytur VE-25 Lķnu- og netabįtur Emmi ehf 1979 Vestmannaeyjar 1
 

Ę

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Ęšruleysi HF-36 Kristjįn Kristjįnsson 1979 Hafnarfjöršur 1
Ęšur BA-31 Handfęrabįtur Hnķfill ehf 2002 Patreksfjöršur
Ęgir RE-0 Varšskip Landhelgisgęsla Ķslands 1968 Reykjavķk 2
Ęsa GK-115 Lķnu- og handfęrabįtur Heišarlundur ehf 1986 Garšur 2
Ęsa HU-34 Handfęrabįtur H 1550 ehf. b.t Gušbjörg Siguršardóttir 1978 Blönduós 1
Ęsa HU-34 Kristjįn Ž. Jónsson Blönduós
 

Ö

Nafn Tegund Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Öšlingur SF-165 Fjölveišiskip Sólhóll ehf. 1968 Hornafjöršur
Öšlingur SU-19 Lķnu- og handfęrabįtur Eyfreyjunes ehf 2002 Djśpivogur 3
Öggur AK-0 Kristjįn E. Frišriksson Akranes
Ögmundur SH-84 Ķsel ehf 1988 Ólafsvķk
Ögn ĶS-164 Handfęrabįtur Baldur Jónsson 1959 Flateyri
Ögn RE-265 Žorvaldur Kjartansson 1980 Reykjavķk
Ögri RE-72 Handfęrabįtur Ögurvķk hf 1987 Reykjavķk 1
Ögrun RE 1997
Ölver ĮR Drįttarbįtur Žorlįkshafnarhöfn 2000 Žorlįkshöfn 1
Ölver HF-43 Kristjįn Žorleifsson 1981 Hafnarfjöršur
Ölver ĶS-85 Lķnubįtur Boli ehf. 1982 Bolungarvķk 4
Ölver ÓF-2 Handfęrabįtur Žorbergur Žórarinsson 1984 Ólafsfjöršur 3
Ölver ST-15 Handfęrabįtur Ólafur Thorarensen 1982 Noršurfjöršur 2
Öndin AK-58 Jóhann Frķmann Jónsson Akranes 1
Öngull BA-21 Handfęra- og grįsleppubįtur Hnothamar ehf. 1981 Patreksfjöršur 5
Öngull ĶS-93 Handfęrabįtur Halldór Antonsson 1982 Ķsafjöršur 3
Önundur ĶS-127 Handfęra- og grįsleppubįtur Valžjófur ehf. 1988 Flateyri 3
Ör RE 1984
Ör SH-57 Handfęrabįtur Sęli ehf 1981 Stykkishólmur 1
Örfirisey RE-4 Frystitogari HB Grandi hf. 1988 Reykjavķk 3
Örkin ST-19 Anna Gušjónsdóttir 1980 Noršurfjöršur
Örkin SU-119 Lķnu- og handfęrabįtur Ölduós ehf 2000 Stöšvarfjöršur 2
Örn I RE 1980
Örn ĶS-31 Togbįtur Hrašfrystihśsiš - Gunnvör hf 1973 Ķsafjöršur 3
Örn KE-14 Dragnótabįtur Sólbakki ehf 1999 Keflavķk 4
Örn ll SF-70 Handfęrabįtur Sķlavķk ehf 2001 Hornafjöršur 1
Örninn ÓF-28 Lķnu- og handfęrabįtur Śtgeršarfélagiš Nesiš ehf 2004 Ólafsfjöršur 8
Örnólfur AK-63 Śtgeršarfélagiš Örnólfur ehf 1985 Akranes
Örvar HF-155 Lķnu- og netabįtur Erling Ómar Gušmundsson 1988 Hafnarfjöršur 1
Örvar SH-777 Fjölveišiskip Hrašfrystihśs Hellissands hf 1992 Rif 5
Örvar SK-2 Frystitogari FISK-Seafood ehf. 1993 Saušįrkrókur 5
Ösp SK-135 Skįst ehf 1982 Saušįrkrókur 2
 
 
Öll gögn eru birt meš fyrirvara um prentvillur. Tölulegar upplżsingar um landanir, aflamark, aflamarksvišskipti, hafnir, śtgeršir og skip eru fengin frį Fiskistofu. Gögn um afuršaverš koma frį Reiknistofu Fiskmarkaša hf. Upplżsingar į vefnum byggja į fyrirliggjandi gögnum og kunna aš breytast vegna leišréttinga. Frįvik frį texta, sem er settur eša birtur meš stjórnskipulegum hętti, hefur aš sjįlfsögšu ekki gildi.