| Um Sax | Auglżsingar
 

Sax

 

Skipaskrį

 

A

Nafn Tegund (śtgeršarflokkur) Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Abba ÓF-005 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Įrni Helgason ehf 2000 Ólafsfjöršur 13
Abba SH-037 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Emilli ehf 1985 Stykkishólmur 5
Abba SH-098 Fiskiskip (Nśllflokkur) Emilli ehf 1981 Stykkishólmur 2
Abby GK-56 Fiskiskip Abby Garšur b.t. Ingibergur Hafsteinsson Garšur 2
Ašalberg BA-236 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Žórsberg ehf 1972 Tįlknafjöršur 9
Ašalbjörg HU- Björgunarskip Skagaströnd
Ašalbjörg RE-005 Fiskiskip Ašalbjörg RE-5 ehf 1987 Reykjavķk 9
Ašalheišur SH-319 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Róbert Óskarsson 2004 Ólafsvķk
Ašalsteinn Jónsson SU-011 Fiskiskip Eskja hf 2001 Eskifjöršur 7
Ašalvķk SH-443 Fiskiskip (Nśllflokkur) Śtgeršarfélag Ólafsvķkur ehf 1959 Ólafsvķk
Adam ĶS-064 Fiskiskip Adam ehf. 1990 Sušureyri 2
Adda EA-034 Fiskiskip Sveinn H Steingrķmsson 1980 Akureyri 2
Addi Afi GK-097 Fiskiskip Śtgeršarfélag Ķslands ehf. 1990 Sandgerši 3
Addi BA- Skemmtiskip Konrįš Gušmundur Eggertsson 1986 Baršaströnd 1
Addi Ķ Firši NS-313 Fiskiskip Stefįn Scheving Įrnason Seyšisfjöršur
Addi NS-077 Fiskiskip Seyšisfjöršur
Addż HU- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Žrotabś Antons Hjaltasonar 1985 Blönduós 1
Aggi SI-008 Fiskiskip (Strandveišar) Įrni og Sverrir ehf 1985 Siglufjöršur 1
Agnes Gušrķšur ST-800 Fiskiskip Salthamar sf 1985 Gjögur 3
Akkiles HF- Skemmtiskip Seltjarnarnes
Akraberg EA-410 Skuttogari Samherji hf Akureyri
Akraberg HF- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Elķn Halldórsdóttir 1955 Hafnarfjöršur 1
Akraberg ÓF-090 Fiskiskip Akraberg ehf 2007 Ólafsfjöršur 4
Akranes AK- Vöruflutningaskip Akranes
Akurey SF- Skemmtiskip Hornafjöršur
Albatros ĶS-111 Fiskiskip Mżrarholt ehf 2001 Bolungarvķk 1
Albert EA-714 Fiskiskip Dalvķk
Alda EA-42 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Karl Egill Steingrķmsson 1999 Akureyri
Alda HU-112 Fiskiskip Vķk ehf. śtgerš 2006 Skagaströnd 2
Alda KE-008 Fiskiskip Örn Ellertsson 1987 Keflavķk 2
Alda KE-042 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Bragi Bjarnason 1979 Keflavķk 1
Alda KÓ-005 Fiskiskip (Nśllflokkur) Birgir Žórbjörnsson 1980 Kópavogur 2
Alda SH-002 Ótilgreint Rif
Alda SH-105 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Stykkishólmur
Alda SH-222 Fiskiskip Rif
Alda SH-320 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Stykkishólmur
Aldan ĶS-047 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Ķs 47 ehf 1987 Flateyri 7
Aldan NS-009 Fiskiskip Snorri Gušjónsson Seyšisfjöršur
Aldan RE-031 Skemmtiskip Kvótamišlun ehf Reykjavķk
Aldan SH-295 Fiskiskip Gķsli Gķslason Rif
Aldan SK-011 Ótilgreint Saušįrkrókur
Aldķs AK- Skemmtiskip 1978 Akranes
Alexandra RE- Skemmtiskip 1999 Reykjavķk
Alexķa SH- Seglskip 2002 Stykkishólmur
Alfa SI-065 Fiskiskip Żlda ehf 1986 Siglufjöršur 1
Alfreš Gušnason SU- Björgunarskip Eskifjöršur
Alkinn ST-057 Fiskiskip Jón H Elķasson 1981 Drangsnes 1
Alla GK-051 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Smįskel ehf 1988 Garšur 3
Alli Gamli BA-088 Fiskiskip (Nśllflokkur) Alli Gamli ehf 1982 Baršaströnd 4
Alli Sęm SU-180 Skemmtiskip Kjartan Lįrus Pétursson 1978 Eskifjöršur 1
Alma KE-044 Fiskiskip (Nśllflokkur) Sigurjón Kristjįnsson 1978 Keflavķk
Alma KÓ-052 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Kópavogur
Alpha HF-032 Fiskiskip (Nśllflokkur) Bp Skip Afrķka ehf 1967 Hafnarfjöršur 4
Amanda SU-047 Fiskiskip Žrįinn Siguršsson ehf Djśpivogur 2
Ambassador EA- Faržegaskip Akureyri
Amelķa Rose AK- Vinnuskip Akranes
Amķa RE- Seglskip 1987 Reykjavķk
Amma Kibba ŽH- Faržegaskip Hśsavķk
Amma Lillż BA-055 Fiskiskip Unnar Valby Gunnarsson 1985 Svišnur 3
Amma Sigga ŽH- Faržegaskip Hśsavķk
Anders EA-510 Fiskiskip (Nśllflokkur) Samherji hf 1979 Akureyri 1
Andey BA-009 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Patreksfjöršur
Andey GK-66 Fiskiskip Stakkavķk ehf 1983 Grindavķk 5
Andey SH-100 Ótilgreint Rif
Andrea AK- Faržegaskip Akranes
Andrea II AK- Ótilgreint Akranes
Andrea SU-51 Fiskiskip Vogmęr ehf 1979 Stöšvarfjöršur 1
Andri BA-100 Fiskiskip Vestmar ehf 1988 Patreksfjöršur 2
Andri BA-101 Fiskiskip Andraśtgeršin ehf 1984 Bķldudalur 3
Andri NS-028 Fiskiskip Vķšir Davķšsson Vopnafjöršur
Andri SH-255 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Andrinn ehf 1982 Rif 1
Andri SH-350 Ótilgreint (Žróunarsjóšur) Kristjįn Aušunn Berntsson Stykkishólmur
Andri SH-450 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Rįn ehf 1987 Stykkishólmur 1
Andvari I SK-004 Ótilgreint Saušįrkrókur
Andvari ŽH-137 Ótilgreint Žórshöfn
Anķta SU-153 Fiskiskip Eskifjöršur
Anna BA-020 Fiskiskip Dufan ehf 1981 Bķldudalur 1
Anna EA-121 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Heimskautssport ehf 1987 Grķmsey
Anna EA-305 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Śtgeršarfélag Akureyringa ehf Akureyri
Anna GK-055 Ótilgreint Hafnarfjöršur
Anna ĶS-529 Ótilgreint Ķsafjöršur
Anna Karķn SH-316 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Stykki hf 1998 Stykkishólmur 4
Anna Marķa ĮR-109 Fiskiskip Želey ehf 1997 Stokkseyri 4
Anna ÓF-083 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Śtgeršarfélag E.Ól ehf 1986 Ólafsfjöršur 2
Anna RE- Skemmtiskip Reykjavķk
Anna RE-. Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Ólafur M Sigmundsson 1994 Reykjavķk
Anna SH-13 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Haršur ehf 1987 Stykkishólmur 5
Anna SH-310 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Kristjįn Jślķus Kristjįnsson 1988 Stykkishólmur 2
Anna SI-6 Fiskiskip Ašalsteinn Oddsson 1985 Siglufjöršur
Anna ŽH-131 Skemmtiskip Frišrik Eyfjörš Jónsson 1986 Grenivķk 3
Anna-Liva SU-505 Fiskiskip (Strandveišar) Anna-Liva ehf. 1980 Stöšvarfjöršur 2
Annż SU-071 Fiski,faržegaskip Annż Kastala ehf 1977 Mjóifjöršur 2
Aprķl BA-025 Fiskiskip Pįll Heišar Hauksson 1979 Patreksfjöršur 6
Aprķl BA-211 Ótilgreint Vestri ehf Patreksfjöršur
Aquarius RE- Seglskip 1999 Reykjavķk 1
Aquarius RE- Seglskip 1986 Reykjavķk 1
Arabella HF-136 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Hafnarfjöršur
Ari EA-130 Ótilgreint Dalvķk
Arķa RE- Seglskip 2004 Reykjavķk 3
Arna AK-080 Fiskiskip Akranes
Arna Björg HF- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Hannes Gušbj. Siguršsson 1986 Hafnarfjöršur 3
Arnar ĮR-055 Fiskiskip Aušbjörg ehf 1967 Žorlįkshöfn 6
Arnar HU-001 Skuttogari (Skuttogari) FISK-Seafood ehf. 1986 Skagaströnd 3
Arnar HU-001 Skuttogari Skagstrendingur hf Skagaströnd
Arnar Ķ Hįkoti KÓ-037 Fiskiskip Icecan ehf. 1979 Kópavogur 1
Arnar II SH-557 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Śtgerš Arnars ehf 1998 Stykkishólmur 3
Arnar ĶS- Skemmtiskip (Nśllflokkur) Davķš Kristjįnsson 1980 Žingeyri
Arnar KE-260 Fiskiskip (Nśllflokkur) Festi ehf Keflavķk
Arnar RE-212 Ótilgreint (Nśllflokkur) Lindarskip hf Reykjavķk
Arnar SH- Vinnuskip (Nśllflokkur) Śtgerš Arnars ehf 1973 Stykkishólmur 1
Arnar SH-032 Fiskiskip Moshlķš ehf b.t. Ęgir K. Fransson 1992 Arnarstapi 1
Arnar SH-157 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Śtgerš Arnars ehf 2004 Stykkishólmur 2
Arnarberg ĮR-150 Fiskiskip Aušbjörg ehf 1971 Žorlįkshöfn 7
Arnarborg BA-999 Fiskiskip F 98 ehf. 1971 Brjįnslękur 3
Arnarborg GK-888 Fiskiskip Fuglasteinn ehf Sandgerši
Arnarborg HU-011 Fiskiskip Baršstrendingur hf Skagaströnd
Arnarfell HF-090 Vinnuskip A.G. Valberg ehf 1969 Hafnarfjöršur 2
Arnarfell ŽH- Vöruflutningaskip Hśsavķk
Arnarnśpur ŽH-272 Fiskiskip SR-mjöl hf Raufarhöfn
Arndķs ĶS-035 Fiskiskip Jaspķs ehf Flateyri
Arney HU-036 Fiskiskip Skarfaklettur ehf 2005 Blönduós 4
Arney SH-162 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Magnśs Jónsson 1992 Grundarfjöršur 3
Arnór Siguršsson ĶS-200 Fiskiskip Ķskleif ehf 1987 Ķsafjöršur 3
Arntżr VE-878 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Arnžór EA-016 Fiskiskip Įrskógssandur
Arnžór GK-020 Fiskiskip Nesfiskur ehf 1998 Garšur 5
Aron ŽH-105 Fiskiskip Knarrareyri ehf 1992 Hśsavķk 3
Aron ŽH-105 Fiskiskip Hśsavķk
Askja RE- Vöruflutningaskip Reykjavķk
Askur GK-65 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Jens Valgeir ehf 1987 Grindavķk 3
Assa KÓ-012 Fiskiskip Sigursteinn Óskarsson Kópavogur
Assa RE- Seglskip 2003 Reykjavķk
Atlas SH-660 Fiskiskip J og K ehf 1981 Grundarfjöršur 2
Atlavķk RE-159 Faržegaskip (Nśllflokkur) Helgi Žór Jónsson 1972 Reykjavķk 3
Atli RE-. Skemmtiskip Benedikt Hallgrķmsson Reykjavķk
Aušbjörg HU-028 Fiskiskip Blįland ehf 1971 Skagaströnd
Aušbjörg NS-200 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Pįll Įgśstsson 1996 Seyšisfjöršur 1
Aušbjörg NS-200 Fiskiskip Pįll Įgśstsson Seyšisfjöršur
Aušbjörg RE- Skemmtiskip Ólafur Aušunsson Reykjavķk
Aušbjörg ST-059 Fiskiskip Kristjįn Žorlįksson Veišileysa
Aušun ŽH-323 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) BĮV śtgerš ehf. Raufarhöfn 5
Aušunn ĮR-047 Ótilgreint Haukur Jónsson Žorlįkshöfn
Aušunn KE- Lóšsskip Reykjaneshöfn 1989 Keflavķk 1
Aušunn Lįrus GK-028 Fiskiskip Marķn Eišsdóttir 1978 Sandgerši
Aušunn RE-012 Fiskiskip Reykjavķk
Aušunn SF-048 Fiskiskip (Strandveišar) Kiddi Jóns ehf 1988 Hornafjöršur 1
Aušur HF-008 Fiskiskip Hafnarfjöršur
Aušur HF-362 Ótilgreint (Nśllflokkur) ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Hafnarfjöršur
Aušur II AK-059 Fiskiskip Vilhjįlmur E Birgisson Akranes
Aušur ĶS-042 Fiskiskip A.Ó.A. śtgerš hf 2000 Ķsafjöršur 1
Aušur SH-094 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Birkir Rśnar Jóhannsson 1996 Stykkishólmur 2
Aušur SH-611 Fiskiskip Aušur SH ehf. 1979 Grundarfjöršur
Aušur SU-188 Fiskiskip Kleifar ehf. 2006 Stöšvarfjöršur 5
Aušur Vésteins SU-088 Fiskiskip Stöšvarfjöršur 1
Aušur ŽH-001 Fiskiskip (Nśllflokkur) Sigurbjörn Višar Jślķusson Hśsavķk 3
Aurora ĶS- Faržegaskip 1996 Ķsafjöršur
Austri SH- Skemmtiskip Gissur Tryggvason 1981 Stykkishólmur 3
Austurborg SH-056 Fiskiskip Fengsęll ehf 1969 Hellissandur
Axel NS-015 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Fiskverkun Kalla Sveins ehf 1982 Borgarfjöršur eystri 2
Axel Sveinsson RE- Skemmtiskip 2004 Reykjavķk
Ažena ŽH-505 Fiski,faržegaskip (Smįbįtur meš aflamark) Sjóstangaveišifél Hśsavķkur ehf 2000 Hśsavķk 4
 

Į

Nafn Tegund (śtgeršarflokkur) Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Įfram NS-169 Fiskiskip Lómagnśpur ehf 1986 Bakkafjöršur 1
Įgśst GK-095 Fiskiskip Žorbjörn hf 1974 Grindavķk 7
Įgśst ŽH-304 Fiskiskip (Žróunarsjóšur) Bernharš Grķmsson Kópasker
Įgśsta EA-016 Fiskiskip (Strandveišar) Įgśsta ehf. 1987 Įrskógssandur 2
Įlaborg ĮR-025 Fiskiskip Hrķshóll ehf Eyrarbakki 2
Įlafoss RE- Ótilgreint Reykjavķk
Įlft ĶS-413 Frķstundafiskiskip (Frķstundaveišar - krókaaflamark) Iceland Sea Angling hf 2007 Sśšavķk
Įlftafell KE-090 Fiskiskip (Nśllflokkur) Žorgils Žorgilsson 1971 Keflavķk 1
Įlfur SH-414 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Įlfar ehf. Arnarstapi 9
Įlka ĶS-409 Frķstundafiskiskip Iceland Sea Angling hf 2006 Sśšavķk 2
Įlsey VE-002 Nótaveiši/skuttogari (Skuttogari) Ķsfélag Vestmannaeyja hf 1987 Vestmannaeyjar 3
Įrbakur EA-005 Skuttogari (Nśllflokkur) Śtgeršarfélag Akureyringa ehf 1980 Akureyri 5
Įrdķs GK-027 Fiskiskip (Nśllflokkur) Žórhallur Frķmannsson 1989 Garšur 2
Įrnes RE- Faržegaskip Eysteinn Žórir Ingvarsson 1966 Reykjavķk 2
Įrni Į Eyri ŽH-205 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Eyrarhóll ehf. 1987 Hśsavķk 5
Įrni EA-072 Fiskiskip Vör ehf 1990 Akureyri 2
Įrni Frišriksson NS-300 Ótilgreint Brynjar Bergmann Péturson Bakkafjöršur
Įrni Frišriksson RE-200 Rannsóknarskip (Rannsóknaskip) Rķkisfjįrhirsla 2000 Reykjavķk 7
Įrni Ķ Tungu GK- Björgunarskip Grindavķk
Įrni Jón GK-222 Fiskiskip (Nśllflokkur) Pįlmi Siguršur Pétursson 2002 Sandgerši 2
Įrni Óla ĶS-081 Fiskiskip Bįršur SH 81 ehf 1972 Sśšavķk
Įrni Vilhjįlmsson NS- Björgunarskip Seyšisfjöršur
Įrni ŽH-127 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Įrni ŽH 127 ehf 1961 Hśsavķk 5
Įrntżr VE-478 Fiskiskip Ķslandsbanki hf 0582 Vestmannaeyjar
Įrnż SU-026 Ótilgreint Jóhann Įrnason Fįskrśšsfjöršur
Įrnż ŽH-064 Ótilgreint Kópasker
Įrsęll ĮR-066 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Aušbjörg ehf 1966 Žorlįkshöfn 6
Įrsęll GK-033 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Vorboši ehf 1975 Njaršvķk 2
Įrsęll RE-037 Fiskiskip Įrsęll ehf. 1977 Reykjavķk 3
Įrsęll SH-088 Fiskiskip (Nśllflokkur) Kristjįn Lįrentsķnusson 1986 Stykkishólmur 3
Įrsęll SH-100 Ótilgreint Ólafsvķk
Įrsęll Siguršsson HF-080 Fiskiskip Sęli ehf 2003 Hafnarfjöršur 7
Įrsęll Siguršsson HF-080 Fiskiskip Hafnarfjöršur
Įrsęll VE-008 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Įrsęll VS-004 Fiskiskip Vķk Ķ Mżrdal
Įrvķk SH-141 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Stykkishólmur
Įrvķk SI-0 Skemmtiskip Vķkurfiskur sf Siglufjöršur
Įrvķk ŽH-258 Fiskiskip Gunnar V Kristjįnsson 1985 Žórshöfn 1
Įs HF-146 Fiskiskip Magnśs Ölversson 1978 Hafnarfjöršur
Įs NS-078 Fiskiskip Jökulheimar ehf 1987 Vopnafjöršur 2
Įs SH-130 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Śtgeršarfélagiš Įs ehf 1989 Stykkishólmur 4
Įs SH-664 Fiskiskip Ólafsvķk
Įs SH-764 Fiskiskip (Strandveišar) Haušur ehf 1988 Ólafsvķk
Įsa EA- Skemmtiskip 2007 Akureyri 1
Įsa ĶS-132 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Žeydal ehf 1981 Sśšavķk 1
Įsa NS-157 Ótilgreint (Nśllflokkur) Samtak ehf Bakkafjöršur
Įsa NS-157 Fiskiskip Samtak ehf Bakkafjöršur
Įsa SU-091 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Einbśi ehf Stöšvarfjöršur
Įsbjörg ST-064 Ótilgreint Hólmavķk
Įsbjörn RE-050 Skuttogari HB Grandi hf. 1978 Reykjavķk 8
Įsdķs HF- Seglskip Hafnarfjöršur
Įsdķs HU-010 Ótilgreint Skagaströnd
Įsdķs HU-024 Fiskiskip GSA śtgerš ehf. 1989 Blönduós
Įsdķs ĶS-002 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Mżrarholt ehf 1999 Bolungarvķk 6
Įsdķs ÓF-009 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Gunnar Gunnarsson ehf Ólafsfjöršur 2
Įsdķs ÓF-250 Fiskiskip Verk ehf 1987 Ólafsfjöršur 3
Įsdķs Ólöf SI-23 Fiskiskip S & R ehf Siglufjöršur
Įsdķs RE- Faržegaskip 1987 Reykjavķk
Įsdķs RE-060 Ótilgreint Reykjavķk
Įsdķs SH-154 Fiskiskip (Strandveišar) Sęvon ehf Ólafsvķk 2
Įsdķs SH-21 Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Bjarni Hilmir Siguršsson 1981 Grundarfjöršur 1
Įsgeir Frķmanns ÓF-21 Fiskiskip Valeik h.f. Ólafsfjöršur
Įsgeir NS-058 Ótilgreint Žórunn Magnśsdóttir Seyšisfjöršur
Įsgrķmur Halldórsson SF-250 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Skinney-Žinganes hf 2000 Hornafjöršur 10
Įsgrķmur Halldórsson SF-250 Fiskiskip Žingey ehf Hornafjöršur
Įsgrķmur S. Björnsson RE- Björgunarskip Björgunarskipiš ķ Reykjavķk 1978 Reykjavķk 3
Įsi RE-052 Fiskiskip Ólafur Jón Georgsson 1977 Reykjavķk 1
Įsi ŽH-003 Fiskiskip Uggi fiskverkun ehf 1975 Hśsavķk 3
Įsinn BA- Žangskuršarprammi Žörungaverksmišjan H.F. 2002 Reykhólahöfn
Įskell EA-749 Fiskiskip Gjögur hf Grenivķk 14
Įsmundur SK-123 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Grafarós ehf 1993 Hofsós 2
Įsrśn AK-72 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Heimaskagi ehf 1983 Akranes 1
Įsrśn GK-204 Ótilgreint Njaršvķk
Įsrśn ĶS-006 Vinnuskip Noršurskel ehf 2007 Ķsafjöršur
Įsta GK-262 Fiskiskip (Aflamarksheimild) Nesfiskur ehf 1972 Garšur 4
Įsta Sóllilja ĶS-577 Fiskiskip (Nśllflokkur) Hallgrķmur H.Gunnarsson 1977 Sušureyri
Įsta VE-002 Fiskiskip (Žróunarsjóšur) Śtgeršarfélagiš Bįra ehf Vestmannaeyjar
Įsthildur SH-136 Fiskiskip Albert Gušmundsson Ólafsvķk
Įsžór RE-395 Fiskiskip Valdi ehf 2007 Reykjavķk 3
 

B

Nafn Tegund (śtgeršarflokkur) Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Bakkafoss RE- Ótilgreint Reykjavķk
Bakkavķk ĮR-100 Ótilgreint Eyrarbakki 1
Bakkavķk ĮR-100 Ótilgreint Eyrarbakki 2
Baldur Įrna ŽH-222 Fiskiskip (Nśllflokkur) A.Ó.A. śtgerš hf 1963 Hśsavķk
Baldur EA-029 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Hjalteyri
Baldur EA-071 Skuttogari Snorri Snorrason Dalvķk
Baldur Karlsson ĮR-006 Fiskiskip (Nśllflokkur) Lygnandi ehf 1984 Žorlįkshöfn
Baldur RE- Eftirlits- Og Björgunarskip Landhelgisgęsla Ķslands 1991 Reykjavķk 6
Baldur SH- Faržegaskip Sęferšir ehf. 1970 Stykkishólmur 3
Baldur SH- Faržegaskip Stykkishólmur
Baldvin Njįlsson GK-400 Skuttogari Nesfiskur ehf 1990 Garšur 11
Baldvin ŽH-015 Fiskiskip Žorgeir Brimir Hjaltason Raufarhöfn
Baldvin ŽH-020 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Vķti ehf. 2004 Hśsavķk 4
Bangsi HU-041 Fiskiskip Björn Siguršsson Hvammstangi
Bangsi RE-424 Ótilgreint Reykjavķk
Bįra BA-095 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Bredersen ehf 1981 Patreksfjöršur 3
Bįra DA-002 Ótilgreint Hnśkur
Bįra EA-045 Fiskiskip (Nśllflokkur) Kristķn Nikulįsdóttir 1969 Hrķsey
Bįra EA-133 Fiskiskip Sparisjóšurinn Įskógsströnd Įrskógssandur
Bįra HF-078 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Sveinžór Eirķksson 1981 Hafnarfjöršur 5
Bįra ĶS-048 Fiskiskip Svalvogar ehf 1995 Žingeyri
Bįra ĶS-066 Ótilgreint Ķsafjöršur
Bįra KE-131 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Sęmundur Einarsson 1991 Keflavķk 1
Bįra MB- Skemmtiskip Ólafur Karl Brynjarsson 1979 Borgarnes
Bįra NK-082 Ótilgreint Gunnlaugur Siguršsson Neskaupstašur
Bįra RE-400 Ótilgreint Reykjavķk
Bįra SH-027 Fiskiskip Hjallasandur hf 1987 Hellissandur 4
Bįra SI-006 Ótilgreint Siglufjöršur
Bįra SK- Skemmtiskip Kristjįn Žorleifsson 1981 Saušįrkrókur 1
Bįra VE- Skemmtiskip 1985 Vestmannaeyjar 1
Bįra VE-085 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Bįra ŽH-10 Fiskiskip Bįra ŽH 10 ehf 1984 Raufarhöfn 2
Barši I ĶS-089 Fiskiskip Žróunarsjóšur sjįvarśtvegsins Sęból
Barši NK-020 Skuttogari Neskaupstašur
Barši NK-120 Skuttogari (Skuttogari) Sķldarvinnslan hf 1989 Neskaupstašur 2
Barši NS-042 Ótilgreint Borgarfjöršur
Baršstrendingur BA-033 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) FM1 ehf. 1979 Brjįnslękur 3
Bįršur SH-081 Fiskiskip Bįršur SH 81 ehf 2001 Ólafsvķk 3
Bįsavķk EA-177 Fiskiskip Gušmann Jóhannsson Akureyri
Bįtavķk KÓ- Skemmtiskip 2007 Kópavogur
Baugur ĶS-362 Ótilgreint Flateyri
Beggi Gķsla ĶS-054 Fiskiskip Hafrśn ll IS-365 ehf 1998 Bolungarvķk
Beggi ŽH-343 Fiskiskip (Nśllflokkur) Vaškot ehf 1973 Hśsavķk 2
Beitir NK-119 Fiskiskip Sķldarvinnslan hf 1998 Neskaupstašur 4
Beitir NK-123 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Sķldarvinnslan hf Neskaupstašur
Beitir NK-123 Fiskiskip Sķldarvinnslan hf Neskaupstašur
Bella GK-168 Fiskiskip Garšur
Benjamķn Gušmundsson SH-208 Fiskiskip GGB ehf 1973 Ólafsvķk 3
Benni Ólafs HU- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Noršurströnd ehf/Dalvķk 1984 Skagaströnd 1
Benni SF-166 Fiskiskip Grįbrók ehf 1999 Hornafjöršur 1
Benni SU-065 Fiskiskip Grįbrók ehf 2007 Breišdalsvķk 4
Benni Sęm GK-26 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Nesfiskur ehf 2001 Garšur 11
Benni Vagn ĶS-220 Fiskiskip V.B.G. ehf. 1981 Bolungarvķk 1
Benni ŽH-070 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Aušrśn ehf 1983 Hśsavķk 7
Bensi Egils ST-113 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Bjarnveig ehf Hólmavķk 2
Bensi ĶS-225 Fiskiskip (Nśllflokkur) Bensi EA-125 ehf 2000 Bolungarvķk
Bergey BA-128 Ótilgreint Patreksfjöršur
Bergey VE-544 Skuttogari (Skuttogari) Bergur-Huginn ehf 2006 Vestmannaeyjar 7
Bergey VE-544 Skuttogari Ķsfélag Vestmannaeyja hf Vestmannaeyjar
Berghildur SK-137 Ótilgreint Hofsós
Bergkvist SU-409 Fiskiskip Bergkvist ehf 1972 Fįskrśšsfjöršur
Berglķn GK-300 Skuttogari (Skuttogari) Nesfiskur ehf 1988 Garšur 7
Berglķn RE-. Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Fjóla Rśn Žorleifsdóttir 1995 Reykjavķk
Berglind SU-003 Fiskiskip Frišžjófur hf Eskifirši Eskifjöršur
Bergrśn ĶS-106 Ótilgreint Kristjįn Ž. Jónsson Bolungarvķk
Bergur Sterki HU-017 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Arabella ehf 2000 Skagaströnd 1
Bergur VE-044 Fiskiskip (Skuttogari) Bergur ehf 1998 Vestmannaeyjar 6
Bergur Vigfśs GK-043 Fiskiskip Nesfiskur ehf 2007 Garšur 6
Bergžór KE-005 Fiskiskip Keflavķk
Berta ĶS-606 Skemmtiskip Elķas Oddsson 1987 Ķsafjöršur 2
Berti G ĶS-727 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Berti G ehf 2002 Sušureyri 4
Bervķk SH-043 Fiskiskip Ólafsvķk
Bessa SH-175 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Jóhannes Stefįnsson 1988 Rif 1
Bessi ĶS-418 Skuttogari Sśšavķk
Besta RE- Seglskip 1998 Reykjavķk
Beta ĶS-128 Ótilgreint Fiskverkunin Leiti ehf Ķsafjöršur
Beta SU-161 Fiskiskip Vogur ehf 1988 Djśpivogur 3
Beta VE-036 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Śtgeršarfélagiš Mįr ehf 2008 Vestmannaeyjar 1
Beta VE-136 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Mįr ehf 1999 Vestmannaeyjar
Bibbi Jóns HF-044 Fiskiskip Ellen Stefanķa Björnsdóttir Hafnarfjöršur
Bibbi Jónsson ĶS-065 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Pįll Björnsson 1999 Žingeyri 4
Bķldsey SH-065 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Sęfell hf 2006 Stykkishólmur 3
Billa BA-075 Fiskiskip Kvótamišlun ehf Tįlknafjöršur
Binna ĶS-303 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Hjallur ehf 1982 Sušureyri 1
Binni EA-108 Fiskiskip Bręšravegur ehf 1982 Dalvķk 1
Birgir RE-323 Fiskiskip Reykjavķk
Birkir AK-021 Fiskiskip Siguršur Ingi Grétarsson 1977 Akranes 1
Birna RE-32 Skemmtiskip Helgi Ólafsson 1981 Reykjavķk 4
Birna SU-147 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Žrįinn Siguršsson ehf 1988 Djśpivogur 6
Birta BA-072 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Oddi hf 2006 Patreksfjöršur 2
Birta Dķs GK-135 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Haukur Einarsson 2000 Garšur 4
Birta Dķs VE-35 Fiskiskip Klemens Įrni Einarsson Vestmannaeyjar
Birta SH- Skemmtiskip Žóršur Žóršarson 1970 Stykkishólmur 1
Birta SH-203 Fiskiskip Hróatildur ehf 1995 Grundarfjöršur 2
Birta SH-707 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Valma ehf 1988 Ólafsvķk 5
Birta SU-036 Fiskiskip Birta SU-36 ehf. 2004 Djśpivogur 5
Birta VE-008 Fiskiskip (Nśllflokkur) Rafax ehf b.t. Žorsteinn Žorsteinsson 1975 Vestmannaeyjar 3
Birta VE-039 Fiskiskip Ólafur Haršarson 1988 Vestmannaeyjar 1
Birtingur NK-119 Fiskiskip (Nśllflokkur) Sķldarvinnslan hf 1987 Neskaupstašur 1
Birtingur NK-119 Fiskiskip Sķldarvinnslan hf Neskaupstašur
Birtingur NK-119 Skuttogari Stįlskip ehf Neskaupstašur
Birtingur NK-124 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Sķldarvinnslan hf 1968 Neskaupstašur 7
Bjargey EA-079 Fiskiskip Óli Ólason Grķmsey
Bjargey III EA-279 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Grķmsey
Bjargey ĶS-041 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Sjįvareldi ehf 1990 Ķsafjöršur 3
Bjargey SH-155 Fiskiskip (Strandveišar) Kaldnasi ehf 1987 Grundarfjöršur 3
Bjargey ŽH-278 Fiskiskip GPG Seafood ehf. Raufarhöfn 3
Bjargfugl RE-55 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Bjargfugl ehf bt/Kjartan Kjartansson 1982 Reykjavķk 3
Bjargfuglinn GK- Skemmtiskip 1974 Vogar 1
Bjargfżlingur RE-401 Fiskiskip Jóhann Gušni Bjarnason 1976 Reykjavķk 3
Bjarki ŽH-271 Fiskiskip Helgi Héšinsson Hśsavķk
Bjarmi EA-354 Fiskiskip (Nśllflokkur) Reynir Gunnarsson Dalvķk
Bjarmi HU-033 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Sjįvarmįl ehf. 2000 Skagaströnd 3
Bjarmi SU-038 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Sigfśs Vilhjįlmsson 1987 Mjóifjöršur 1
Bjarmi SU-052 Fiskiskip (Strandveišar) Skvķsa ehf 1980 Stöšvarfjöršur 1
Bjarnarey VE-021 Fiskiskip (Nśllflokkur) Ķsfélag Vestmannaeyja hf 1957 Vestmannaeyjar 1
Bjarnarnes EA-414 Fiskiskip Akureyri
Bjarnarnes ĶS-075 Fiski,faržegaskip 2008 Bolungarvķk 2
Bjarni BA-83 Fiskiskip (Strandveišar) Sigurjón Bjarni Gušmundsson 1979 Patreksfjöršur 2
Bjarni Einars SH-545 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Bjarni Einars SH-545 ehf 1995 Stykkishólmur 2
Bjarni G BA-008 Fiskiskip (Nśllflokkur) Heimir Ingvason 1988 Baršaströnd
Bjarni G BA-066 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Śtgeršarfélagiš Įlfar ehf. 2000 Brjįnslękur 3
Bjarni Jó SH-802 Fiskiskip (Strandveišar) JBS Śtgerš ehf bt Skśli E Bjarnason 1985 Hellissandur 1
Bjarni Jónsson SK-059 Ótilgreint Saušįrkrókur
Bjarni Ólafsson AK-070 Fiskiskip Runólfur Hallfrešsson ehf 1978 Akranes 5
Bjarni Sveinsson ŽH-322 Skuttogari Langanes hf Hśsavķk
Bjarni Sęmundsson RE-030 Rannsóknarskip (Rannsóknaskip) Hafrannsóknastofnun 1970 Reykjavķk 4
Bjarni Žór GK- Drįttarskip Grindavķk
Bjartey RE- Skemmtiskip (Nśllflokkur) Magnśs Ķvar Gušbergsson 1981 Seltjarnarnes
Bjartmar BA-187 Fiskiskip JK Öflun sf Reykhólar
Bjartmar ĶS-499 Fiskiskip (Strandveišar) Įral sf 1980 Hnķfsdalur 1
Bjartmar RE-173 Skemmtiskip Gunnlaugur Valdimarsson 1966 Reykjavķk 1
Bjartur Ķ Vķk HU-011 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) G. Magnśsson ehf 2000 Skagaströnd 3
Bjartur NK-121 Skuttogari Sķldarvinnslan hf 1973 Neskaupstašur 5
Bjór NK-0 Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Hreišar Sigurjónsson 1988 Neskaupstašur 3
Bjöggi NK-087 Fiskiskip Neskaupstašur
Björg B. SH-105 Fiskiskip Brimlį ehf 1987 Grundarfjöršur 4
Björg Hallvaršsdóttir AK-015 Fiskiskip Hafsęll ehf Akranes 3
Björg Hauks ĶS-033 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Śtgeršarfélagiš Otur ehf 2000 Ķsafjöršur 4
Björg I NS-011 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Stefanķa Stefįnsdóttir 1985 Seyšisfjöršur 3
Björg II NS-051 Fiskiskip (Nśllflokkur) Stefanķa Stefįnsdóttir 1978 Seyšisfjöršur
Björg Jóns ĶS-129 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Mįnasól ehf. 1988 Sušureyri 3
Björg KÓ- Skemmtiskip 1989 Kópavogur
Björg SH- Björgunarskip Björgunarbįtasjóšur SVFĶ, Snęfel 1977 Rif 4
Björg SU-003 Fiskiskip Breišdalsvķk
Björg VE-5 Fiskiskip GT bįtar ehf. 1980 Vestmannaeyjar
Björgmundur ĶS-149 Fiskiskip Śtgeršarfélag Bolungarvķkur ehf 2001 Bolungarvķk
Björgślfur EA-312 Skuttogari Samherji Ķsland ehf. 1977 Dalvķk 2
Björgślfur Pįlsson SH-225 Fiskiskip Stefįn Pétursson 1987 Ólafsvķk
Björgvin EA-311 Skuttogari (Skuttogari) Samherji Ķsland ehf. 1988 Dalvķk 6
Björgvin HF- Fiskiskip Hafnarfjöršur
Björgvin II VE-072 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Björgvin Mįr ĶS-460 Fiskiskip Halldór J. Egilsson Žingeyri
Björgvin NK-026 Ótilgreint Neskaupstašur
Björgvin SH-021 Ótilgreint Stykkishólmur
Björgvin SH-500 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Vargurinn ehf. Ólafsvķk 4
Björgvin VE-072 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Björgvin ŽH-165 Ótilgreint Raufarhöfn
Björk BA-167 Fiskiskip (Nśllflokkur) Vķborg ehf Patreksfjöršur
Björk EA-. Skemmtiskip Snorri Ašalsteinsson 1979 Akureyri
Björk SU- Skemmtiskip (Nśllflokkur) Björn Einar Gķslason 1982 Mjóifjöršur 1
Björk SU-069 Fiskiskip (Nśllflokkur) Oddur Stefnir Oddsson Stöšvarfjöršur 1
Björn EA-220 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Borgarhöfši ehf 2005 Grķmsey
Björn Hólmsteinsson ŽH-164 Fiskiskip Hólmsteinn Helgason ehf 2005 Raufarhöfn 8
Björn Jónsson ŽH-345 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Röšull ehf 1997 Raufarhöfn 9
Björn Kristjónsson SH-164 Fiskiskip Jóhann Steinsson Ólafsvķk 2
Björn Lóšs SF- Lóšsskip Sveitarfélagiš Hornafjöršur 1991 Hornafjöršur 2
Björn Lóšs SF- Lóšsskip Hornafjöršur
Björninn BA-085 Fiskiskip Bjarg ehf Patreksfjöršur
Björt SH-202 Fiskiskip Andri Ottó Kristinsson 1985 Grundarfjöršur 4
Bjössi Sör ŽH- Faržegaskip Noršursigling ehf 1975 Hśsavķk 4
Blakkur BA-299 Fiskiskip Frišrik Ólafsson 1995 Patreksfjöršur 2
Blakkur RE-335 Ótilgreint Reykjavķk
Blįklukka RE- Skemmtiskip 2005 Reykjavķk
Blįskel RE-145 Rannsóknarskip (Žróunarsjóšur) Vinnubįtur sf 1981 Reykjavķk 5
Blįskjįr HF-69 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Produce ehf. 1999 Hafnarfjöršur 2
Blįtindur HF-048 Ótilgreint Hafnarfjöršur
Blįtindur ÓF-061 Fiskiskip Sęberg hf Ólafsfjöršur 2
Blķša RE-147 Fiskiskip Góa ehf 1994 Reykjavķk 3
Blķša SH-277 Fiskiskip Royal Iceland hf. 1971 Stykkishólmur 6
Blķša VE-026 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Blķša ehf 1990 Vestmannaeyjar 4
Blķšfari AK-088 Fiskiskip (Strandveišar) AK 88 ehf. 1981 Akranes 1
Blķšfari BA-065 Skemmtiskip Gušmundur Stefįnsson 1994 Flatey 5
Blķšfari EA-061 Fiskiskip (Strandveišar) Tryggvi Sveinsson 1980 Akureyri
Blķšfari III MB-003 Fiskiskip Eirķkur Įrnason Knarrarnes 1
Blķšfari ĶS-005 Fiskiskip Solla ehf. Bolungarvķk
Blķšfari KÓ-025 Fiskiskip (Nśllflokkur) Rķkarš Rķkaršsson 2002 Kópavogur 1
Blķšfari NS-112 Siguršur Finnbogason Seyšisfjöršur
Blikanes ĶS-051 Fiskiskip Lķsarós ehf 1990 Sušureyri 1
Bliki BA-17 Fiskiskip (Nśllflokkur) Magnśs Arnar Jónsson 1995 Stykkishólmur 2
Bliki EA-013 Skuttogari Bliki hf Dalvķk
Bliki EA-089 Ótilgreint Akureyri
Bliki HF-026 Ótilgreint Hafnarfjöršur
Bliki ĶS- Faržegaskip Sjóferšir Hafsteins og Kiddżar ehf 2004 Ķsafjöršur 2
Bliki ĶS-203 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Fiskvinnslan Ķslandssaga hf 2005 Sušureyri 5
Bliki ĶS-414 Frķstundafiskiskip (Frķstundaveišar - krókaaflamark) Iceland Sea Angling hf 2007 Sśšavķk 1
Bliki ĶS-570 Fiskiskip Ķsafjöršur
Bliki RE- Vinnuskip Sjóferšir Hafsteins og Kiddżar ehf 2001 Reykjavķk
Bliki RE- Skemmtiskip 1980 Reykjavķk
Bliki SH-034 Fiskiskip Runólfur Jóhann Kristjįnsson 1982 Grundarfjöršur
Bliki SH-039 Ótilgreint Öxney
Bliki SH-113 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Kjartan G Magnśsson 1978 Jónsnes Helgafellssveit
Bliki SK-015 Fiskiskip Rakiš dęmi ehf. 1982 Saušįrkrókur
Bliki SU-10 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Bliki SU-10 ehf 1990 Stöšvarfjöršur 2
Bliki ŽH-043 Fiskiskip (Nśllflokkur) Blikaberg ehf 1999 Žórshöfn
Bliki ŽH-053 Fiskiskip Ester ehf. 1985 Kópasker 1
Blómfrķšur SH-422 Fiskiskip (Nśllflokkur) Sķli ehf b.t Magnśs Snorrason 1972 Ólafsvķk 3
Blossi GK-060 Fiskiskip Pétur Frišįlfur Karlsson Sandgerši
Blossi ĶS-225 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Hlunnar ehf Flateyri
Blysfari ŽH-027 Fiskiskip Jón Siguršsson Kópasker
Blęr HU-077 Fiskiskip Blęr HU ehf 1989 Blönduós 1
Blęr RE- Seglskip Reykjavķk
Blęr ST-016 Fiskiskip Ślfar Eyjólfsson 1976 Noršurfjöršur
Blęr ST-016 Fiskiskip Ślfar Eyjólfsson 1991 Noršurfjöršur 1
Bóas EA- Vinnuskip Akureyri
Bobby 1 ĶS-361 Frķstundafiskiskip Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Bobby 10 ĶS-370 Frķstundafiskiskip Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri 1
Bobby 11 ĶS-371 Frķstundafiskiskip (Nśllflokkur) Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Bobby 12 ĶS-372 Frķstundafiskiskip Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri 1
Bobby 13 ĶS-373 Frķstundafiskiskip Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 14 ĶS-374 Frķstundafiskiskip (Nśllflokkur) Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 15 ĶS-375 Frķstundafiskiskip (Frķstundaveišar - krókaaflamark) Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 16 ĶS-376 Frķstundafiskiskip Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 17 ĶS-377 Frķstundafiskiskip (Nśllflokkur) Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 18 ĶS-378 Frķstundafiskiskip (Nśllflokkur) Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 19 ĶS-379 Frķstundafiskiskip (Nśllflokkur) Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 2 ĶS-362 Frķstundafiskiskip Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Bobby 20 ĶS-380 Frķstundafiskiskip (Nśllflokkur) Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 21 ĶS-381 Frķstundafiskiskip Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 22 ĶS-382 Frķstundafiskiskip Iceland ProFishing ehf. 2007 Flateyri
Bobby 3 ĶS-363 Frķstundafiskiskip Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Bobby 4 ĶS-364 Frķstundafiskiskip (Nśllflokkur) Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Bobby 5 ĶS-365 Frķstundafiskiskip Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Bobby 6 ĶS-366 Frķstundafiskiskip (Nśllflokkur) Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Bobby 7 ĶS-367 Frķstundafiskiskip (Frķstundaveišar - krókaaflamark) Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Bobby 8 ĶS-368 Frķstundafiskiskip Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Bobby 9 ĶS-369 Frķstundafiskiskip Iceland ProFishing ehf. 2007 Sušureyri
Boši ĮR-100 Ótilgreint Eyrarbakki 1
Boši SH-184 Fiskiskip (Nśllflokkur) Kristjįn Jóhannes Karlsson 1980 Rif 2
Bogga Ķ Vķk HU-006 Fiskiskip (Strandveišar) Gušbjartur ķ Vķk ehf 1980 Skagaströnd 1
Bogga ST-055 Fiskiskip Gušmundur R Jóhannsson 1991 Hólmavķk 2
Bogi Siguršsson DA-009 Fiskiskip Unnsteinn B Eggertsson 1984 Bśšardalur
Bolli KE-046 Fiskiskip (Nśllflokkur) Óskar Žórhallsson Keflavķk
Bolli KE-400 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Jašarkaup ehf 1987 Keflavķk 2
Bolli SH-335 Skemmtiskip 1997 Grundarfjöršur 2
Borgar Sig AK-66 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Śtgeršarfélagiš Upphaf ehf. 2002 Akranes 5
Brį ĶS-106 Fiskiskip Mįnaborg ehf 1989 Sśšavķk 3
Bragi SU-210 Ótilgreint Breišdalsvķk
Brįk HU-008 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Ašaltak slf. 1990 Hvammstangi 2
Brana RE-028 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Jóhann Įsgeirsson 1984 Reykjavķk
Brandur II ŽH-141 Ótilgreint Hśsavķk
Brasi SH-345 Fiskiskip T.E.S. slf b.t. Elvar Ž. Alfrešsson Grundarfjöršur 2
Brattanes RE-305 Ótilgreint Reykjavķk
Bravo SH-163 Fiskiskip Ķslandsflutningar ehf Ólafsvķk
Bravo VE-160 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) 3H ehf 1981 Vestmannaeyjar 3
Breišfiršingur BA-022 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Véley slf 1982 Brjįnslękur 3
Breki KE-061 Skuttogari Magnel ehf Keflavķk
Brekkunes ĶS-110 Fiskiskip Brekkunes ehf Sśšavķk
Brestur RE-034 Ótilgreint Reykjavķk
Brettingur RE-508 Skuttogari Brim hf Reykjavķk 8
Brimfaxi EA-010 Fiskiskip (Strandveišar) Brimfaxi ehf 1985 Akureyri 2
Brimill DA-001 Ótilgreint Stašarfell
Brimill HU-018 Fiski,faržegaskip Selasigling ehf 1973 Hvammstangi 2
Brimir NS-021 Ótilgreint Borgarfjöršur
Brimir ŽH-010 Fiskiskip Jökull hf Raufarhöfn
Brimkló RE- Seglskip Reykjavķk
Brimkló RE-. Skemmtiskip Benjamķn Ómar Žorvaldsson Reykjavķk
Brimnes BA-800 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Oddi hf 1979 Patreksfjöršur 7
Brimnes BA-800 Fiskiskip Patreksfjöršur
Brimnes RE-027 Skuttogari (Skuttogari) Brim hf 2002 Reykjavķk 6
Brimrśn SH- Faržegaskip (Nśllflokkur) Sęferšir ehf. 1978 Grundarfjöršur 4
Brimrśn SH-. Faržegaskip Sęferšir ehf. 1976 Snęfellsbęr 1
Brimrśn ŽH-15 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Hólmsteinn Helgason ehf 1986 Raufarhöfn 3
Brimsvala SH-262 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Brimsvala ehf 2003 Stašarsveit 3
Brokey BA-336 Fiskiskip (Nśllflokkur) S. Jónasson ehf 1955 Patreksfjöršur
Brokey SH- Skemmtiskip Alexander Helgason 1984 Stykkishólmur 1
Brśarfoss RE- Vöruflutningaskip Reykjavķk
Bryndķs ĶS-133 Fiskiskip Stökkull ehf 1983 Bolungarvķk 1
Bryndķs ĶS-69 Skemmtiskip A.Ó.A. śtgerš hf 1939 Bolungarvķk
Bryndķs ĶS-705 Fiskiskip Magndķs ehf 1981 Sušureyri 2
Bryndis KE-012 Fiskiskip Keflavķk
Bryndķs KÓ- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Eirķkur Óšinn Hauksson 1985 Kópavogur 1
Bryndķs SH-103 Fiskiskip (Nśllflokkur) Sparisjóšur Noršfjaršar 1992 Rif
Bryndķs SH-128 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) K Siguršsson ehf. 2003 Arnarstapi 3
Bryndķs SH-350 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Rif
Bryndķs SI-014 Fiskiskip (Nśllflokkur) Gissur Kristjįnsson Siglufjöršur
Bryndķs ŽH-165 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Hólmsteinn Helgason ehf 2000 Raufarhöfn 2
Brynja BA-200 Fiskiskip (Nśllflokkur) Gķsli Žór Žorgeirsson 1985 Patreksfjöršur
Brynja RE- Seglskip 2001 Reykjavķk
Brynja SH-237 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Bjartsżnn ehf 1995 Ólafsvķk 4
Brynja SH-370 Fiskiskip Kristjįn Gušmundsson h/f Rif
Brynja SI-036 Ótilgreint Siglufjöršur
Brynja ŽH-295 Fiskiskip Tryggvi Žór Gušmundsson Hśsavķk
Brynjar BA-128 Fiskiskip Mardöll ehf 1988 Bķldudalur 1
Brynjar BA-338 Fiskiskip (Strandveišar) BA 337 ehf 2002 Tįlknafjöršur 1
Brynjar ĶS-061 Ótilgreint Sušureyri
Brynjar KE-127 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Brynjar KE-127 ehf 1990 Keflavķk 1
Brynjólfur ĮR-004 Ótilgreint Žorlįkshöfn
Brynjólfur VE-003 Skuttogari (Skuttogari) Vinnslustöšin hf 1987 Vestmannaeyjar 5
Bśšarnes ĶS-078 Skemmtiskip Lśša ehf 1986 Ķsafjöršur
Bugur VE-111 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Bśi BA-230 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Gušmundur L Sverrisson 1986 Patreksfjöršur 2
Bśi BA-230 Ótilgreint (Žróunarsjóšur) Kristinn J Jónsson Patreksfjöršur 1
Bśi EA-100 Ótilgreint (Žróunarsjóšur) Stefįn Stefįnsson Dalvķk
Bśi ĶS-056 Ótilgreint Žingeyri
Bśi SH-218 Ótilgreint Brimilsvellir
Bśri ŽH- Prammi Rifós
Busla Mķn SH- Seglskip Stykkishólmur
Bśssi ĶS- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Reynir Egilsson 1977 Ķsafjöršur
Bylgja NS-008 Fiskiskip (Nśllflokkur) Jóhann Brynjar Jślķusson 1984 Seyšisfjöršur
Bylgja SU-049 Fiskiskip (Nśllflokkur) Skeljaberg ehf 1977 Eskifjöršur 1
Bylgja VE-075 Fiskiskip (Skuttogari) Bylgja VE 75 ehf 1992 Vestmannaeyjar 3
Bylgja ŽH-157 Ótilgreint Raufarhöfn
Bylgjan SK-115 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Ari Mįr Žorkelsson 1992 Haganesvķk 2
Byr AK-120 Fiskiskip A.Haraldsson ehf 1988 Akranes
Byr GK-059 Fiskiskip Gunnar Berg Ólafsson 1988 Grindavķk 6
Byr GK-127 Fiskiskip Jón Haukur Ašalsteinsson 1983 Vogar
Byr ĶS- Skemmtiskip Hrķmgrund ehf 1984 Bolungarvķk
Byr ĶS-131 Fiskiskip Ólgusjór hf 1975 Ķsafjöršur 6
Byr SH- Skemmtiskip Jón Bjarni Andrésson 1985 Rif 1
Byr SH-009 Fiskiskip Hersir ehf Grundarfjöršur
Byr VE-150 Fiskiskip (Strandveišar) Vigfśs Gušlaugsson 1979 Vestmannaeyjar 1
Byr VE-373 Fiskiskip Byr ehf śtgeršarfélag Vestmannaeyjar
Byrta HF- Seglskip Hafnarfjöršur
Bęjarfell RE-065 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Bęjarfell ehf 1982 Reykjavķk 2
Bęringur SI-081 Ótilgreint Siglufjöršur
Böddi HF-. Skemmtiskip Sveinn Sigurkarlsson 1982 Hafnarfjöršur 2
Böšvar Gušjónsson BA-035 Fiskiskip Sjómįl ehf 1980 Brjįnslękur 1
Börkur Fręndi NS-058 Fiskiskip (Nśllflokkur) Börkur fręndi ehf 1999 Vopnafjöršur 1
Börkur NK-122 Fiskiskip Sķldarvinnslan hf Neskaupstašur 5
Börkur NK-125 Fiskiskip (Nśllflokkur) Sķldarvinnslan hf Neskaupstašur 6
 

C

Nafn Tegund (śtgeršarflokkur) Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Cara RE-130 Fiskiskip Reykjavķk
Christina AK- Faržegaskip (Nśllflokkur) Kistill ehf 1956 Akranes 6
Clinton GK-046 Fiskiskip (Nśllflokkur) Hveravķk ehf 1990 Sandgerši
Croma KÓ- Skemmtiskip 1996 Kópavogur
 

D

Nafn Tegund (śtgeršarflokkur) Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Dadda HF-043 Fiskiskip Gullsker slf 1983 Hafnarfjöršur 3
Daddi GK-055 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Sjįvarblik ehf 1985 Grindavķk 5
Dašey GK-777 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Marver ehf 2004 Grindavķk 6
Dagbjört RE-010 Fiskiskip Arthur Örn Bogason 1991 Reykjavķk 3
Dagnż GK-092 Fiskiskip (Nśllflokkur) Žóršur K Gušmundsson 1987 Vogar 1
Dagnż II RE- Skemmtiskip Reykjavķk
Dagnż NK- Skemmtiskip Noršfjöršur
Dagnż RE- Skemmtiskip Reykjavķk
Dagnż RE-178 Ótilgreint Reykjavķk
Dagnż SI-099 Fiskiskip Siglufjaršar Seigur 2000 Siglufjöršur
Dagnż ST-013 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Noršan 4 ehf. 1971 Hólmavķk 6
Dagnż SU-129 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Dagnż ehf 1979 Reyšarfjöršur 4
Dagrśn HU-121 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Śtgeršarfélagiš Djśpavķk ehf 1971 Skagaströnd 7
Dagrśn ĶS-009 Fiskiskip Noršureyri ehf 1991 Sśšavķk 1
Dagur HF-066 Fiskiskip Dokka ehf Hafnarfjöršur
Dagur II RE- Prammi Reykjavķk
Dagur SI-100 Fiskiskip (Strandveišar) Śtgeršarfélagiš Dagur ehf. 2001 Siglufjöršur 4
Dala Rafn VE-005 Skuttogari Dala-Rafn ehf Vestmannaeyjar
Dala-Rafn VE-508 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Dala-Rafn ehf 2007 Vestmannaeyjar 3
Dalakollur SU-006 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Dalakollur ehf 1983 Breišdalsvķk 5
Dalaröst EA- Skemmtiskip (Nśllflokkur) Įki Įskelsson 1970 Akureyri 1
Dalaröst SH-107 Fiskiskip (Nśllflokkur) Hólmur h.f. Stykkishólmur
Dalborg EA-317 Fiskiskip (Strandveišar) Bręšravegur ehf 1987 Dalvķk 6
Dan ĶS-097 Ótilgreint Flateyri
Daney EA-240 Fiskiskip (Strandveišar) GH śtgerš ehf 1987 Grenivķk 2
Darri BA-076 Fiskiskip (Strandveišar) žóršur Jónsson 1986 Stašarhöfn 1
Darri EA-075 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Śtgeršarfélagiš Hvammur ehf 2006 Hrķsey 2
Darri ĶS-422 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Śtgerš Darra ehf 1988 Ķsafjöršur 1
Davķš NS-17 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Vigfśs Davķšsson 1987 Vopnafjöršur
Dedda EA- Skemmtiskip (Nśllflokkur) Stefįn Gušmundsson 1985 Akureyri 1
Delta HF-023 Fiskiskip Sęblóm ehf 1966 Hafnarfjöršur
Dengsi ĶS-017 Fiskiskip (Strandveišar) Ormur ehf Ķsafjöršur 1
Denni SH-040 Fiskiskip (Nśllflokkur) Jónatan Sigtryggsson 1982 Stykkishólmur
Dessi RE- Skemmtiskip 1989 Reykjavķk
Dķa HF-014 Fiskiskip Jón Helgi Jónsson 1990 Hafnarfjöršur 6
Dķana NS-131 Fiskiskip (Nśllflokkur) Oddur Stefnir Oddsson 1987 Seyšisfjöršur 9
Dķana Prinsessa SH-696 Fiskiskip (Nśllflokkur) Stykki hf Stykkishólmur
Dķana SU-038 Ótilgreint Žórunn Magnśsdóttir Reyšarfjöršur
Dķana SU-131 Ótilgreint (Nśllflokkur) Gunnarstindur hf. Stöšvarfjöršur
Didda ŽH- Skemmtiskip 1989 Hśsavķk 1
Diddi KE-056 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Tśi ehf 1995 Keflavķk 3
Diddi SH-042 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Sandbrśn ehf 1985 Rif
Diddó AK-232 Fiskiskip (Žróunarsjóšur) Óttar Gušlaugsson Akranes
Diddó BA-3 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Įlfsfell ehf 1976 Patreksfjöršur
Digranes NS-124 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Marinó Jónsson ehf 2003 Bakkafjöršur 1
Dķlaskarfur ĶS-418 Frķstundafiskiskip (Nśllflokkur) Iceland Sea Angling hf 2007 Sśšavķk 1
Dimmalimm RE- Seglskip 1982 Reykjavķk
Dķmon ĶS-087 Fiskiskip (Nśllflokkur) Traustir vinir ehf. 1979 Ķsafjöršur 2
Dķmon ĶS-70 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Pétur Runólfsson 1978 Bolungarvķk
Dķmon RE-712 Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Žrįndur Thoroddsen 1988 Reykjavķk
Dķs NS-035 Ótilgreint Vopnafjöršur
Dķs RE- Seglskip 2004 Reykjavķk
Dķsa EA- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Danķel Gunnarsson 1981 Akureyri
Dķsa GK-019 Fiskiskip (Nśllflokkur) Töfralind ehf 1988 Garšur 2
Dķsa GK-093 Fiskiskip Mariusz Szataniak 1978 Sandgerši 2
Dķsa GK-124 Ótilgreint (Nśllflokkur) ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Vogar
Dķsa GK-136 Fiskiskip K.Jśl ehf 1990 Garšur 6
Dķsa ĶS- Seglskip Ķsafjöršur
Dķsa KÓ- Vinnuskip Stöš h/f 1975 Kópavogur
Dķsa NK-051 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Siguršur Žorkelsson 1983 Neskaupstašur
Dķsa SH-091 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Birkir Rśnar Jóhannsson 1987 Stykkishólmur 4
Dķsanna HF-063 Fiskiskip (Nśllflokkur) DĶSANNA ehf bt. Davķš Ž. Ólafsson 1979 Hafnarfjöršur 1
Dķsarfell ĮR- Ótilgreint Žorlįkshöfn
Dķva ST-018 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Sandoddi ehf 1985 Djśpavķk 1
Djśpey BA-151 Fiskiskip Djśpey ehf. 1990 Flatey į Breišafirši 1
Djśpfari ST- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Žróunarsjóšur sjįvarśtvegsins 1988 Djśpavķk 1
Dodda NS-009 Fiskiskip Fiskišjan Bjarg ehf Bakkafjöršur
Doddi SH-311 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Lilla SH 116 ehf 1990 Grundarfjöršur 3
Dofri SU-500 Fiskiskip Dofri SU-500 ehf 1991 Stöšvarfjöršur 2
Dofri VE-285 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Dolli Ķ Sjónarhól VE-317 Fiskiskip (Strandveišar) Sęvarbrśn ehf 1980 Vestmannaeyjar 3
Dóri GK-042 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Nesfiskur ehf 2003 Garšur 6
Dóri Ķ Vörum GK-358 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) H.Pétursson ehf 1992 Garšur 1
Dósi NS-009 Fiskiskip (Strandveišar) Dósi sf 1981 Borgarfjöršur eystri 1
Drangavķk ST-160 Fiskiskip (Nśllflokkur) Skegghamar ehf 1987 Ingólfsfjöršur
Drangavķk VE-080 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Vinnslustöšin hf 1991 Vestmannaeyjar 9
Drangey RE- Fiskiskip (Nśllflokkur) Flugstjórinn - Skipstjórinn 1975 Reykjavķk
Drangey SK-002 Skuttogari (Nśllflokkur) FISK-Seafood ehf. 1975 Saušįrkrókur
Drangur EA- Vöruflutningaskip Akureyri
Draumur EA- Faržegaskip (Nśllflokkur) Rannveig Gušnadóttir 1979 Dalvķk 4
Draupnir ĮR-021 Fiskiskip Žórsnes ehf Žorlįkshöfn
Draupnir BA-040 Ótilgreint Gušrśn Brynjarsdóttir Hvallįtrar
Draupnir RE-. Skemmtiskip GME Pįlsson hf śtgeršar Reykjavķk
Draupnir SH-074 Fiskiskip (Strandveišar) Śtgeršarfélagiš Draupnir ehf. 1981 Arnarstapi 1
Draupnir ŽH-180 Fiskiskip Žórshöfn
Dreki SF- Faržegaskip Jökulsįrlón ehf 1964 Hornafjöršur 3
Drķfa GK-100 Fiskiskip (Skip meš aflamark) VENĶS ehf. 1956 Sandgerši 4
Dritvķk SH-412 Fiskiskip Ólafsvķk
Dröfn ĶS-220 Ótilgreint Sśšavķk
Dröfn NK-031 Ótilgreint Neskaupstašur
Dröfn NK-031 Ótilgreint Hjörtur Arnfinnsson Neskaupstašur
Dröfn NS-017 Ótilgreint Gušjón Siguršur Sveinsson Vopnafjöršur
Dröfn RE-035 Rannsóknarskip (Skip meš aflamark) Sigurbjörg Jónsdóttir ehf. 1981 Reykjavķk 10
Dśa RE-400 Fiskiskip (Nśllflokkur) Gķsli Gušmundsson 1954 Reykjavķk 2
Dśan HF-157 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Dśan 6868 ehf 1987 Hafnarfjöršur 6
Dśan SI-130 Fiskiskip Dśan sf 1987 Siglufjöršur 2
Dśddi Gķsla GK-048 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) BESA ehf 2008 Grindavķk 7
Dśfa RE- Seglskip 1984 Reykjavķk
Dufan BA-122 Fiskiskip Žiljur ehf Bķldudalur
Duus AK- Faržegaskip 1987 Akranes
Dvergur EA-028 Fiskiskip Gušmundur Örn Gušmundsson 1982 Grķmsey
Dvergur EA-253 Skemmtiskip Örn Traustason Hauganes
Dynjandi BA- Seglskip Bķldudalur
Dynjandi ĶS-70 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Tröllafell ehf 2002 Ķsafjöršur 5
Dżrfiršingur ĶS-058 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Žóršur J. Siguršsson 1986 Žingeyri
Dżrfiskur ĶS-096 Fiskiskip Dżrfiskur ehf 1987 Ķsafjöršur 2
Dżri BA-098 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Fuglberg ehf 1986 Baršaströnd 3
Dżri RE- Skemmtiskip (Nśllflokkur) Įrni H Bjarnason 1989 Reykjavķk 1
Dżrleif NS-065 Ótilgreint Svanur Žór Eyžórsson Bakkafjöršur
Dögg EA-236 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Dögg EA-236 ehf 1988 Akureyri 1
Dögg ĶS-054 Fiskiskip Sśšavķk
Dögg RE- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Gunnar Anton Jóhannsson 1961 Reykjavķk 2
Dögg SU-118 Fiskiskip Ölduós ehf 2007 Stöšvarfjöršur 5
Dögg SU-229 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Dögg SU-229 ehf 1979 Stöšvarfjöršur 2
Dögun RE- Seglskip 1987 Reykjavķk
 

E

Nafn Tegund (śtgeršarflokkur) Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Ebba KE-028 Fiskiskip Fasteignafélagiš Ebba ehf 1995 Keflavķk 1
Ebba SH-29 Fiskiskip Gušbjartur ehf 1999 Hellissandur 1
Ebbi AK-37 Fiskiskip Ebbi-śtgerš ehf 2006 Akranes 2
Edda EA-65 Fiskiskip (Nśllflokkur) Altor ehf 1988 Akureyri 3
Edda NS-113 Fiskiskip Hreinn Björgvinsson 1986 Vopnafjöršur 1
Edda S VE-350 Fiskiskip 1982 Vestmannaeyjar 2
Edda SI-200 Fiskiskip Stafey ehf. 1987 Siglufjöršur 1
Edda SU-091 Fiskiskip Thompson ehf. 1978 Reyšarfjöršur 1
Edda SU-253 Fiskiskip Hektor ehf 1987 Stöšvarfjöršur 2
Eggja Grķmur ĶS-072 Skemmtiskip 1970 Bolungarvķk
Egill ĶS-077 Fiskiskip SE ehf. 1990 Žingeyri 3
Egill NS-030 Fiskiskip Bakkafjöršur
Egill SH-195 Fiskiskip Litlalón ehf 1972 Ólafsvķk 6
Egill Skallagrķmsson GK-100 Ótilgreint Sandgerši
Eišsvķk RE- Prammi Sęžór ehf 1970 Reykjavķk
Eišsvķk RE-060 Fiskiskip Eišsvķk ehf Reykjavķk 1
Eišur ĶS-126 Fiskiskip Valžjófur ehf. 1982 Sśšavķk 5
Eišur ÓF-013 Fiskiskip Manni ehf 1987 Ólafsfjöršur 2
Eiki Matta ŽH-301 Fiskiskip (Nśllflokkur) Trilla ehf 2000 Hśsavķk
Eiki Matta ŽH-301 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Trilla ehf 1988 Hśsavķk 3
Eikja RE-040 Fiskiskip Aflauki ehf 1986 Reykjavķk 3
Einar EA-209 Fiskiskip (Strandveišar) Smolli ehf. 1984 Akureyri 4
Einar Hįlfdįns ĶS-011 Fiskiskip Rekavķk ehf 1967 Bolungarvķk
Einar Hįlfdįns ĶS-11 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Blakknes ehf Bolungarvķk 3
Einar ķ Nesi EA-49 Fiskiskip Hafrannsóknastofnun 1988 Akureyri 2
Einar ĶS-460 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Ķsafjöršur
Einar ĶS-579 Ótilgreint Sušureyri
Einar Jóhannesson ĶS-616 Skemmtiskip Kristjįn Hilmar Lyngmó 1980 Flateyri
Einar KE-052 Ótilgreint Keflavķk
Einar Sigurjónsson HF- Björgunarskip Björgunarsveit Hafnarfjaršar 1982 Hafnarfjöršur 4
Einfari GK-108 Fiskiskip Einfari ehf 1981 Sandgerši
Einfari ĶS-190 Fiskiskip Gręnhöfši ehf Flateyri 1
Einir SU-007 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Gummi Gylfa ehf 1985 Stöšvarfjöršur 2
Einir SU-181 Ótilgreint Djśpivogur
Eir MB-006 Ótilgreint Borgarnes
Eirķkur Rauši ĶS-157 Fiskiskip Sjósigling ehf. 1959 Sśšavķk 2
Eirķkur Rauši SH-203 Ótilgreint Öxney
Eitill SH-115 Fiskiskip Daši Jóhannesson 1979 Stykkishólmur 3
Eldborg SH-207 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Stigagil ehf. 1987 Rif
Eldey BA-096 Fiskiskip Hafgola ehf. 1992 Brjįnslękur 2
Eldey BA-096 Fiskiskip (Strandveišar) Hafgola ehf. 1991 Baršaströnd 1
Eldey GK-074 Fiskiskip Sandgeršishöfn 1956 Grindavķk 1
Eldhamar GK-013 Fiskiskip Eldhamar ehf Grindavķk
Elding I KÓ- Vinnuskip Kópavogur
Elding II AK- Skemmtiskip Gķsli Breišfjörš Įrnason 1981 Akranes
Elding II RE- Faržegaskip Elding Hvalaskošun ehf 1987 Reykjavķk 6
Elding NS-122 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Seyšisfjöršur
Elding RE- Faržegaskip Grétar Sveinsson 1967 Reykjavķk 10
Eldvķk RE- Ótilgreint Reykjavķk
Eldvķk RE- Vöruflutningaskip Reykjavķk
Elķ GK-035 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Myndsel ehf 1977 Sandgerši 1
Elķn Anna RE- Seglskip 2005 Reykjavķk 3
Elķn Björk RE- Skemmtiskip Reykjavķk
Elķn GK-311 Fiskiskip Gķsli O. Ólafsson Sandgerši
Elķn HF- Skemmtiskip Öldurót ehf 1990 Hafnarfjöršur
Elķn HF- Seglskip 1976 Hafnarfjöršur
Elķn HF-158 Fiskiskip (Nśllflokkur) Erlingur Gušmundsson Hafnarfjöršur
Elķn ĶS-016 Fiskiskip (Nśllflokkur) Fjalla Eyvindur ehf 1990 Bolungarvķk
Elķn ĶS-117 Fiskiskip Fjalla Eyvindur ehf 1986 Bolungarvķk 5
Elķn Kristķn GK-083 Fiskiskip HAMPĮS ehf 1995 Garšur 4
Elķn MB-011 Fiskiskip Gušnż Elķn Vésteinsdóttir Hvalseyjar
Elķn NK-012 Ótilgreint Žóršur Sveinsson Neskaupstašur
Elķn RE-. Skemmtiskip Žórhallur Helgi Óskarsson 1990 Reykjavķk
Elķn RE-320 Fiskiskip (Nśllflokkur) Sigžór Ólafsson Reykjavķk
Elķn SH-170 Fiskiskip (Strandveišar) Beiti ehf 1987 Stykkishólmur 3
Elķn ŽH-007 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Višar Siguršsson Hśsavķk 5
Elķn ŽH-082 Fiskiskip Elķn ŽH-82 ehf 2000 Grenivķk 1
Elinn SK-045 Fiskiskip Unnsteinn Rśnar Kįrason Saušįrkrókur 1
Elķs Bjarnason SH-048 Fiskiskip (Žróunarsjóšur) Gušmundur E Magnśsson Ólafsvķk
Eljan ĶS-590 Fiskiskip Stefįn K Sķmonarson 1942 Ķsafjöršur 1
Ella ĶS-119 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Birgisįs ehf 2003 Sśšavķk 1
Ella Kata SH-096 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Helgi Mįr Bjarnason 1983 Rif 3
Ella SH-028 Fiskiskip Hildibrandur Bjarnason Bjarnarhöfn 2
Ellen RE- Skemmtiskip Elmar Örn Siguršsson Reykjavķk
Ellen RE-036 Ótilgreint (Nśllflokkur) Elmar Örn Siguršsson Reykjavķk
Elli BA-433 Fiskiskip (Strandveišar) Skipadalur ehf. 1990 Bķldudalur 1
Elli P SU-506 Fiskiskip (Strandveišar) Gullrśn ehf. 1989 Breišdalsvķk 6
Elliši AK-445 Fiskiskip Haraldur Böšvarsson hf Akranes
Elliši BA-024 Ótilgreint Raušisandur
Elsa KE-117 Fiskiskip Halldór Ingi Dagsson 1981 Keflavķk 1
Elsa Lund SH-118 Ótilgreint Gušbrandur Björgvinsson Stykkishólmur
Elsa ŽH-90 Fiskiskip Hafnarķs ehf. 1987 Žórshöfn 1
Elva Björg SI-84 Fiskiskip (Strandveišar) Elva Björg ehf. Geršahreppi 1992 Siglufjöršur 3
Elva Björg SU-0 Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Geršur Helgadóttir 1978 Breišdalsvķk
Elva Björg SU-140 Fiskiskip (Strandveišar) Njįll SU-8 ehf 1980 Fįskrśšsfjöršur 2
Elva Björk KE-033 Fiskiskip Lundgaršur ehf 1978 Keflavķk 4
Elva Dröfn EA-103 Skemmtiskip Stefįn Baldvinsson 1987 Akureyri 1
Elvis GK-060 Fiskiskip Einhamar Seafood ehf 2004 Grindavķk
Embla EA-078 Fiskiskip Skutur ehf 1986 Dalvķk
Emil Įrni HU-242 Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Jakob Jónsson 1985 Hvammstangi 1
Emil NS-005 Fiskiskip Fiskverkun Kalla Sveins ehf 1988 Borgarfjöršur eystri 3
Emilķa AK-057 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Emilķa Ak-57 śtgerš ehf 1999 Akranes
Emilia ĶS-315 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Krekjan ehf. Sušureyri
Emilż SU-157 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Žrįinn Siguršsson ehf 1995 Djśpivogur 4
Emma ĮR-019 Ótilgreint Eyrarbakki
Emma II SI-164 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Vinur ehf. 1982 Siglufjöršur
Emma SI-64 Fiskiskip Vör ehf Siglufjöršur
Emma VE-219 Fiskiskip Vestmannaeyjar
Engilrįš ĶS-060 Fiskiskip (Strandveišar) Nónhögg ehf. 1997 Ķsafjöršur 9
Enok NK-045 Ótilgreint Kristjįn Vilmundarson Neskaupstašur
Enok VE-008 Fiskiskip Jóna Gušrśn Ólafsdóttir Vestmannaeyjar
Erik BA-204 Skuttogari (Nśllflokkur) Eri ehf 1972 Bķldudalur
Erla AK-049 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Ingólfur F. Geirdal 1979 Akranes 1
Erla AK-052 Fiskiskip (Strandveišar) Ingólfur F. Geirdal 1979 Akranes 4
Erla Björg RE-126 Fiskiskip Reykjavķk
Erla Kristķn EA-155 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Hvammsfiskur ehf. 2003 Hrķsey 2
Erla RE- Skemmtiskip 1996 Reykjavķk 1
Erla SH-51 Fiskiskip (Nśllflokkur) Gunnar Ęgir Gunnarsson 1985 Stykkishólmur 4
Erlendur Į Lįtrum BA-013 Fiskiskip Raušisandur
Erling KE-140 Fiskiskip Saltver ehf 1964 Reykjanesbęr 1
Erlingur Rįn HF-342 Fiskiskip (Nśllflokkur) ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Hafnarfjöršur
Erlingur RE-050 Ótilgreint Reykjavķk
Erlingur SF-065 Vinnuskip (Nśllflokkur) Skinney-Žinganes hf 1974 Hornafjöršur 2
Erna HF-007 Ótilgreint Hafnarfjöršur
Erna HF-025 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Noršurlind ehf 1971 Hafnarfjöršur 4
Erna ĶS-059 Fiskiskip (Strandveišar) MI-1 slf 1986 Ķsafjöršur 1
Ernir GK-448 Fiskiskip Marver ehf 1981 Sandgerši
Ernir ĶS-088 Fiskiskip Bolungarvķk
Ernir ĶS-710 Fiskiskip Arnarflutningar ehf Ķsafjöršur
Ernir SU-198 Fiskiskip (Nśllflokkur) Gušjón Gamalķelsson 1983 Reyšarfjöršur
Eros NK-103 Ótilgreint Neskaupstašur
Esjar SH-075 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Esjar ehf 1999 Rif 3
Eskey SF-054 Fiskiskip (Nśllflokkur) Akraberg ehf 1998 Hornafjöršur
Eskey SF-054 Fiskiskip Hornafjöršur
Ester EA-003 Fiskiskip (Nśllflokkur) Rękjuver ehf 1977 Akureyri 2
Esther SU-40 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Esther SU-40 ehf 1990 Stöšvarfjöršur 2
Eva BA-197 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Gulldrangur ehf. 1980 Patreksfjöršur 1
Eva ĶS-111 Ótilgreint (Nśllflokkur) Jóhann Bogi Gušmundsson Ķsafjöršur
Eva Iv KE- Seglskip Keflavķk
Eva KE- Seglskip 1985 Keflavķk 1
Eva Lóa KÓ- Seglskip 1982 Kópavogur
Eva NK-011 Fiskiskip Žóršur Gušmundsson 1982 Neskaupstašur 1
Eva Sóley ĶS-242 Fiskiskip (Strandveišar) Pjakkur ehf 2003 Flateyri 1
Evra RE- Skemmtiskip Reykjavķk
Ex Aldan fargaš 23/7 92 SH-181 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Rif
EX Anķka RE-180 Ótilgreint Trefjar ehf Reykjavķk
EX Berghildur dęmd ónżt 24/6 91 SK-137 Fiskiskip ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Hofsós
Ex Blķšfari fargaš 7/12 93 ĶS-145 Ótilgreint (Nśllflokkur) Siguršur Jónsson Žingeyri
Ex Bylgjan śrelding BA-130 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Vestmannaeyjar
Ex Dagbjört śrelding var ķ fl.99 HF-25 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Hafnarfjöršur
EX Dynjandi fargaš 17/7 91 ĶS-59 Fiskiskip Ruslatunna Ķsafjöršur
Ex Faxaberg II fargaš 27/5 92 HF-114 Fiskiskip Faxaberg sf Hafnarfjöršur
Ex Gammur śrelding inn kemur 2141 ŽH-282 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
Ex Gušbjörn śrelding inn kemur 2136 HF-255 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
Ex Hrafn śrelding BA-110 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Bķldudalur
EX Hulda śr. Innk.2179 GK-221 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Vogar
EX Ingólfur fargaš 23/4 91 SK-190 Fiskiskip ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
Ex Jślķa ekki į skipaskrį VE-270 Ótilgreint Efnaco hf Vestmannaeyjar
Ex oskar ll HF-102 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Hafnarfjöršur
EX Roši ĮR-69 Ótilgreint (Nśllflokkur) ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Žorlįkshöfn
Ex Skarfur śrelding HU-66 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
EX Snari ŽH-36 Ótilgreint Óskar Axelsson Hśsavķk
EX Tjaldur ŽH-13 Ótilgreint (Nśllflokkur) Gušmundur Halldórsson Hśsavķk
Ex Ullur śrelding inn kemur 7315 KE-119 Ótilgreint (Nśllflokkur) ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR
EX Vilborg SK-24 Ótilgreint (Nśllflokkur) Kristinn Jónsson Hofsós
Ex Žórey Björg śrelding NK-33 Ótilgreint (Nśllflokkur) ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Neskaupstašur
Eyborg EA-452 Fiskiskip Žorbjörg ehf bt. Svavar Sigursteinsson 1978 Akureyri 1
Eyborg ST-059 Skuttogari (Skip meš aflamark) Borg eignarhaldsfélag ehf 1993 Hólmavķk 3
Eydķs EA-044 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Eyfang ehf 2001 Hrķsey 2
Eydķs NS-032 Fiskiskip Flęšarmįl ehf Borgarfjöršur eystri
Eydķs NS-320 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Flęšarmįl ehf 1999 Borgarfjöršur eystri 2
Eyfjörš ŽH-203 Fiskiskip Brattįs ehf. 1985 Grenivķk 3
Eygló KÓ-2 Fiskiskip (Nśllflokkur) Stampar ehf 1977 Kópavogur 2
Eyja GK-305 Fiskiskip Žorgeir Gušmundsson 1985 Garšur 1
Eyja SU-30 Fiskiskip (Strandveišar) Brś-śtgeršarfélag sf 1981 Stöšvarfjöršur 3
Eyjaberg VE-130 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Eyjalķn SH-199 Fiskiskip (Nśllflokkur) Bergur J Hjaltalķn 1979 Stykkishólmur 2
Eyji NK-004 Fiskiskip Emel ehf 1987 Neskaupstašur 4
Eyjólfur Ólafsson HU-100 Fiskiskip Įróra ehf 1992 Skagaströnd 4
Eyjólfur Ólafsson NK-009 Fiskiskip Fjóla Rśn Žorleifsdóttir Neskaupstašur
Eylķf RE- Seglskip Reykjavķk
Eyrarberg GK-060 Fiskiskip (Nśllflokkur) Hafsęll ehf 2000 Grindavķk
Eyrarfoss RE- Vöruflutningaskip Reykjavķk
Eyrarröst HF-059 Ótilgreint Emil Žóršarson Hafnarfjöršur
Eyrarröst KE-025 Fiskiskip (Nśllflokkur) Vinur GK 96 ehf 1987 Keflavķk
Eyrśn AK-153 Fiskiskip Hreggi ehf 1980 Akranes 2
Eyrśn EA-122 Fiskiskip Gunnlaugur Valgeirsson 1968 Akureyri
Eyrśn EA-155 Fiskiskip Rif ehf Hrķsey
Eyrśn II EA-043 Skemmtiskip Gunnlaugur Valgeirsson 1955 Akureyri 1
Eyrśn SU-012 Fiskiskip (Nśllflokkur) Hjalti Jónsson 1987 Djśpivogur 3
Eyrśn ŽH-083 Ótilgreint Höršur I. Žorgeirsson Raufarhöfn 1
Eyrśn ŽH-2 Fiskiskip (Strandveišar) Gunnar Gunnarsson 1996 Hśsavķk 3
Eyvindur KE-037 Fiskiskip Eyvindur Bergmann ehf Keflavķk
 

F

Nafn Tegund (śtgeršarflokkur) Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Fįfnir SF-014 Fiskiskip Eirķkur Žorleifsson Hornafjöršur
Fįfnir SI-145 Fiskiskip Vinnslustöšin hf Siglufjöršur
Fagranes GK-171 Fiskiskip Sandgerši
Fagranes ĶS-008 Fiskiskip (Strandveišar) Sveinbjarnargerši ehf 1982 Bolungarvķk 2
Fagranes ĶS-99 Fiskiskip Įlftin ehf 1986 Bolungarvķk
Fagranes ŽH-123 Ótilgreint Žórshöfn
Fagravķk GK-161 Fiskiskip Halldór Einarsson 1989 Vogar 1
Fagurey BA-250 Skemmtiskip Eskiberg ehf 1988 Patreksfjöršur 3
Fįkur ĶS-005 Ótilgreint Bolungarvķk
Fįkur SH-008 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Björgvin Ragnarsson 1987 Stykkishólmur 3
Faldur ŽH-153 Fiski,faržegaskip (Nśllflokkur) Gentle Giants-Hvalaferšir ehf 1972 Hśsavķk 4
Fįlkatindur NS-099 Fiskiskip Gletta litla ehf. Borgarfjöršur eystri
Fįlki ŽH-035 Fiskiskip Ester ehf. 1987 Kópasker 1
Fįlkinn BA-309 Ótilgreint Tįlknafjöršur
Fįni SH-042 Ótilgreint (Nśllflokkur) ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Stykkishólmur 1
Fannar EA-29 Fiskiskip Elvar Žór Antonsson 1988 Dalvķk 4
Fannar SK-011 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Žorl hf 2001 Saušįrkrókur 2
Fanney EA-082 Fiskiskip Dalborg śtgerš ehf 1991 Dalvķk 3
Fanney RE-031 Fiskiskip (Nśllflokkur) Byggšastofnun 1967 Reykjavķk
Fanney SI-028 Fiskiskip Strįkar ehf 1979 Siglufjöršur 2
Fanney SK-068 Fiskiskip Jóhann Mįr Jóhannsson Saušįrkrókur
Fanney ŽH-130 Fiski,faržegaskip Sölkusiglingar ehf. 1975 Hśsavķk 3
Fanney ŽH-132 Fiskiskip (Nśllflokkur) Hólmsteinn Helgason ehf Raufarhöfn
Farsęll GK-162 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Farsęll ehf 1977 Grindavķk 6
Farsęll SH-030 Fiskiskip FISK-Seafood ehf. 1983 Grundarfjöršur 6
Farsęll SI-093 Fiskiskip Pétur Gušmundsson Siglufjöršur
Farsęll ST-010 Ótilgreint Eyjar
Farsęll VE-012 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Farsęll VS-001 Fiski,faržegaskip Vķk Ķ Mżrdal
Faxaborg GK-040 Ótilgreint Hafnarfjöršur
Faxaborg SH-207 Fiskiskip (Nśllflokkur) Hjįlmar Kristjįnsson 1967 Rif
Faxi GK-084 Fiskiskip Magnśs Helgi Gušmundsson 1995 Garšur 2
Faxi RE-009 Fiskiskip (Skip meš aflamark) HB Grandi hf. 1987 Reykjavķk 8
Faxi RE-024 Fiski,faržegaskip (Nśllflokkur) Fjallaferšir ehf. 1981 Reykjavķk 6
Faxi VE-282 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Félaginn II EA-020 Ótilgreint Grķmsey
Félaginn ĶS-116 Fiskiskip Magnśs Jónsson Žingeyri
Félaginn KÓ-025 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Flesjar ehf. 1985 Kópavogur 2
Felix SK-9 Skemmtiskip Hallfrķšur Gušleifsdóttir Saušįrkrókur
Fengsęll EA-215 Ótilgreint Akureyri
Fengsęll GK-262 Fiskiskip Jens Valgeir Óskarsson Grindavķk
Fengsęll ĶS-083 Fiskiskip Ögurnes ehf 1931 Sśšavķk 1
Fengsęll VS-003 Fiskiskip (Nśllflokkur) Mżrdęlingur ehf Vķk
Fengur HF-089 Skuttogari 1988 Hafnarfjöršur
Fengur SU-033 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Ragnar Siguršur Jónsson 1978 Djśpivogur 1
Fengur ŽH-207 Fiskiskip Brattįs ehf. 1988 Grenivķk 2
Fengur ŽH-207 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Grenivķk
Fķfa GK-019 Fiskiskip Jóhann G. Óskarsson 1979 Garšur 1
Fķi Į Völlum GK-049 Fiskiskip Nauta ehf. 1980 Vogar 3
Fimman BA- Žangskuršarprammi Žörungaverksmišjan H.F. 1999 Reykhólahöfn
Finnbjörn ĶS-068 Fiskiskip Lķfsbjörg ehf 1987 Sśšavķk 2
Finni NS-021 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Hróšgeir hvķti ehf 1989 Bakkafjöršur 1
Finnur EA-245 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Skķši EA-666 ehf 1979 Akureyri 1
Finnur EA-245 Ótilgreint Akureyri
Finnur HF-012 Fiskiskip Įrni Sigtryggsson 1980 Hafnarfjöršur 4
Finnur Torfi SH-017 Ótilgreint Grundarfjöršur
Fiskaklettur HF- Björgunarskip Björgunarsveit Hafnarfjaršar 2001 Hafnarfjöršur 4
Fiskarr HF-098 Fiskiskip Hafnarfjöršur
Fiske EA-033 Skemmtiskip Bjarni Magnśsson 1980 Grķmsey
Fiskines KE-024 Fiskiskip SV 1 ehf 1989 Keflavķk 1
Fjalar MB- Skemmtiskip 1988 Borgarnes
Fjalar Vagn SH-330 Fiskiskip Žorsteinn Kśld Björnsson Rif
Fjallfoss RE- Vöruflutningaskip Reykjavķk
Fjarki EA- Skemmtiskip Ólafur Jón Héšinsson 1979 Akureyri
Fjarki ĶS-044 Fiskiskip Sparisjóšur Bolungarvķkur Bolungarvķk
Fjarki ĶS-444 Fiskiskip Fjarki ehf Bolungarvķk
Fjarkinn BA- Žangskuršarprammi Žörungaverksmišjan H.F. 1998 Reykhólahöfn
Fjarkinn KE- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Jakob Vignir Kristjįnsson 1979 Reykjanesbęr
Fjóla BA-150 Fiskiskip Styrja ehf b.t. Jóhannes S. Haraldsson 1971 Reykhólar 1
Fjóla GK-121 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Arctic ehf bt Davķš F Jónsson 1978 Sandgerši 6
Fjóla KE-325 Fiskiskip Skip ehf 1964 Keflavķk 2
Fjóla SH-7 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Žórishólmi ehf 1990 Stykkishólmur 3
Fjöšur HU-090 Fiskiskip Emma Sigfrķšur Gķsladóttir 1980 Blönduós 2
Fjölnir GK-157 Fiskiskip Vķsir hf Grindavķk
Fjölnir GK-657 Fiskiskip Vķsir hf 1964 Grindavķk 13
Fjölvi RE- Prammi Köfunaržjónusta Įrna Kópssonar ehf 1993 Reykjavķk
Flatey BA- Drįttarskip Žörungaverksmišjan H.F. 1975 Reykhólar
Flatey ŽH- Skemmtiskip Bragi Kristjįnsson 1995 Hśsavķk 1
Fleki EA-046 Fiskiskip (Strandveišar) Fleki ehf 1982 Akureyri
Fleygur NS-065 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Ķvar Andrésson 1981 Seyšisfjöršur 1
Fleygur SH-106 Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Ari Bergžór Fransson 1979 Stykkishólmur 4
Fleygur SI-025 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Brattur ehf. 1983 Siglufjöršur 2
Fleygur ŽH-201 Fiskiskip Eirķkur Marteinsson Hśsavķk
Flóarinn EA-091 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Hrafnhildur Žorsteinsdóttir 1959 Akureyri
Flóki ĶS-167 Ótilgreint Bolungarvķk
Flóki KÓ- Skemmtiskip Kópavogur
Flosi ĶS-015 Fiskiskip Bakki Bolungarvķk hf Bolungarvķk
Flosi SH-136 Ótilgreint Rif
Flotkvķ Nr. 1 EA- Flotkvķ Akureyri
Flotkvķ Nr. 2 HF- Flotkvķ Hafnarfjöršur
Flugalda ÓF-015 Fiskiskip Alda Seafood ehf 1998 Ólafsfjöršur 5
Flugalda ST-121 Ótilgreint Djśpavķk
Flugaldan ST-054 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Gummi El ehf 2001 Djśpavķk 6
Flugan SI-016 Fiskiskip Jón Hólm Pįlsson 1980 Siglufjöršur 2
Flutnigsprammi II RE- Ótilgreint Reykjavķk
Fossavķk ST-051 Fiskiskip Bjarnarból ehf Drangsnes
Frakkur HF-060 Fiskiskip (Nśllflokkur) 3 Frakkir ehf 1980 Hafnarfjöršur 6
Fram GK-616 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Vilhjįlmur P. Björgvinsson 1979 Garšur 1
Fram ĶS-25 Fiskiskip AAH ehf. 1965 Ķsafjöršur 7
Fram KE-105 Fiskiskip Hafsteinn R. Magnśsson Keflavķk
Fram ŽH-062 Fiskiskip Braddi ehf Hśsavķk 5
Frįr SK-006 Skemmtiskip Hermann Ragnarsson 1984 Hofsós 1
Frįr VE-007 Fiskiskip Vestmannaeyjar
Frįr VE-078 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Frįr ehf 1977 Vestmannaeyjar 11
Frelsi RE- Seglskip Reykjavķk
Freri RE-073 Skuttogari (Skuttogari) Ögurvķk hf 1973 Reykjavķk 6
Freydķs ĶS- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Kristjįn Hilmar Lyngmó 1995 Ķsafjöršur 5
Freydķs ĶS-080 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Gušjón Ingi Hilmarsson 1988 Sušureyri 3
Freydķs NS-042 Fiskiskip Hraungerši ehf 1988 Bakkafjöršur
Freydķs NS-042 Ótilgreint Bakkafjöršur
Freydķs SH-018 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Žóršur Sighvatsson Stykkishólmur 1
Freydķs SK-024 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Linda Rut Magnśsdóttir 1981 Hofsós
Freyfaxi RE-175 Fiskiskip (Nśllflokkur) Lög og lįš slf 1987 Reykjavķk 1
Freygeršur ÓF-018 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Doddi skó ehf 1984 Ólafsfjöršur 1
Freygeršur ÓF-018 Fiskiskip Ólafsfjöršur
Freyja BA-272 Ótilgreint Patreksfjöršur
Freyja II RE-69 Fiskiskip Brynjar Rafn Ingvarson 1981 Reykjavķk 2
Freyja RE-038 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Frigg ehf Reykjavķk 1
Freyja RE-038 Fiskiskip Reykjavķk
Freyja RE-097 Ótilgreint Reykjavķk
Freymundur ÓF-006 Fiskiskip (Nśllflokkur) Marsibil ehf 1954 Ólafsfjöršur 1
Freymundur ÓF-006 Fiskiskip Įrni Helgason ehf 2001 Ólafsfjöršur 4
Freyr AK-081 Frķstundafiskiskip Akranes Adventure Tours ehf. Akranes
Freyr ST-111 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) ÓBH Śtgerš ehf 1997 Hólmavķk 6
Freyr SU-122 Fiskiskip Egill Egilsson 1953 Djśpivogur 3
Frķša Dagmar ĶS-103 Fiskiskip Salting ehf Bolungarvķk 3
Frķša ĶS-128 Ótilgreint Flateyri
Frķša SH-565 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Stykki hf 1983 Stykkishólmur 2
Frķša ŽH-175 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Agnar Vķšir Indrišason 1982 Raufarhöfn 3
Frķšarey BA- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Siguršur B Pétursson 1985 Skįleyjar 1
Frišborg SH-161 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Frišborg ehf 1999 Stykkishólmur 2
Frišrik Bergmann SH-240 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Ellatśn ehf 2000 Ólafsvķk 1
Frišrik Jesson VE-177 Fiskiskip Hafrannsóknastofnun 1989 Vestmannaeyjar 3
Frišrik Siguršsson ĮR-017 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Hafnarnes VER hf 1969 Žorlįkshöfn 6
Frķšur EA-054 Fiskiskip Skarfur ehf 1987 Akureyri 1
Frišur RE-286 Fiskiskip Bersi sf Hafnarfirši Reykjavķk
Frigg KÓ- Seglskip Kópavogur
Frigg ST-069 Fiskiskip Frigg ST-69 ehf. 1992 Hólmavķk 2
Frigg VE-316 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Frigg VE-316 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Frķmann ĶS-166 Fiskiskip Malir ehf Reykjafjöršur
Frķstund RE- Seglskip 1983 Reykjavķk
Fróši ĮR-033 Ótilgreint Stokkseyri
Fróši BA-081 Fiskiskip Birgir Ingólfsson Patreksfjöršur
Fróši GK-081 Fiskiskip (Strandveišar) Gunnar Ingiberg Gušmundsson 1980 Sandgerši 4
Fróši II ĮR-38 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Rammi hf Stokkseyri 6
Fróši SH-800 Fiskiskip Hannes Ólafsson Nyman 1988 Grundarfjöršur 3
Fróši ŽH-081 Fiskiskip (Strandveišar) Garšar Birgisson 2000 Kópasker 5
Fróši ŽH-116 Fiskiskip Skipaklettur hf Raufarhöfn
Fróni RE- Skemmtiskip 1982 Reykjavķk 3
Frosti EA-086 Skemmtiskip Hreinn Sverrisson 1980 Akureyri
Frosti HF-320 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Hugarró ehf 1981 Hafnarfjöršur 3
Frosti ŽH-229 Fiskiskip Frosti ehf 1990 Grenivķk 3
Frosti ŽH-229 Fiskiskip Frosti ehf 2000 Grenivķk 10
Frosti ŽH-229 Skuttogari Frosti ehf Grenivķk
Frś Emilķa SH-060 Fiskiskip (Strandveišar) Stķna sf 1990 Arnarstapi 1
Frś Magnhildur GK-222 Fiskiskip Blįmann ehf 1979 Sandgerši 2
Fśanes KE- Skemmtiskip Halldór H Žorvaldsson 1980 Keflavķk
Fuglanes NS-72 Fiskiskip Ašalsteinn Siguršsson Vopnafjöršur 1
Funi GK-108 Fiskiskip Bįtasmišja Gušgeirs ehf Sandgerši
Funi ĶS-485 Ótilgreint Žingeyri
Fśsi ST-600 Fiskiskip BB 2 ehf. 1982 Hólmavķk 1
Fżll ĶS-412 Frķstundafiskiskip (Nśllflokkur) Iceland Sea Angling hf 2006 Sśšavķk 3
Fönix BA-123 Fiskiskip Krossi-śtgeršarfélag ehf Patreksfjöršur 1
Fönix HU-047 Fiskiskip Įstvaldur Pétursson Hvammstangi
Fönix NS-033 Fiski,faržegaskip (Krókaaflamarksbįtur) Stefanķa Stefįnsdóttir 1988 Seyšisfjöršur 2
Fönix SH-003 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) G. Kristjįnsson ehf 1997 Stykkishólmur 7
Fönix ST-005 Fiskiskip Drangsnes
Fönix ST-177 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Ragnar ehf. 1960 Hólmavķk 2
Fönix ŽH-024 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Grjóti ehf. 1988 Raufarhöfn 5
Fönix ŽH-148 Fiskiskip Baldur Hólmsteinsson Raufarhöfn
 

G

Nafn Tegund (śtgeršarflokkur) Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Gagginn SU-306 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Björn Hermannsson Breišdalsvķk 4
Gaia RE- Skemmtiskip 1987 Reykjavķk
Gamli Lóšsinn KÓ- Drįttarskip Kópavogur
Gammur BA-082 Fiskiskip Sęalda ehf Tįlknafjöršur 1
Gammur II SK-120 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Garšar Haukur Steingrķmsson 1999 Saušįrkrókur 2
Gammur SK-012 Fiskiskip Garšar Haukur Steingrķmsson 1988 Saušįrkrókur 4
Gammur SU-020 Fiskiskip Meta ehf 1985 Stöšvarfjöršur 2
Gammur SU-055 Fiskiskip ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Eskifjöršur
Gammur ŽH-101 Ótilgreint Žórshöfn
Gandķ VE-171 Skuttogari (Nśllflokkur) Vinnslustöšin hf 1986 Vestmannaeyjar 3
Gįra ĶS- Skemmtiskip Siguršur Helgi Jónsson 1983 Ķsafjöršur
Gįra RE-062 Fiskiskip (Nśllflokkur) Sigrķšur Jónsdóttir 1985 Reykjavķk
Garšar BA-62 Fiskiskip Oddi hf Patreksfjöršur
Gardar EA-310 Fiskiskip (Nśllflokkur) Śtgeršarfélagiš Kistufell Akureyri
Garšar ĶS-022 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Sjįvargęši ehf 2000 Flateyri 2
Garšar ĶS-022 Fiskiskip (Nśllflokkur) Sjįvargęši ehf 1989 Flateyri
Garšar ĶS-022 Fiskiskip (Nśllflokkur) Sjįvargęši ehf 1994 Flateyri
Garšar ĶS-124 Ótilgreint Ķsafjöršur
Garšar ĶS-275 Fiskiskip (Nśllflokkur) Kópur ke 8 ehf 1973 Garšsstašir 2
Garšar NS-094 Fiskiskip ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Seyšisfjöršur
Garšar SH-154 Ótilgreint (Žróunarsjóšur) Snorri Böšvarsson Ólafsvķk
Garšar SH-154 Ótilgreint Ólafsvķk
Garšar SK-120 Ótilgreint Saušįrkrókur
Garšar Svavarsson ŽH- Olķuskip Sjóferšir Arnars ehf 1966 Hśsavķk
Garšar ŽH- Faržegaskip Noršursigling ehf 1964 Hśsavķk 4
Garšar ŽH-122 Fiskiskip (Strandveišar) Garšar ŽH-122 ehf bt Jóhann A Jónsson 1999 Žórshöfn 5
Garšar ŽH-122 Fiskiskip Žórshöfn
Gįri AK-005 Fiskiskip Rögnvaldur Einarsson ehf 1978 Akranes 2
Gįri SH-320 Fiskiskip Kristjįn Jślķus Kristjįnsson Stykkishólmur
Garpur EA- Skemmtiskip 1986 Hjalteyri
Garpur HU-058 Fiskiskip (Strandveišar) Toppnet ehf 1980 Skagaströnd 3
Garpur RE- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Sveinbjörg Sveinsdóttir Reykjavķk
Garpur RE- Skemmtiskip 2006 Seltjarnarnes
Garpur RE-148 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Góa ehf 1989 Reykjavķk 4
Garpur ST-044 Fiskiskip Kung ehf. 1984 Hólmavķk 4
Garri BA-090 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Garraśtgeršin ehf. 1984 Tįlknafjöršur 3
Gaui Gamli VE-666 Ótilgreint Kleifar h.f. Vestmannaeyjar
Gaui Pįls ĮR- Björgunarskip Eyrarbakki
Gauja Sęm BA-49 Skemmtiskip Leif Halldórsson 1980 Patreksfjöršur 4
Gauti SH-252 Skemmtiskip Śtgeršarfélagiš Kjarkur ehf 1983 Stykkishólmur 3
Gautur GK-136 Ótilgreint Hafnir
Geir goši RE-245 Fiskiskip (Nśllflokkur) Eignarhaldsfélagiš Jöfur hf 1970 Reykjavķk 2
Geir Jónasson ĮR-035 Ótilgreint Stokkseyri
Geir ŽH-150 Fiskiskip Geir ehf 2000 Žórshöfn 2
Geiri Bjartar ĶS-046 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Vķkin ehf. 1998 Sśšavķk 1
Geiri HU-069 Fiskiskip (Strandveišar) Snębjörn Sigurgeirsson Blönduós 1
Geiri Litli ŽH- Skemmtiskip Hśsavķk
Geiri Péturs ŽH-244 Fiskiskip Geiri Péturs ehf Hśsavķk
Geiri RE-121 Fiskiskip Jóhann Geirharšsson ehf Reykjavķk 1
Geirmundur DA-014 Fiskiskip Flathólmi ehf 1981 Skaršsstöš
Geirseyri BA-028 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš SÓ slf 1980 Patreksfjöršur 3
Geisli BA-087 Fiskiskip Jens Valbjörn Hansson 1982 Reykhólar 2
Geisli KÓ- Sjómęlingaskip 1994 Kópavogur 1
Geisli SK-066 Fiski,faržegaskip (Krókaaflamarksbįtur) Geislaśtgeršin ehf 1996 Hofsós 2
Geisli ŽH-084 Ótilgreint Flatey
Geršur ŽH-110 Fiskiskip Hśsavķk
Gestur Frį Vigur ĶS- Skemmtiskip 2004 Ķsafjöršur 2
Gestur ĶS-039 Ótilgreint Žingeyri
Gestur Kristinsson ĶS-333 Fiskiskip Fiskvinnslan Ķslandssaga hf 2004 Sušureyri 3
Gestur RE- Faržegaskip Hafsślan hvalaskošun ehf 1981 Reykjavķk 5
Gestur SU-159 Fiskiskip Djśp ehf 1987 Djśpivogur 3
Geysir AK- Seglskip 1983 Akranes
Geysir ĶS-0 Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Bęring Gunnar Jónsson 1981 Ķsafjöršur 1
Geysir RE-044 Fiskiskip Ómar Sigtryggsson Reykjavķk
Geysir SH-039 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Śtgeršarfélagiš Geysir ehf 1989 Ólafsvķk 2
Geysir SH-066 Ótilgreint Ólafsvķk
Gideon EA-102 Fiskiskip Nķels Jakob Erlingsson Akureyri
Gķgja HF-018 Skemmtiskip Hafnarfjöršur
Gimburey BA-052 Skemmtiskip KN vélsmišja ehf 1984 Svišnur 2
Gimli ŽH-005 Fiskiskip (Strandveišar) Oddur Örvar Magnśsson 1985 Hśsavķk 2
Gķsli Į Grund ĶS- Skemmtiskip Halldór Gķslason 2005 Sśšavķk
Gķsli BA-245 Fiskiskip Sęhóll ehf Patreksfjöršur 3
Gķsli bįtur EA-208 Fiskiskip Borgarhöfši ehf 1991 Grķmsey
Gķsli GK-080 Fiskiskip Einhamar Seafood ehf 2003 Grindavķk 4
Gķsli Gunnarsson SH-005 Fiskiskip (Nśllflokkur) Gķsli Gunnarsson ehf 1987 Stykkishólmur 1
Gķsli Gunnarsson SH-005 Ótilgreint Stykkishólmur
Gķsli Gunnarsson SH-505 Fiskiskip Gķsli Gunnarsson ehf Stykkishólmur
Gķsli Hjalta ĶS- Björgunarskip 1987 Bolungarvķk 1
Gķsli Ķ Papey SF- Faržegaskip Papeyjarferšir ehf 1980 Hornafjöršur 2
Gķsli J. Johnsen RE- Björgunarskip Reykjavķk
Gķsli J.johnsen VE-100 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Gķsli Jónsson BA-400 Ótilgreint Björn Gķslason Patreksfjöršur
Gķsli KÓ-010 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Sęlind ehf 1987 Kópavogur 2
Gķsli Magnśsson SH-101 Ótilgreint Stykkishólmur
Gķsli Mó SH-727 Fiskiskip Hanni ehf 1989 Arnarstapi 2
Gķsli Pįll ĶS-041 Fiskiskip Žingeyri
Gķsli SH-721 Fiskiskip Bogey ehf 1988 Ólafsvķk
Gķsli ST-023 Fiskiskip Gušlaugur Agnar Įgśstsson 1981 Noršurfjöršur 1
Gķsli Sśrsson GK-008 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Einhamar Seafood ehf Grindavķk 1
Gissur Hvķti GK-457 Fiskiskip Hrķshóll ehf Grindavķk
Gissur Hvķti ĶS-114 Fiskiskip (Nśllflokkur) Žari ehf 1981 Ķsafjöršur 3
Gissur Hvķti SI-055 Fiskiskip Siglufjöršur
Gjafar SK-005 Fiskiskip ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Saušįrkrókur
Gjafar SU-090 Fiskiskip Žorskeldi ehf 1990 Stöšvarfjöršur 3
Gjafar VE-300 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Glašur BA-016 Ótilgreint Bķldudalur
Glašur HU-050 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Danķel B Pétursson 1985 Hvammstangi
Glašur ĶS-028 Fiskiskip Ķsafjöršur
Glašur ĶS-421 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Glašur ehf 2001 Bolungarvķk 1
Glašur NS-115 Fiskiskip (Nśllflokkur) Knśtur Björgvinsson 1982 Seyšisfjöršur 1
Glašur SH-046 Fiskiskip Arnarstapi ehf 1999 Stykkishólmur 2
Glašur SH-226 Fiskiskip Sverrisśtgeršin ehf 1999 Ólafsvķk
Glašur SH-246 Fiskiskip Gušbrandur Einarsson Arnarstapi
Glašur SH-267 Fiskiskip (Nśllflokkur) Ólafur Helgi Ólafsson 1980 Ólafsvķk 3
Glašur SK-170 Fiskiskip (Nśllflokkur) Fjólmundur ehf 1982 Hofsós
Glašur ST-010 Fiskiskip ST10 slf. 1988 Hólmavķk 2
Glašur SU-060 Ótilgreint Reyšarfjöršur
Glašur SU-079 Fiskiskip Siguršur Jónsson Djśpivogur
Glašur SU-097 Fiskiskip Siguršur Jónsson 1988 Djśpivogur 4
Glašur VE-260 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Glašur VE-270 Fiskiskip (Nśllflokkur) Śtgeršarfélagiš Hellisey ehf 1982 Vestmannaeyjar 4
Glaumur NS-101 Fiskiskip (Strandveišar) Kįri Borgar ehf 1988 Borgarfjöršur eystri 1
Glaumur SH-185 Fiskiskip Rif
Glaumur SH-260 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Śtgeršarfélagiš Glaumur ehf 1983 Rif 3
Gletta NS-199 Fiskiskip Gletta litla ehf. Borgarfjöršur eystri 2
Gletta ŽH-233 Fiskiskip Žórólfur Žorsteinsson Svalbaršseyri
Glettingur NS-100 Fiskiskip Kįri Borgar ehf 2005 Borgarfjöršur eystri 3
Gleypir RE- Prammi Reykjavķk
Glķmir GK-0 Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Meinert Jóhannes Nilssen 1981 Njaršvķk 1
Glitskż SH- Skemmtiskip Marteinn Elķasson 2007 Stykkishólmur 3
Glitskż SU-125 Fiskiskip (Nśllflokkur) Stórišjan ehf 1981 Reyšarfjöršur
Glóš SU-096 Fiskiskip Snęljós ehf 1988 Stöšvarfjöršur 1
Glódķs AK-099 Fiskiskip (Strandveišar) Glódķs ehf. 1987 Akranes 2
Glófaxi II VE-301 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Śtgeršarfélagiš Glófaxi ehf 1969 Vestmannaeyjar 4
Glófaxi NS-054 Skemmtiskip Ólafur Sveinbjörnsson 1973 Seyšisfjöršur 3
Glófaxi VE-300 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Glófaxi ehf 1964 Vestmannaeyjar 8
Glói KE-092 Fiskiskip Jens Danķel Holm 1970 Keflavķk
Glęr KÓ-009 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Sęlind ehf 1995 Kópavogur 1
Glęsir NK-64 Fiskiskip Tómas Reynir Jónasson 1978 Neskaupstašur
Gnį SU-028 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Gušjón H. Hjaltason 1988 Stöšvarfjöršur 1
Gnśpur GK-011 Skuttogari Žorbjörn hf 1981 Grindavķk 9
Gnśpur GK-257 Skuttogari Grindavķk
Gnżr HF-515 Skemmtiskip Sigvaldi H Pétursson 1980 Hafnarfjöršur 1
Gnżr ĶS-90 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Sęfang ehf. 1976 Sušureyri 2
Góa BA-010 Fiskiskip Unnvör ehf 1987 Bķldudalur 1
Góa GK-108 Ótilgreint Sandgerši
Góa GK-108 Fiskiskip Sandgerši
Góa NK-078 Ótilgreint (Žróunarsjóšur) Gķsli hf Neskaupstašur
Góa VE-030 Fiskiskip Vestmannaeyjar
Gošaborg NK-001 Fiskiskip (Nśllflokkur) Eysteinn Gunnarsson 1986 Neskaupstašur 1
Gošafoss RE- Vöruflutningaskip Reykjavķk
Gošanes SU-105 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Snįsur ehf 1979 Djśpivogur 5
Goši SU-062 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Gušni Žórir Jóhannsson 1992 Djśpivogur 4
Goggi VE-057 Ótilgreint Skęringur Georgsson Vestmannaeyjar
Gógó EA-. Skemmtiskip 1996 Akureyri
Gói EA-107 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Hjalteyri
Gola RE-945 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Jón Vķglundsson 1988 Reykjavķk
Golan ĮR-21 Fiskiskip Litlaey ehf. 1995 Eyrarbakki 2
Golli HF-088 Fiskiskip Halla Hjörleifsdóttir 1980 Hafnarfjöršur
Gosi GK-128 Fiskiskip Sandgerši
Gosi KE-102 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Hafskip slf 1985 Keflavķk 4
Gosi ŽH-045 Fiskiskip (Nśllflokkur) Jóhann Žórarinsson 1984 Hśsavķk 2
Gottlieb GK-039 Fiskiskip Nesfiskur ehf 2004 Garšur 7
Grafskipiš Vestmannaey VE- Dżpk. Og Sandskip Vestmannaeyjar
Grand SK- Skemmtiskip 2006 Saušįrkrókur
Grani ŽH- Skemmtiskip Ašalsteinn Helgason 1978 Hśsavķk
Greifinn SK-19 Fiskiskip Stórišjan ehf 1992 Saušįrkrókur 4
Greifinn SU-058 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Krķa 2 ehf 1987 Djśpivogur 3
Greta SI-071 Skuttogari Rif ehf 1977 Siglufjöršur 1
Grétar BA-023 Fiskiskip (Strandveišar) KÓ Fiskur ehf. 1972 Patreksfjöršur 7
Grétar GK-090 Fiskiskip Ólafur Žór Jónsson Vogar
Grettir BA-039 Fiskiskip (Nśllflokkur) Žörungaverksmišjan H.F. 2000 Reykhólar
Grettir RE- Prammi 2001 Reykjavķk 1
Grettir RE- Ótilgreint Reykjavķk
Grettir SH-103 Ótilgreint Stykkishólmur
Grķmsey ST-002 Fiskiskip ST 2 ehf 1955 Drangsnes 2
Grķmur AK-1 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Mķna sf 2003 Akranes 1
Grķmur Jónsson GK-115 Ótilgreint Garšur
Grķmur RE-242 Fiskiskip Halla Įrnadóttir Reykjavķk
Grindjįni GK-169 Fiskiskip (Strandveišar) Grindjįni ehf 1991 Grindavķk 3
Groddi BA-002 Fiskiskip Afladagur śtgeršarfélag ehf. 1987 Brjįnslękur 3
Grótta AK-009 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Gķsli Žór Gķslason 1988 Akranes 2
Grundarfoss RE- Vöruflutningaskip Reykjavķk
Grundfiršingur SH-024 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Soffanķas Cecilsson hf 1972 Grundarfjöršur 6
Grunnvķkingur HF-163 Fiskiskip (Strandveišar) Grunnvķkingur ehf 2004 Hafnarfjöršur 4
Grunnvķkingur ĶS-163 Fiskiskip Byggšastofnun Hnķfsdalur
Gręšir BA-029 Fiskiskip Hlemmavideo ehf. 1991 Patreksfjöršur
Gręšir HF-008 Ótilgreint Hafnarfjöršur
Gśa RE- Seglskip 1982 Seltjarnarnes 3
Gušbjartur ĶS-016 Skuttogari Hrašfrystihśsiš Noršurtangi Ķsafjöršur
Gušbjartur SH-045 Fiskiskip Gušbjartur ehf 2003 Hellissandur 3
Gušbjörg ĮR-025 Ótilgreint Eyrarbakki
Gušbjörg Gķsladóttir SU-364 Ótilgreint Reyšarfjöršur
Gušbjörg GK-666 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Stakkavķk ehf 2004 Grindavķk 3
Gušbjörg HF-015 Fiskiskip Hafdal ehf Hafnarfjöršur
Gušbjörg Kristķn KÓ-006 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Ingibergur G Žorvaldsson 1988 Kópavogur 4
Gušbjörg Marķa SH-242 Fiskiskip (Strandveišar) Kapteinn Morgan ehf 2001 Stykkishólmur 5
Gušbjörg RE-002 Fiskiskip Rakkanes ehf 1998 Reykjavķk 4
Gušborg NS-136 Fiskiskip (Frķstundaveišar - krókaaflamark) Arctic ehf bt Davķš F Jónsson 1991 Vopnafjöršur 1
Gušborg NS-336 Fiskiskip Börkur fręndi ehf 1999 Vopnafjöršur 2
Gušfinna Siguršardóttir SH- Björgunarskip Björgunarsveitin Įrsęll Stykkishólmur 3
Gušjón Einarsson GK-161 Ótilgreint Grindavķk
Gušjón SU-061 Fiskiskip Stefįn Ingvar Gušjónsson 1992 Stöšvarfjöršur 4
Gušmunda SF-200 Fiskiskip Yngvi Haršarson Hornafjöršur
Gušmunda Torfadóttir VE-080 Skuttogari Vestmannaeyjar
Gušmundur Į Hópi GK-203 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Örninn GK 203 ehf 2005 Grindavķk 4
Gušmundur Įsgeirsson ĶS-814 Fiskiskip Ķsafjöršur
Gušmundur B.žorlįksson ĶS-062 Fiskiskip Geršhamar Dżrafirši
Gušmundur Einarsson ĶS-155 Fiskiskip Jakob Valgeir ehf 2003 Bolungarvķk 2
Gušmundur GK-056 Fiskiskip Hafnir
Gušmundur Ķ Nesi RE-013 Skuttogari Brim hf 2000 Reykjavķk 4
Gušmundur Ingvar KE-040 Fiskiskip Jón Ķsfeld Karlsson Keflavķk
Gušmundur Jensson SH-717 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Gušmundur ehf 1968 Ólafsvķk 12
Gušmundur Jón SI-022 Ótilgreint Siglufjöršur
Gušmundur Jónsson ST-017 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Sęfar ehf 2003 Hólmavķk 2
Gušmundur Leifur RE-221 Skemmtiskip Borgarhöfši ehf 2003 Reykjavķk
Gušmundur Ólafsson ÓF-040 Ótilgreint Ólafsfjöršur
Gušmundur Sig SF-650 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Śtgeršarfélagiš Vigur ehf. 2004 Hornafjöršur 2
Gušmundur VE-29 Fiskiskip Ķsfélag Vestmannaeyja hf 1987 Vestmannaeyjar 10
Gušmundur Žór SU-121 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Gręnnķpa ehf. 1989 Breišdalsvķk 8
Gušni ĶS-052 Fiskiskip Ólafur Gušmundsson 1986 Ķsafjöršur 3
Gušni Sturlaugsson ĮR-1 Fiskiskip Sandvirki ehf. bt.Gušlaugur Gķslason 1987 Žorlįkshöfn 1
Gušnż II SU-001 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Vašhorn ehf Stöšvarfjöršur 1
Gušnż ĶS- Faržegaskip Ķsafjöršur
Gušnż ĶS-170 Fiskiskip Ķslandsbręšur ehf 2005 Bolungarvķk 2
Gušnż MB- Skemmtiskip Pįll Gušbjartsson 1984 Borgarnes
Gušnż NS-7 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Ašalbjörn Haraldsson 1999 Seyšisfjöršur 1
Gušnż RE- Skemmtiskip Žróunarsjóšur sjįvarśtvegsins Reykjavķk
Gušnż SU-031 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Gušnż SU-31 ehf. 1988 Stöšvarfjöršur 1
Gušnż SU-45 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Jón Kristinn Antonķusson 1999 Djśpivogur 5
Gušnż ŽH-085 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Ašalsteinn Sigvaldason 1984 Raufarhöfn 2
Gušrķšur RE-012 Fiskiskip Th. Adolfsson ehf. 1986 Reykjavķk 9
Gušrśn Įgśsta ĶS-143 Ótilgreint Flateyri
Gušrśn BA-127 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Śtgeršarfélagiš Dagnż ehf 1990 Tįlknafjöršur 7
Gušrśn Björg EA- Skemmtiskip Gķsli Žór Agnarsson 1977 Akureyri 1
Gušrśn Helga RE-020 Ótilgreint Gušrśn Helga ŽH 20 Śtg.f. Reykjavķk
Gušrśn Helga SU-075 Ótilgreint Fįskrśšsfjöršur
Gušrśn Hrönn RE-059 Fiskiskip Róbert Heišar Georgsson Reykjavķk
Gušrśn HU-026 Ótilgreint Indriši Hjaltason Skagaströnd
Gušrśn HU-026 Ótilgreint Skagaströnd
Gušrśn HU-026 Ótilgreint Skagaströnd
Gušrśn Jónsdóttir HF- Seglskip 2007 Garšabęr
Gušrśn KE-020 Fiskiskip Baltic śtgerš ehf. 1982 Keflavķk 1
Gušrśn Kristjįns ĶS- Faržegaskip Sjóferšir Hafsteins og Kiddżar ehf 2000 Ķsafjöršur 3
Gušrśn Marķa SH-074 Ótilgreint Hellissandur
Gušrśn NS-111 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Fles ehf 1990 Bakkafjöršur 1
Gušrśn ÓF-053 Fiskiskip Ingimar Žišrandason Ólafsfjöršur
Gušrśn Petrķna GK-107 Fiskiskip Žensla ehf 1995 Sandgerši 6
Gušrśn Ragna HU-162 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Sveinungi ehf Skagaströnd 1
Gušrśn SH-032 Ótilgreint Stykkishólmur
Gušrśn SH-156 Fiski,faržegaskip (Smįbįtur meš aflamark) Hįigaršur ehf 2008 Grundarfjöršur 2
Gušrśn SH-190 Fiskiskip Śtgeršafélagiš Amilķn ehf. 1987 Stykkishólmur 4
Gušrśn SH-235 Fiskiskip (Nśllflokkur) Śtgeršarfélagiš Vķglundur ehf Ólafsvķk
Gušrśn ST-220 Ótilgreint Landsbanki Ķslands Eignarleiga Ingólfsfjöršur
Gušrśn VE-122 Fiskiskip (Nśllflokkur) Pétursey ehf 1964 Vestmannaeyjar
Gugga ĮR-003 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) KRÖGG ehf. 1987 Žorlįkshöfn 3
Gugga ĶS-063 Fiskiskip Hamla ehf 1979 Sśšavķk 1
Gugga ST-065 Ótilgreint Kaldbak
Guja EA-118 Fiskiskip (Nśllflokkur) Borgarhöfši ehf 1982 Grķmsey
Gullberg VE-292 Skuttogari (Skuttogari) Vinnslustöšin hf 2000 Vestmannaeyjar 4
Gullbjörn NS-076 Fiskiskip Egill Gušlaugsson 1994 Vopnafjöršur 1
Gullborg II SH-338 Fiskiskip Malarrif ehf 1946 Stykkishólmur 6
Gullbrandur NS-031 Fiskiskip (Strandveišar) Žollur ehf 1989 Bakkafjöršur 3
Gulley KE-31 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Gulley KE ehf. 1974 Keflavķk 6
Gullfari HF-290 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Gullfari ehf 1990 Hafnarfjöršur 8
Gullfaxi ĶS-594 Fiskiskip (Nśllflokkur) Jaspķs ehf 1960 Svalvogar
Gullfaxi ĶS-594 Ótilgreint Ķsafjöršur
Gullfaxi NK-011 Ótilgreint Neskaupstašur
Gullfaxi RE- Skemmtiskip 1982 Reykjavķk 1
Gullfinnur NK-078 Ótilgreint Neskaupstašur
Gullfiskur GK-321 Fiskiskip Sęmundur Žóršarson Stóra Vatnsleysa
Gullhólmi SH-201 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Agustson ehf 1964 Stykkishólmur 12
Gulli Afi SH-211 Fiskiskip (Strandveišar) Amma Gugga ehf. 1980 Grundarfjöršur 3
Gulli Magg BA-062 Fiskiskip (Nśllflokkur) Blįland ehf 1986 Patreksfjöršur
Gullmoli NS-037 Fiskiskip (Strandveišar) Löngur sf. 1974 Vopnafjöršur 2
Gulltindur ST-074 Fiskiskip Gulltindur ehf 1989 Ingólfsfjöršur 1
Gulltoppur GK-024 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Stakkavķk ehf 1976 Grindavķk 9
Gulltoppur II EA-229 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Gullfesti ehf 1989 Akureyri
Gulltoppur ĶS-178 Fiskiskip (Strandveišar) Valur Haršarson 1985 Ķsafjöršur 2
Gullver NS-12 Skuttogari (Skuttogari) Gullberg ehf 1983 Seyšisfjöršur 13
Gullžór KE-087 Fiskiskip Keflavķk
Gummi SH-313 Fiskiskip Įslaug Aradóttir Ólafsvķk
Gummi ST-031 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Jón Magnśsson 1992 Drangsnes 1
Gummi Valli ĶS-425 Fiskiskip Gušjón Gušmundsson 1973 Flateyri
Gunna Beta ĶS-017 Ótilgreint (Žróunarsjóšur) Įsgeir Jónas Salómonsson Ķsafjöršur 1
Gunna Beta ĶS-094 Fiskiskip Geirfugl ehf 2001 Ķsafjöršur 7
Gunna Beta RE-014 Fiskiskip (Nśllflokkur) Geirfugl ehf Reykjavķk 1
Gunna ĶS-419 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Śtgeršarfélagiš Berg ehf 2003 Sśšavķk
Gunnar Į Eyri SH-152 Fiskiskip Eining ehf. Stykkishólmur
Gunnar Bjarnason SH-122 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Śtgeršarfélagiš Haukur hf 2001 Ólafsvķk 4
Gunnar Frišriksson ĶS- Björgunarskip 1988 Ķsafjöršur 4
Gunnar GK-501 Fiskiskip (Nśllflokkur) Śtgeršarfélag Sušurnesja ehf Sandgerši
Gunnar Halldórs ĶS-45 Fiskiskip (Nśllflokkur) M.J. śtgerš ehf 1977 Bolungarvķk 2
Gunnar Hįmundarson GK-357 Fiskiskip Gunnar Hįmundarson ehf 1954 Garšur 4
Gunnar Ingi GK-250 Ótilgreint Grindavķk
Gunnar Kg ŽH-034 Fiskiskip (Strandveišar) Gunnar KG ehf 1990 Žórshöfn 5
Gunnar Leos ĶS-112 Fiskiskip Fiskihóll ehf Bolungarvķk
Gunnar Nielsson EA-555 Fiskiskip Įrni Eyfjörš Halldórsson 1988 Hauganes
Gunnar Nķelsson EA-555 Fiskiskip (Nśllflokkur) Gunnar Helgi Kristjįnsson 1984 Hauganes 1
Gunnar Siguršsson ĶS-013 Fiski,faržegaskip Skśtusiglingar ehf. 1974 Ķsafjöršur 1
Gunnar SK-112 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Fiskihóll ehf 2001 Saušįrkrókur 1
Gunnbjörg ŽH- Björgunarskip Björgunarbįtasjóšur SVFĶ, NAland 1986 Raufarhöfn 3
Gunnbjörn ĶS-302 Skuttogari Birnir ehf 1973 Bolungarvķk 4
Gunnhildur RE-129 Fiskiskip Jóhann Gunnar Halldórsson 1979 Reykjavķk 2
Gunnhildur ST-029 Fiskiskip Gunnar Gušmundsson Hólmavķk
Gunni Ben ĶS-035 Fiskiskip (Strandveišar) Sęmundur Fróši ehf. 1987 Sušureyri 4
Gunni Vald RE-048 Fiskiskip (Nśllflokkur) Siguršur Óli Gunnarsson 1982 Reykjavķk 2
Gunnlaugur Frišfinnsson EA-016 Ótilgreint Dalvķk
Gunnvör ĶS-53 Fiskiskip A.Ó.A. śtgerš hf 1979 Ķsafjöršur 3
Gunnžór GK-024 Fiskiskip Ljósfiskur ehf Njaršvķk
Gunnžór ŽH-075 Fiskiskip Uggi śtgeršarfélag ehf 1987 Raufarhöfn 2
Gunnžór ŽH-075 Fiskiskip (Nśllflokkur) Uggi śtgeršarfélag ehf 2000 Raufarhöfn 1
Gurra RE-255 Ótilgreint Reykjavķk
Gussi SH-116 Fiskiskip (Nśllflokkur) Bulla ehf 1975 Ólafsvķk
Gśsti Ķ Papey SF-088 Fiskiskip Borgarfjöršur eystri
Gśsti P SH-35 Fiskiskip (Nśllflokkur) Eyžór Įgśstsson 1968 Stykkishólmur
Gustur ĶS- Ótilgreint Ķsafjöršur
Gustur RE-136 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Bolli Sigurhansson 1982 Reykjavķk 2
Gustur SH-11 Fiskiskip (Strandveišar) Jón Žór Magnśsson 1976 Grundarfjöršur 2
Gustur SH-172 Skemmtiskip 1980 Stykkishólmur 4
Gustur SH-666 Fiskiskip (Nśllflokkur) Jón B. Höskuldsson 1985 Grundarfjöršur
Gvendur Į Eyrinni EA-079 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Gušmundur Siguršsson 1980 Dalvķk 1
Gyša BA-277 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Djurhuus ehf 1992 Tįlknafjöršur 2
Gyša Jónsdóttir EA-020 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Borgarhöfši ehf 2005 Grķmsey
Gylfi BA-018 Fiskiskip Ašalsteinn G Ž Gķslason Patreksfjöršur
Gylfi NK-040 Fiskiskip (Žróunarsjóšur) Oddur Žór Sveinsson Neskaupstašur
Gylfi ÓF-016 Ótilgreint Sęunn Axels ehf Ólafsfjöršur
Gylfi SU-101 Fiskiskip (Nśllflokkur) Lįrungar ehf. 1993 Reyšarfjöršur 5
Gylfi VE-201 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Gylfi ŽH-232 Ótilgreint Marinó Ragnarsson Žórshöfn
Gyllir NK-49 Ótilgreint (Žróunarsjóšur) Hjörtur Įrnason Neskaupstašur
Gęfa RE-0 Skemmtiskip Sęvar Óskarsson 1982 Reykjavķk 1
Gęfan ĶS-403 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Žrķr slf 1985 Sušureyri 2
Gęskan SH-160 Fiskiskip Pétur Vilbergur Georgsson 1972 Grundarfjöršur 3
Gęskur KÓ- Skemmtiskip (Nśllflokkur) Siguršur P Pétursson 1961 Kópavogur
Gösli RE-277 Ótilgreint Gunnar Žóršarson Reykjavķk
 

H

Nafn Tegund (śtgeršarflokkur) Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Hįberg EA-299 Fiskiskip Hjalteyrin śtgeršarfélag Akureyri 1
Haddi Möggu BA-153 Fiskiskip Yxnhamar ehf. 1978 Patreksfjöršur 3
Hįey II ŽH-275 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) GPG Seafood ehf. 2007 Hśsavķk 4
Hafalda ÓF-025 Fiskiskip Alda Seafood ehf 1996 Ólafsfjöršur 4
Hafaldan EA-190 Fiskiskip Sigurbjörn ehf 1998 Grķmsey 2
Hafaldan ŽH-164 Fiskiskip Žórshöfn
Hafbįran BA-053 Fiskiskip Hafbįran ehf 2000 Patreksfjöršur 2
Hafbjörg EA-189 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Bergsteinn Garšarsson 1980 Akureyri
Hafbjörg HF-003 Skemmtiskip Pįlmar Žorsteinsson 1982 Hafnarfjöršur 1
Hafbjörg NK- Björgunarskip Björgunarbįtasjóšur SVFĶ, Nesk 1985 Neskaupstašur 2
Hafbjörg NS-1 Fiskiskip (Strandveišar) Egunn ehf. 1988 Borgarfjöršur eystri 3
Hafbjörg SH-037 Ótilgreint Grundarfjöršur
Hafbjörg SK-058 Fiskiskip Jón Gķsli Jóhannesson 1979 Hofsós 1
Hafbjörg ST-077 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Hafvķk ehf 2000 Hólmavķk 2
Hafborg EA-152 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Hafborg ehf 1998 Grķmsey 1
Hafborg GK-099 Ótilgreint Vogar
Hafborg HF-064 Fiskiskip Ólafur O Óskarsson Hafnarfjöršur
Hafborg SI-004 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Björn Siguršur Ólafsson 2000 Siglufjöršur 3
Hafborg SK-054 Fiski,faržegaskip (Smįbįtur meš aflamark) Lundhöfši ehf 1987 Saušįrkrókur 3
Hafdķs EA- Skemmtiskip (Nśllflokkur) Gśstaf Lķnberg Kristjįnsson Dalvķk
Hafdķs EA- Skemmtiskip Ingólfur Įrnason 1980 Akureyri 1
Hafdķs GK-128 Ótilgreint Vogar
Hafdķs GK-200 Ótilgreint Siguršur Marinósson Garšur
Hafdķs GK-202 Fiskiskip Hafdķs GK 202 ehf 1989 Garšur 2
Hafdķs Helga EA-51 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Gušjón Atli Steingrķmsson 1988 Akureyri 3
Hafdķs HF- Seglskip 1981 Hafnarfjöršur
Hafdķs ĶS-062 Fiskiskip Duggan slf 1992 Sušureyri
Hafdķs ĶS-071 Ótilgreint Ķsafjöršur
Hafdķs KE-043 Ótilgreint Keflavķk
Hafdķs KE-150 Fiskiskip (Žróunarsjóšur) Svavar Ingibersson Keflavķk
Hafdķs NK-089 Ótilgreint Neskaupstašur
Hafdķs NS-68 Fiskiskip Emil Žór Erlingsson 1998 Vopnafjöršur 4
Hafdķs RE- Seglskip 2001 Reykjavķk 1
Hafdķs SH-309 Fiskiskip Helgi Sigurmonsson ehf 1987 Arnarstapi 1
Hafdķs SI-131 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Dśan sf 1995 Siglufjöršur 2
Hafdķs SK-069 Fiskiskip Žórir s.f. Saušįrkrókur
Hafdķs SU-220 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Eskja hf 1999 Eskifjöršur 6
Hafdķs ŽH-030 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Geir ehf 1987 Žórshöfn 1
Hafdķs ŽH-204 Fiskiskip Valgaršur Siguršsson Leirhöfn
Hafey AK-055 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Keilir ehf 1982 Akranes 2
Hafey ÓF-017 Fiski,faržegaskip Jónbjörn Óttarsson 1978 Ólafsfjöršur 2
Hafey SK-010 Fiskiskip Steindór Įrnason 1990 Saušįrkrókur
Haffari EA- Faržegaskip Haffari ehf 1976 Akureyri 5
Haffari RE-075 Ótilgreint Reykjavķk
Haffi RE-092 Fiskiskip (Nśllflokkur) Žór Ingólfsson 1979 Reykjavķk 2
Haffrśin MB-022 Fiskiskip Svanur Steinarsson Straumfjöršur
Haffrśin RE-0 Žróunarsjóšur sjįvarśtvegsins Reykjavķk
Hafgolan III KE- Skemmtiskip 1987 Keflavķk 1
Hafliši GK-140 Skemmtiskip Hóp ehf Grindavķk
Hafliši NK-024 Fiskiskip Žórarinn Ölversson 1989 Neskaupstašur 2
Hafliši ŽH-175 Ótilgreint Kristjįn G. Hįlfdįnarson Raufarhöfn
Hafmey SF- Skemmtiskip Danķel Siguršsson 1986 Hornafjöršur 2
Hafnarey HF-016 Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Sigurgeir Jónsson Hafnarfjöršur 2
Hafnarey SF-036 Fiskiskip Rurik Ķsland ehf Hornafjöršur
Hafnarey SU-206 Fiskiskip Iceyachting ehf 1971 Breišdalsvķk 9
Hafnartindur SH-099 Fiskiskip Sigurgeir Ingólfur Siguršsson 1988 Hellissandur 2
Hafnartindur SH-499 Fiskiskip Siguršur Gušnason Hellissandur
Hafnfiršingur HF-111 Skuttogari (Nśllflokkur) Sjófrost ehf (Sea Freeze) Hafnarfjöršur
Hafrenningur SH-112 Fiskiskip ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Arnarstapi
Hafrennir EA-013 Ótilgreint Akureyri
Hafró SH-029 Fiskiskip Dagdķs ehf. 1980 Grundarfjöršur 4
Hafrós KE-002 Fiskiskip (Nśllflokkur) Frišrik Grétarsson 1973 Keflavķk
Hafrós RE- Skemmtiskip 1998 Reykjavķk 1
Hafrśn ĮR-028 Ótilgreint Eyrarbakki
Hafrśn ĮR-028 Ótilgreint Stokkseyri
Hafrśn BA-010 Ótilgreint Patreksfjöršur
Hafrśn BA-015 Fiskiskip Sverrir Eyjólfsson 1978 Patreksfjöršur 1
Hafrśn EA-084 Ótilgreint Grķmsey
Hafrśn HU-012 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Vķk ehf. śtgerš 1956 Skagaströnd 6
Hafrśn ĶS-400 Ótilgreint Bolungarvķk
Hafrśn SH-125 Fiskiskip Bjargmundur Grķmsson 1978 Ólafsvķk 1
Hafrśn ST-004 Skemmtiskip Jón G. Elmstrand Drangsnes
Hafrśn ST-004 Fiskiskip Drangsnes
Hafrśn ŽH-104 Ótilgreint Raufarhöfn
Hafsól KÓ-011 Fiskiskip Haukafell ehf Kópavogur 3
Hafsóley ŽH-119 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Örn Trausti Hjaltason 1995 Raufarhöfn 2
Hafsteinn ĮR-080 Ótilgreint Stokkseyri
Hafsteinn SH-131 Fiskiskip Grundarfjöršur
Hafsteinn SK-003 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Hraunfossar Sęr ehf. 1988 Saušįrkrókur 8
Hafsślan RE- Faržegaskip (Nśllflokkur) Hvalaskošun Reykjavķk ehf. 1980 Reykjavķk 5
Hafsvala HF-107 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Hafsvala ehf 1988 Hafnarfjöršur 2
Hafsvalan EA- Seglskip 1985 Akureyri
Hafsęll ÓF-011 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Hafblik śtgerš ehf 1982 Ólafsfjöršur
Haftindur HF-123 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Dóri ehf 1946 Hafnarfjöršur
Haftyršill ĶS-408 Frķstundafiskiskip (Nśllflokkur) Iceland Sea Angling hf 2006 Sśšavķk
Hafursey GK-084 Ótilgreint Grindavķk
Haförn AK-171 Ótilgreint Akranes
Haförn I RE- Skemmtiskip 1985 Reykjavķk 1
Haförn I SU-042 Fiskiskip Haförn SU 42 ehf 1987 Mjóifjöršur 1
Haförn MB-013 Fiskiskip Sigfśs Gušmundsson Borgarnes
Haförn ŽH-026 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Uggi fiskverkun ehf 1989 Hśsavķk 2
Hafžór EA-072 Ótilgreint Dalvķk
Hafžór SU-144 Fiskiskip Hafžór SU-144 ehf 1982 Stöšvarfjöršur 2
Hagbaršur KE-115 Ótilgreint Keflavķk
Hagbaršur ŽH-081 Ótilgreint Hśsavķk
Haki RE- Lóšsskip Grindavķkurhöfn 1947 Reykjavķk 1
Haki RE- Drįttarskip Reykjavķk
Hįkon EA-148 Fiskiskip Gjögur hf 2001 Grenivķk 9
Hįkon GK-074 Ótilgreint Hafnir
Hįkon ĶS-135 Fiskiskip (Strandveišar) Mżdalur ehf. 1979 Bolungarvķk 3
Hįkon ŽH-250 Fiskiskip Grenivķk
Hįlfdįn Einarsson ĶS-128 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Völusteinn ehf Bolungarvķk 3
Hįlfdįn Ķ Bśš ĶS-019 Skuttogari Ķsafjöršur
Halkion VE-205 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Halla RE- Skemmtiskip 2005 Seltjarnarnes
Halla Sęm SF-023 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Brimsker ehf 2003 Hornafjöršur 2
Halldór I NS-301 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Halldór fiskvinnsla ehf 1988 Bakkafjöršur 5
Halldór NS-302 Fiskiskip Halldór fiskvinnsla ehf 2005 Bakkafjöršur 6
Halldór Siguršsson ĶS-014 Fiskiskip Valžjófur ehf. 1974 Ķsafjöršur 3
Halldór Siguršsson ĶS-014 Ótilgreint Ķsafjöršur
Halldóra GK-040 Fiskiskip Stašaržurrkun ehf. 1987 Grindavķk 5
Hallgrķmur SI-077 Skuttogari (Nśllflokkur) Śtgeršarfélagiš Įsvellir ehf 1974 Siglufjöršur 3
Halli Eggerts ĶS-197 Fiskiskip (Nśllflokkur) Halli ĶS 197 ehf 1966 Flateyri
Hallsteinn EA- Skemmtiskip Įrni Ólafsson Akureyri
Hamar BA-251 Fiskiskip (Nśllflokkur) Olga Sigvaldadóttir 1985 Reykhólar
Hamar GK-176 Fiskiskip Einar Haraldsson 1987 Grindavķk 5
Hamar HF- Drįttarskip Hafnarfjaršarhöfn 2001 Hafnarfjöršur 4
Hamar KÓ-018 Fiskiskip (Nśllflokkur) Pétur Sigurjónsson 1955 Kópavogur
Hamar SH-224 Fiskiskip Kristinn J. Frišžjófsson ehf 1964 Rif 5
Hamingjan GK-052 Fiskiskip (Strandveišar) Ólafur Žór Žóršarson 1982 Garšur 4
Hamóna ĶS-036 Fiskiskip Haršfiskverkun Antons Proppé ehf 1985 Žingeyri
Hamrasvanur SH-201 Skuttogari Stykkishólmur
Hamravķk ST-079 Fiskiskip (Strandveišar) Žorvaldur Garšar Helgason 1985 Hólmavķk 1
Hanna BA-016 Fiskiskip (Nśllflokkur) Eskiberg ehf 1986 Patreksfjöršur 1
Hanna EA- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Reynir Karlsson 1981 Akureyri
Hanna Ellerts SH-004 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Tindur ehf 2003 Stykkishólmur 7
Hanna SH-028 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Grund ehf 1999 Stykkishólmur 1
Hanna ST-049 Fiskiskip (Nśllflokkur) Hilmar F Thorarensen Gjögur
Hanna VE-036 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Hannes Andrésson SH-737 Fiskiskip (Skip meš aflamark) FISK-Seafood ehf. 1974 Grundarfjöršur 3
Hannes Andrésson SH-747 Fiskiskip Reykofninn Grundarfirši ehf 1955 Grundarfjöršur 1
Hannes Lóšs VE-007 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Hannes Ž. Hafstein GK- Björgunarskip Björgunarbįtasjóšur SVFĶ, Grindv 1975 Sandgerši 1
Hannes Ž.hafstein GK- Björgunarskip Sandgerši
Hansi EA-061 Ótilgreint Dalvķk
Hansi MB-001 Fiskiskip Ikan ehf 1978 Borgarnes 2
Happasęll RE-190 Ótilgreint Reykjavķk
Haraldur NS-074 Fiskiskip Vigfśs Helgason Borgarfjöršur
Haraldur RE-112 Fiskiskip (Nśllflokkur) Einar Pétursson Reykjavķk
Haršbakur EA-023 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Pétur G. Broddason 1980 Akureyri 1
Hari HF-069 Ótilgreint Hari S.F. Hafnarfjöršur
Hari SI-020 Ótilgreint Siglufjöršur
Harpa BA-031 Ótilgreint Raušisandur
Harpa HU-004 Fiskiskip (Skip meš aflamark) BBH śtgerš ehf 1970 Hvammstangi 9
Harpa ĶS-214 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Kjölur ehf Ķsafjöršur
Harpa RE- Faržegaskip Reykjavķk
Harpa RE-342 Fiskiskip Rammi hf Reykjavķk
Harpa SH-004 Ótilgreint Ólafsvķk
Harpa VE-025 Fiskiskip Vestmannaeyjar
Harri ĶS- Skemmtiskip 1985 Bolungarvķk 1
Hartmann KÓ-020 Fiskiskip Sigfśs Atli Unnarsson 1980 Kópavogur 1
Hįsteinn ĮR-008 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Hįsteinn ehf b.t. Sigrśn A. Jónasdóttir 1984 Stokkseyri 5
Haukaberg SH-020 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Hjįlmar ehf 1974 Grundarfjöršur 6
Haukafell SF-111 Fiskiskip (Nśllflokkur) Haukafell ehf Höfn Ķ Hornafirši 3
Haukafell SF-111 Fiskiskip Haukafell s.f. Hornafjöršur
Haukur BA-136 Fiskiskip Kolsvķk ehf Patreksfjöršur
Haukur EA-027 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Dalvķk
Haukur EA-076 Fiskiskip Įsafell ehf Dalvķk
Haukur EA-287 Fiskiskip (Nśllflokkur) Bratti ehf Grķmsey
Haukur HF-068 Fiskiskip Haukur HF-68 ehf. 1982 Hafnarfjöršur 1
Haukur ĶS-154 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Akravķk ehf Sśšavķk
Haukur ĶS-435 Frķstundafiskiskip HAV2 ehf. Bolungarvķk 1
Haukur RE-3 Fiskiskip Hornsteinn ehf. Reykjavķk
Haukur SF-208 Fiskiskip Hįey ehf Hornafjöršur
Haukur ŽH-. Faržegaskip (Žróunarsjóšur) Höfšaver ehf 1973 Hśsavķk 1
Hįvaršur ĶS-001 Fiskiskip Hįaver ehf 2004 Bolungarvķk
Hįvella ĶS-426 Frķstundafiskiskip Iceland Sea Angling hf 2007 Sśšavķk 4
Heddi fręndi EA-244 Fiskiskip (Nśllflokkur) K. Steingrķmsson ehf 1959 Hrķsey 1
Héšinn BA-080 Fiskiskip JFH ehf 2002 Patreksfjöršur 3
Héšinn HF-28 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Kross ehf 1974 Hafnarfjöršur 4
Heišar RE-350 Skemmtiskip Vignir D. Valgeirsson 1989 Reykjavķk 4
Heišrśn AK-171 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Kastró ehf 1978 Akranes 1
Heišrśn II ĶS-012 Ótilgreint Bolungarvķk
Heišrśn NK- Skemmtiskip Sęmanda ehf 1979 Noršfjöršur 1
Heišrśn SH-198 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Heišrśn SH 198 ehf 1988 Grundarfjöršur 1
Heišrśn SU-015 Fiskiskip Agat ehf 1992 Stöšvarfjöršur
Heimaey VE-1 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Ķsfélag Vestmannaeyja hf Vestmannaeyjar 5
Heimir SF-023 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Hornafjöršur
Heinaste HF-001 Skuttogari Eyvör ehf Hafnarfjöršur
Hekla RE- Ótilgreint Reykjavķk
Helen SH-103 Fiskiskip Kristjįn Gušmundsson h/f Rif
Helga Gušmundsdóttir SK-023 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Hjįlmar Steinar Skarphéšinsson 2003 Saušįrkrókur 1
Helga Gušrśn SH-062 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Vaktžjónusta Grundarfjaršar ehf 1985 Grundarfjöršur 2
Helga II RE-373 Fiskiskip Reykjavķk
Helga ĶS-478 Ótilgreint Ögurhreppur
Helga Jó VE-041 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Helga Jóns HF-010 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Jón Žorbergsson 1985 Hafnarfjöršur 6
Helga ll RE-373 Skuttogari Ingimundur hf Reykjavķk
Helga Margrét RE-21 Fiskiskip Lauftré ehf 1989 Reykjavķk 2
Helga Marķa AK-016 Skuttogari (Skuttogari) HB Grandi hf. 1988 Akranes 5
Helga Pįls ĶS- Björgunarskip Hnķfsdalur
Helga RE-049 Skuttogari (Nśllflokkur) Ingimundur hf Reykjavķk
Helga Sigmars NS-006 Fiskiskip (Strandveišar) HAS ehf 1995 Seyšisfjöršur 2
Helga Sigtryggs HF- Skemmtiskip 1989 Hafnarfjöršur
Helga Sęm ŽH-78 Fiskiskip (Strandveišar) Helga ŽH ehf 1987 Kópasker 1
Helgafell RE- Ótilgreint Reykjavķk
Helgey BA- Vöruflutningaskip Reykhólar
Helgi Hrafn ÓF-067 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Hafblik śtgerš ehf 1992 Ólafsfjöršur 2
Helgi SH-135 Fiskiskip Gušmundur Runólfsson hf 1989 Grundarfjöršur 2
Helgi ŽH-094 Fiskiskip Hśsavķk
Helguvķk HF-220 Fiskiskip Įlftanes
Henni KÓ-001 Fiskiskip Gunnžór ehf 1980 Kópavogur 3
Henrietta DA- Seglskip 1981 Bśšardalur
Heppinn BA-0 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Oddi hf 1981 Patreksfjöršur
Heppinn BA-047 Fiskiskip Stįlheppinn ehf 1987 Patreksfjöršur 2
Heppinn GK-323 Ótilgreint Žórarinn S. Siguršsson Hafnir
Heppinn HU-072 Ótilgreint Hvammstangi
Heppinn ĶS-074 Fiskiskip Heppinn ehf 1999 Ķsafjöršur 1
Heppinn SH-247 Ótilgreint Stykkishólmur
Heppinn SH-47 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Einar Karlsson 1983 Stykkishólmur 2
Heppni HF- Björgunarskip Hafnarfjöršur
Hera AK- Skemmtiskip 1972 Akranes
Hera Borg RE- Vöruflutningaskip Reykjavķk
Hera RE- Seglskip 2007 Reykjavķk
Herborg SF-69 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Gķsli Geir ehf 1987 Hornafjöršur 1
Herdķs SH-145 Fiskiskip (Nśllflokkur) Nesver ehf 1989 Rif
Herdķs SH-173 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Siguršur Kristjįn Garšarsson 1987 Rif 1
Herja ST-166 Fiskiskip Hlökk ehf Hólmavķk 6
Herjólfur Jónsson GK-259 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Vogar
Herjólfur VE- Faržegaskip Eimskipafélag Ķslands ehf 1992 Vestmannaeyjar 2
Herkśles RE- Drįttarskip 1960 Reykjavķk
Herkśles SH-147 Fiskiskip Žóršur Almar Björnsson 1973 Rif 1
Hermann EA-006 Ótilgreint Akureyri
Hermann Jónsson EA-018 Fiskiskip Gušnż Anna Rķkharšsdóttir Akureyri
Hermann ŽH-0 Skemmtiskip Halldór Žorvaldsson 1981 Hśsavķk 1
Hermóšur ĶS-482 Skemmtiskip Gķsli Jón Hermannsson 1928 Ögurvķk 1
Hermóšur RE-200 Ótilgreint Reykjavķk
Hersir BA-014 Ótilgreint Patreksfjöršur
Hersir HF-369 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Vķborg ehf 1988 Garšabęr
Hersteinn VE-040 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Hesteyri ĶS-095 Faržegaskip (Nśllflokkur) Śtgeršarfélagiš Öngull ehf 1999 Bolungarvķk 1
Hildur EA- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Magnśs Sęvar Bjarnason 1983 Akureyri
Hildur ST-033 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Gjögur
Hildur ST-33 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Hildur ST 33 ehf Noršurfjöršur 5
Hildur ŽH-038 Fiskiskip Senja ehf Raufarhöfn
Hilmir NK-171 Fiskiskip Hilmir h.f. Neskaupstašur
Hilmir SH-0 Skemmtiskip Gušlaugur Gunnarsson Grundarfjöršur
Hilmir SH-197 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Mįvur ehf 1995 Ólafsvķk 1
Hilmir ST-001 Fiskiskip Ęšur ehf Vķšidalstungu 2000 Hólmavķk 2
Himbrimi BA-415 Frķstundafiskiskip (Frķstundaveišar - krókaaflamark) Iceland Sea Angling hf 2007 Tįlknafjöršur 1
Hinrik GK-034 Fiskiskip (Nśllflokkur) Hjįlmar Vagn Hafsteinsson Sandgerši
Hķtarį SH-100 Fiskiskip Hķtarį ehf 1987 Arnarstapi 2
Hjallanes GK-037 Fiskiskip Kristjįn Hannesson Vatnsleysuströnd
Hjįlmar GK- Skemmtiskip (Nśllflokkur) Reinhard Svavarsson 1972 Garšur
Hjalteyrin EA-310 Skuttogari Samherji hf 1969 Akureyri
Hjalti SI-012 Fiskiskip Georg Ragnarsson Siglufjöršur
Hjördķs HU-016 Fiskiskip Klakinn fishing ehf 1987 Blönduós 7
Hjördķs KE-133 Fiskiskip Keflavķk
Hjördķs NS-018 Ótilgreint Seyšisfjöršur
Hjörleifur NS-084 Fiskiskip Bragi Ž. Siguršsson Borgarfjöršur eystri
Hjörtur Stapi ĶS-124 Fiskiskip Bjarnarnes ehf Bolungarvķk 2
Hlein RE-117 Ótilgreint (Nśllflokkur) Magnśs Arnar Jónsson Reykjavķk
Hlķf GK-250 Fiskiskip Gunnar Berg Ólafsson Grindavķk
Hlķf ŽH-049 Ótilgreint Žórshöfn
Hlżri HF-034 Fiskiskip Bergžór Ingibergsson 1985 Hafnarfjöršur
Hlżri VE-172 Fiskiskip Vinnslustöšin hf Vestmannaeyjar
Hlöddi VE-98 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Bśhamar ehf bt. Siguršur Hlöšversson 1999 Vestmannaeyjar 2
Hlökk ST-066 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Hlökk ehf 2006 Hólmavķk 4
Hnķfill EA-060 Ótilgreint Dalvķk
Hnoss HF- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Ólafur Björnsson 1985 Garšabęr 2
Hoffell II SU-802 Fiskiskip Lošnuvinnslan hf 1981 Fįskrśšsfjöršur 8
Hoffell SU-80 Fiskiskip Lošnuvinnslan hf Fįskrśšsfjöršur 6
Hólmadrangur ST-070 Skuttogari Fiskitangi hf Hólmavķk
Hólmar SH-355 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Hólmar ehf 1990 Ólafsvķk 1
Hólmarinn SH-114 Fiskiskip Żsuheiši ehf 2004 Stykkishólmur 4
Hólmaröst BA-037 Ótilgreint Bķldudalur
Hólmatindur SU-001 Skuttogari Eskifjöršur
Hólmatindur SU-220 Skuttogari (Nśllflokkur) Eskja hf Eskifjöršur
Hólmatindur SU-221 Ótilgreint Eskifjöršur
Hólmberg SH-535 Skuttogari Investing ehf Grundarfjöršur
Hólmdķs ŽH-028 Ótilgreint (Nśllflokkur) Agnar Haršarson Hśsavķk
Hólmi EA- Vinnuskip (Žróunarsjóšur) Henry Mįr Įsgrķmsson 1979 Akureyri
Hólmi NS-056 Fiskiskip Hólmi NS 56 ehf 1999 Vopnafjöršur 1
Hólmi ŽH-056 Fiskiskip Dalį ehf 1992 Žórshöfn 3
Hólmsteinn GK-020 Fiskiskip Nesfiskur ehf 1946 Garšur 3
Hólsvķk ŽH-111 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Biltingur ehf 1982 Raufarhöfn 1
Hópsnes GK-077 Fiskiskip Stakkavķk ehf 2006 Grindavķk 7
Hópsnes GK-077 Fiskiskip Hópsnes h.f. Grindavķk
Hornstrendingur HF-117 Fiskiskip Hafnarfjöršur
Hrafn GK-111 Skuttogari Žorbjörn hf 1983 Grindavķk 4
Hrafn Sveinbjarnarson GK-255 Skuttogari (Skuttogari) Žorbjörn hf 1988 Grindavķk 5
Hrafn Sveinbjarnarson III GK-011 Fiskiskip Grindavķk
Hrafnborg SH-182 Fiskiskip Hrafnborg ehf 1995 Ólafsvķk 1
Hrafnreyšur KÓ-100 Fiskiskip (Skip meš aflamark) IP Śtgerš ehf. 1973 Kópavogur 6
Hrafntinna ĶS-150 Fiskiskip Ķsbrį ehf Ķsafjöršur
Hrappur GK-006 Fiskiskip Jóhann Gušfinnsson Grindavķk 2
Hrappur GK-089 Fiskiskip Grindavķk
Hrappur RE- Prammi Sušurverk hf 1992 Reykjavķk 2
Hrappur SK-121 Fiskiskip Garšar Haukur Steingrķmsson 1980 Saušįrkrókur 1
Hrauney BA-407 Fiskiskip Brjįnslękur
Hrauney VE-041 Fiskiskip (Nśllflokkur) Ólgusjór hf 1955 Vestmannaeyjar
Hraunsvķk GK-075 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Vķkurhraun ehf 1984 Grindavķk 6
Hrefna EA-0 Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Einar Gylfason 1988 Akureyri
Hrefna ĶS-267 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Flugalda ehf 2006 Sušureyri 5
Hrefna ĶS-268 Fiskiskip (Nśllflokkur) Salómon Įgśst Įgśstsson 1999 Sušureyri
Hrefna NK-027 Ótilgreint Neskaupstašur
Hrefna RE-122 Fiskiskip 1982 Reykjavķk
Hrefna ST-123 Ótilgreint Hólmavķk
Hrefna SU-022 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Egill Gušlaugsson 1985 Reyšarfjöršur 5
Hreggi AK-085 Fiskiskip Hreggi ehf 1987 Akranes 5
Hreifi ŽH-077 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Héšinn Helgason 1973 Hśsavķk 1
Hreyfi EA-083 Skemmtiskip Jóhannes Kristjįnsson 1980 Akureyri
Hrķmbakur EA-005 Ótilgreint Akureyri
Hrķmnir ĮR-056 Fiskiskip Ruslatunna Žorlįkshöfn
Hrķmnir SH-714 Skemmtiskip Siguršur Jónsson 1974 Stykkishólmur 3
Hringur BA-003 Fiskiskip Gunnar Gušmundsson Skjaldvararfoss Baršast
Hringur GK-018 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Einar ķ Bjarnabę ehf 2006 Grindavķk 6
Hringur GK-018 Fiskiskip Einar ķ Bjarnabę ehf Grindavķk
Hringur GK-201 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Sandgerši
Hringur II ĶS-503 Fiskiskip Pjakkur ehf 1956 Flateyri 1
Hringur ĶS-305 Fiskiskip Pjakkur ehf Flateyri 2
Hringur NK-005 Ótilgreint Neskaupstašur
Hringur SH-153 Fiskiskip Gušmundur Runólfsson hf 1997 Grundarfjöršur 10
Hrķsey SH-148 Fiskiskip Afladagur śtgeršarfélag ehf. 1976 Stykkishólmur 1
Hrķseyjan EA-410 Skuttogari Samherji hf Akureyri
Hróšgeir Hvķti NS-089 Fiskiskip (Strandveišar) Hróšgeir hvķti ehf 1988 Bakkafjöršur 2
Hrói ST-058 Fiskiskip Ingimar Gušmundsson 1978 Drangsnes 1
Hrólfur Einarsson ĶS-255 Fiskiskip (Nśllflokkur) Jakob Valgeir ehf 2003 Bolungarvķk
Hrólfur Einarsson ĶS-255 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Valžjófur ehf. 2004 Flateyri 3
Hrólfur Gautreksson NK-002 Ótilgreint Neskaupstašur
Hrund BA-087 Fiskiskip S. Jónasson ehf 1995 Patreksfjöršur
Hrund ĶS-207 Ótilgreint Bolungarvķk
Hrönn AK-011 Fiskiskip Sigvaldi Gunnarsson Akranes
Hrönn EA-320 Ótilgreint Akureyri
Hrönn GK-122 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Njaršvķk
Hrönn II SI-144 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Kristinn Konrįšsson 1983 Siglufjöršur 3
Hrönn ĶS-0 Skemmtiskip Mįni Freysteinsson 1985 Ķsafjöršur
Hrönn ĶS-074 Fiskiskip (Nśllflokkur) Nökkvi sf 1963 Ķsafjöršur 5
Hrönn RE- Skemmtiskip Żmir hf 1938 Reykjavķk
Hrönn SH-149 Ótilgreint Ólafsvķk
Hrönn SI- Skemmtiskip (Nśllflokkur) Steinar Gušmundsson 1984 Siglufjöršur 1
Hrönn SK-028 Skemmtiskip Sigvaldi Gunnarsson Hofsós
Hrönn ŽH-082 Ótilgreint (Nśllflokkur) ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Hśsavķk
Hrönn ŽH-249 Fiskiskip (Nśllflokkur) Stefįn Magnśsson Raufarhöfn
Hrönn ŽH-335 Fiskiskip Haraldur Siguršsson Nśpskatla
Hugborg HF-014 Ótilgreint Hafnarfjöršur
Hugborg SH-087 Fiskiskip Eggert Arnar Bjarnason 1982 Rif 2
Hugi ĶS- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Arnór Stķgsson 1981 Ķsafjöršur
Huginn VE-055 Fiskiskip Huginn ehf 2001 Vestmannaeyjar 1
Hugrśn AK-43 Žóršur Į Magnśsson Keflavķk
Hugrśn DA-001 Fiskiskip Birgisįs ehf 1988 Bśšardalur 2
Hugrśn GK-070 Fiskiskip (Strandveišar) Śtrétt hjįlparhönd ehf 1987 Grindavķk 1
Hugrśn RE- Skemmtiskip 1990 Reykjavķk
Huld KE-292 Fiskiskip (Nśllflokkur) Jóhannes Siguršsson 1996 Keflavķk
Huld SH-076 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Arnarklif ehf 2003 Stašarsveit 2
Hulda BA-41 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Gķsli Į Gķslason 1987 Brjįnslękur 2
Hulda EA-621 Fiskiskip Kussungur ehf 1982 Hauganes 1
Hulda EA-628 Fiskiskip Kussungur ehf 1991 Hauganes 2
Hulda ĶS-40 Fiskiskip Žórhallur Arason ehf. 1981 Žingeyri
Hulda SF-197 Fiskiskip Ósdalur ehf. 1999 Hornafjöršur 4
Huldķs EA-. Skemmtiskip Akureyri
Hśnabjörg HU- Björgunarskip Björgunarbįtasjóšur Hśnaflóa 1987 Skagaströnd
Hśnaröst SF-550 Fiskiskip Skinney-Žinganes hf Hornafjöršur
Hśni AK-124 Fiskiskip Karl Hallbertsson Akranes
Hśni BA-707 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Įratog ehf 2000 Hjaršarnes 1
Hśni HU-062 Fiskiskip Įsver ehf 1987 Blönduós 4
Hśni II EA-740 Faržegaskip Hollvinafélga Hśna II 1963 Akureyri
Hśni SF-017 Fiskiskip (Strandveišar) Austurtangi ehf 2003 Höfn Ķ Hornafirši 2
Hvalbakur HF-019 Fiski,faržegaskip (Krókaaflamarksbįtur) Hafnartangi ehf 1988 Hafnarfjöršur 3
Hvalnes RE- Vöruflutningaskip Reykjavķk
Hvalsį SH-127 Fiskiskip Innri sandur ehf 1993 Ólafsvķk 2
Hvalsey RE-034 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Gušmundur Helgason 1983 Reykjavķk
Hvalur 6 RE-376 Hvalveišiskip 1946 Reykjavķk
Hvalur 7 RE-377 Hvalveišiskip 1945 Reykjavķk 1
Hvalur 8 RE-388 Hvalveišiskip Hvalur hf 1948 Reykjavķk 4
Hvalur 9 RE-399 Hvalveišiskip Hvalur hf 1952 Reykjavķk 1
Hvalur III RE-303 Ótilgreint Reykjavķk
Hvannaberg ÓF-072 Skuttogari Rammi hf Ólafsfjöršur
Hvanney SF-051 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Skinney-Žinganes hf 2001 Hornafjöršur 1
Hvassafell EA- Vöruflutningaskip Akureyri
Hvati RE- Skemmtiskip 1975 Reykjavķk
Hvķtį MB-002 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Brįkarey ehf. 1989 Borgarnes
Hvķtį MB-002 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Akstur og löndun ehf Borgarnes
Hvķtingur VE-021 Fiskiskip Vestmannaeyjar
Hvönn RE-. Skemmtiskip Įrni F. Vikarsson Reykjavķk
Hyrningur BA-100 Ótilgreint Patreksfjöršur
Hęngur RE-130 Ótilgreint Reykjavķk
Hęngur VE-087 Ótilgreint Svanur Žór Eyžórsson Vestmannaeyjar
Höfrungur III AK-250 Skuttogari HB Grandi hf. 1988 Akranes 9
Höfrungur SU-066 Fiskiskip (Nśllflokkur) Hilmar Jónsson 1987 Djśpivogur 2
Högni NS-010 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Fiskverkun Kalla Sveins ehf 1979 Borgarfjöršur eystri 3
Höski Śr Nesi ĶS-057 Fiskiskip La - Or ehf. 1985 Sušureyri 1
 

I

Nafn Tegund (śtgeršarflokkur) Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Išunn II BA-009 Fiskiskip (Nśllflokkur) Krossi-śtgeršarfélag ehf 1981 Patreksfjöršur
Indriši Kristins BA-751 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Žórsberg ehf 2008 Tįlknafjöršur 3
Inga Dķs HF- Skemmtiskip 2001 Garšabęr
Inga EA-325 Fiskiskip (Nśllflokkur) Sigmar Ęgir Björgvinsson 1991 Hrķsey 2
Inga Hrönn ĶS-100 Fiskiskip (Nśllflokkur) Žóršur Gušjón Hilmarsson Ķsafjöršur
Inga NK-004 Fiskiskip Emel ehf 1999 Neskaupstašur 2
Inga NS-029 Fiskiskip (Strandveišar) Glettingur ehf bt. Bergžór Ólafsson 1990 Bakkafjöršur 2
Inga Ósk SH-320 Fiskiskip Jóhann Hafberg Óskarsson Ólafsvķk
Inga SH-069 Fiskiskip Sjįlfsagt ehf. 1984 Stykkishólmur 4
Inga Snę SH-173 Fiskiskip ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Stykkishólmur
Inga Steina SU-105 Ótilgreint Ingibjörg Jóhannsdóttir Fįskrśšsfjöršur
Ingey SH-323 Fiskiskip (Nśllflokkur) Ingey slf. 1979 Stykkishólmur 1
Ingi Dóri RE-064 Fiskiskip (Nśllflokkur) Gušbjörn Sölvi Ingason 1983 Reykjavķk 2
Ingibjörg BA-204 Fiskiskip Baršstrendingur hf Brjįnslękur
Ingibjörg EA- Skemmtiskip Nķels Kruger 1972 Akureyri
Ingibjörg EA- Skemmtiskip Halldór Reimarsson Dalvķk
Ingibjörg SF- Björgunarskip Björgunarbįtasjóšur Hornafjaršar 1985 Höfn Ķ Hornafirši 1
Ingibjörg SH-174 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Ingibjörg ehf 2004 Rif 3
Ingimar ĶS-650 Fiskiskip Gušmundur A Ingimarsson 1990 Sušureyri 3
Ingimundur gamli HU-65 Fiskiskip (Nśllflokkur) Rósa ehf Blönduós
Ingólfur EA- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Hermann Jónsson 1979 Akureyri 2
Ingólfur HU-125 Fiskiskip ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Skagaströnd
Ingólfur ĶS- Faržegaskip Sjóferšir Hafsteins og Kiddżar ehf 2007 Ķsafjöršur 5
Ingunn AK-150 Fiskiskip HB Grandi hf. 2000 Akranes 13
Ingunn SF-003 Fiskiskip Svalan H.F. Hornafjöršur
Ingunn SH-312 Fiskiskip Haraldur Jónsson ehf 1985 Rif 2
Ingunn Sveinsdóttir AK-091 Fiski,faržegaskip (Smįbįtur meš aflamark) Haraldur Böšvarsson & Co ehf Akranes 4
Ingvar Gušjónsson SK-099 Ótilgreint Saušįrkrókur
Ingvar ĶS-770 Fiskiskip Jón Reynir Siguršsson 1974 Žingeyri
Ingvar SU-098 Fiskiskip Jón Finnbogason DB. Fįskrśšsfjöršur
Ingvi Pétur NK-004 Fiskiskip Haukafell ehf Neskaupstašur
Inna NS-027 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Vopnafjöršur
Ippa ST-101 Seglskip Djśpavķk
 

Ķ

Nafn Tegund (śtgeršarflokkur) Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Ķna RE-081 Fiskiskip Reykjavķk
Ķna SU-069 Fiskiskip Gunnlaugur Frišbjarnarson Djśpivogur
Ķris Ósk SH-280 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Śtgeršarfélagiš Ķris ehf 2000 Stykkishólmur 3
Ķris RE-138 Ótilgreint Reykjavķk
Ķris SH-180 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Śtgeršarfélagiš Ķris ehf 1980 Stykkishólmur 3
Ķsabella KÓ- Vinnuskip Kópavogur
Ķsak AK-67 Fiskiskip Eišur Ólafsson ehf 1988 Akranes 5
Ķsak RE- Faržegaskip Reykjavķk 1
Ķsak RE-. Skemmtiskip Samtak ehf Reykjavķk
Ķsberg ĶS- Ótilgreint Ķsafjöršur
Ķsbjörg RE-011 Fiskiskip (Nśllflokkur) Gunnar Kr. Įsgeirsson 1984 Reykjavķk 3
Ķsbjörn GK-087 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Hvķtingur ehf 1988 Sandgerši 3
Ķsbjörn ĶS-304 Skuttogari Birnir ehf Ķsafjöršur 4
Ķsborg EA-153 Fiskiskip Sęskeggur ehf. 1985 Dalvķk
Ķsdögg SH-072 Fiskiskip Gušmundur A Matthķasson 1982 Rif 3
Ķsey SH-554 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Hreinn Snęvarr Jónsson 1974 Rif 3
Ķsey ŽH-375 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Uggi śtgeršarfélag ehf 1997 Raufarhöfn 1
Ķsland RE- Seglskip 2000 Reykjavķk
Ķslandsbersi HU-113 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Ķslandsbersi ehf. 1990 Skagaströnd 6
Ķslandssól RE- Seglskip 2006 Reykjavķk
Ķsleifur VE-63 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Vinnslustöšin hf 1976 Vestmannaeyjar 8
Ķslendingur HU-016 Ótilgreint Hvammstangi 1
Ķslendingur RE- Vķkingaskip 1996 Reykjavķk
Ķsnes HF- Vöruflutningaskip Hafnarfjöršur
Ķsóbell GK- Skemmtiskip 1974 Vogar
Ķsöld BA-888 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Ķsöld ehf 1998 Hjaršarnes 3
Ķvar GK-050 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Žórkatla ehf 2004 Grindavķk 2
 

J

Nafn Tegund (śtgeršarflokkur) Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Jagger ĶS-043 Fiskiskip GÓK hśsasmķši ehf 1992 Bolungarvķk 2
Jaki EA-015 Fiskiskip (Strandveišar) Bjarmi sf 2004 Dalvķk 1
Jaki SF- Faržegaskip 1964 Hornafjöršur 1
Jaki SF-049 Fiskiskip Fjölnir Torfason Hornafjöršur
Jakob Leó RE-174 Fiskiskip Bjarni Žór Jakobsson 1986 Reykjavķk 5
Jana EA- Skemmtiskip Sigurgeir Jślķusson 1977 Akureyri
Janus ĶS-300 Ótilgreint Ķsafjöršur
Jarlinn AK-020 Skemmtiskip Jóhannes Hreggvišsson 1981 Akranes 3
Jarlinn HU-002 Fiskiskip Gistiheimili Kiljan ehf 1981 Blönduós
Jasmine ĶS-431 Frķstundafiskiskip HAV2 ehf. Bolungarvķk 1
Jaxlinn HF- Skemmtiskip 1980 Hafnarfjöršur
Jaxlinn ĶS- Vöruflutningaskip Flateyri
Jenna EA-272 Fiskiskip (Nśllflokkur) Jenna ehf 1987 Grenivķk 1
Jenni RE-789 Fiskiskip Įrni Heimir Jónsson 1985 Reykjavķk 1
Jennż KE-032 Fiskiskip Gunnar Jónsson 1983 Keflavķk 1
Jensen ŽH-006 Fiskiskip Raufarhöfn
Jóa II SH-275 Fiskiskip Stefįn Įrni Arngrķmsson Rif 1
Jóhanna ĮR-206 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Hafnarnes VER hf 1967 Žorlįkshöfn 7
Jóhanna EA-031 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Jóhanna ehf 1987 Akureyri 3
Jóhanna G ĶS-056 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Vestfiršingur ehf 2003 Flateyri 5
Jóhanna Gķsladóttir GK-557 Fiskiskip Vķsir hf 1969 Grindavķk 8
Jóhanna Helga BA-444 Fiskiskip Sterkur ehf Tįlknafjöršur
Jóhanna ĶS- Skemmtiskip 1988 Ķsafjöršur
Jóhanna Margrét SI-011 Fiskiskip (Nśllflokkur) Marberg ehf 1960 Siglufjöršur
Jóhanna NK- Skemmtiskip (Nśllflokkur) Steinžór Fr.Michelsen Neskaupstašur
Jóhanna NK-032 Ótilgreint Neskaupstašur
Jóhanna RE- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Manus ehf 1990 Reykjavķk
Jóhanna SH-319 Fiskiskip Róbert Óskarsson Ólafsvķk
Jóhanna Steinunn SH-156 Fiskiskip Arnarstapi
Jóhanna ŽH-280 Fiskiskip (Nśllflokkur) GB Alda ehf 1981 Kópasker
Jóhannes Į Ökrum AK-180 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Bjarni Jóhannesson ehf 1999 Akranes 3
Jóhannes Einarsson GK-347 Ótilgreint Hafnarfjöršur
Jói Į Nesi SH-159 Fiskiskip Pétursskip śtgeršarfélag Ólafsvķk
Jói BA-004 Fiskiskip (Strandveišar) Jašarkaup ehf 1983 Tįlknafjöršur 3
Jói Brands GK-517 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Langhóll ehf 1987 Grindavķk 4
Jói Fręndi BA-003 Fiskiskip Hrafnskagi ehf. 1989 Bķldudalur 4
Jói Ķ Seli GK-359 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Gunnar Hįmundarson ehf 1995 Garšur 2
Jói ĶS-010 Fiskiskip Peš ehf 1995 Ķsafjöršur 4
Jói ĶS-444 Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Žorsteinn Jóakimsson 1978 Ķsafjöršur 1
Jói Sig EA- Skemmtiskip Gunnlaugur Jónsson 1985 Akureyri
Jói ŽH-108 Fiskiskip Jói ehf 1992 Grenivķk
Jóka SU-005 Fiskiskip Rķkharšur Örn Jónsson 1979 Djśpivogur 3
Jón Į Hofi ĮR-042 Fiskiskip Rammi hf 1983 Žolįkshöfn 7
Jón Į Hofi ĮR-062 Fiskiskip (Nśllflokkur) Rammi hf 1969 Žorlįkshöfn
Jón Į Ósi ST-356 Ótilgreint Skaršsstöš H.F. Noršurfjöršur
Jón Įsbjörnsson RE-777 Fiskiskip Fiskkaup hf 2008 Reykjavķk 6
Jón Įsgeir ĶS-095 Fiskiskip Bolungarvķk
Jón Baldvinsson RE-208 Skuttogari HB Grandi hf. Reykjavķk
Jón Beck SH-289 Fiskiskip (Nśllflokkur) Gśsti Jóns ehf. 1982 Grundarfjöršur
Jón Bjarnason SF-003 Ótilgreint Hornafjöršur
Jón Bjarnason SF-028 Fiskiskip Bjarni Jónsson ehf Hornafjöršur
Jón Björn NK-111 Faržegaskip Sķldarvinnslan hf Neskaupstašur
Jón Bóndi BA-007 Fiskiskip Svartfugl ehf. 1983 Brjįnslękur 2
Jón Eirķksson SF-100 Ótilgreint Hornafjöršur
Jón Finnsson RE-506 Fiskiskip Reykjavķk
Jón Forseti AK- Skemmtiskip GB Alda ehf 1990 Akranes 4
Jón Forseti RE-108 Ótilgreint Reykjavķk
Jón Forseti RE-300 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Ólafur Theodórs Ólafsson 1965 Reykjavķk 1
Jón Fręndi ŽH-0 Skemmtiskip Stefįn Óskarsson 1983 Akureyri
Jón GK-761 Ótilgreint Sigrśn Stefįnsdóttir Garšur
Jón Gušfinnsson ĶS-123 Fiskiskip (Strandveišar) Hildimar ehf. 1982 Bolungarvķk 2
Jón Gušmundsson ĶS-075 Fiskiskip Sęörn ehf 1974 Sušureyri 2
Jón Gušmundsson ĶS-075 Ótilgreint Sušureyri 1
Jón Gunnlaugs ST-444 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Icecard ehf. 1972 Hólmavķk 6
Jón Hįkon BA-060 Fiski,faržegaskip Mardöll ehf 1988 Bķldudalur 1
Jón Hildiberg RE-60 Fiskiskip Heišar Fjalar Jónsson 1987 Reykjavķk 1
Jón Ķ Įrtśni SH-395 Fiskiskip (Strandveišar) Jens Brynjólfsson 1986 Ólafsvķk
Jón Jak ŽH-008 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Gušmundur Annas Jónsson 1987 Hśsavķk 2
Jón Jens ST-092 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Ašaldalur ehf 1987 Munašarnes
Jón Jślķ BA-157 Fiskiskip Žórsberg ehf 1955 Tįlknafjöršur 1
Jón Kjartansson SU-111 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Eskja hf 1978 Eskifjöršur 2
Jón Kjartansson ŽH- Skemmtiskip Hśsavķk
Jón Klemens GK-078 Ótilgreint Įlftanes
Jón Kristinn SI-052 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Jóhann Jónsson 1981 Siglufjöršur 4
Jón Magnśs RE- Skemmtiskip 2006 Reykjavķk 2
Jón Oddgeir RE- Björgunarskip Björgunarbįtasjóšur SVFĶ, Vestfj 1978 Reykjavķk 2
Jón Oddsson GK-014 Ótilgreint Sandgerši
Jón Pįll BA-133 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Krossi-śtgeršarfélag ehf 1990 Patreksfjöršur 3
Jón Pįll HF- Faržegaskip Hafnarfjöršur
Jón Pétur RE-411 Fiskiskip Ólafur Pétursson 1987 Reykjavķk 5
Jón Siguršsson GK-110 Fiskiskip Samherji hf Grindavķk
Jón V ĮR-111 Skuttogari Vinnslustöšin hf Žorlįkshöfn
Jón Valgeir GK-099 Fiskiskip Torfhóll ehf Grindavķk
Jón Vķdalķn VE-082 Skuttogari Vinnslustöšin hf 1972 Vestmannaeyjar 8
Jóna B SH-188 Fiskiskip Félagsbśiš Mišhrauni 2 sf 1994 Arnarstapi 2
Jóna Ešvalds II SF-208 Fiskiskip Skinney-Žinganes hf 1987 Hornafjöršur 1
Jóna Ešvalds SF-020 Fiskiskip (Nśllflokkur) Skinney-Žinganes hf Hornafjöršur
Jóna Ešvalds SF-200 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Skinney-Žinganes hf 1975 Hornafjöršur 9
Jónas Ben ŽH-106 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Hśsavķk
Jónas ĶS-160 Fiskiskip (Nśllflokkur) Fitjar ehf Ķsafjöršur 5
Jónas Jónasson GK-101 Ótilgreint Reykjavķk
Jónķna Brynja ĶS-055 Fiskiskip Jakob Valgeir ehf Bolungarvķk 3
Jónķna Brynja ĶS-555 Fiskiskip (Nśllflokkur) Jakob Valgeir ehf Bolungarvķk 1
Jónķna EA-185 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Sębjörg ehf 2000 Grķmsey
Jónķna Jónsdóttir SF-012 Fiskiskip Jón Gunnar Helgason Hornafjöršur
Jonna SF-012 Fiskiskip (Nśllflokkur) BT.Sólveigar Eddu Bjarnadóttir Hornafjöršur
Jonni ÓF-086 Fiskiskip Siglunes ehf 2003 Ólafsfjöršur 5
Jósef Geir ĮR-036 Fiskiskip Įrnes hf Stokkseyri Stokkseyri
Jślķa Anna RE- Seglskip Mosfellsbęr
Jślķa SI-173 Fiskiskip (Strandveišar) Reynir Karlsson Siglufjöršur
Jślķana BA-049 Fiskiskip Hergeršur ehf. 1984 Tįlknafjöršur 1
Jślķus ĮR-111 Fiskiskip Hólmar V. Gunnarsson Žorlįkshöfn
Jślķus EA-689 Fiskiskip Óli B Gunnarsson Akureyri
Jślķus Geirmundsson ĶS-270 Skuttogari (Skuttogari) Hrašfrystihśsiš - Gunnvör hf 1989 Ķsafjöršur 14
Jślli NS-400 Fiskiskip Jóhann Brynjar Jślķusson 1981 Seyšisfjöršur
Jślli Pįls SH-712 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Breišavķk ehf 2003 Ólafsvķk 3
Jślli SH-086 Fiskiskip Kristjįn Viktor Aušunsson 1979 Stykkishólmur 4
Jśnķ GK-345 Ótilgreint Hafnarfjöršur
Jśpķter ŽH-363 Fiskiskip (Skuttogari) Ķsfélag Vestmannaeyja hf 1978 Žórshöfn 10
Jökla ST-200 Fiskiskip Grįšuvķk sf 1990 Hólmavķk 3
Jökulfell SU- Vöruflutningaskip Reyšarfjöršur
Jökulfell SU- Vöruflutningaskip Reyšarfjöršur
Jökull I SK-131 Ótilgreint Saušįrkrókur
Jökull KÓ- Skemmtiskip 1989 Kópavogur 1
Jökull NS-073 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Garšar Smįri Björgvinsson 1982 Vopnafjöršur 2
Jökull Óšinn KÓ-111 Fiskiskip Blįtoppur ehf 1948 Kópavogur
Jökull SF- Faržegaskip 1968 Höfn Ķ Hornafirši
Jökull SF-075 Fiskiskip (Strandveišar) Hafsteinn Esjar Stefįnsson 1985 Hornafjöršur 2
Jökull SH-339 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) HH og synir ehf 1981 Ólafsvķk 3
Jökull SI-118 Ótilgreint Haukur Jónsson Siglufjöršur
Jökull SK-016 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Gamli og synir ehf. 1959 Saušįrkrókur 6
Jökull SK-033 Fiskiskip Gogg ehf Saušįrkrókur
Jökull SK-154 Ótilgreint Saušįrkrókur
Jökull ŽH-259 Fiskiskip (Skip meš aflamark) GPG Seafood ehf. 1964 Hśsavķk 6
Jökultindur SI-200 Ótilgreint Siglufjöršur
Jötunn AK- Drįttarskip 2008 Grundartangi 5
 

K

Nafn Tegund (śtgeršarflokkur) Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Kafari AK- Rannsóknarskip Noršurskel ehf 1979 Akranes 3
Kaldbakur EA-001 Skuttogari Śtgeršarfélag Akureyringa ehf 1974 Akureyri 2
Kaldbakur EA-001 Ótilgreint Akureyri
Kaldi SI-023 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) BĮV śtgerš ehf. 1989 Siglufjöršur 3
Kįlfatindur KÓ-099 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Kópavogur
Kįlfsnes ŽH-241 Ótilgreint Žórshöfn
Kalli II SF-244 Fiskiskip Siguršur Ólafsson ehf Hornafjöršur
Kalli Karls HU-084 Fiskiskip Sjóbiz ehf 1981 Skagaströnd 1
Kalli SF-144 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Siguršur Ólafsson ehf 2001 Hornafjöršur 1
Kambaröst RE-120 Fiskiskip C export ehf 1957 Reykjavķk
Kan BA-101 Skuttogari Kan ehf 1978 Bķldudalur
Kap II VE-007 Fiskiskip Vinnslustöšin hf 1967 Vestmannaeyjar 3
Kap VE-004 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Vinnslustöšin hf 1988 Vestmannaeyjar 8
Kapteinn Reykjalķn EA-050 Fiskiskip (Nśllflokkur) Ektafiskur ehf 1988 Hauganes
Karen Dķs SU-087 Fiskiskip (Nśllflokkur) AHA Flutningar ehf 1985 Stöšvarfjöršur 3
Kįri AK-024 Fiskiskip (Strandveišar) Gķsli Geirsson ehf 1997 Akranes 1
Kįri AK-033 Fiskiskip Fjaršarskel ehf. 1987 Akranes
Kįri BA-132 Fiskiskip (Nśllflokkur) Hlynur Vigfśs Björnsson 1992 Bķldudalur 2
Kįri BA-265 Fiskiskip Bķldudalur
Kįri Borgar AK-014 Fiskiskip Sómasveinar ehf. 1983 Akranes
Kįri II SH-219 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Rifshólmi ehf 1994 Rif 3
Kįri ÓF-047 Fiskiskip (Nśllflokkur) Sęberg hf Ólafsfjöršur
Kįri SH- Skemmtiskip Stykkishólmur
Kįri SH-078 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Kįri ehf 2003 Stykkishólmur 5
Kįri SH-119 Fiskiskip Smįri Jónas Lśšvķksson Rif
Kįri VE-047 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Karl Magnśs SH-302 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Kristjįn Helgason ehf 1988 Ólafsvķk 2
Karl Žór SH-110 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Karl Žór ehf 1990 Stykkishólmur 2
Karlsefni RE-024 Ótilgreint Reykjavķk
Karlsey BA- Vinnuskip Žörungaverksmišjan H.F. 1967 Reykhólar 1
Karolķna RE- Skemmtiskip 1982 Reykjavķk 2
Karólķna ŽH-100 Fiskiskip Dodda ehf. 2007 Hśsavķk 2
Kaspa RE- Seglskip 1992 Reykjavķk
Katarina EA- Skemmtiskip (Nśllflokkur) Gušlaugur Gunnžórsson 1960 Akureyri
Katarķna SH-048 Fiskiskip Bįtahöllin ehf 1981 Rif
Katrķn BA-109 Fiskiskip (Žróunarsjóšur) Gušlaugur Hįkon Žóršarson Bķldudalur 1
Katrķn GK-090 Ótilgreint Hafnarfjöršur
Katrķn GK-266 Fiskiskip Stakkavķk ehf 1988 Grindavķk 5
Katrķn KÓ- Skemmtiskip 1974 Kópavogur
Katrķn Ósk SI- Skemmtiskip 2007 Siglufjöršur
Katrķn RE- Seglskip 1981 Reykjavķk
Katrķn SH-575 Fiski,faržegaskip (Smįbįtur meš aflamark) Rafn ehf 2000 Ólafsvķk 2
Keilir GK-241 Ótilgreint Vogar
Keilir II AK-004 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Keilir ehf 2002 Akranes 2
Keilir RE- Olķuskip Olķudreifing ehf. 2002 Reykjavķk
Keilir SI-145 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Siglfiršingur hf 1975 Siglufjöršur 5
Kiddi Įrna HU-019 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Kiddi Įrna ehf. 1979 Blönduós 2
Kiddi BA-015 Ótilgreint Baršaströnd
Kiddi Babś VE- Vinnuskip 1988 Vestmannaeyjar
Kiddi RE-089 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) IMJ ehf 2000 Reykjavķk 5
Kišey SF-060 Ótilgreint Bjarni Garšarsson Hornafjöršur
Kjartan RE-121 Ótilgreint Höršur Žorsteinsson Reykjavķk
Kjói ĶS-427 Frķstundafiskiskip (Nśllflokkur) Iceland Sea Angling hf 2007 Sśšavķk
Kjölfastur ST-015 Ótilgreint Bęjarhreppur
Klaki GK-126 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Austurlyng ehf 1985 Garšur 4
Klaki SF- Faržegaskip Jökulsįrlón ehf 1964 Hornafjöršur 2
Klakkur EA-297 Fiskiskip Akureyri
Klakkur NS-004 Fiskiskip (Nśllflokkur) Įrni B. Halldórsson 1974 Borgarfjöršur eystri
Klakkur SK-5 Skuttogari (Skuttogari) FISK-Seafood ehf. 1977 Saušįrkrókur 9
Klara BA-51 Fiskiskip Klara 51 ehf. 1981 Brjįnslękur 3
Klara RE- Seglskip Reykjavķk
Kleifaberg RE-070 Skuttogari (Skuttogari) Brim hf 1974 Reykjavķk 6
Kleppsvķk RE- Vinnuskip Sęžór ehf 1965 Reykjavķk
Kleppsvķk RE- Vinnuskip Ķshįkarl hf Reykjavķk
Kló MB-015 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Kló sf. 1991 Borgarnes 2
Klukkutindur SH- Skemmtiskip Hellissandur
Knarrarnes KE-399 Fiskiskip Keflavķk
Knolli BA-008 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Jón Ingiberg Bergsveinsson 1988 Reykhólar 1
Knśtur EA-116 Fiskiskip (Nśllflokkur) Knśtur ehf 1999 Akureyri
Knörrinn ŽH- Faržegaskip (Žróunarsjóšur) Heišar Rafn Baldvinsson 1963 Hśsavķk 3
Kolbeinsey BA-123 Skuttogari Mišvogur ehf 1981 Patreksfjöršur 2
Kolbeinsey EA-252 Fiskiskip Hafborg ehf 2006 Grķmsey 4
Kolbrśn ĶS-267 Fiskiskip Ķsafjöršur
Kolla RE-099 Fiskiskip (Nśllflokkur) Tunga ehf Reykjavķk Reykjavķk
Kollsvķk SI-061 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Siglufjöršur
Kóni II SH-052 Fiskiskip Fossdalur ehf. 2005 Ólafsvķk 3
Konni EA-021 Fiskiskip (Strandveišar) Lurgur ehf Dalvķk
Konrįš EA-090 Fiski,faržegaskip Sigurbjörn ehf 2003 Grķmsey 1
Kópanes ĶS-196 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Dżrfiskur ehf 1989 Flateyri 1
Kópanes RE-008 Ótilgreint Reykjavķk
Kópanes RE-270 Fiskiskip Brim hf Reykjavķk
Kópanes SH-702 Fiskiskip Kristjįn Gušmundsson h/f Rif
Kópur AK-003 Ótilgreint Akranes
Kópur BA-011 Ótilgreint Bķldudalur
Kópur BA-152 Fiskiskip Steinn A Baldvinsson 1992 Flatey į Breišafirši 2
Kópur BA-175 Fiskiskip Žórsberg ehf 1968 Tįlknafjöršur 8
Kópur EA-140 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Valur Hauksson 1978 Dalvķk 3
Kópur GK-158 Fiskiskip (Strandveišar) Ögn GK-158 1985 Sandgerši 2
Kópur HF-029 Fiskiskip (Nśllflokkur) Gušmundur Daši Pétursson 1982 Hafnarfjöršur 2
Kópur HF-111 Fiskiskip (Frķstundaveišar - krókaaflamark) Feršaskrifstofan ehf. Hafnarfjöršur 5
Kópur HF-403 Fiskiskip Skel ehf Hafnarfjöršur
Kópur II HF-028 Fiskiskip Haraldur Siguršsson 1979 Hafnarfjöršur 1
Kópur III ŽH-110 Ótilgreint Nśpur, Axarfirši
Kópur ĶS-604 Ótilgreint Višar Sęmundsson Ķsafjöršur
Kópur KE- Skemmtiskip Sigurgķsli Kristinsson 1978 Keflavķk 2
Kópur ÓF-54 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Birkir Gunnlaugsson 1987 Ólafsfjöršur 1
Kópur RE-086 Ótilgreint Reykjavķk
Korri AK-044 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Kristjįn og Magnśs ehf 1991 Akranes 2
Kósż EA-027 Fiskiskip (Strandveišar) Drafnarvķk ehf. 1991 Grķmsey
Krabbi DA-0 Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Steinólfur Lįrusson 1990 Bśšardalur
Krabbi RE- Faržegaskip Ingvar Įrnason 1995 Reykjavķk 3
Kraka EA-059 Fiskiskip Birgir Rafn Sigurjónsson 1985 Hrķsey
Krķa BA-75 Fiskiskip Hafbyggi ehf śtgeršarfélag 1983 Brjįnslękur 1
Krķa ĶS-411 Frķstundafiskiskip (Frķstundaveišar - krókaaflamark) Iceland Sea Angling hf 2006 Sśšavķk 1
Krķa ÓF-010 Skemmtiskip Ólafsfjöršur
Krķa SH-232 Fiskiskip Jón Gestur Sveinbjörnsson 1978 Arnarstapi 2
Krķa ST-065 Fiskiskip (Nśllflokkur) Kristinn Jónsson Drangar
Krķa SU-110 Fiskiskip SU18 ehf. Breišdalsvķk 1
Krķa ŽH-038 Fiskiskip Jónas Bjarnason Hśsavķk
Krķan ĶS-105 Fiskiskip (Nśllflokkur) Vaggarhóll ehf 1987 Bolungarvķk 1
Kristbjörg GK-404 Ótilgreint Sandgerši
Kristbjörg HF-082 Fiskiskip (Nśllflokkur) Skaršsklif ehf 1971 Hafnarfjöršur 1
Kristbjörg ÓF-011 Ótilgreint Ólafsfjöršur
Kristbjörg RE-095 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Kristbjörg 6795 ehf 1987 Reykjavķk 2
Kristbjörg SH-084 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Heillaspor ehf 1986 Stykkishólmur 4
Kristbjörg SH-112 Fiskiskip Blikaberg ehf 2001 Ólafsvķk 3
Kristbjörg ST-039 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) GRG śtgerš ehf 1993 Drangsnes 1
Kristborg SH-108 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Brellinn ehf. 2000 Stykkishólmur 2
Kristķn AK-030 Fiskiskip Kristķn sf. 1978 Akranes 1
Kristķn EA-0 Skemmtiskip Sandvķk ehf Grķmsey
Kristķn EA-008 Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Helga Jónsdóttir 1989 Akureyri
Kristķn GK-457 Fiskiskip Vķsir hf 1965 Grindavķk 10
Kristķn Hįlfdįnar ĶS-492 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Eggert Arnar Bjarnason 1988 Sśšavķk 2
Kristķn HF- Skemmtiskip Seltjarnarnes
Kristķn HF-165 Ótilgreint Kristķn Žorsteinsdóttir Hafnarfjöršur
Kristķn II KE-125 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Keflavķk
Kristķn ĶS-141 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Hįbrśn ehf. 1989 Hnķfsdalur 1
Kristķn Jónsdóttir ĶS-196 Fiskiskip Nökkvi sf Ķsafjöršur
Kristķn NS-035 Fiskiskip Stjįni Žór ehf. 1991 Bakkafjöršur 2
Kristķn SH-344 Fiskiskip Freši ehf. 1981 Grundarfjöršur 1
Kristķn SK-077 Fiskiskip (Strandveišar) Śtgeršarfélag Skagfiršinga sf Saušįrkrókur 1
Kristķn VE-040 Fiskiskip Eišur Marinósson Vestmannaeyjar
Kristķn ŽH-0 Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Jón Kristjįn Kristjįnsson 1979 Žórshöfn
Kristina EA-410 Skuttogari (Skuttogari) Samherji Ķsland ehf. 1994 Akureyri 4
Kristķna Logos ĶS-100 Skuttogari Bolungarvķk
Kristinn ÓF-059 Fiskiskip Stefįn Įsberg Ólafsfjöršur
Kristinn SH-812 Fiskiskip Breišavķk ehf Ólafsvķk 6
Kristinn ŽH-163 Fiskiskip Hólmsteinn Helgason ehf 2006 Raufarhöfn 1
Kristinn ŽH-163 Ótilgreint Žórshöfn
Kristjįn BA-176 Fiskiskip (Nśllflokkur) Kristjįn Rśnar Kristjįnsson 1982 Bķldudalur 2
Kristjįn HF-100 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Grunnur ehf Hafnarfjöršur 7
Kristjįn ĶS-432 Frķstundafiskiskip (Nśllflokkur) HAV2 ehf. Bolungarvķk 1
Kristjįn ĶS-560 Ótilgreint Ķsafjöršur
Kristjįn ĶS-816 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Noršureyri ehf 2004 Sušureyri 5
Kristjįn KE-021 Fiskiskip Keflavķk
Kristjįn RE- Skemmtiskip Eigendaskipti 2007 Reykjavķk
Kristjįn S SH- Fiskiskip (Nśllflokkur) Kristjįn L Runólfsson Grundarfjöršur
Kristjįn SH-176 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Hraunhöfn-Lavaport ehf 2000 Arnarstapi 6
Kristjįn SU-106 Fiskiskip Svavar Kristinsson 1979 Eskifjöršur 1
Kristjįn ŽH-005 Fiskiskip Kristjįn Įsgeirsson Hśsavķk
Kristjana SK- Skemmtiskip (Nśllflokkur) Gušbrandur Ž. Gušbrandsson 1980 Saušįrkrókur 1
Kristleifur ST-082 Fiskiskip Bjarnarból ehf 1988 Drangsnes
Kristrśn II RE-477 Fiskiskip Fiskkaup hf 1964 Reykjavķk 9
Kristrśn RE-177 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Fiskkaup hf 1988 Reykjavķk 8
Krókur SH-097 Fiskiskip (Strandveišar) Fiskverkunin Björg ehf. 1980 Ólafsvķk 1
Krummi BA-094 Fiskiskip Patrekur ehf. 1985 Patreksfjöršur 2
Krummi KÓ-038 Fiskiskip (Nśllflokkur) Aušunn ehf. 1980 Kópavogur
Krummi NK-015 Fiskiskip (Nśllflokkur) Njįll Ingvasson 1982 Neskaupstašur 1
Krummi ST-56 Fiskiskip Kristjįn Gušmundsson 1983 Hólmavķk 1
Krummi SU-280 Ótilgreint (Nśllflokkur) Jón Ślfarsson Fįskrśšsfjöršur
Kśši GK-079 Fiskiskip Grindavķk
Kśši NK-005 Fiskiskip (Strandveišar) Einar Žorvaldsson 1982 Neskaupstašur 1
Kuggur SH-144 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Lį ehf. 1984 Grundarfjöršur
Kvika KE-004 Fiskiskip Kópuvķk ehf 1971 Keflavķk 5
Kvika SH-23 Fiskiskip Kvika hf śtgerš 1991 Arnarstapi
Kvika SH-292 Fiskiskip Lįrus Hallfrešsson 1981 Stykkishólmur 2
Kvikur KÓ-030 Fiskiskip Metaco ehf. 1988 Kópavogur 2
Kötluvķk ŽH-031 Fiskiskip Hraungaršar sf 1979 Kópasker 1
 

L

Nafn Tegund (śtgeršarflokkur) Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Lagarfljótsormurinn NS- Faržegaskip Eskfiršingur ehf 1992 Egilsstašir 2
Lagarfoss RE- Vöruflutningaskip Reykjavķk
Lagarfoss RE- Ótilgreint Reykjavķk
Lagarfoss VE-292 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Lįgey ŽH-265 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) GPG Seafood ehf. 2005 Hśsavķk 3
Lįki SH-055 Faržegaskip (Nśllflokkur) Skįtinn ehf 1974 Grundarfjöršur 5
Lalli Ķ Įsi DA- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Bjarni Elķasson 1982 Skaršsstöš 1
Langį NK- Vöruflutningaskip Neskaupstašur
Langvķa ĶS-416 Frķstundafiskiskip Iceland Sea Angling hf 2006 Sśšavķk 2
Lįra GK-0 Skemmtiskip Bjarni Žórarinsson Njaršvķk
Lįra Magg ĶS-86 Fiskiskip (Nśllflokkur) Lķfsbjörg ehf 1959 Sśšavķk 4
Lįra SH-073 Fiskiskip (Nśllflokkur) Gušmundur Elķasson 1978 Stykkishólmur 1
Lįra SH-091 Fiskiskip Gušmundur Alfrešsson Arnarstapi
Lįrberg KÓ- Skemmtiskip Lįrus Lįrberg Gušmundsson 2006 Kópavogur
Lįrus GK- Skemmtiskip Stakkavķk ehf 1988 Grindavķk 1
Lįrus Ingi ST-069 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Hólmavķk
Laufey Jörgensdóttir VE-023 Fiskiskip (Nśllflokkur) Jörgen Naaby Vestmannaeyjar
Laufey KÓ-253 Fiskiskip (Nśllflokkur) HSB śtgerš ehf 1988 Kópavogur 4
Laufey RE-085 Fiskiskip (Strandveišar) Jón Frišgeir Magnśsson 1986 Reykjavķk
Laugarnes RE- Olķuskip Olķudreifing ehf. 1978 Reykjavķk 8
Laugi Afi SH-056 Fiskiskip Laugi afi slf 1978 Rif 1
Laugi ŽH-029 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Svalbarši ehf 1986 Hśsavķk 1
Laula KE-22 Fiskiskip (Nśllflokkur) Laula slf b.t Lśšvķk Įgśstsson 1980 Keflavķk 3
Lax III RE- Vinnuskip Reykjavķk
Laxį ŽH- Vöruflutningaskip Hśsavķk
Laxfoss RE- Vöruflutningaskip Reykjavķk
Laxi RE-066 Fiskiskip (Strandveišar) Einar Kristjónsson Reykjavķk 2
Laxinn ĶS-109 Fiskiskip (Strandveišar) Fiskvinnslan Kambur ehf 1978 Flateyri
Laxinn NK-071 Fiskiskip (Nśllflokkur) Keppingur ehf 1987 Neskaupstašur 1
Lea RE-171 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Lea RE 171 slf 1987 Reykjavķk 1
Leifi AK-002 Fiskiskip Eyleifur ehf 1987 Akranes 2
Leiftur SK-136 Fiskiskip Hvati ehf. śtgerš 1986 Saušįrkrókur 1
Leifur RE-220 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Leifur RE-220 ehf 1989 Reykjavķk 2
Leifur RE-220 Fiskiskip Reykjavķk
Lennon AK-018 Fiskiskip (Nśllflokkur) Magnśs Birkir Magnśsson 1985 Akranes 1
Leó II (Sandęluskip) RE- Ótilgreint Reykjavķk
Leó MB- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Óskar Žór Óskarsson 1977 Borgarnes
Léttir SH-216 Skemmtiskip (Nśllflokkur) ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR 1982 Stykkishólmur 2
Léttir VE- Lóšsskip Vestmannaeyjahöfn 1934 Vestmannaeyjar 1
Leynir AK- Lóšsskip Faxaflóahafnir sf. 2000 Akranes 9
Liši KÓ- Skemmtiskip Kópavogur
Lķf GK-067 Fiskiskip Lķf GK-67 ehf 1998 Sandgerši 2
Lilja ĮR-010 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Lilja ehf Žorlįkshöfn
Lilja BA-107 Fiskiskip (Strandveišar) Śtgeršarfélagiš Lilja ehf 1987 Bķldudalur 4
Lilja Ben RE- Skemmtiskip 1989 Reykjavķk
Lilja EA-264 Fiskiskip (Nśllflokkur) Kristjįn Jóhannesson 1987 Akureyri
Lilja SH-016 Fiskiskip Gušbjartur ehf 2002 Hellissandur 2
Liljan SH-035 Fiskiskip Vķglundur Jóhannsson 1982 Stykkishólmur 4
Lilla SH-279 Fiskiskip Ferskur ehf Ólafsvķk
Lillinebbi SU-029 Fiskiskip (Nśllflokkur) Stęltir kroppar ehf 1984 Djśpivogur 3
Lillż HF- Skemmtiskip 2006 Įlftanes
Lķna AK-106 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Akranes
Lķna AK-106 Ótilgreint Akranes
Lķna Bjarna NS-120 Fiskiskip Gullberg ehf Seyšisfjöršur
Linni SH-011 Ótilgreint Stykkishólmur
Lķsa ĶS- Seglskip 1987 Ķsafjöršur 1
Lķsa Marķa ÓF-026 Fiskiskip Sędķs ehf Ólafsfjöršur
Lķsa RE-014 Fiskiskip (Strandveišar) Lķsa ehf. 1979 Reykjavķk 4
Litlanes ŽH-052 Fiskiskip (Nśllflokkur) Óli Žorsteinsson Žórshöfn
Litlanes ŽH-52 Fiskiskip Óli Žorsteinsson Žórshöfn
Litli Hamar SH-222 Fiskiskip Kristinn J. Frišžjófsson ehf 1987 Rif 4
Litli Jón KE-201 Fiskiskip (Nśllflokkur) Gęi Garšars ehf Keflavķk 1
Litli Tindur SU-508 Fiskiskip Litli Tindur ehf 1985 Fįskrśšsfjöršur 3
Litli Tindur SU-508 Ótilgreint Fįskrśšsfjöršur
Litli Vin SH-006 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Sęfell hf 1982 Stykkishólmur 3
Ljómi SH-136 Ótilgreint Grundarfjöršur
Ljóniš SH-079 Fiskiskip Įlfgeir Egill Marinósson Stykkishólmur
Ljósafell SU-070 Skuttogari Lošnuvinnslan hf 1973 Fįskrśšsfjöršur 3
Ljósvķkingur SH-117 Fiskiskip Sęglópi ehf. 1984 Stykkishólmur 5
Ljśfur BA-043 Fiskiskip Tungulamb slf. 1985 Patreksfjöršur 1
Ljśfur BA-303 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Baršaströnd
Ljśfur EA-066 Fiskiskip (Strandveišar) Magnśs Magnśsson 1983 Hjalteyri
Lóa BA- Skemmtiskip Flatey į Breišafirši
Lóa BA-177 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Vinur ehf. 1990 Patreksfjöršur 2
Lóa RE-067 Ótilgreint Reykjavķk
Lóa SU- Skemmtiskip Reyšarfjöršur
Lóšsinn VE- Drįttarskip Vestmannaeyjahöfn 1998 Vestmannaeyjar 2
Logi GK-121 Fiskiskip Gunnlaugur Sveinbjörnsson Sandgerši 1
Logi ĶS-032 Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Žóršur Jślķusson 1987 Ķsafjöršur
Logi ĶS-079 Fiskiskip (Strandveišar) Hrolleifsborg ehf. 1989 Bolungarvķk
Logi RE- Skemmtiskip 2006 Reykjavķk
Loki I RE- Prammi Reykjavķk
Loki ŽH-052 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Óli Žorsteinsson 1992 Žórshöfn 3
Lómur BA- Skemmtiskip Heimir Siguršsson 2007 Flatey 2
Lómur HF-177 Skuttogari Hafnarfjöršur
Lómur I EA- Fiskiskip Eysteinn Reynisson 1977 Akureyri
Lómur ĶS-410 Frķstundafiskiskip (Frķstundaveišar - krókaaflamark) Iceland Sea Angling hf 2006 Sśšavķk
Lómur SH-146 Fiskiskip (Nśllflokkur) Gušmundur Hjartarson 1980 Stykkishólmur 5
Lómur SU-109 Ótilgreint Skśli Heišar Benediktsson Djśpivogur
Lubba VE-027 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Ufsaberg ehf Vestmannaeyjar 1
Lśša ĶS-266 Fiskiskip (Nśllflokkur) Lśša ehf 1978 Ķsafjöršur 1
Lśkas ĶS-071 Fiskiskip (Nśllflokkur) Davķš Björn Kjartansson Ķsafjöršur
Lukka BA-071 Fiskiskip ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Bķldudalur
Lukka EA-777 Fiskiskip (Strandveišar) Nikolai Vakunov 1983 Akureyri 1
Lukka KÓ-086 Fiskiskip Haffiskur ehf Kópavogur
Lukka RE- Seglskip Jón R Sveinsson Reykjavķk
Lukka RE-086 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Reykjavķk
Lukka SI-053 Ótilgreint Siglufjöršur
Lukka SI-057 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Siggi Odds ehf 2001 Siglufjöršur 2
Lukkulįki SH-501 Fiskiskip S.H. śtgerš ehf Ólafsvķk
Lślś ĶS- Skemmtiskip Sušureyri
Lundey BA-012 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Magnśs Sigurgeirsson ehf 1977 Reykhólar
Lundey II ŽH-351 Fiskiskip (Žróunarsjóšur) Kristbjörn Įrnason Hśsavķk
Lundey NS-014 Fiskiskip (Skuttogari) HB Grandi hf. 1960 Vopnafjöršur 10
Lundey ŽH-350 Fiskiskip Lįgey ehf 1987 Hśsavķk 3
Lundi EA- Skemmtiskip Helgi Jóhannesson Akureyri
Lundi EA-626 Skemmtiskip Jóhannes G Henningsson 1978 Hrķsey
Lundi HF-094 Fiskiskip Marver ehf 1999 Hafnarfjöršur
Lundi ĶS-406 Frķstundafiskiskip (Frķstundaveišar - krókaaflamark) Iceland Sea Angling hf 2006 Sśšavķk 1
Lundi KE-045 Ótilgreint Keflavķk
Lundi NS-022 Fiskiskip Björn Ašalsteinsson Borgarfjöršur eystri
Lundi NS-053 Ótilgreint (Nśllflokkur) Eirķkur Ólafsson Vopnafjöršur
Lundi RE-020 Fiski,faržegaskip Lundey ehf-nįttśruferšir 1964 Reykjavķk 10
Lundi SF-012 Fiskiskip (Strandveišar) Lundi sf 1984 Hornafjöršur 1
Lundi SK-007 Ótilgreint Saušįrkrókur
Lundi ST-011 Fiskiskip (Strandveišar) Trékyllir ehf b.t. Kristmundur 1979 Gjögur
Lundi VE-110 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Lęvirki SF- Skemmtiskip 1964 Svķnafell
 

M

Nafn Tegund (śtgeršarflokkur) Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Magga HF-0 Skemmtiskip Bjarni Įsgeirsson Hafnarfjöršur
Magga Stķna HF-002 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Bįtasmišjan sf Hafnarfirši 1979 Hafnarfjöršur
Magga SU- Skemmtiskip Ķvar Björgvinsson 1978 Djśpivogur 1
Magga SU-026 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Magga SU 26 ehf 1988 Djśpivogur 5
Maggi Į Ósi NS-028 Fiskiskip JRM ehf. 1979 Borgarfjöršur eystri 2
Maggi BA-020 Ótilgreint (Nśllflokkur) ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Baršaströnd
Maggi Ķ Įsi EA- Skemmtiskip Žorfinnur EA-120 ehf 1982 Akureyri
Maggi ĶS-197 Fiskiskip Magnśs Žorgilsson Ķsafjöršur
Maggi Jóns ĶS-038 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Maggi Jóns ehf 1988 Ķsafjöršur 1
Maggi Jóns KE-077 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Vatnsnes ehf 2007 Keflavķk 7
Maggż RE- Skemmtiskip (Nśllflokkur) Halldór Jörgen Gunnarsson Reykjavķk
Maggż VE-108 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Narfi ehf 1988 Vestmannaeyjar 4
Magni RE- Hafnsögu/drįttarskip Faxaflóahafnir sf. 2006 Reykjavķk 5
Magni RE-. Drįttarskip Reykjavķk
Magnśs EA-025 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Žytur ehf 1993 Grķmsey
Magnśs Geir KE-005 Fiskiskip Ósk ehf 1967 Keflavķk 8
Magnśs GK-064 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) H.Pétursson ehf 1995 Garšur 1
Magnśs HF-007 Fiskiskip Gušvaršur Jónsson 1980 Hafnarfjöršur 3
Magnśs HU-023 Fiskiskip G.B.Magnśsson ehf Blönduós 1
Magnśs Ingimarsson SH-301 Fiskiskip Maggi Ingimars ehf 2002 Ólafsvķk 1
Magnśs Ingimarsson SH-301 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Maggi Ingimars ehf 1986 Ólafsvķk
Magnśs ĶS-126 Fiskiskip Jón Gušmann Gušmundsson Flateyri
Magnśs Jón ÓF-014 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Marsibil ehf 1987 Ólafsfjöršur 2
Magnśs KE-46 Skemmtiskip Erling Brim Ingimundarson 1980 Keflavķk
Magnśs NS-210 Ótilgreint Seyšisfjöršur
Magnśs RE- Ótilgreint Reykjavķk
Magnśs SH-011 Fiskiskip Ólafsvķk
Magnśs SH-205 Fiskiskip Skaršsvķk ehf. 1974 Hellissandur 4
Magnśs SU-077 Ótilgreint Birgir Gušmundsson Djśpivogur
Mai GK-346 Ótilgreint Hafnarfjöršur
Maķ SH-067 Fiskiskip Hrannar Pétursson 1983 Stykkishólmur 4
Maja ĶS-091 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Sveinn Įrni Gušbjartsson 1981 Hnķfsdalur
Malli SK-019 Ótilgreint Ómar Ólafsson Saušįrkrókur
Mįlmey SK-001 Skuttogari (Skuttogari) FISK-Seafood ehf. 1987 Saušįrkrókur 8
Mįnaberg ĶS-533 Ótilgreint Bolungarvķk
Mįnaberg ÓF-042 Skuttogari (Skuttogari) Rammi hf 1972 Ólafsfjöršur 7
Mįnatindur GK-241 Ótilgreint Njaršvķk
Mįnatindur SU-095 Ótilgreint Djśpivogur
Mįney ĶS-97 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Mįney śtgeršarfélag ehf 1987 Flateyri 2
Mįney KE-333 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Keflavķk
Mangi Į Bśšum SH-085 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš okkar ehf 1990 Ólafsvķk 2
Mangi Ķ Koti GK-003 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Vorboši ehf Reykjanesbęr 1
Mangi SH-616 Fiskiskip Alexander Helgason 1983 Stykkishólmur 3
Mangi SU-189 Fiskiskip Krossbót ehf Mjóifjöršur
Mįni AK-073 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Höršur Jónsson 1987 Akranes 1
Mįni ĮR-070 Fiskiskip Mįni ĮR 70 ehf 1987 Eyrarbakki 2
Mįni BA-211 Fiskiskip Jślķus Ólafsson Patreksfjöršur
Mįni EA- Fiski,faržegaskip Hafgull ehf 1977 Dalvķk 5
Mįni EA-035 Fiskiskip Haraldur Įrni Haraldsson 1977 Grķmsey
Mįni GK-036 Fiskiskip (Nśllflokkur) Vör ehf 1959 Grindavķk
Mįni HF-038 Fiskiskip Frišrik Karl Weisshappel Hafnarfjöršur
Mįni HF-249 Fiskiskip Śtgeršarfélag Bolungarvķkur ehf 1999 Hafnarfjöršur
Mįni HU-005 Ótilgreint Höfšakaupstašur
Mįni II ĮR-007 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Mįni ĮR 70 ehf 1987 Eyrarbakki 3
Mįni KE-094 Ótilgreint Keflavķk
Mįni NS-034 Skemmtiskip Emil Sęvar Gunnarsson 1993 Vopnafjöršur 4
Mįni RE- Skemmtiskip Hjörvar O. Jensson 1982 Reykjavķk 1
Mįni RE-129 Ótilgreint Reykjavķk
Mįni SF-008 Fiskiskip (Žróunarsjóšur) Gušmundur Eirķksson Hornafjöršur
Mįni SU-055 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Ólafur Logi Įrnason 1975 Breišdalsvķk 3
Mįni ŽH-098 Fiskiskip Doddi Įsgeirs ehf 1988 Hśsavķk 4
Manni NS-050 Fiskiskip Gušmundur Ragnarsson 1987 Vopnafjöršur
Manni ŽH-88 Fiskiskip (Strandveišar) Śtgerš Manna ehf 1999 Žórshöfn 2
Mar AK-074 Fiskiskip (Nśllflokkur) Emilķa Ak-57 śtgerš ehf 1979 Akranes 1
Mar BA-038 Fiskiskip (Nśllflokkur) Magnśs Jónsson Patreksfjöršur 5
Mįr BA-406 Frķstundafiskiskip (Frķstundaveišar - krókaaflamark) Iceland Sea Angling hf 2006 Tįlknafjöršur 2
Mįr EA-154 Ótilgreint Hrķsey
Mar GK-021 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) JH Smķši ehf 1988 Grindavķk 1
Mįr GK-098 Fiskiskip Stakkavķk ehf 1990 Grindavķk 2
Mįr HF-70 Ótilgreint (Žróunarsjóšur) Sigurgeir Kristjįnsson Garšabęr
Mįr ĶS-125 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Hlunnar ehf 1999 Flateyri 2
Mįr NK-091 Ótilgreint Heišar V. Sveinsson Neskaupstašur
Mar NS-083 Ótilgreint (Nśllflokkur) Stefįn Scheving Įrnason Seyšisfjöršur
Mįr ÓF-050 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Björn Halldórsson 1994 Ólafsfjöršur 2
Mar RE- Vöruflutningaskip Reykjavķk
Mįr RE- Skemmtiskip 1996 Reykjavķk 1
Mar RE- Skemmtiskip Birkir Marteinsson Reykjavķk
Mįr RE-087 Fiskiskip Tómas H Hauksson 1987 Reykjavķk 2
Mįr SH-127 Skuttogari Ólafsvķk
Mįr SK-090 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Krókfiskur ehf 1986 Saušįrkrókur 2
Mįr SU-145 Fiskiskip Mįr SU 145 ehf 1988 Djśpivogur 6
Mar SU-159 Fiskiskip Djśp ehf Djśpivogur
Mįr ŽH-313 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Fles ehf Žórshöfn 1
Marįs KÓ- Skemmtiskip Eigendaskipti 2006 Kópavogur 3
Mardķs AK-048 Fiskiskip (Nśllflokkur) Fiskidrangur ehf. 1987 Akranes
Mardķs ĶS-400 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Žeydal ehf 1987 Sśšavķk
Mardķs RE- Skemmtiskip 1993 Reykjavķk
Mardķs SU-064 Fiskiskip Hrafnakambur ehf 1987 Stöšvarfjöršur 1
Mardķs VE-236 Fiskiskip Malli ehf 1997 Vestmannaeyjar 1
Mardķs ŽH-151 Fiskiskip Baldur Sigtryggsson Hśsavķk
Mardöll BA-037 Fiskiskip Björn Magnśs Magnśsson 1982 Bķldudalur 1
Marey ŽH-099 Fiskiskip (Nśllflokkur) Eyžór Atli Jónsson 1981 Žórshöfn
Margarethe J. II RE- Skemmtiskip 1993 Reykjavķk
Margarethe.j. III ĶS- Skemmtiskip Ķsafjöršur
Margrét EA-166 Ótilgreint Akureyri
Margret HF- Vinnuskip Hafnarfjöršur
Margrét HF-148 Fiskiskip (Nśllflokkur) Śtgeršarfélag Keflavķkur 1973 Hafnarfjöršur
Margrét HU-022 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Įgśst F Siguršsson 1974 Hvammstangi 1
Margrét ĶS-202 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Harry ehf 1995 Sušureyri 3
Margrét NK-080 Fiskiskip (Strandveišar) Višar Gušmundsson 1988 Neskaupstašur 2
Margrét ÓF-049 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Andri Višar Vķglundsson 1991 Ólafsfjöršur 3
Margrét RE-. Skemmtiskip Ragnar Axel Jóhannsson Reykjavķk
Margrét RE-231 Fiskiskip Indriši R Sigmundsson Reykjavķk
Margrét SH-169 Fiskiskip (Nśllflokkur) Margrét Stefįnsdóttir Rif
Margrét SH-330 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Taugar ehf 1999 Grundarfjöršur 2
Margrét SU-004 Fiski,faržegaskip (Strandveišar) Hįeyri ehf 1971 Stöšvarfjöršur 9
Margrét SU-034 Fiskiskip (Nśllflokkur) Śtgeršarfélagiš Einbśi ehf 1978 Eskifjöršur 1
Margrét SU-196 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Pįll Vilhjįlmsson 1986 Mjóifjöršur 2
Margrét ŽH-055 Fiskiskip Ęšarsker ehf. 1992 Kópasker 4
Mari RE- Skemmtiskip Skjöldur Žorgrķmsson 1987 Reykjavķk 1
Marķa ĮR-002 Fiskiskip (Nśllflokkur) Manus ehf 1984 Žorlįkshöfn
Marķa EA-077 Fiskiskip Óli B. ehf 1989 Grķmsey
Marķa HF-127 Fiskiskip Skotta hf śtgerš Hafnarfjöršur
Marķa HU-046 Fiskiskip Hafskip slf 1982 Skagaströnd 1
Marķa ĶS-777 Fiskiskip Śtgeršarfélag Vestfjarša slf. 1985 Flateyri 3
Marķa Jślķa BA-036 Fiskiskip (Nśllflokkur) Žórsberg ehf 1950 Patreksfjöršur 3
Marķa KE-084 Ótilgreint Keflavķk
Marķa SH-14 Fiskiskip Kśldarinn ehf 1987 Stykkishólmur 1
Marķa ŽH-041 Fiskiskip Agnar Jónsson 1985 Kópasker 1
Marķanna SU-044 Ótilgreint Fįskrśšsfjöršur
Marin EA-146 Skemmtiskip Ašalsteinn Jóhannsson 1982 Akureyri
Marķna RE- Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Marinó Davķšsson 1979 Reykjavķk 2
Maritol RE- Skemmtiskip Reykjavķk
Marjón SU- Skemmtiskip Dögg SU-229 ehf 1989 Reyšarfjöršur 3
Markśs ĶS-777 Fiskiskip Redding ehf 1960 Flateyri 7
Markśs SH-271 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Gušmundur ehf 1975 Ólafsvķk 8
Maró SK-033 Fiskiskip (Strandveišar) Maró slf. Saušįrkrókur 1
Maron GK-522 Fiskiskip (Skip meš aflamark) Maron ehf 1955 Njaršvķk 6
Mars BA-074 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Skak ehf. 1991 Patreksfjöršur 3
Mars EA- Skemmtiskip (Nśllflokkur) Gunnar Gušmundsson 1949 Akureyri 1
Mars HU-041 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) ŽB 47 ehf. 1992 Hvammstangi 4
Marvin ĮR-024 Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Hallgrķmur Steinarsson Žorlįkshöfn
Marvin ÓF-028 Fiskiskip (Nśllflokkur) Frišrik Eggertsson 1990 Ólafsfjöršur 1
Marvin VE- Skemmtiskip 1984 Vestmannaeyjar 4
Marz AK-080 Skuttogari (Nśllflokkur) Avona ehf 1972 Akranes
Massi ST-043 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Hólmavķk
Matthķas SH-021 Fiskiskip Nónvarša ehf 2001 Rif 5
Matti KE-123 Fiskiskip Śtgeršin og fiskv.Steinar Keflavķk
Mįvanes RE- Skemmtiskip 1989 Reykjavķk
Mįvur BA-311 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Bergdķs ehf 1993 Patreksfjöršur 2
Mįvur HF-363 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Hafnarfjöršur
Mįvur RE-228 Ótilgreint Mótun H.F. Reykjavķk
Mįvur SI-076 Fiskiskip Siglunes ehf Siglufjöršur
Mįvur SI-096 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Siglunes ehf Siglufjöršur 2
Max ŽH-121 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Bjarni Hermannsson 1979 Raufarhöfn 1
Mayborg VE-028 Skuttogari Vestmannaeyjar
Melavķk ĮR-032 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Veišar ehf 1986 Žorlįkshöfn 1
Mellarinn SU-081 Fiskiskip Freyr Steingrķmsson 1987 Eskifjöršur 1
Meta SU-236 Fiskiskip Sęvar Nķelsson Fįskrśšsfjöršur
Metta NS-333 Fiskiskip Įrni Jón Siguršsson 1990 Seyšisfjöršur 1
Mišvķk KE-003 Skemmtiskip 2002 Keflavķk
Mikael I RE- Prammi 1974 Reykjavķk
Mķla RE- Seglskip 1983 Reykjavķk
Milla HF-099 Fiskiskip Örninn GK 203 ehf 1995 Hafnarfjöršur
Milla HF-099 Ótilgreint Gunnar Gušmundsson Hafnarfjöršur
Milla SI-727 Fiskiskip Nżbarši ehf. 1999 Siglufjöršur 7
Mķmir NK-070 Fiskiskip (Nśllflokkur) Grétar Örn Sigfinnsson 1982 Neskaupstašur 1
Mķmir NK-100 Ótilgreint (Žróunarsjóšur) Einar Gušmundsson Neskaupstašur
Mķmir SF-062 Ótilgreint Hornafjöršur
Mķnerva EA-100 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Magnśs Valur Benediktsson 1979 Hjalteyri 2
Minkur II EA- Dżpk. Og Sandskip Akureyri
Mist KÓ- Seglskip Kópavogur
Mjaldur ŽH-004 Skemmtiskip (Nśllflokkur) Örn Arnarson 1987 Kópasker 2
Mjallhvķt KE-006 Fiskiskip (Strandveišar) Mjallhvķt ehf. 1972 Keflavķk 5
Mjóni ĶS-113 Fiskiskip Kįlfavķk sf 1976 Kįlfavķk 1
Mjölnir BA-111 Fiskiskip Ólafur Helgi Haraldsson Patreksfjöršur 1
Mjölnir EA- Lóšsskip Hafnasamlag Noršurlands 1986 Akureyri 3
Mollż HF- Seglskip 1974 Hafnarfjöršur
Mona KÓ- Prammi Kópavogur
Mónes NK-026 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Sęvar Jónsson 1979 Neskaupstašur 1
Morgunstjarnan EA-0 Skemmtiskip (Žróunarsjóšur) Pétur Geir Helgason 1973 Akureyri
Móri RE- Skemmtiskip Heimir Ingvason Reykjavķk
Móri RE- Skemmtiskip Reykjavķk
Móri ST-113 Fiskiskip Bįtasmišja Gušmundar ehf Oddi
Mossi HF- Skemmtiskip 1999 Hafnarfjöršur
Ms Hekla RE- Skemmtiskip Reykjavķk
Muggur GK-070 Fiskiskip (Nśllflokkur) Jói Blakk ehf 2001 Sandgerši
Muggur ĶS- Skemmtiskip Gušjón Gušmundsson Flateyri
Muggur KE-057 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Jói Blakk ehf 2008 Keflavķk 5
Muggur KE-057 Fiskiskip (Nśllflokkur) Jói Blakk ehf 1978 Keflavķk
Muggur SH-505 Fiskiskip (Nśllflokkur) Vķšir Haraldsson 1987 Ólafsvķk
Muggur VE-322 Ótilgreint Vestmannaeyjar
Mślaberg SI-022 Skuttogari (Skuttogari) Rammi hf 1973 Siglufjöršur 10
Mśli RE-75 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Jślķus M Baldvinsson 1987 Reykjavķk 1
Mummi BA-021 Fiskiskip Patreksfjöršur
Mummi ĶS-505 Ótilgreint Sśšavķk
Mummi ĶS-535 Fiskiskip (Nśllflokkur) Sęstįl ehf 2000 Sušureyri
Mummi KE- Skemmtiskip Sęaldan ehf Keflavķk
Mummi NK-002 Fiskiskip (Žróunarsjóšur) Bendill ehf Neskaupstaš Neskaupstašur
Mummi RE-111 Fiskiskip Selvogsgrunn ehf 1980 Reykjavķk 4
Mummi ST-8 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Nesfell ehf 1991 Drangsnes 3
Mundi AK-034 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Žorvaldur Gušmundsson 1980 Akranes 2
Mundi EA-0 Skemmtiskip Hannes Sveinbergsson 1979 Akureyri 2
Mundi SU-035 Fiskiskip Ingólfur Sigfśsson 1987 Mjóifjöršur
Męja Magg ĶS-145 Fiskiskip Auškśla ehf 1997 Flateyri 4
Möskvi KE-060 Ótilgreint Keflavķk
 

N

Nafn Tegund (śtgeršarflokkur) Śtgerš Smķšaįr Heimahöfn Myndir
Nafni HU-003 Fiskiskip (Strandveišar) Jón Óskar Įgśstsson Hvammstangi 1
Nafni SH-151 Fiskiskip (Smįbįtur meš aflamark) Nafni ehf. 1982 Grundarfjöršur 2
Naggur EA-829 Ótilgreint Birgir Marinósson Akureyri
Nakki RE- Skemmtiskip 1967 Reykjavķk
Nanna BA-026 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) Noršurhólmi ehf 1992 Brjįnslękur
Nanna BA-107 Fiskiskip Gušbjört Įsgeirsdóttir Patreksfjöršur
Nanna HF-017 Ótilgreint Gušmundur Vķglundsson Garšabęr
Nanna ĶS-321 Fiskiskip (Strandveišar) Nanna ĶS ehf 1985 Bolungarvķk 4
Nanna KÓ-004 Ótilgreint (Nśllflokkur) Fisvinnsla H/f Kópavogur
Nanna Ósk II ŽH-133 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Stekkjavķk Raufarhöfn 2
Nanna Ósk ŽH-333 Fiskiskip Śtgeršarfélagiš Stekkjavķk 1999 Raufarhöfn 2
Nanna RE- Skemmtiskip Reykjavķk
Nanna RE-058 Ótilgreint (Nśllflokkur) ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Reykjavķk
Nanna ST-028 Fiskiskip (Krókaaflamarksbįtur) M.Bragason ehf 1984 Hólmavķk 1
Narfi SU-068 Fiskiskip Lukka ehf. 2004 Stöšvarfjöršur 1
Nįttfari ŽH- Faržegaskip (Nśllflokkur) Ker hf 1965 Hśsavķk
Naustavķk SU-059 Fiskiskip (Strandveišar) Ólafur Įrni Mikaelsson 1983 Stöšvarfjöršur 1
Naustvķk ST-080 Fiskiskip Glifsa ehf 2003 Hólmavķk 1
Neisti HF-322 Ótilgreint ENDURNŻJUNARRÉTTUR FELDUR NIŠUR Hafnarfjöršur
Neisti HU-005 Fiskiskip Siggi afi ehf 1987 Hvammstangi 1
Neisti RE- Skemmtiskip 1999 Reykjavķk 3
Neptune EA-041 Rannsóknarskip Skagstrendingur hf 1976 Akureyri